Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 45 46 47 48 49 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 124620 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #690 - 07. Feb 2008 , 19:51

phuonghue wrote on 05. Feb 2008 , 16:27:
Kienmay ơi ,
Có phải ông Chằng tiểu đệ làm đổ ớt trúng chị rồi hả  Angry. Í da ,nhờ có chút cũng hông xong nè  Sad

Chi Kienmay ơi , PTr là LVD 75 xin mến chào chị nhen , chị dìa nhà thiệt là hên đúng vào dịp cả nhà đón Tết ,P Tr chúc chị ăn Tết vui vẻ nhé.

Chị ơi "ai " mà làm chị khóc vậy??? Thôi chị đừng khóc nữa nhé để em dẫn chị đi chơi một vòng quanh sân trường chị nhé , dangiao có đi theo không nè... Smiley Smiley ( mấy đứa nhỏ thì khỏi nói không rủ cũng chạy theo cho coi...)

PTr
Back to top
« Last Edit: 07. Feb 2008 , 19:54 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #691 - 08. Feb 2008 , 05:57

Phuong_Tran wrote on 07. Feb 2008 , 19:51:
Chị ơi "ai " mà làm chị khóc vậy??? Thôi chị đừng khóc nữa nhé để em dẫn chị đi chơi một vòng quanh sân trường chị nhé , dangiao có đi theo không nè... Smiley Smiley ( mấy đứa nhỏ thì khỏi nói không rủ cũng chạy theo cho coi...)

PTr

Í, hổng được chị PTr ơi, Ai có gan chọc người khác thì phải tự chịu chứ.
Đâu có màn "kíu bồ " dzậy. Hổng công bình nghen !
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #692 - 09. Feb 2008 , 07:26

Thuc-Khanh wrote on 08. Feb 2008 , 05:57:
Í, hổng được chị PTr ơi, Ai có gan chọc người khác thì phải tự chịu chứ.
Đâu có màn "kíu bồ " dzậy. Hổng công bình nghen !

hihí , Ừa, chị Phượng này sao khi không từ bi bất ngờ dzị ha Khanh  Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #693 - 09. Feb 2008 , 07:30

phuonghue wrote on 07. Feb 2008 , 15:56:

...sau đó thấy kienmay sụt sùi nên em đoán là ông chằng tiểu đệ làm đổ ớt trúng áo đẹp của kienmay hay là lại lấy hết dĩa bánh tiêu rồi đó , thiệt tình  Angry vậy mà PTr làm như tụi em ăn hiếp ai đó nữa  Roll Eyes

Ừa, Khanh cũng mới than là Phượng này thiệt khg công bình mà  Grin Cheesy

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #694 - 10. Feb 2008 , 18:59

Quote:
Ừa, Khanh cũng mới than là Phượng này thiệt khg công bình mà  Grin Cheesy

Chít ngộ dzồi chuyến này " binh " kiểu gì cũng chít là cái chắc , Tần ơi bà ở đâu cũng phải dzô đây kíu tui ra

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #695 - 10. Feb 2008 , 19:15

Phuong_Tran wrote on 10. Feb 2008 , 18:59:
Chít ngộ dzồi chuyến này " binh " kiểu gì cũng chít là cái chắc , Tần ơi bà ở đâu cũng phải dzô đây kíu tui ra

PTr

hihí Cheesy  Tần còn chọc dữ nữa chứ ở đó  mà ham Grin Không nghe Tần kiu gọi các em kiếm  tên nào thiệt dzùng dzợn đặt cho hoàng tử siu  Huh Grin Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 10. Feb 2008 , 19:15 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #696 - 10. Feb 2008 , 22:24

Quote:
hihí Cheesy  Tần còn chọc dữ nữa chứ ở đó  mà ham Grin Không nghe Tần kiu gọi các em kiếm  tên nào thiệt dzùng dzợn đặt cho hoàng tử siu  Huh Grin Grin Grin

Vậy là chỉ còn nước níu áo chị MY thôi , chị MY ơi kíu em với...

Chị đặt tên rồi đó : Hoàng Thử Chằng , nghe dzùng dzợn quá xá

PTr
Back to top

IP Logged

kienmay
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #697 - 14. Feb 2008 , 16:38

Phuong_Tran wrote on 07. Feb 2008 , 19:51:
Chi Kienmay ơi , PTr là LVD 75 xin mến chào chị nhen , chị dìa nhà thiệt là hên đúng vào dịp cả nhà đón Tết ,P Tr chúc chị ăn Tết vui vẻ nhé.

PTr

Chào Pr Tr, đúng là KM hên thiệt đó, về nhà đúng và dịp Tết lại được U trẻ ( chị Mỹ ?) rồi chị Đ Đ lì xì , mà hổm rày KM mãi du xuân ( xém quên đường về luôn đó ) nay vừa vào nhà đã thấy phong bao của mình vẫn còn treo lũng lẵng trên cành ... Cheesy KM Thanh kiu, Thanh kiu hai chị trưởng làng nhe  Cheesy Wink vui thiệt, mới vào nhà đã có quà rồi Grin Grin
Pr Tr ơi, còn [b]I[/b] trồng khoai đất này !! Kiss
Back to top

IP Logged

kienmay
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #698 - 14. Feb 2008 , 17:08

Quote:
Hello kienmay. Đ Đ xin chào đón em vừa tìm về đại gia đình LVD. Thì ra em là học trò cưng của cô Tố Nga hả, như vậy chắc là hồi xưa em phải là "1 cây toán" trong lớp hả em   Huh  Tongue  Grin
Hãy mau mau khai rõ là ra trường LVD năm nào để định ngôi vị đó  Grin  Grin, kẻo không thôi cả nhà cho em xuống hàng em út đó  Grin  Grin

Chị Đ Đ ơi, à, hồi xưa hình như là vậy nhưng từ khi em không còn được học cô Tố Nga nữa thì bổng dưng ngu đi ( bằng chứng là học ban A nè )  Tongue Tongue
Hình như năm chị Đ Đ ra trường là năm em vào trường đó  Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

MT
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #699 - 14. Feb 2008 , 17:39

Xin chào ra mắt cả nhà ( sao mờ giống ... cô dâu  Wink Cheesy Grin ), MT là LVD 75 nè, ngày xưa khi học ở trường thì cũng
múa
wa^y
lắm, nhưng bây giờ hiền rồi (thiệt đó  Roll Eyes)
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #700 - 15. Feb 2008 , 03:08

MT wrote on 14. Feb 2008 , 17:39:
Xin chào ra mắt cả nhà ( sao mờ giống ... cô dâu  Wink Cheesy Grin ), MT là LVD 75 nè, ngày xưa khi học ở trường thì cũng
múa
wậy
lắm, nhưng bây giờ hiền rồi (thiệt đó  Roll Eyes)

MT ơi, My đã chào mừng MT rồi ,  bi giờ lại chào mừng nữa bằng 1 phong bao lì xì lấy hên nhé . ( để đền cái tội đã "rao MT viết sai email trên D/D  làm MT quê quá " Grin)

http://i4.photobucket.com/albums/y130/Dangmy/lixi50.jpgt=1203084267

Sân trường dạo này "được mùa LVD 75" quá  Cheesy .
MT đi vòng vòng có nhận ra được bạn nào chưa ?  
PS : à, không rao trên D/D như vậy thì làm sao liên lạc đây, cứ để cho MT chờ cho có 1 cái cổ đẹp nhé  Huh Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 15. Feb 2008 , 03:10 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #701 - 15. Feb 2008 , 03:17

kienmay wrote on 14. Feb 2008 , 17:08:
Chị Đ Đ ơi, à, hồi xưa hình như là vậy nhưng từ khi em không còn được học cô Tố Nga nữa thì bổng dưng ngu đi ( bằng chứng là học ban A nè )  Tongue Tongue
Hình như năm chị Đ Đ ra trường là năm em vào trường đó  Cheesy Cheesy

hihihi,  vậy kienmay ra trường 77, cũng là 1 út đó Grin
Cùng với Bích Định phải không Định ? Chắc phải lập 1 danh sách thứ tự với các tên út, không thôi My tẩu hoả nhập ma mất Cheesy
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #702 - 15. Feb 2008 , 04:01

Xin chào ra mắt cả nhà ( sao mờ giống ... cô dâu  Wink Cheesy Grin ), MT là LVD 75 nè, ngày xưa khi học ở trường thì cũng
múa
wa^y
lắm, nhưng bây giờ hiền rồi (thiệt đó  Roll Eyes)

Xin chào cô dâu mới MT. Nghe MT là LVD 75 nên PH lật đật ra nhận bà con. Trong D Đ bi giờ coi bộ 75 mình là nhiều nhứt rồi. MT phải giới thiệu rõ hơn 1 chút mới được , như là hồi đó lớp A mấy , hay P mấy? Ở đây có PH , TN và TNg là A1 , PT là A2 , Hoài , Châu Lê và PTr buổi tối ,,còn ai nữa không hè , nhớ là đông lắm mờ  Huh
Mời MT ăn sáng uống cà phê nha (hông biết MT muốn uống gì nên dọn luôn chai bia cho đủ bộ  Grin )

... ...

Ăn uống nghỉ ngơi xong thì mời MT về nhà của LVD75 , hi hi ở đây tụi mình được cưng , ai cũng kiu là Công Nương đàng hoàng đó nha. MT cứ nhìn về góc vườn nơi có 4 cái nhà lầu 50 từng là khu Hoa Gấm Ngày Xưa , cung đình của tụi mình đó. Bi giờ có nhiều Út Công Nương tới chơi nữa chứ hồi xưa tụi mình là Út , được lên chức cũng sướng tại vì mấy Út này dễ xương lắm đó  Grin Grin. Í da ,nói nhiều quá. Hẹn bữa khác nói tiếp nha  Grin Grin

Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #703 - 15. Feb 2008 , 05:31

Xin chào ra mắt cả nhà ( sao mờ giống ... cô dâu  Wink Cheesy Grin ), MT là LVD 75 nè,

...

Hello MT!
Chào mừng bạn đồng...niên, hihihi...có quen tui không dzị?!!  Huh Roll Eyes Wink Tui có quen bồ không dzị?!!...Tui học A2 ở LVD từ nhỏ tới lớn không có thay đổi...

Bồ phải thành thật khai báo tên họ đi, không thôi từ cái chữ MT sẽ được mọi người đặt cho đủ thứ tên đó

Quote:
ngày xưa khi học ở trường thì cũng
múa
wa^y
lắm, nhưng bây giờ hiền rồi (thiệt đó  Roll Eyes)

Tui thì ngược lại, ngày xưa đi học ở trường thì hiền ơi là hiền, còn bi giờ thì... Cool Cool Cool nhưng mà chỉ quậy trên Net thôi à... Grin Grin Grin

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #704 - 15. Feb 2008 , 05:46

Phương Tần wrote on 15. Feb 2008 , 05:31:
Tui thì ngược lại, ngày xưa đi học ở trường thì hiền ơi là hiền, còn bi giờ thì... Cool Cool Cool nhưng mà chỉ quậy trên Net thôi à... Grin Grin Grin

hihihi, sao giống tui quá  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 45 46 47 48 49 ... 129
Send Topic In ra