Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 124497 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #195 - 02. Jun 2007 , 05:33

tuyet_ngo wrote on 01. Jun 2007 , 21:07:
Thưa các chị LVD, em là Tuyết Ngô LVD 75 cám ơn các chị đã dắt tay tụi em vào sân trường chơi cò cò, nhẩy dây, đánh đũa và tụi em lại có dịp chí choé như xựa Thật là vui và cảm đông. : Cheesy Grin Shocked Roll Eyes Tongue Undecided Kiss

Giỏi quá rồi nè  Grin, viết có dấu đúng cả nên mấy chị không cần đoán mò nữa  8)  Grin
Tuyết ơi, Em vào mục Nhắn tin để đọc nha.
Back to top
« Last Edit: 02. Jun 2007 , 05:34 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #196 - 02. Jun 2007 , 11:32

Đậu Đỏ xin đãi mấy cô thành viên mới Phương Tần, Phương Huê, Tuyết Ngô, Phượng Trần, và Châu Lê mỗi cô 1 ly chè đậu đỏ nè  Wink. Ăn rồi nhớ nói tốt cho chị với cô chủ nhà admin nhe để chị còn xin tăng lương Grin  Grin

... ... ...

... ...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #197 - 02. Jun 2007 , 13:58

Chu choa ơi 5 ly chè nhìn ngon thiệt là ngon , các bạn của em đâu rồi đe^ em ngo^`i chơ` mo^.t mi`nh ma` kho^ng tha^y "nguy hiem" sao ?

Cac ba.n ơi Chi. Da^.u Dỏ thie^.t la` ga lang chi. thay tu.i mi`nh co`n ru.t re` chua dam nhi`n ba` con nen dang ket noi LVD 75 lai voi nhau day

Phuong Tan , Phuong Hue , Tuyet Ngo oi Cha^u va` Phuong hoc o 12 A 1 nhung o lop de^m , ho.c tu nien khoa dau tien khi truong mi`nh moi mo lop de^m nhung P doan chac la` cac ba.n hoc lop ban nga`y nhung du` sao cung cu`ng chung nien khoa vay cho bo.n mi`nh la`m quen nhe , Cha^u thi` dang o Duc , co`n P thi` dang o Vietnam

Ca nha` oi , Phuong ngoi cho la^u qua roi , an mo^.t mi`nh thi` khong vui , co`n cho thi la^u qua ....
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #198 - 02. Jun 2007 , 19:27

Quote:
Đậu Đỏ xin đãi mấy cô thành viên mới Phương Tần, Phương Huê, Tuyết Ngô, Phượng Trần, và Châu Lê mỗi cô 1 ly chè đậu đỏ nè  Wink. Ăn rồi nhớ nói tốt cho chị với cô chủ nhà admin nhe để chị còn xin tăng lương Grin  Grin

... ... ...

... ...

hihihi,  chị Đậu Đỏ đãi các cô em mà lại đòi My trả tiền, nghe dễ thuơng thì thôi á  Roll Eyes Cheesy Grin Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #199 - 02. Jun 2007 , 19:38

Phuong_Tran wrote on 02. Jun 2007 , 13:58:
Chu choa ơi 5 ly chè nhìn ngon thiệt là ngon , các bạn của em đâu rồi để  em ngồi chơ` một mình mà không thấy "nguy hiểm" sao ?

Các bạn ơi Chi. Đậu Đỏ thiêt là ga lang chị thấy tụi mình co`n rụt rè chưa dám nhìn bà con nên đang kết nối LVD 75 lại với nhau đây

Phuơng Tần , Phuơng Huệ , Tuyết Ngô ơi ! Châu va` Phuợng hoc o 12 A 1 nhưng ở lop đêm , ho.c tu niên khóa đầu tien khi truờng mi`nh mới mở lop đêm nhưng P đóan chắc la` cac bạn học lớp ban ngày nhưng dù sao cũng cùng chung niên khóa vậy cho bọn mình làm quen nhe , Châu thi` đang o Đức , còn Phượng  thi` đang ở Vietnam

Cả nha` ơi , Phuợng ngồi chờ lâu quá rồi , ăn một mình thi` không vui , còn chờ thì lâu quá ....

Hihihi, ở đây mà em chờ thì hết sạch đó Phượng ơi  Cheesy
Chị Đậu Đỏ bưng có 5 ly cho 5 cô em mới thôi hà, nới mấy em cũ ra hết trơn rồi  Undecided Grin , mấy em mới còn e lệ thì em cũ ( như My đây )a la phù  xô nhau vô làm láng hết rồi  Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

chaule
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #200 - 02. Jun 2007 , 21:15

em ten la Chau Le ,LVD ngay cuoicung cua nam 75 ,vancon dung dinh o san trương nhung ko bươn an qua vi thay tinh tinh xao tronqua.Co Hieu Trương dau mat tieu,con lai may chi nao la hoac dang ho hao am i ca trương.Sau do minh ko den trương nua ,cung may , nam do ko bi thi rot.Cam on che dau do cua chi  Tongue,ngon qua troi.Co ban nao cung khoa voi minh ko?minh hoc lop dem 12A1.Gui loi chao den tat ca Thay co va cac bạnThan men
Con chim lac dan dang song tai Tay Dục
ng Grin Grin Grin Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #201 - 03. Jun 2007 , 03:38

Quote:
Đậu Đỏ xin đãi mấy cô thành viên mới Phương Tần, Phương Huê, Tuyết Ngô, Phượng Trần, và Châu Lê mỗi cô 1 ly chè đậu đỏ nè  Wink. Ăn rồi nhớ nói tốt cho chị với cô chủ nhà admin nhe để chị còn xin tăng lương Grin  Grin

Chị Đ Đ ơi,
Cám ơn ly chè của chị lắm lắm ,NY bữa nay gần 90 độ nên ăn ly chè này đã lắm. Để  em trả tiền chầu này cho , không  biết họ nhận Visa hay master card hay discover đây.
Chị chủ nhà admin ơi, nhớ tăng lương cho chị Đ Đ nghe , chị Đ Đ làm việc rất là chu đáo làm mấy đứa tụi em mới vô mà đã thấy quen thuộc với sân trường cả rồi.(Nói vậy được  không chị Đ Đ? ).
Phượng và Châu thân mến, Xin chào mừng 2 bạn , 2 bạn ăn chè trước không sao đâu, miễn là đừng đụng tới ly của mình là được rồi. Như vậy băng LVD75 của mình bây giờ cũng đông đúc vui vẻ quá hén. Châu ơi, Bà ở Đức thành phố nào vậy? Mình có nhỏ bạn Thu Nga ở Munchen cũng LVD75 đó ,lâu lâu mới  liên lạc tại vì hắn ta cũng bận lắm.
Chúc cả nhà vui vẻ.
.

... ... ...

... ...

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #202 - 03. Jun 2007 , 03:48

Chị Đ Đ ơi,
Cái thư trước bị trục trặc kỹ thuật mà em sửa không được. Xin lỗi nghen mọi người ,tại mới ngủ dậy mắt nhắm mắt mở. Xin hứa sẽ không tái phạm nữa.  Kiss
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #203 - 03. Jun 2007 , 04:48

phuonghue wrote on 03. Jun 2007 , 03:48:
Chị Đ Đ ơi,
Cái thư trước bị trục trặc kỹ thuật mà em sửa không được. Xin lỗi nghen mọi người ,tại mới ngủ dậy mắt nhắm mắt mở. Xin hứa sẽ không tái phạm nữa.  Kiss

Phương Huệ ơi có trục trặc gì đâu  Roll Eyes. mọi người vẫn đọc được mà, chỉ có cái là post của em nằm chung trong cái quote  Tongue. Lần sau em viết sau chữ [/quote] là được liền. Mèn ơi dân New York nướng kỹ nhỉ? 6:48 AM của Đ Đ là 9,10 giờ bên em rồi mà mới ngủ dậy thôi  Grin , Í mà cũng còn sớm hơn cô admin nhà mình hahaha
TB: Thôi bể nồi cơm rồi, mới nhắc cô nàng thì nhìn lại sau lưng đã thấy cô nàng đứng sau lưng rồi Hihi... Phải nhắc tiền nhắc bạc thì đã giàu rồi   Grin  Grin
Back to top
« Last Edit: 03. Jun 2007 , 04:51 by Dau Do »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #204 - 03. Jun 2007 , 04:50

Quote:
Phương Huệ ơi có trục trặc gì đâu  Roll Eyes. mọi người vẫn đọc được mà, chỉ có cái là post của em nằm chung trong cái quote  Tongue. Lần sau em viết sau chữ  là được liền. Mèn ơi dân New York nướng kỹ nhỉ? 6:48 AM của Đ Đ là 9,10 giờ bên em rồi mà mới ngủ dậy thôi  Grin , Í mà cũng còn sớm hơn cô admin nhà mình hahaha

Cry Cry Cry
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #205 - 03. Jun 2007 , 04:53

Đặng-Mỹ wrote on 03. Jun 2007 , 04:50:
Cry Cry Cry

Hihi (cười..cầu tài ) đọc lại post trên vừa edit  Grin  Grin  Grin

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #206 - 03. Jun 2007 , 05:02

chaule wrote on 02. Jun 2007 , 21:15:
em ten la Chau Le ,LVD ngay cuoicung cua nam 75 ,vancon dung dinh o san trương nhung ko bươn an qua vi thay tinh tinh xao tronqua.Co Hieu Trương dau mat tieu,con lai may chi nao la hoac dang ho hao am i ca trương.Sau do minh ko den trương nua ,cung may , nam do ko bi thi rot.Cam on che dau do cua chi  Tongue,ngon qua troi.Co ban nao cung khoa voi minh ko?minh hoc lop dem 12A1.Gui loi chao den tat ca Thay co va cac bạnThan men
Con chim lac dan dang song tai Tay Dục
ng Grin Grin Grin Roll Eyes Roll Eyes

Đậu Đỏ mến chào em Châu Lê LVD75.
Nghe em kể tình trạng của trường năm 75 thấy hỗn loạn quá nhỉ? Hôm qua nói chuyện với Tuyết thì nghe cô ấy kể chuyện trường mình lúc ấy cũng có 1 số nằm vùng ( hay nằm vũng) đứng lên "tiếp thu" trường, nghe buồn não ruột  Cry  Cry.
Em ở Đức chắc ít người Việt mình hả em? Mà nguyên do nào mà lưu lạc đến đó vậy? Chắc được tàu Đức vớt hả em ???

Back to top
« Last Edit: 03. Jun 2007 , 05:04 by Dau Do »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #207 - 03. Jun 2007 , 11:27

Tần, Huệ, Tuyết, Châu, Phượng ơi ,
Mấy hôm nay có 5 cô  LVD 75 cùng ghi danh một lúc  vui quá mà chị Đậu Đỏ thấy My chưa đãi gì nên chị cứ nói mát nói mẻ là My làm biếng, ngủ trưa...  Roll Eyes Cheesy Grin
Bi giờ đã đổ xong bánh bèo đă.c biệt đãi các ngũ long công chúa  nè !  Cheesy

...
Back to top
« Last Edit: 03. Jun 2007 , 11:34 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #208 - 03. Jun 2007 , 15:16

Chị là Anh Thư (LVD 68 ) xin chào đón Ngũ Long công chúa 75 tìm về mái trường xưa nhé.Rất cám ơn các em đã làm cho sân trường ngày càng vui và náo nhiệt hơn nhé.Mong là các em ríu rít ngày càng nhièu hơn nữa nhé.
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #209 - 03. Jun 2007 , 20:00

Đặng-Mỹ wrote on 03. Jun 2007 , 11:27:
Tần, Huệ, Tuyết, Châu, Phượng ơi ,
Mấy hôm nay có 5 cô  LVD 75 cùng ghi danh một lúc  vui quá mà chị Đậu Đỏ thấy My chưa đãi gì nên chị cứ nói mát nói mẻ là My làm biếng, ngủ trưa...  Roll Eyes Cheesy Grin
Bi giờ đã đổ xong bánh bèo đă.c biệt đãi các ngũ long công chúa  nè !  Cheesy

...

Hôm nay mới có thể mở máy ra nhìn bà con, thấy mấy ly chè ngon quá, nhưng ăn bánh bèo trước, rồi mới ăn tráng miệng sau...

cám ơn chị Đặng Mỹ nghe, bánh bèo này ngon hơn bánh bèo ở mấy quán ăn Huế ở Cali nhiều lắm...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 ... 129
Send Topic In ra