Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 15 16 17 18 19 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 124413 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #240 - 04. Jun 2007 , 21:26

tuyet_ngo wrote on 04. Jun 2007 , 19:53:
Phượng ơi, sao số bà hên dễ sợ luôn, được về lại chỗ ngồi cũ của mình, có còn như xưa không? Đừng quên khắc tên tui trên bàn nghẹ. Tui thèm ngồi lại chiếc ghế của mình quá P. ơi

Cám ơn bà nhiều về tin tức của Ngọc Thanh. Bà giỏi quá P. ơi, mới ngỏ lời là được liền. Lời khen thiệt đó, tận đáy lòng của tui đó nghe.

Tuyet ơi , tui muôn khac tên tụi mình lên chỗ của tụi mình lam mà cái bàn nó nam ơ đâu rồi ây bà ơi , tui đành ngậm ngùi đi vòng vòng khap sân trường , tui thây có một nhóm học sinh đang ngồi trong lop học nhưng không học đồng phục ( đang thời gian nghĩ hè ), tui mà khac được tên lên bàn tui sẽ khac cả tên 5 đưa luôn đo ) thôi bà đừng buồn nhen

Bà khen làm tui..mac cơ quá , bà còn muôn tìm thêm bạn bè nào nưa không? Bên đo bà có gap hay liên lạc đươc vơi bạn nào bà nhơ cho tui biêt vơi nhen , tui còn bị thât lạc nhiêu bạn bè lam , bạn bè tui nhơ luôn ca họ đo , nhac đên là nhac luôn ca họ tên nên nêu hỏi ai có luôn họ thì dễ tìm hơn , chào bà nhen
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #241 - 05. Jun 2007 , 02:29

khieulong wrote on 26. May 2007 , 14:20:
...

Chào mừng thêm cô em Phương Huệ nữa nhang ...
Welcome to sân trường Lê Văn Duyệt vui tười này ...
Có gì không biết hoặc trở ngại cứ hò hai cô Đậu Đỏ với Đâu Xanh ra mà hát , Còn hai cô đó mà không giúp thì lúc đó hảng kêu anh là anh Sáu Đậu Đen giúp cho  Wink Smiley Grin

Chào anh Sáu Đậu Đen,
Hôm trước PH mới vào sân trường nhận bình hoa hồng của anh chưng ở phòng khách mà quên nói  tiếng cám ơn. Hôm nay thấy hoa hơi heo héo mới nhớ ra rằng mình thật là đãng trí. Thôi thì trễ còn hơn không. Cho em cám ơn về bình hoa xinh đẹp này nghen. Chúc anh và gia đình luôn luôn vui vẻ hạnh phúc.  Smiley Cheesy
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #242 - 05. Jun 2007 , 02:38

thanhan wrote on 26. May 2007 , 13:51:
Thanhan là người dưng, thấy mấy chị vui quá nên ghé vào góp chuyện. Cũng xin ngã nón chào 2 chị LVD Phương Tân và Phương Huê vưa gia nhập gia đình LVD. Chị Mỹ xem chừng đang muốn... bán cái (?) dữ lắm nên làm luôn 1 lần 3 posts cho thêm sức mạnh ???

Cám ơn Thanhan đã ra đón chào . Chắc bạn/chị  thấy tụi này đang dành ăn chí choé nên ngán quá rút lui rồi phải hông? Mời bạn/chị vào ăn chung cho vui. Cheesy
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #243 - 05. Jun 2007 , 03:57

Phuong_Tran wrote on 04. Jun 2007 , 21:26:
Tuyet ơi , tui muôn khac tên tụi mình lên chỗ của tụi mình lam mà cái bàn nó nam ơ đâu rồi ây bà ơi , tui đành ngậm ngùi đi vòng vòng khap sân trường , tui thây có một nhóm học sinh đang ngồi trong lop học nhưng không học đồng phục ( đang thời gian nghĩ hè ), tui mà khac được tên lên bàn tui sẽ khac cả tên 5 đưa luôn đo ) thôi bà đừng buồn nhen

Bà khen làm tui..mac cơ quá , bà còn muôn tìm thêm bạn bè nào nưa không? Bên đo bà có gap hay liên lạc đươc vơi bạn nào bà nhơ cho tui biêt vơi nhen , tui còn bị thât lạc nhiêu bạn bè lam , bạn bè tui nhơ luôn ca họ đo , nhac đên là nhac luôn ca họ tên nên nêu hỏi ai có luôn họ thì dễ tìm hơn , chào bà nhen

Phượng ơi,
Thấy Phượng quá xuất sắc trong nghề thám tử nên tui cũng muốn "đặt hàng"...tìm trẻ lạc...

Có một LVD75 làm nghề gõ đầu trẻ (ở cái trường kế bên trường Mỹ Thuật LVD gần Bưu điện, có phải tên trường là Hà Huy Tập?!!) là Nguyễn thị Kim Oanh học A2 ngày, biệt danh "chủ hụi" vì hồi đó chuyên môn mở hụi trong lớp, gương mặt hao hao giống ca sĩ Họa Mi ngày xưa...Tui có post hình của Kim Oanh trong Hình...Xưa đó

Đó là tin tức từ trước năm 2000, bây giờ không biết Kim Oanh còn dạy học hay không? Kim Oanh vẫn còn liên lạc với bạn học cũ từ những lớp khác (chắc là những "con hụi" ngày xưa...) Nhà thì ở trong hẽm trên đường Nguyễn Văn Học ngoằn ngoèo nên không nhớ được...

Nếu liên lạc được với Kim Oanh thì sẽ có thêm nhiều LVD sẽ tìm về

Lúc nào Phượng rãnh rỗi thì hỏi thăm dùm nghe. Cám ơn nhiều...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

chaule
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #244 - 05. Jun 2007 , 07:59

Phương Tần wrote on 04. Jun 2007 , 13:31:
...

Ui cha, thấy ai cũng có tâm hồn ăn uống nên dọn một mâm mời tất cả quí vị, được chưa nè...

ăn uống thoải mái nghe, còn nguyên nồi cháo gà trên bếp...

Grin Grin Cry Cry

Bo ngươi ta ,giet ngươi ko gươm dao ne!moi ngươi nau do an ngon wa con tui thi ko biet lam gi ca ,moi  ngươi an di doi lam roi....cam on Tan nhe khi nao dươc hoi ngo chac se dươc thương thuc nhieu hon?
Back to top

IP Logged

Vivi00
Senior Member

Núi Tuyết

Reply #245 - 05. Jun 2007 , 08:24

Phuong_Tran wrote on 04. Jun 2007 , 13:13:
Xin mơi vô đây cùng chơi nhưng trươc nhât phải mua thêm quà bánh nhiều nhiều đê dễ chia sẽ không bị làm....khó dễ

http://www.moi.gov.vn/EN/Product/pd_img_src.aspimg_id=127&type=1

Vivi mang rượu vô nè , chắc hỏng làm khó nữa hẳn...hèhèhè...
Back to top

IP Logged

vietduongnhan
Gold Member

Hồn Thiêng Sông Núi
VN

Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #246 - 05. Jun 2007 , 11:48

Grin Grin ha ha... 7 chạy theo Vi Vi "xực" nem chua "nhậu" nước cam... trả lại dĩa trái cây nè...

...

Kính chúc Cô Thầy và tất cả ACE Trường THLVD vui vẻ khoẻ mạnh.
Back to top

Niềm vui dâng tặng cho đời
Nỗi buồn gởi gió mây trời mang đi
http://vietduongnhan.blogspot.com/
http://www.viet.no/forum/viewforum.php?f=22

IP Logged

macco
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #247 - 05. Jun 2007 , 20:02

Chị Bẩy ui !

Em là Mắc Cở chào chị nè , không biết chị có còn nhớ em không ?

Em là người thích vừa thơ vừa cái tính hào phóng của chị ..đó là có hào nào là phóng hết ga với bạn bè em út đó mà !!!  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #248 - 05. Jun 2007 , 21:46

Phương Tần wrote on 05. Jun 2007 , 03:57:
Phượng ơi,
Thấy Phượng quá xuất sắc trong nghề thám tử nên tui cũng muốn "đặt hàng"...tìm trẻ lạc...

Có một LVD75 làm nghề gõ đầu trẻ (ở cái trường kế bên trường Mỹ Thuật LVD gần Bưu điện, có phải tên trường là Hà Huy Tập?!!) là Nguyễn thị Kim Oanh học A2 ngày, biệt danh "chủ hụi" vì hồi đó chuyên môn mở hụi trong lớp, gương mặt hao hao giống ca sĩ Họa Mi ngày xưa...Tui có post hình của Kim Oanh trong Hình...Xưa đó

Đó là tin tức từ trước năm 2000, bây giờ không biết Kim Oanh còn dạy học hay không? Kim Oanh vẫn còn liên lạc với bạn học cũ từ những lớp khác (chắc là những "con hụi" ngày xưa...) Nhà thì ở trong hẽm trên đường Nguyễn Văn Học ngoằn ngoèo nên không nhớ được...

Nếu liên lạc được với Kim Oanh thì sẽ có thêm nhiều LVD sẽ tìm về

Lúc nào Phượng rãnh rỗi thì hỏi thăm dùm nghe. Cám ơn nhiều...

Hihihi Chac Phượng phai chuyên nghề qua , ngày nào P cũng đi ngang trường Hà Huy Tập , đê bưa nào P canh me co Thầy hay Cô Giam Thị đưng trong sân trường P hoi tham xem sao hen? Noi nho nghe nè co bị giựt hụi khg? Neu noi CO là P tìm nhanh lam , hehheeh, gion voi bà chut thoi đê tui hoi tham dùm cho , trường do la trường câp 2 , OK tìm được một người sẽ ra nhiều người câu này làm hâp dẫn tui đo sẽ co nhiều canh chim tro về tô âm , chưa gì het mà tui nghe...âm rồi , tui co quen 1 học sinh trươc kia học o trường này đê tui...kiêm em học sinh này hoi là chac an nhưt , đọi nghe Phương Tan

Tuyet oi  , tự hồi sang toi giò tui vô Dien Dàn không được , đưng o ngoài đường không đo , tui thay bà đi vòng vòng tự nãy giò mà khg biêt làm sao kêu ây gio tui voi bà chè chen mot chut  nhen , tui thay co chai gì giông chai rượu cua Anh ViVi đo bà co thây hông????
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #249 - 05. Jun 2007 , 22:09

Vivi00 wrote on 05. Jun 2007 , 08:24:
http://www.moi.gov.vn/EN/Product/pd_img_src.aspimg_id=127&type=1

Vivi mang rượu vô nè , chắc hỏng làm khó nữa hẳn...hèhèhè...

Hihi em hông biêt uông rượu cho em chai si rô cam đê em pha ra chia mỗi người 1 ly đi , rượu vào thì loi ra đo anh oi  Grin Cheesy

tên ViVi giông tên hoạ sĩ ViVI trong bao Tuôi Hoa hồi trươc nam 75 qua...
Back to top

IP Logged

vietduongnhan
Gold Member

Hồn Thiêng Sông Núi
VN

Reply #250 - 06. Jun 2007 , 00:05

macco wrote on 05. Jun 2007 , 20:02:
Chị Bẩy ui !

Em là Mắc Cở chào chị nè , không biết chị có còn nhớ em không ?

Em là người thích vừa thơ vừa cái tính hào phóng của chị ..đó là có hào nào là phóng hết ga với bạn bè em út đó mà !!!  Grin Grin Grin

Chào bông Mắc Cở !
...

Cảm ơn MC đã chia sẻ với 7

Grin Có đồng nào xào đồng đó - Để dành nó "cắn" sao ... hì .
Grin
Chúc MC vui vẻ bình an
7_vdn
Back to top
« Last Edit: 06. Jun 2007 , 00:07 by vietduongnhan »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #251 - 06. Jun 2007 , 03:40

vietduongnhan wrote on 05. Jun 2007 , 11:48:
Grin Grin ha ha... 7 chạy theo Vi Vi "xực" nem chua "nhậu" nước cam... trả lại dĩa trái cây nè...

...

Kính chúc Cô Thầy và tất cả ACE Trường THLVD vui vẻ khoẻ mạnh.

Ý trời trời...càng ngày càng đông, vui,...hao..
Em chào chị 7, em là người rất thích vừa đọc thơ vừa ăn uống...có chị tham gia thật là...ngon miệng, chắc phải nhờ cô chủ quán Chợ Chiều rinh nồi bún bò chay qua tiếp viện quá...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #252 - 06. Jun 2007 , 03:48

Phuong_Tran wrote on 05. Jun 2007 , 21:46:
Hihihi Chac Phượng phai chuyên nghề qua , ngày nào P cũng đi ngang trường Hà Huy Tập , đê bưa nào P canh me co Thầy hay Cô Giam Thị đưng trong sân trường P hoi tham xem sao hen? Noi nho nghe nè co bị giựt hụi khg?...

Phượng ơi! Hồi đó tui chuyên môn đóng hụi chết không à...ăn hàng quá làm sao mà để dành được chứ...bà Chủ Hụi này lại là bạn thân nên lỡ có thiếu sau năm 75 bả cũng tới tận nhà để thâu tiền hụi đó  Sad Tongue Embarrassed Cry

Cám ơn trước nghe thám tử Xì Lốc Hom...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #253 - 06. Jun 2007 , 03:59

Phương Tần wrote on 06. Jun 2007 , 03:48:
Phượng ơi! Hồi đó tui chuyên môn đóng hụi chết không à...ăn hàng quá làm sao mà để dành được chứ...bà Chủ Hụi này lại là bạn thân nên lỡ có thiếu sau năm 75 bả cũng tới tận nhà để thâu tiền hụi đó  Sad Tongue Embarrassed Cry

Cám ơn trước nghe thám tử Xì Lốc Hom...

PHương Tân oi tui hoi cô be sựu học sinh cua trường mà tui quen rôi nhưng cô be không biêt Kim Onah , bà co nhơ được Kim Oanh dạy môn gì không? điệu nà y là tui phai làm một màn vô van phòng hoi tham dùm bà rồi , ba đừng lo tui làm được gì cho bạn bè là tui san sàng làm ngay ây mà
Back to top

IP Logged

vietduongnhan
Gold Member

Hồn Thiêng Sông Núi
VN

Reply #254 - 06. Jun 2007 , 07:26

Phương Tần wrote on 06. Jun 2007 , 03:40:
Ý trời trời...càng ngày càng đông, vui,...hao..
Em chào chị 7, em là người rất thích vừa đọc thơ vừa ăn uống...có chị tham gia thật là...ngon miệng, chắc phải nhờ cô chủ quán Chợ Chiều rinh nồi bún bò chay qua tiếp viện quá...

Chào PTN ! Grin
Đông_vui_hao hề hề ...

Trước khi chờ giò heo bún bỏ Huế mềm - Mời bà con ăn heo quay bánh hỏi trước nha. Có ai bị MỠ trong máu nư 7 không ? nếu có thì nhớ uống thuốc rồi ăn líp pa ga. Grin

...
...

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 15 16 17 18 19 ... 129
Send Topic In ra