Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 33 34 35 36 37 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 124349 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #510 - 14. Nov 2007 , 06:58

Quote:
Giờ này chị AT đang an giấc nồng vì chị ở Úc, nên Đ Đ trả lời théc méc của BĐ nha.
Trường mình có 1 cái Cung đình to tổ chảng tên là Cung Hoa Gấm, và trong đó có mấy nàng Công nương LVD75(Cn)  mặt hoa da phấn , tài mạo song toàn. Em thử ghé chơi xem sao, nhưng nhớ cẩn thận nhé, lớ quớ là sẽ lượm phải cái job "tì nữ" vì bấy lâu nay Đ Đ thấy "Thất tì nữ" và Hải tì nữ của cung này vắng bóng, không biết là vì các CN không chịu trả lương hay sao đó  Tongue  Roll Eyes  Grin

hehehe, chắc vậy chứ gì nữa, các công nương lo bày yến tiệc xa hoa, ăn hàng quá mạng thì  tiền đâu trả lương cho Thất tì nữ và Tiểu tì nữ  Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #511 - 14. Nov 2007 , 09:07

tuy-van wrote on 13. Nov 2007 , 06:32:
CHAO TAT CA,
CAM ON CHI Đ VA D. MY, THOI DUNG DAP DAU VAO GOI 1 MINH, HAY LA DE TUY VAN DAP DAU VAO GOI, CHUNG VOI DANG MY CHO VUI.A MA QUEN NUA, THANG 8 QUA NHA MY CHOI MAY NGAY..MA CHI EM MINH CHUA HAN HANH NGU CHUNG.HEN DIP SAU MY NHẸ
EM BICH DINH OI,
EM VAO SAN TRƯƠNG LVD VUI QUA, LAI DƯƠC ANH TOAN TANG BANH XEO.MON AN TRANG MIENG CUA QUY VI HAO TAM..CON CHI CHAC MAP QUA ROI, NEN KHONG CO MON NAO CA..HIC..HIC.
NOI CHOI CHU CAC LOAI HOA MA QUY CHI TANG..LAM EM SUNG SƯƠNG LAM ROI..DA TA..DA TA.... :

Chị Túy Vân ơi ,
Như vậy là chị không có giữ eo hả , để em làm đồ ăn mang tới nha. Tại em thấy ai cũng tặng hoa cho chị mà không lẽ em đem đồ ăn tới sợ  phá vỡ cái không khí  thơ mộng lãng mạn đó thôi... Cheesy Cheesy

Mời chị ăn tự nhiên nha  ,
... ...

...

Tráng miệng thì có bánh ngọt đó  ,làm với mấy đồ diet không à , chị đừng lo nha.. Cheesy Cheesy

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #512 - 14. Nov 2007 , 10:02

tuy-van wrote on 13. Nov 2007 , 06:32:
CHÀO TẤT CẢ,
CÁM ỢN CHI ĐĐ VÀ D. MY, THÔI ĐỪNG ĐẬP ĐẦU VÀO GỐI 1 MÌNH, HAY LÀ ĐỂ TÚY VÂN ĐẬP ĐẦU VÀO GỐI, CHUNG VỚI ĐẶNG MỸ CHO VUI. À MÀ QUÊN NỮA, THÁNG 8 QUA NHÀ MỸ CHƠI MẤY NGÀY..MÀ CHI EM MÌNH CHƯA HÂN HẠNH NGỦ CHUNG. HẸN DỊP SAU MỸ NHÉ.

EM BÍCH ĐỊNH OI,
EM VÀO SÂN TRƯỜNG LVD VUI QUÁ, LẠI ĐƯỢC ANH TÒAN TẶNG BÁNH XÈO. MÓN ĂN TRÁNG MIỆNG CỦA QUY VI HẢO TÂM..CÒN CHI CHẮC MẬP QUÁ RỒI, NÊN KHÔNG CÓ MÓN NÀO CẢ..HIC..HIC.
NÓI CHƠI CHỨ CÁC LỌAI HOA MÀ QUÝ CHỊ TẶNG..LÀM EM SUNG SƯƠNG LẮM RỒI..ĐA TẠ..ĐA TẠ.... :

hihihi, Em đau tay muốn chết mà phải ngồi đánh dấu cho mợ đó mợ Say à , chứ để nhìn ngứa con mắt quá chịu không nổi  Roll Eyes Roll Eyes Cheesy
Mợ nói chưa ngủ chung với Mẽo hả? Bộ bị Alzheimer nặng hơn Mẽo nữa hả ? Ai ngủ với Mẽo ở nhà bạn anh Bình hồi mình đi thăm chị Tâm ha  Roll Eyes
Người ta hỏi thăm hết migraine chưa ở mục Tâm Tình đó, không lo trả lời gì hết dzị  hả "đồ quỉ sứ "  Grin Grin
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #513 - 15. Nov 2007 , 05:04

CAM ON MY DA DANH DAU DUM, MAC DAU BI DAU TAY..THOI CHIU KHO 1 CHUT DI, AI BIEU..KIEP TRƯƠC MAC NO BAN GIA NAY..DO MẠ
CAM ON EM PHƯƠNG HUE DA CHO NHIEU THUC AN NGON..GAN CHIT, DUNG LO, CHI NGHI SUC KHOE LA VANG, AN DƯƠC , NGU DƯƠC..THANH..BA MAP NHU CHI.DỌ

HEN GAP MY BEN MUC TAM TỊNH DA TA...DA TA.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #514 - 16. Nov 2007 , 06:30

" không lo trả lời gì hết dzị  hả "đồ quỉ sứ "    Grin Grin"

Mấy chục năm rồi, bây giờ mới nghe lại câu "đồ quỉ sứ ". Mà tại sao lại là "đồ quỉ sứ " vậy chị? Là Quỷ bằng sành (đồ gốm)? chứ không phải Ma, Quỷ thật hở chị?

Ai da, hai năm cuối học high school ở Mỹ, thật là thiếu sót nhiều cho tiếng Mẹ đẻ.

Bích-Định nhà quê. Undecided
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #515 - 16. Nov 2007 , 06:44

BichDinh wrote on 16. Nov 2007 , 06:30:
" không lo trả lời gì hết dzị  hả "đồ quỉ sứ "    Grin Grin"

Mấy chục năm rồi, bây giờ mới nghe lại câu "đồ quỉ sứ ". Mà tại sao lại là "đồ quỉ sứ " vậy chị? Là Quỷ bằng sành (đồ gốm)? chứ không phải Ma, Quỷ thật hở chị?

Ai da, hai năm cuối học high school ở Mỹ, thật là thiếu sót nhiều cho tiếng Mẹ đẻ.

Bích-Định nhà quê. Undecided

hahaha, em hỏi làm My cứng họng luôn  Cheesy Grin
Quỉ  sứ không phải quỉ làm bằng đồ sành sứ , mà là quỉ thật đấy chứ.  Cheesy Đậu Đỏ nói em là Bắc rặt mà em không nghe chữ quỉ sứ nhà giời sao  Cheesy Grin Grin
Mấy chục năm My cũng đâu có nghe chữ "đồ quỉ sứ" đó đâu, cho đến khi nói chuyện với chị Tuý Vân  Cheesy Chữ đó là chữ đầu môi rất đặc biệt và dễ thương lắm của chị Túy Vân đó, bắt đầu câu là  nghe "hí hí đồ quỉ sứ gì đâu  ", mà chấm dứt câu cũng "đồ quỉ sứ nà"  Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #516 - 16. Nov 2007 , 12:44

Quote:
hahaha, em hỏi làm My cứng họng luôn  Cheesy Grin
Quỉ  sứ không phải quỉ làm bằng đồ sành sứ , mà là quỉ thật đấy chứ.  Cheesy Đậu Đỏ nói em là Bắc rặt mà em không nghe chữ quỉ sứ nhà giời sao  Cheesy Grin Grin
Mấy chục năm My cũng đâu có nghe chữ "đồ quỉ sứ" đó đâu, cho đến khi nói chuyện với chị Tuý Vân  Cheesy Chữ đó là chữ đầu môi rất đặc biệt và dễ thương lắm của chị Túy Vân đó, bắt đầu câu là  nghe "hí hí đồ quỉ sứ gì đâu  ", mà chấm dứt câu cũng "đồ quỉ sứ nà"  Cheesy Cheesy  

hiihiihiihi chị làm em nhớ lại chuyện hồi xưa , hồi đó em không biết...chửi , em mà giận quá chỉ biết nói" đồ quỷ sứ " là nặng lắm , là giận dữ lắm , dĩ nhiên bây giờ em...biết chửi rồi , bây giờ em chửi "đồ quỷ dữ "

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #517 - 16. Nov 2007 , 14:47

Phuong_Tran wrote on 16. Nov 2007 , 12:44:
hiihiihiihi chị làm em nhớ lại chuyện hồi xưa , hồi đó em không biết...chửi , em mà giận quá chỉ biết nói" đồ quỷ sứ " là nặng lắm , là giận dữ lắm , dĩ nhiên bây giờ em...biết chửi rồi , bây giờ em chửi "đồ quỷ dữ "

PTr

hihihi, Phuợng à, em phải nghe chị Tuý Vân nói chữ " đồ quỉ sứ " thì em mới thấy nó dễ thương lắm kìa,  chứ không phải giận dữ gì đâu  mà  Wink
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #518 - 16. Nov 2007 , 17:45

Quote:
hihihi, Phuợng à, em phải nghe chị Tuý Vân nói chữ " đồ quỉ sứ " thì em mới thấy nó dễ thương lắm kìa,  chứ không phải giận dữ gì đâu  mà  Wink  

Khi nào có Paltalk nữa chị? Kêu chị Tuý Vân nói đồ quỉ sứ cho cả nhà nghe......

PTr
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #519 - 17. Nov 2007 , 03:49

CHÀO CHỊ TRÂN NGUYỀN

...

Vội vàng chạy đi...chôm bó hoa mừng chị... Grin Grin Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Tran_Nguyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #520 - 17. Nov 2007 , 04:19

Phương Tần wrote on 17. Nov 2007 , 03:49:
CHÀO CHỊ TRÂN NGUYỀN

...

Vội vàng chạy đi...chôm bó hoa mừng chị... Grin Grin Grin

Cam on Phuongtan. Chi se co gang chup vai tam hinh cac co LVD di Loc An ngay 25/11 (mung ngay Nha giao) de tang em nhe.    Than
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #521 - 17. Nov 2007 , 19:24

Phuong_Tran wrote on 16. Nov 2007 , 17:45:
Khi nào có Paltalk nữa chị? Kêu chị Tuý Vân nói đồ quỉ sứ cho cả nhà nghe......

PTr

hehehe, em tính cho chị Tuý Vân học nhảy lớp hả Grin. Đang học lớp bỏ dấu mà làm biếng ngủ gục kìa  Roll Eyes Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #522 - 17. Nov 2007 , 19:31

Tran_Nguyen wrote on 17. Nov 2007 , 04:19:
Cam on Phuongtan. Chi se co gang chup vai tam hinh cac co LVD di Loc An ngay 25/11 (mung ngay Nha giao) de tang em nhe.    Than

Chị Trân ơi,

Phương Tần nhanh nhảu bưng hoa trước rồi , em  là My- LVD 73 chạy ra đứng ké bên bình hoa chào  chị vào sân trường   Wink

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #523 - 17. Nov 2007 , 23:33

Tran_Nguyen wrote on 17. Nov 2007 , 04:19:
Cam on Phuongtan. Chi se co gang chup vai tam hinh cac co LVD di Loc An ngay 25/11 (mung ngay Nha giao) de tang em nhe.    Than

Tran ơi ,lâu quá Trân mới chịu về trường lại ha????? mong là bây giờ vè hưu rồi Tran sẽ về trương thường hơn nha Trân.
   Nhóm thiện nguyện của Trân vẫn hoạt động thường chứ ha? cho AT gửi lời thăm Nga Phương Xuân và cô Thanh Phúc cùng các bạn bè bên đó nha.
  Thân 
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #524 - 18. Nov 2007 , 07:48

HOM NAY LA ' NGÁY CHỦ NHAT DẸP TRỌI
CHU/C MÚNG CHỊ TRÂN VÁO SÂN TRƯỚNG , THIỆT LÁ VỤI
ĐẠNG MỶ OI, HỌC TRÓ NÂY NGU QUÁ, THA TỘI NHẠ
CHỊ TRẤN OI, CHU/C CHỊ VÁ CA/C BẠN ĐI CHOI NGÁY 11/25 VUI NHU PHA/O TÊ/T NHA.
NHAT QUY/ NHÍ MA, MÁ TU/Y VÂN LẠI MUÔ/N NHA/Y LÊN LOP 1 LA LÁM QUỈ SU DÂY...HA  HA..
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 33 34 35 36 37 ... 129
Send Topic In ra