Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 40 41 42 43 44 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 124579 times)
caonguyen
Junior Member
**

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #615 - 23. Dec 2007 , 13:08

Quote:

Đậu Đỏ xin mến chào anh Cao Nguyên vừa tham gia diễn đàn LVD và cũng xin cám ơn anh Đỗ Quân đã giới thiệu anh bạn Cao Nguyên. Tụi này xin hứa sẽ "săn sóc" cẫn thận anh bạn Cao Nguyên   Cool  Cool

Cao Nguyên thân mến chào Thầy Cô và các Bạn trong gia đình Trường Lê Văn Duyệt.
CN mới nhập học, nên cần sự "săn sóc" như anh/chị Đậu Đỏ đã hứa   Cool
Chúc Thầy Cô và các Bạn luôn an vui.
Back to top
« Last Edit: 23. Dec 2007 , 13:39 by caonguyen »  

nghe tình thơ hát lời hồng ca dao &&

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #616 - 24. Dec 2007 , 07:05

caonguyen wrote on 23. Dec 2007 , 13:08:

Anh Cao Nguyên mến,
Khách quí tới nhà mà các cô em bà chị đang bận bịu bếp núc nên không ai ra đón tiếp cả, vô cùng áy náy  Tongue  Embarrassed.Nhưng Đ Đ xin anh cứ tùy tiện đi dạo  trong trường nha anh. Hi vọng "ra giêng" các "kiều nữ" LVD sẽ lại tái xuất giang hồ, dù gì thì cũng phải....tề gia trước anh ạ  Tongue Cheesy  Cheesy

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #617 - 28. Dec 2007 , 02:42

Quote:

Đậu Đỏ xin mến chào anh Cao Nguyên vừa tham gia diễn đàn LVD và cũng xin cám ơn anh Đỗ Quân đã giới thiệu anh bạn Cao Nguyên. Tụi này xin hứa sẽ "săn sóc" cẫn thận anh bạn Cao Nguyên   Cool  Cool

Dạ Phượng Trần là LVD 75 nhà ở Cung Hoa Gấm Ngày Xưa , lầu 3 , P Tr xin mến chào anh Cao Nguyên mới gia nhập trang D D LVD

Xin anh đừng lo , P Tr chỉ muốn hỏi anh một câu thôi , rằng anh muốn được " săn sóc " bình thường thôi hay là " săn sóc " đặc biệt ạ

PTr  Cool Cool
Back to top

IP Logged

caonguyen
Junior Member
**

Reply #618 - 28. Dec 2007 , 15:34

Phuong_Tran wrote on 28. Dec 2007 , 02:42:
Dạ Phượng Trần là LVD 75 nhà ở Cung Hoa Gấm Ngày Xưa , lầu 3 , P Tr xin mến chào anh Cao Nguyên mới gia nhập trang D D LVD

Xin anh đừng lo , P Tr chỉ muốn hỏi anh một câu thôi , rằng anh muốn được " săn sóc " bình thường thôi hay là " săn sóc " đặc biệt ạ

PTr  Cool Cool

Chào Phương Trần,
Cám ơn lòng ưu ái hỏi về sự "săn sóc" . Thế nào cũng được, miễn là còn thở ra thơ . Nếu không, mấy nàng thơ của tui kéo tới Cung Hoa Gấm tìm Phương Trần đòi người đó  Grin
Chúc Phương Trần luôn vui khoẻ .
Back to top
« Last Edit: 28. Dec 2007 , 15:59 by caonguyen »  

nghe tình thơ hát lời hồng ca dao &&

IP Logged

DoQuan
Gold Member

Boycott Red China

Reply #619 - 28. Dec 2007 , 16:40

Quote:
on Hôm nay, lúc 5:42am, Phuong_Tran wrote:

PTr   

Chào Phương Trần,
Cám ơn lòng ưu ái hỏi về sự "săn sóc" . Thế nào cũng được, miễn là còn thở ra thơ . Nếu không, mấy nàng thơ của tui kéo tới Cung Hoa Gấm tìm Phương Trần đòi người đó   

Tui thấy anh Cao Nguyên có vẻ dễ dãi và cả tin vào lòng tốt của các công nương Cung Hoa Gấm quá(dòng dõi hoàng tộc đó nhen Smiley) . Tuy nhiên tui đây cũng rất thắc mắc về hai cách săn sóc này, xin chị Phượng Trần cho một ví dụ cụ thể hay một so sánh lợi và hại giữa hai cách săn sóc này để cho anh bạn mới của tui đỡ hồi hợp chút về sự chọn lựa này  được không ạ ? Smiley
Back to top

1) Không mua hàng Made in China&&2) Không du lịch hay travel bằng hàng không China&&3) Không giao dịch và mua bán với China

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #620 - 28. Dec 2007 , 17:35

caonguyen wrote on 28. Dec 2007 , 15:34:
Chào Phương Trần,
Cám ơn lòng ưu ái hỏi về sự "săn sóc" . Thế nào cũng được, miễn là còn thở ra thơ . Nếu không, mấy nàng thơ của tui kéo tới Cung Hoa Gấm tìm Phương Trần đòi người đó  Grin

Cheesy Grin Chào anh Cao NGuyên , nghe ra thì chắc PTr phải đi tìm nàng thơ của anh trước vì có lẽ sự "săn sóc " nào đối với anh cũng là sự săn sóc ưu ái hết a  Cool Cool

Chúc anh luôn vui

PTr

PS : Chỉ sợ đòi người thì hơi khó hơn đòi thơ anh a

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #621 - 28. Dec 2007 , 17:40

Quote:
Tui thấy anh Cao Nguyên có vẻ dễ dãi và cả tin vào lòng tốt của các công nương Cung Hoa Gấm quá(dòng dõi hoàng tộc đó nhen Smiley) . Tuy nhiên tui đây cũng rất thắc mắc về hai cách săn sóc này, xin chị Phượng Trần cho một ví dụ cụ thể hay một so sánh lợi và hại giữa hai cách săn sóc này để cho anh bạn mới của tui đỡ hồi hợp chút về sự chọn lựa này  được không ạ ? Smiley

Hello anh Đỗ Quân

Sao mà anh đa nghi quá đi , có gì đâu

Săn sóc bình thường : Muốn đi đâu thì đi

Săn sóc đặc biệt : Đi bất cứ đâu cũng được vệ sĩ tì nữ đi theo hộ tống và...dòm ngó  Roll Eyes Roll Eyes Cool Cool

Vậy anh hết thắc mắc chưa nè ????
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #622 - 29. Dec 2007 , 11:33

Phan_Nguyen wrote on 21. Dec 2007 , 02:29:
Thưa chị Huệ,

Sau 75, rất nhiều người vì sinh kế phải bõ học đi làm. Tôi củng là một trong nhửng người này. Xem vậy thì không biết phân biệt tuổi  tác làm sao, nhưng được chị xem như chị em thì cũng là điều thú vị và hân hạnh.

Phan N. 

PN à ,
Thì chị tính ai sanh trước thì là chị đó  Grin. Hôm bữa chị nói chị là LVD 75 thì em gọi chị là chị mà , không được đổi lại đó nha  Roll Eyes. Đừng khách sáo quá nói là hân hạnh làm chị ngại lắm   Grin
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #623 - 29. Dec 2007 , 12:11

CN mới nhập học, nên cần sự "săn sóc" như anh/chị Đậu Đỏ đã hứa   Cool

PH là LVD 75 xin kính chào anh Cao Nguyên vào sân trường. PH thấy anh đã được PhTr trưởng ban ngoại giao của HGNX chào đón rồi nên chỉ  ra làm quen chút thôi  Grin. PhTr có nhiều loại "săn sóc " PH cũng mới nghe lần đầu nên có gì anh đừng bắt đền cả đám HGNX nha  Roll Eyes
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #624 - 29. Dec 2007 , 12:16

...

Happy Holidays tới tất cả các Anh Chị Thành Viên Mới
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #625 - 29. Dec 2007 , 12:41

phuonghue wrote on 29. Dec 2007 , 12:11:
PH là LVD 75 xin kính chào anh Cao Nguyên vào sân trường. PH thấy anh đã được PhTr trưởng ban ngoại giao của HGNX chào đón rồi nên chỉ  ra làm quen chút thôi  Grin. PhTr có nhiều loại "săn sóc " PH cũng mới nghe lần đầu nên có gì anh đừng bắt đền cả đám HGNX nha  Roll Eyes

Hihi Phương Huệ ơi bà nói dzị thì chít ngộ dzồi !!!!!!!!

PTr Cool Cool
Back to top

IP Logged

Sao_Mai
Senior Member

Reply #626 - 29. Dec 2007 , 15:54

Sao Mai (LVD_81) thân ái chào đón anh Cao Nguyên đến với sân trường LVD - Chúc anh an mạnh, sáng tác ngày càng hay
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #627 - 31. Dec 2007 , 09:25

Thân chào anh Cao Nguyên,

Hân hạnh được làm quen với anh CN. Chúc anh nhiều vui vẻ và may mắn. Nên cẩn thận khi vào cung Hoa Gấm, nơi đến dễ khó về !  Grin

Thân mến,
CC
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #628 - 03. Jan 2008 , 17:40

Tuyet Lan wrote on 03. Jan 2008 , 15:22:
Thân chào các ban. Đây là 1 thành viên mới, Tuyết Lan .Cám ơn Bạn Dau Do nhiệu lắm . Mong muốn được gặp lại bạn củ của Lóp Đệ Tam 10A 1 (70-71), nhất là Trần Đào Thanh Hằng, Trần Huệ Trinh, Bùi bình Hoà. Trinh và Hoà học chung ơ Dược (72-75). TL ở  gần  cô Ngôn, xin cho TL biết số phone và điạ chỉ của Cô Ngộn   
Thân chào các Bạn

Đ Đ thân mến chào em gái mới Tuyết Lan, cô em nghịch ngợm vừa bước nửa chân vào nhà đã chọn cái nick tinh nghich làLlang_Bam làm mọi người giựt mình Roll Eyes  Roll Eyes. Các bạn ơi mau ra nắm tay cô bạn mới và giữ lại cho chặc, kẻo cô này mắc cở  Roll Eyes  Grin sẽ chạy mất đó  Grin  Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #629 - 03. Jan 2008 , 20:31

Quote:
Đ Đ thân mến chào em gái mới Tuyết Lan, cô em nghịch ngợm vừa bước nửa chân vào nhà đã chọn cái nick tinh nghich làLlang_Bam làm mọi người giựt mình Roll Eyes  Roll Eyes. Các bạn ơi mau ra nắm tay cô bạn mới và giữ lại cho chặc, kẻo cô này mắc cở  Roll Eyes  Grin sẽ chạy mất đó  Grin  Grin

hihihi, chị Đậu Đỏ nói  Lang Băm đâu mà em chưa đọc thấy  Cheesy
Tuyết Lan ơi, đừng chạy đi đâu, ở đây mà nghịch ngợm dùm nhang  Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 40 41 42 43 44 ... 129
Send Topic In ra