Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 14 15 16 17 18 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 124463 times)
Vivi00
Senior Member

Núi Tuyết

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #225 - 04. Jun 2007 , 06:37

Chào các bạn mới đến LVD
Như Phương tran , chau le...

Vivi nghe thấy các bạn gặp nhau chào hỏi rất là vui,
Úi dza là vivi thèm wá hà...

Chúc tất cả cùng vui nhiều nha
Back to top

IP Logged

chaule
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #226 - 04. Jun 2007 , 06:50

Vivi00 wrote on 04. Jun 2007 , 06:37:
Chào các bạn mới đến LVD

Rat vui dươc lam wen cung ban.ban co ten de thương lam dọ Ban hoc bươi sang hay chieu vay? va nam nao cua hoi L va dien
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #227 - 04. Jun 2007 , 11:28

phuonghue wrote on 04. Jun 2007 , 03:35:
Tuyết à,
Dĩa bánh bèo là của chung chứ có phải của bà đâu mà muốn cho ai thì cho vậy. Chị Mỹ ơi , tới đây xữ dùm. Phải mà chị dọn cho tụi em 5 dĩa thì ổn rồi. Chắc là còn ở trong bếp chưa đem ra thôi hay là chị dạy tụi em bài học chia xẽ ngọt bùi dậy?

Chị Mỹ bây giờ chắc là đang than trời vì gặp đám em út tham ăn quá, chí choé dành ăn um sùm...đúng là làm ơn mắc oán, ở hiền không bao giờ gặp lành...nếu chị để lại 2 cái cho chị với anh Bình là ổn rồi...

Vậy chắc chị đã sẵn sàng sửa lại cái tên Ngũ Long thành Ngũ quĩ rồi...sao mà lúc mới dzô đứa nào cũng hiền khô dzậy cà?!! Roll Eyes Shocked Sad Cry

Chị phải học hỏi kinh nghiệm của chị Đậu Đỏ, chia ra 5 ly chè đàng hoàng, không nhiều hơn không ít hơn một chút nào, khỏi mất công bị kiện cáo...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #228 - 04. Jun 2007 , 13:09

chaule wrote on 04. Jun 2007 , 04:39:
Smiley

oben Duc em chiu nhieu thieu thon ko co banh beo va che dau nhu cac chi da lam cho em an dạu
xin data data.Chaule

cam on chi Dng My banh beo ngon wa,vua di lam ve thay dia banh beo cua chi em ben dut lien may cai con che cua chi Đ nua.... troi chiu ko thau Smiley

that la thu vi voi cai ten Ngu long cong chua.

Châu ơi là Châu , an gì mà một hơi mây cái là chêt bạn rồi , chỉ dư có 2 cái mà còn khó xư , bây giờ còn thiêu nữa thì biêt làm sao đây??? Thôi trả lại đây , còn dư 2 cái đê dành cho 2 chị Đang My và Đậu Đỏ , nghe Châu than thơ bên Đưc thiêu thôn dư quá nghi~ tình bạn bè lâu nam P cho Châu bơt nưa cai phần cua P đo , chịu chưa??

À Châu ơi noi nho nghe nè ViVi là male đo nhỏ ơi và đang ơ Na uy , Châu muôn biet về ai , cư click vào tên cua người đo phần nickname ( ơ bên trai cua tin nhan ) đê xem phan lý lịch
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #229 - 04. Jun 2007 , 13:13

Vivi00 wrote on 04. Jun 2007 , 06:37:
Chào các bạn mới đến LVD

Xin mơi vô đây cùng chơi nhưng trươc nhât phải mua thêm quà bánh nhiều nhiều đê dễ chia sẽ không bị làm....khó dễ
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #230 - 04. Jun 2007 , 13:24

Tuyêt NGô ơi , Ngọc Thanh đã đi Mỹ rồi , đi nam nào thì P không biêt , chi nho tình cơ P đi cho Bà Chiêu thì gap Thanh bán hàng ơ đo , , tôi hôm qua P co hoi lại bạn thì bạn noi đã đi khoang 5 nam , khoang thời gian này , không lâu hơn đâu , nhưng Tuyêt yên chi , P vẫn đang nhờ bạn ơ đây liên lạc đê biêt thêm tin cua Thanh , khÔng lâu đâu , tui....lơ an banh bèo bà nhường cho tui rồi nên đã hào phong cho Châu nua cai  Grin Cheesy , Tuyêt chơ tin nhé
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #231 - 04. Jun 2007 , 13:31

Phuong_Tran wrote on 04. Jun 2007 , 13:09:
Châu ơi là Châu , an gì mà một hơi mây cái là chêt bạn rồi , chỉ dư có 2 cái mà còn khó xư , bây giờ còn thiêu nữa thì biêt làm sao đây???

...

Ui cha, thấy ai cũng có tâm hồn ăn uống nên dọn một mâm mời tất cả quí vị, được chưa nè...

ăn uống thoải mái nghe, còn nguyên nồi cháo gà trên bếp...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #232 - 04. Jun 2007 , 13:50

HA HA HA Mộng ta đã thành , Ý ta đã đạt Chi Anh Thưoo7i em thây chị đang dạo làng 2 chị em minh đưng...đuôi ruồi chờ mọi người cùng thưc dậy đê an hay tính.....sao đây chị?????
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #233 - 04. Jun 2007 , 18:44

Xin thông báo cùng mấy cô em được biết là sáng nay chị đã gặp được một trong Ngũ Long Công chúa rồi.Nàng Phượng dễ thương vô cùng ,đến thăm bà chị hờ lần đầu tiên với một rổ trái cây thật đầy đặn (sẽ có hình gửi lên khi AT về lại Úc nhé )
    Thực đúng là có duyên vô cùng nên cô em Phượng mới vào lại trường có 1 tuần lễ mà hai chị em đã được gặp nhau rồi đó,còn vui hơn nữa là sau khi hai chị em vào lại trường chụp hình xong thì gặp được mẹ của một NLCC nữa ,bác đang trên đường vào nhà thương kham bịnh nen AT vội chộp ngay tấm ảnh Phượng chụp chung với Bác.
    Hai chị em được dịp đến thăm cô Song Thu và cô Hạnh nữa ,trời nóng quá nên đi thăm được hai cô xong là phải trở về nhà ngay ,không chịu nổi cái nóng nữa.
    Cô Song Thu vẫn với khuôn mặt ngày trước,đen dòn và thật duyên dáng ,nhưng cô gầy hơn vì mới trải qua một thời gian bịnh nặng ,cô không cho AT chụp ảnh với Cô nên AT đành chịu.
   Cô Hạnh vẫn vui với học trò xưa ,và hai thày trò đã cùng chụp với nhau một tấm ảnh kỷ niệm.
   Cả hai cô Thu và Hạnh cùng nhóm thiện nguyện của Nga Trân Phương và cô Thanh Phúc làm thiện nguyện rất tích cực.Vạy nhân dịp đây quý anh chị nào muốn giúp cho nhóm thiện nguyện giup đỡ cho dân nghèo bịnh tật ở Vn thì nên liên lạc cùng cô Thanh Phúc thì sẽ hoàn toàn tin tưởng được vì lòng tốt của mình được tới tận tay những người đáng được cứu giúp.
   Phượng sẽ viết tiếp
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #234 - 04. Jun 2007 , 18:58

Phuong_Tran wrote on 04. Jun 2007 , 13:50:
HA HA HA Mộng ta đã thành , Ý ta đã đạt ! Chi Anh Thư ơi em thây chị đang dạo làng, 2 chị em minh đứng...đuổi ruồi chờ mọi người cùng thưc dậy để ăn hay tính.....sao đây chị?????

Ngũ Long Công Chúa này lanh lẹ quá chừng luôn á  Cheesy

Công chúa Tần mới vào sân là tung một chưởng chưng hình xưa  làm các bà chị lé mắt Cheesy,  còn công chúa Phượng  cũng đâu kém , vảy tay một cái đãi liền  1 bàn đầy thức ăn hấp dẫn quá đi thôi  Cheesy

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #235 - 04. Jun 2007 , 18:59

Đặng-Mỹ wrote on 04. Jun 2007 , 18:58:

Ngũ Long Công Chúa này lanh lẹ quá chừng luôn á  Cheesy

Công chúa Tần mới vào sân là tung một chưởng chưng hình xưa  làm các bà chị lé mắt Cheesy,  còn công chúa Phượng  cũng đâu kém , vảy tay một cái đãi liền  1 bàn đầy thức ăn hấp dẫn quá đi thôi  Cheesy

hehehe, xin lỗi 2 công chúa nghen  Cheesy  Mắt My kèm nhèm mà tên 2 cô  nhìn giống nhau quá, Phương Tần và Phượng Trần, làm My đọc lầm hà  Embarrassed Tongue

hihihi, Tần ơi, còn nồi cháo gà chờ khuya rồi mà chƯa  bưng ra há  , hay là chỉ nhử thôi Cheesy

Back to top
« Last Edit: 04. Jun 2007 , 19:30 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #236 - 04. Jun 2007 , 19:08

anh_thu_Tran wrote on 04. Jun 2007 , 18:44:
  Xin thông báo cùng mấy cô em được biết là sáng nay chị đã gặp được một trong Ngũ Long Công chúa rồi.Nàng Phượng dễ thương vô cùng ,đến thăm bà chị hờ lần đầu tiên với một rổ trái cây thật đầy đặn (sẽ có hình gửi lên khi AT về lại Úc nhé )
   Thực đúng là có duyên vô cùng nên cô em Phượng mới vào lại trường có 1 tuần lễ mà hai chị em đã được gặp nhau rồi đó,còn vui hơn nữa là sau khi hai chị em vào lại trường chụp hình xong thì gặp được mẹ của một NLCC nữa ,bác đang trên đường vào nhà thương kham bịnh nen AT vội chộp ngay tấm ảnh Phượng chụp chung với Bác.
   Hai chị em được dịp đến thăm cô Song Thu và cô Hạnh nữa ,trời nóng quá nên đi thăm được hai cô xong là phải trở về nhà ngay ,không chịu nổi cái nóng nữa.
   Cô Song Thu vẫn với khuôn mặt ngày trước,đen dòn và thật duyên dáng ,nhưng cô gầy hơn vì mới trải qua một thời gian bịnh nặng ,cô không cho AT chụp ảnh với Cô nên AT đành chịu.
  Cô Hạnh vẫn vui với học trò xưa ,và hai thày trò đã cùng chụp với nhau một tấm ảnh kỷ niệm.
  Cả hai cô Thu và Hạnh cùng nhóm thiện nguyện của Nga Trân Phương và cô Thanh Phúc làm thiện nguyện rất tích cực.Vạy nhân dịp đây quý anh chị nào muốn giúp cho nhóm thiện nguyện giup đỡ cho dân nghèo bịnh tật ở Vn thì nên liên lạc cùng cô Thanh Phúc thì sẽ hoàn toàn tin tưởng được vì lòng tốt của mình được tới tận tay những người đáng được cứu giúp.
  Phượng sẽ viết tiếp

Chị Anh Thư ơi ,

Chị và Phượng thật hên và có duyên với nhau quá, chưa kịp viết cho nhau mà đã được gặp nhau , dung dăng dung dẻ dắt nhau về thăm trờng xưa, thăm thày cũ  Wink Làm My thèm quá hà  Wink Cheesy

Back to top
« Last Edit: 04. Jun 2007 , 19:09 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #237 - 04. Jun 2007 , 19:53

Phượng ơi, sao số bà hên dễ sợ luôn, được về lại chỗ ngồi cũ của mình, có còn như xưa không? Đừng quên khắc tên tui trên bàn nghẹ. Tui thèm ngồi lại chiếc ghế của mình quá P. ơi

Cám ơn bà nhiều về tin tức của Ngọc Thanh. Bà giỏi quá P. ơi, mới ngỏ lời là được liền. Lời khen thiệt đó, tận đáy lòng của tui đó nghe.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #238 - 04. Jun 2007 , 21:13

phuonghue wrote on 04. Jun 2007 , 03:35:
Tuyết à,
Dĩa bánh bèo là của chung chứ có phải của bà đâu mà muốn cho ai thì cho vậy. Chị Mỹ ơi , tới đây xữ dùm. Phải mà chị dọn cho tụi em 5 dĩa thì ổn rồi. Chắc là còn ở trong bếp chưa đem ra thôi hay là chị dạy tụi em bài học chia xẽ ngọt bùi dậy?

hehehe, có chị My ra xử đây  Huệ và Tuyết ơi Cheesy,
My là người con mắt to hơn cái bụng mà, khi đãi đằng thường chủ trương thà dư hơn thiếu mà  8) Cheesy Hơn nữa My cũng cố tình cho các em giành ăn cho dzui cửa dzui nhà đó mà   Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #239 - 04. Jun 2007 , 21:15

Đặng-Mỹ wrote on 04. Jun 2007 , 19:08:
Chị Anh Thư ơi ,

Chị và Phượng thật hên và có duyên với nhau quá, chưa kịp viết cho nhau mà đã được gặp nhau , dung dăng dung dẻ dắt nhau về thăm trờng xưa, thăm thày cũ  Wink Làm My thèm quá hà  Wink Cheesy

Chi My ơi , Chi Anh Thư nói sao em điệu quá , em nói LVD điệu hồi nào tơi giờ mà , đúng không chị???

Các chị và các bạn có thê tương tượng được cảnh 2 chị em gap nhau ra sao " tay bat mat mừng " đung nghĩa , đo1 là trong nươc , còn ơ nươc ngoài thi` sao ha chi??? Em nghĩ chac còn mừng hơn nữa à ha?
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 14 15 16 17 18 ... 129
Send Topic In ra