Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 32 33 34 35 36 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 124291 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #495 - 11. Nov 2007 , 15:14

BichDinh wrote on 11. Nov 2007 , 14:37:
Chị Túy Vân ơi, em xin ra mắt chào chị nè, chị đừng đi chợ mua quà nữa nha. Thú thật, bây giờ em hửi cái gì cũng lên cân hết chị ơi. Em cảm ơn chị lời chúc vui. Em vui thật chị ạ. Thích quá xá luôn.  

Giống như chị Phương Tran nói, ai về sinh hoạt trong trường cũng thấy trẻ ra. Theo em thì các chị em mình ở đây không phải là những người 40,50 ngoài như hiện tại; mà toàn là những nữ sinh thời LVD thôi, phải không thưa các chị?

Hí...hí... Chị Phương Tran ơi, em thích được ăn chung, vừa vui vừa ấm cúng, như trái cóc chia nhau chấm chung chén muối ớt trong sân trường ngày nào...

Chị Đậu Đỏ ơi, chị hỏi em thích ăn gì hở? Hiện đang thích có cái bánh xèo cuốn rau sống chắm nước mắm chanh. Ui, nói ra em còn thèm hơn nữa...  Tongue

Các chị đã nghe qua bài hát Anh Còn Nợ Em chưa ạ? Em tìm được bài này thấy hay nên gửi ra.

Xin mời cả nhà cùng thưởng thức :

http://youtube.com/watch?v=R7Kpks6y2qE

Úi chu choa ơi, tưởng B Đ thích món gì khó tìm, chứ món bánh xèo thì U già My mới... vừa chiên ( Roll Eyes  Tongue  Grin) còn nóng hổi đây. Đ Đ chỉa về đây để  đãi em . Nhưng ăn bánh xèo rồi mình kéo nhau vào Cung Hoa gấm tán gẩu nha, nhường mục này lại cho thành viên mới nha, sorry em, em đã thành thành viên hơi cũ cũ rồi   Grin  Grin

...
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #496 - 11. Nov 2007 , 20:13

Quote:
Túy Vân ơi,
TV bị trục trặc chổ nào mà không bỏ dấu được??? Chời ơi đừng làm Đ Đ tức quá đập đầu vào gối chết cho rồi đó nghen  Tongue  Roll Eyes  Roll Eyes. Ủa mà hỏng biết U trẻ Đặng Mỹ ở đâu mà TV không chịu níu áo để đòi giải đáp théc méc?
TV cứ đánh dấu y chang như chữ viết cuả mình í mà:
dấu sắc '
dấu huyền `
dấu mũ ^
chữ ă thì đánh chữ a rồi đánh dấu mở ngoặc (
chữ ư thì đánh chữ u và dấu +
chữ đ thì đánh 2 chữ d d liền nhau.

Chịu khó học đi rồi My sẽ thưởng cho nhé!

hihihi, Tuý Vân thương bồ tèo nên nắm áo chị chứ nắm áo em thì sợ làm rách áo em, tội  Cheesy Grin

Nói dzị chứ Tuý Vân biết áo của u trẻ My không phải dễ nắm, nó trơn dữ lắm  Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #497 - 11. Nov 2007 , 20:31

Quote:
Úi chu choa ơi, tưởng B Đ thích món gì khó tìm, chứ món bánh xèo thì U già My mới... vừa chiên ( Roll Eyes  Tongue  Grin) còn nóng hổi đây. Đ Đ chỉa về đây để  đãi em . Nhưng ăn bánh xèo rồi mình kéo nhau vào Cung Hoa gấm tán gẩu nha, nhường mục này lại cho thành viên mới nha, sorry em, em đã thành thành viên hơi cũ cũ rồi   Grin  Grin

hihihi, Bích Định ơi, My khai thiệt là bánh xèo này là bánh xèo My chôm  Embarrassed  của  chôm nhiều khi ăn ngon hơn
của nhà  Cheesy Grin
My cám ơn em cho nghe nhạc hay quá , trúng tủ My Wink. Nãy giờ My nghe tới lui hoài. Bài Kỳ Diệu này khi My nghe lần đầu tiên mấy năm trước trên Asia My đã thích lắm, lần này đưa cho Nguyên Khang hát hay hơn nhiều. Diễm Liên hát  Anh Còn Nợ Em thật  hay.  Wink
Chị Đậu Đỏ chê em là ma hơi cũ rồi nên rủ em vô cung hoa gấm , còn My dụ em đem nhạc vô phòng nhạc cho cả nhà nghe nha  Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #498 - 12. Nov 2007 , 04:43

Quote:
hihihi, Tuý Vân thương bồ tèo nên nắm áo chị chứ nắm áo em thì sợ làm rách áo em, tội  Cheesy Grin

Nói dzị chứ Tuý Vân biết áo của u trẻ My không phải dễ nắm, nó trơn dữ lắm  Cheesy Grin

Hic hic dọa dẫm đập đầu vào gối mà hỏng thấy ai thương tình ngăn cản hết trơn hà, chắc phải đổi chiến lược đi tìm một cái....chùa chứ dại sao mà chết  Roll Eyes  Undecided Sad
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #499 - 12. Nov 2007 , 04:57

Chao ơi, nhiều bánh xèo quá. Điệu này em phải mời cả nhà ăn chung, chứ một mình em ăn làm sao hết. Hi..hi.. thật là vui quá sức.

Chào anh (?) Toàn (?) ạ. Thưa Anh, tên của em là Bích-Định, Nông Bích Định. Cảm ơn Anh đã gửi cho thưởng thức mấy cái bánh xèo. Thấy có chai bia bên cạnh, chắc là phần của quý Anh, phải không ạ? Được phép ngồi "nhậu" chung với các Anh, chắc cũng sẽ vui lắm.

Chị Đậu Đỏ và chị My ơi, bánh xèo hai chị cho em, thật là đã cơn thèm rồi. Hình như được ăn thức ăn người khác làm vẫn thấy ngon hơn là mình làm lấy, hai chị nhể. Nhất là em lại không biết làm bánh xèo.

Chị My ơi, chị thích nhạc em gửi ra là vui rồi. Có nữa em sẽ gửi ra nữa chị nha.

Thân ái chúc cả nhà một ngày vui.
Bích-Định
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #500 - 12. Nov 2007 , 07:42

Bích Định thân ,
Hôm nay tính qua chào cô em mới vô, may quá gặp mời ăn bánh xèo chung ,chị không khách sáo à nha ,để ăn phụ cho. Chị là Phương Huệ LVD 75,cùng thời với chị Phượng Trần đó. Tụi chị vô 1 lượt 5 đứa , mặc dù chẳng khi nào điểm danh mà có đủ nhưng khi nào có đồ ăn thì  nghe dành nhau ơi ới. Vì đông quá nên U trẻ chịu không nỗi ,làm nên cung Hoa gấm ngày xưa biểu tụi chị qua đó tự sinh tự diệt đó  Grin Grin. Bi giờ mấy chị có tới 2 cái nhà lầu lận , khi nào em rãnh qua chơi nha... Cheesy Cheesy
Để chị đem đồ tráng miệng 2 chị em mình ăn nha..

... ...

Chu choa , chị phải chạy rồi , hẹn gặp lại  Tongue Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #501 - 12. Nov 2007 , 08:50

Quote:
Hic hic dọa dẫm đập đầu vào gối mà hỏng thấy ai thương tình ngăn cản hết trơn hà, chắc phải đổi chiến lược đi tìm một cái....chùa chứ dại sao mà chết  Roll Eyes  Undecided Sad

hehehe, tội thiệt đó, doạ mà không ai can thì thôi mình tự quay về làm mặt chai đi ha  Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #502 - 12. Nov 2007 , 08:50

Quote:
Hic hic dọa dẫm đập đầu vào gối mà hỏng thấy ai thương tình ngăn cản hết trơn hà, chắc phải đổi chiến lược đi tìm một cái....chùa chứ dại sao mà chết  Roll Eyes  Undecided Sad

hehehe, tội thiệt đó, doạ mà không ai can thì thôi mình tự quay về làm mặt chai đi ha  Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #503 - 12. Nov 2007 , 11:00

Bích Định ơi ,chị là AT (LVD 68) xin được chào đón trễ em nhé.Em mới được dẫn vào mà đã giỏi ra phết  Cheesy Cheesy Cheesy biết gửi tặng nhạc và quà bánh cho cca' chị em cùng thưởng thức là số một rồi đó...hèn chi được các Cn cung HG cũng như U trẻ và quân sư ưu ái quan tâm thật nhiệt tình.
   Nói cho vui thôi chư mòng là em ngày càng vui hơn trong sân trường này nhé.chúng ta vào đây với tâm hồn nữ sinh LVD ngày nào đó mà.Chúc em thật vui
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #504 - 13. Nov 2007 , 04:21

Dạ, em xin chào ra mắt chị AT. Em cảm ơn chị khen, làm em thích quá. Thật ra thì em mới biết có bấy nhiêu thôi. Cũng đủ làm vui rồi. Chị AT nói:"...hèn chi được các Cn cung HG cũng như U trẻ và quân sư ưu ái quan tâm thật nhiệt tình." Cn cung HG là ai ạ?
Em thăm chị vui, khoẻ nha.
Thân ái,
Bích-Định
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #505 - 13. Nov 2007 , 04:38

BichDinh wrote on 13. Nov 2007 , 04:21:
Dạ, em xin chào ra mắt chị AT. Em cảm ơn chị khen, làm em thích quá. Thật ra thì em mới biết có bấy nhiêu thôi. Cũng đủ làm vui rồi. Chị AT nói:"...hèn chi được các Cn cung HG cũng như U trẻ và quân sư ưu ái quan tâm thật nhiệt tình." Cn cung HG là ai ạ?
Em thăm chị vui, khoẻ nha.
Thân ái,
Bích-Định

Giờ này chị AT đang an giấc nồng vì chị ở Úc, nên Đ Đ trả lời théc méc của BĐ nha.
Trường mình có 1 cái Cung đình to tổ chảng tên là Cung Hoa Gấm, và trong đó có mấy nàng Công nương LVD75(Cn)  mặt hoa da phấn , tài mạo song toàn. Em thử ghé chơi xem sao, nhưng nhớ cẩn thận nhé, lớ quớ là sẽ lượm phải cái job "tì nữ" vì bấy lâu nay Đ Đ thấy "Thất tì nữ" và Hải tì nữ của cung này vắng bóng, không biết là vì các CN không chịu trả lương hay sao đó  Tongue  Roll Eyes  Grin

Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #506 - 13. Nov 2007 , 05:04

Quote:
Hic hic dọa dẫm đập đầu vào gối mà hỏng thấy ai thương tình ngăn cản hết trơn hà, chắc phải đổi chiến lược đi tìm một cái....chùa chứ dại sao mà chết  Roll Eyes  Undecided Sad

Ôi...ối... chị Đậu Đỏ khả ái ơi, em vừa mới biết chị, chưa nói được điều gì... chị đừng đi đâu hết đó nha. Em đã nhìn thấy hình của chị ơ? trong album rồi. Còn chờ cái duyên để có ngày em được diện kiến chị Đậu Đỏ đó nha.

Em nắm tay chị, giữ chị ở lại ngoài trần.  Kiss Kiss Kiss
Em, Bích-Định
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #507 - 13. Nov 2007 , 06:32

CHAO TAT CA,
CAM ON CHI Đ VA D. MY, THOI DUNG DAP DAU VAO GOI 1 MINH, HAY LA DE TUY VAN DAP DAU VAO GOI, CHUNG VOI DANG MY CHO VUI.A MA QUEN NUA, THANG 8 QUA NHA MY CHOI MAY NGAY..MA CHI EM MINH CHUA HAN HANH NGU CHUNG.HEN DIP SAU MY NHẸ
EM BICH DINH OI,
EM VAO SAN TRƯƠNG LVD VUI QUA, LAI DƯƠC ANH TOAN TANG BANH XEO.MON AN TRANG MIENG CUA QUY VI HAO TAM..CON CHI CHAC MAP QUA ROI, NEN KHONG CO MON NAO CA..HIC..HIC.
NOI CHOI CHU CAC LOAI HOA MA QUY CHI TANG..LAM EM SUNG SƯƠNG LAM ROI..DA TA..DA TA.... :
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #508 - 13. Nov 2007 , 12:36

Quote:
Giờ này chị AT đang an giấc nồng vì chị ở Úc, nên Đ Đ trả lời théc méc của BĐ nha.
Trường mình có 1 cái Cung đình to tổ chảng tên là Cung Hoa Gấm, và trong đó có mấy nàng Công nương LVD75(Cn)  mặt hoa da phấn , tài mạo song toàn. Em thử ghé chơi xem sao, nhưng nhớ cẩn thận nhé, lớ quớ là sẽ lượm phải cái job "tì nữ" vì bấy lâu nay Đ Đ thấy "Thất tì nữ" và Hải tì nữ của cung này vắng bóng, không biết là vì các CN không chịu trả lương hay sao đó  Tongue  Roll Eyes  Grin

Hichic Tụi em tệ vậy sao chị? Tụi em nở lòng nào trao cái job đó cho em út Bích Định????

PTr

Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #509 - 14. Nov 2007 , 06:39

Chị Phương Tran ơi, làm tì nữ cũng không phải dễ đâu hở chị? Tì nữ trong Cung Đình được mặc áo đep...múa... múa... coi bộ cũng vui lắm đó.
Chúc các chị CN một ngày vui nha.
Em, Bích-Định
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 32 33 34 35 36 ... 129
Send Topic In ra