Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 22 23 24 25 26 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 124249 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #345 - 04. Sep 2007 , 22:15

Thu Béo ơi,
Hôm qua My có gửi dĩa bánh và cà rem mừng Thu , Bạch Nhạn và Bích Nhàn vào D/D đó  Wink
À, Thu vào hình ảnh để xem hình của LVD 74, chắc sẽ nhận ra những bạn cũ đó Thu à.  Wink

Back to top

IP Logged

BichNhan
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #346 - 06. Sep 2007 , 17:41

Hello các chị & bạn LVD,

Em là Bích Nhàn, LVD 74, xin gởi lời thân chào đến các chị trên lớp, và các bạn LVD 75.  Đặng Mỹ ơi, cám ơn đã chào mừng bn với đĩa kem ngon lành nha.  bn hay có thói quen viết tắt tên mình là BN, nay thấy có chị Bạch Nhạn cũng tắt là BN, nên thôi em viết tắt là bn cho dễ phân biệt.  Lúc trước bn có vô d/d, nhưng sau nay ban bịu quá cho nên lặn luôn, giờ xin đươc vô lại.   Mong được các chị va các bạn "nồng nàn" đón nhận.   Grin

Thu Béo ơi, có phải là Ngô thị Thu ở San Diego ko? nếu phải thì tụi mình biết nhau quá rồi phải ko?  Gởi lời chào thân ái đến Thu nghen.  Cuối cùng roi minh cung gap nhau ở đây hén.  Hi vọng rồi mình sẽ cùng nhau sinh hoạt that vui nơi mái trường cũ há Thu.

Bích Nhàn
Back to top

IP Logged

BichNhan
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #347 - 06. Sep 2007 , 17:51

Dạ Bích Nhàn, LVD 74 xin trình làng ạ.  Ngày xửa ngày xưa bn đã có mặt trong d/d rồi, xong lại lặn mất mot thoi gian dài, nay mon men trở lại, mong được sinh hoạt vui vẻ trên sân trường ngày cũ.  bn xin thân chào tất cả các chị trên lớp, c'ac bạn bằng lớp, và các bạn nhỏ hơn chút xí, tức là LVD75.

Thu ơi, mình lại gặp nhau đây Thu hén.  Sao lại là Thu Béo? Thu đâu có béo chút nào đâu.  Thu mà béo thì bn cũng ngậm ngùi thành bn béo mất thôi !!! Undecided

Thân ái,

Bích Nhàn
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #348 - 06. Sep 2007 , 18:38

BichNhan wrote on 06. Sep 2007 , 17:51:
Dạ Bích Nhàn, LVD 74 xin trình làng ạ.  Ngày xửa ngày xưa bn đã có mặt trong d/d rồi, xong lại lặn mất mot thoi gian dài, nay mon men trở lại, mong được sinh hoạt vui vẻ trên sân trường ngày cũ.  bn xin thân chào tất cả các chị trên lớp, c'ac bạn bằng lớp, và các bạn nhỏ hơn chút xí, tức là LVD75.

Thu ơi, mình lại gặp nhau đây Thu hén.  Sao lại là Thu Béo? Thu đâu có béo chút nào đâu.  Thu mà béo thì bn cũng ngậm ngùi thành bn béo mất thôi !!! Undecided

Thân ái,

Bích Nhàn

Bích Nhàn mến,
Đậu Đỏ là LVD70 xin dang cả 2 tay đón bn trở lại sân trường và lần này "to stay" nha! Ở đây vui lắm đó vì lúc nào các cô em 75 cũng sẵn sàng chọc (cười) thiên hạ, cô P Huệ thì tử tế hết biết, thấy bạn mới vào thì thế nào cũng mang hoa và quà cáp ra đãi cho xem. Cộng  thêm Tuyết Ngố, P. Tần , Phượng Trần và Châu Lê là Ngủ Long Công Chúa. Bao giờ LVD74 tụ lại đông thì thế nào diễn đàn cũng có thêm nhóm mới...Chưa gì mà thấy bn và Thu...Béo có vẽ ..."tình trong như đã mặt ngoài còn e" rồi đó. Mời bn nhập cuộc nhé!

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #349 - 06. Sep 2007 , 18:50

thubeo wrote on 04. Sep 2007 , 18:03:
Chị Đ Đ ơi à! TB ngày xưa mỏng manh đẹp lắm.Sau 75 Vici chúng ló vào vơ vét thóc gạo nàm TB ăn bo bo và mì nuộc.Thế nà mình mẩy cứ béo thủng béo thĩnh.Bây giờ nhờ hít thở được không khí tự do đi cày job nhớn job nhỏ nên nó béo chặt béo chẽ béo tròn xoe miệng gọi.Thế cho
nên em thích làm TB. Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

Thu ơi,
Đã beo chẽ béo tròn thì có cần đai-ết không ? Đậu Đỏ mang kem ra đãi 3 cô em Bạch Nhạn, Thu Béo và Bích Nhạn đây nè! Hay là em muốn uống trà thì cũng có nè ??

...   ...    ...

...

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #350 - 06. Sep 2007 , 20:06

BichNhan wrote on 06. Sep 2007 , 17:41:
Hello các chị & bạn LVD,

Em là Bích Nhàn, LVD 74, xin gởi lời thân chào đến các chị trên lớp, và các bạn LVD 75.  Đặng Mỹ ơi, cám ơn đã chào mừng bn với đĩa kem ngon lành nha.  bn hay có thói quen viết tắt tên mình là BN, nay thấy có chị Bạch Nhạn cũng tắt là BN, nên thôi em viết tắt là bn cho dễ phân biệt.  Lúc trước bn có vô d/d, nhưng sau nay ban bịu quá cho nên lặn luôn, giờ xin đươc vô lại.   Mong được các chị va các bạn "nồng nàn" đón nhận.   Grin

Thu Béo ơi, có phải là Ngô thị Thu ở San Diego ko? nếu phải thì tụi mình biết nhau quá rồi phải ko?  Gởi lời chào thân ái đến Thu nghen.  Cuối cùng roi minh cung gap nhau ở đây hén.  Hi vọng rồi mình sẽ cùng nhau sinh hoạt that vui nơi mái trường cũ há Thu.

Bích Nhàn

AT (LVD 61.-68 ) xin được hoan hô chào đón Bích Nhàn ,Thu Béo và Bạch Nhạn trở lại trường.Bây giờ các cô em hãy cùng  Hải đều là LVD 74 nữa thì thành bộ Tứ Quý rồi đó nha. 4 nàng ráng làm rạng danh 74 đi nha ,chứ Ngũ long CN 75 làm cho Diễn đàn vui hết biết rồi đó
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #351 - 06. Sep 2007 , 20:13

anh_thu_Tran wrote on 06. Sep 2007 , 20:06:
 AT (LVD 61.-68 ) xin được hoan hô chào đón Bích Nhàn ,Thu Béo và Bạch Nhạn trở lại trường.Bây giờ các cô em hãy cùng  Hải đều là LVD 74 nữa thì thành bộ Tứ Quý rồi đó nha. 4 nàng ráng làm rạng danh 74 đi nha ,chứ Ngũ long CN 75 làm cho Diễn đàn vui hết biết rồi đó

Chị AT ơi, hỏng phải Tứ quí đâu! Bạch Nhạn là LVD73 mờ  Grin Thôi cho là Tam...gì hả chị  Huh??

Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #352 - 06. Sep 2007 , 20:45

Quote:
Chị AT ơi, hỏng phải Tứ quí đâu! Bạch Nhạn là LVD73 mờ  Grin Thôi cho là Tam...gì hả chị  Huh??

Hai chị Cả ơi ! Tam là "Tam Sên" đó ! Có được không hai chị. Nhưng để em ráng đi mời chị Cẩm Tú LVD 74 ở tận Ohio dzìa cho nhà mình có Tứ Quý nhen ! Còn không thì mình chỉ có bộ Tam Sên thôi !!!
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #353 - 06. Sep 2007 , 21:04

Mời ba chị cứ tự nhiên như người Hà Lội

... ...  ...

Bi giờ chỉ có bộ ba "Tam Sên" Thubeo, Bích Nhàn mí Hai (bớ chị Hai - Tiểu TN dzìa nhận bà con nè). Ngố CN LVD 75 xin ra mắt với 3 đĩa bánh bèo. Mời "Tam Sên " ăn lấy thảo.
Back to top
« Last Edit: 06. Sep 2007 , 21:12 by tuyet_ngo »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #354 - 06. Sep 2007 , 23:36

tuyet_ngo wrote on 06. Sep 2007 , 21:04:
Mời ba chị cứ tự nhiên như người Hà Lội

... ...  ...

Bi giờ chỉ có bộ ba "Tam Sên" Thubeo, Bích Nhàn mí Hai (bớ chị Hai - Tiểu TN dzìa nhận bà con nè). Ngố CN LVD 75 xin ra mắt với 3 đĩa bánh bèo. Mời "Tam Sên " ăn lấy thảo.

Quý vị ơi !!! nhìn đĩa bánh ram này thấy mê quá đi ,bộ Tam sên nhớ về ăn uống cho ngon xong chịu khó dính vào Diễn đàn như cái bánh nếp này nhé.
  Có ai biết làm cái món bánh này không??????làm ơn chỉ dùm với.......xin đa tạ
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #355 - 07. Sep 2007 , 04:53

tuyet_ngo wrote on 06. Sep 2007 , 20:45:
Hai chị Cả ơi ! Tam là "Tam Sên" đó ! Có được không hai chị. Nhưng để em ráng đi mời chị Cẩm Tú LVD 74 ở tận Ohio dzìa cho nhà mình có Tứ Quý nhen ! Còn không thì mình chỉ có bộ Tam Sên thôi !!!

Các chị ơi , TAM SÊN hay TỨ QUÝ gì nghe cũng hay , đừng co NGŨ , ngủ tối ngày như tụi em không tốt nên cứ phải thức đi quậy những người khảc nhưng hứa sẽ không quậy các chị đâu , hứa thiệt đó , không chừng bị các chị quậy lại a a a

Các chị cho Phượng Trần LVD 75 làm quen với nhen
Back to top

IP Logged

BichNhan
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #356 - 07. Sep 2007 , 05:52

Mèn ơi, hết kem rồi tới bánh nếp, yummy.... bn rất hảo mấy món bột bột như vầy, nhìn ko thể nào nhịn nổi.  Thu và Hải ơi, lẹ tay lên nghen, kẻo bn đớp hết 3 đĩa ni, xong rồi còn thèm lại chạy ra tiệm đớp thêm vài chục đĩa nữa thì... chít đó.   Eo iếc lúc ni đã bị mỡ màng dành dân chiếm đất, mà lại còn tiếp tế thêm bằng thức ăn hẩu xực như vầy thì chỉ có nước làm giàu cho shopping thôi.  Cám ơn tất cả đã chiêu đãi tam sên này hết sức nhiệt tình, nên chi lên thêm vài lbs nữa chắc cũng đáng hé.

Hải ơi, cũng như Thu, bn khong nhớ Hải học lớp nào, cho Thu và bn biet với nhé, kẻo mang tiếng tam sên mà hổng biet rõ về nhau thi cũng hơi buồn đó.

Các chị ơi, để em đi chiêu mộ thêm 74 dzìa nghen.  Cẩm Tú cũng là bạn của tụi em, nếu có ngươi đi "dụ" Cẩm Tú rồi thì để em đi dụ Hồng Vân, có gì thành Ngũ Long Công Chúa 74 chứ. 

Chúc cả trường một weekend thật vui !! Chạy vô đây chút xí mà lúc đi ra no cả bụng, quá đã....

Bích Nhàn
Back to top

IP Logged

BichNhan
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #357 - 07. Sep 2007 , 05:52

Mèn ơi, hết kem rồi tới bánh nếp, yummy.... bn rất hảo mấy món bột bột như vầy, nhìn ko thể nào nhịn nổi.  Thu và Hải ơi, lẹ tay lên nghen, kẻo bn đớp hết 3 đĩa ni, xong rồi còn thèm lại chạy ra tiệm đớp thêm vài chục đĩa nữa thì... chít đó.   Eo iếc lúc ni đã bị mỡ màng dành dân chiếm đất, mà lại còn tiếp tế thêm bằng thức ăn hẩu xực như vầy thì chỉ có nước làm giàu cho shopping thôi.  Cám ơn tất cả đã chiêu đãi tam sên này hết sức nhiệt tình, nên chi lên thêm vài lbs nữa chắc cũng đáng hé.

Hải ơi, cũng như Thu, bn khong nhớ Hải học lớp nào, cho Thu và bn biet với nhé, kẻo mang tiếng tam sên mà hổng biet rõ về nhau thi cũng hơi buồn đó.

Các chị ơi, để em đi chiêu mộ thêm 74 dzìa nghen.  Cẩm Tú cũng là bạn của tụi em, nếu có ngươi đi "dụ" Cẩm Tú rồi thì để em đi dụ Hồng Vân, có gì thành Ngũ Long Công Chúa 74 chứ. 

Chúc cả trường một weekend thật vui !! Chạy vô đây chút xí mà lúc đi ra no cả bụng, quá đã....

Bích Nhàn
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #358 - 07. Sep 2007 , 14:05

xin được hoan hô chào đón Bích Nhàn ,Thu Béo và Bạch Nhạn trở lại trường...

...

Xin mời bộ Tam Sên ăn bưởi cho healthy một chút... Cool Cool Cool
Thật ra bộ Tam Sên này chỉ là tạm thời thôi, vì đến lúc Đ Mỹ dzìa lại thế nào cũng "xí" Bạch Nhạn vào tổ 73 không ai dành được đâu... Wink Cheesy Grin
Còn Thu với Bích Nhàn phải chờ Hải trở về mái nhà xưa mới thành bộ Tam Sên được, lúc đó hổng chừng xếp sẽ xây...Hải Cung cho, chừng đó tha hồ chiêu mộ Nghêu Sò Ốc Hến, dập dìu Long Vương Thủy Thần đến chơi... giống như Cung Hoa Gấm dzị đó...
Nếu muốn ở Cung...trên bộ thì phải kiếm thêm cho đủ Tứ Quí hay Ngũ Long 74, hihihi...giống như Ngũ Long 75 dzị đó (mà bây giờ đã thành danh Ngũ Quĩ rùi... Sad Tongue Embarrassed , Quĩ với Ma cũng là một thứ, hichic...) bây giờ LVD 75 có thêm Thu Nga và 2 Công Nương lúc này đang missing là Hà Yến và Thanh Mỹ, đã trở thành...Bát Tiên rồi... Wink Cheesy Grin

Nhưng mà Thu với Bích Nhàn phải coi chừng, nếu không dụ dỗ thêm được LVD 74 nào, rồi nếu Hải một đi không trở lại thì chỉ còn có nhị Cô Nương cũng hơi phiền, vì nhị thì chỉ có...nhị tì thôi à... Grin Grin Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #359 - 07. Sep 2007 , 14:11

tuyet_ngo wrote on 06. Sep 2007 , 20:45:

Huh Huh Huh
Hai chị Cả ơi! (bắt chước Ngố CN )
Mấy bữa nay em thấy có nhiều thành viên mới mà không phải tên VN, vậy mấy chị có biết là ai không?!!
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 ... 22 23 24 25 26 ... 129
Send Topic In ra