Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 53 54 55 56 57 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 124787 times)
timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #810 - 21. Mar 2008 , 14:37

BichDinh wrote on 17. Mar 2008 , 04:33:
Mến chào chị Vann. Em tên là Bích-Định (Út Lớn - tên gọi trong CHG), nếu vẫn còn ở VN thì em sẽ ra LVD năm 1977. Coi như em là LVD 77, được đón mừng chị vào sân trường LVD nha:

...

Chúc chị luôn vui..

Em, Bích - Định

Chào em Út Lớn Duyên Dáng, rất vui dược Út tặng bình hoa nghệ thuật, ngày xưa đã có 1 thời chị nghiên kíu về cách cắm hoa của Nhật & Tây Phương...
Mến nhiều.
Chị, Vann
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #811 - 21. Mar 2008 , 15:20

Tuyet Lan wrote on 16. Mar 2008 , 16:25:
Than chao Vân
Vân ạ như vậy cũng biết một số ACE bên NAN hở. Mừng quá . Ngày xưa , chi TL học LVD đên 1971. Sau đó khi NAN mở ra, chị chuyển về NAN cho gần nhà. Chi TL học Đệ nhi (71-72) và Đệ nhất (72-73) ở bên Nguyễn An Ninh.  Chi mất hết lien lac với cac ban cua NAN.  Nếu Van có biết được ai bên NAN , xin cho chi TL biết  nhé Vân.  Chi TL cũng đang tìm kiếm lại bạn cũ NAN. Cũng như ngày xưa, chi TL mong muốn găp lại bạn cũ LVD cũng như Dươc vậy. Ở trường nào, chị TL cũng có những kỹ niệm ngọt ngào của thuở còn là học trò áo trắng. Mong nhận được tin tức cùa NAN từ Vân, Vân nhé.
Chi TL mới học được danh từ "ngon bá chấy" từ  một chú bạn nhỏ và  hình như có một lần chi TL có dùng trên D/Đ thí phải??
Không hiểu sao hình chi TL gơỉ Vân không được , thôi tăng cô em , một cái bông khác và mấy cái bánh xu xê ăn lâý thảo nhé      
...
   ...

Chị TL mến, hôm nay Vann mới trở về trường, vắng có mấy ngày mà đọc muốn khờ con mắt luôn vậy chị ạ. Có một thoáng buồn vì đã làm chị hy vọng mấy hôm nay, rồi bây giờ  thất vọng vì thật ra bên NAN Vann chỉ quen đặc biệt có người này thôi, ko biết có học cùng năm với chị ko, nhưng giờ xem lại hình như người này nhỏ hơn chị 1 hay 2 tuổi nên chắc chị ko để ý  Wink mà mấy chục năm rồi Vann cũng ko biết tin nên mới hỏi chị, ai ngờ bị chị hỏi ngược lại  Cheesy Cheesy

Thân mến
Vann

PS: xí quên, Vann cám ơn hoa & bánh chị nhé  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #812 - 24. Mar 2008 , 15:36

Đ Đ là LVD63-70 mến chào người bạn mới Thục Đoan.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #813 - 25. Mar 2008 , 16:01

Quote:

Có bạn mới vào kìa!!!
Chào Thục Đoan

...

Xí quên giới thiệu, Phương Tần 68-75, nhà ở Hoa Gấm Ngày Xưa, chủ Quán Hàng Rong  Cheesy Cheesy Cheesy

Back to top
« Last Edit: 25. Mar 2008 , 16:03 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #814 - 25. Mar 2008 , 17:05

timo wrote on 21. Mar 2008 , 15:20:
Chị TL mến, hôm nay Vann mới trở về trường, vắng có mấy ngày mà đọc muốn khờ con mắt luôn vậy chị ạ. Có một thoáng buồn vì đã làm chị hy vọng mấy hôm nay, rồi bây giờ  thất vọng vì thật ra bên NAN Vann chỉ quen đặc biệt có người này thôi, ko biết có học cùng năm với chị ko, nhưng giờ xem lại hình như người này nhỏ hơn chị 1 hay 2 tuổi nên chắc chị ko để ý  Wink mà mấy chục năm rồi Vann cũng ko biết tin nên mới hỏi chị, ai ngờ bị chị hỏi ngược lại  Cheesy Cheesy

Thân mến
Vann

PS: xí quên, Vann cám ơn hoa & bánh chị nhé  Cheesy

Thân chào Vân
Chị TL hơi buồn vì mừng hụt, chứ đâu có sao. Dẫu sao, chi TL vẫn còn có các cô em CN thật dễ thương , cũng như các ACE dzui tánh trong sân trường LVD yêu ái, đó  cũng là một      thân ái  đâý ư.  Ấy mờ , ngườì đó là ai, dzậy cô em vừa dễ thương vưà.... hở. Có thể bật mí cho chi TL tí ti được không hở cô em biết đâu chi TL biêt ngươì ta ,  Vân nhỉ.
Chúc Vân dzui nhiêù nhé.
Thân mến
Chi TL,
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #815 - 25. Mar 2008 , 17:27

Quote:

Thân chào cô bạn mới Thục Đoan. Chúc Thục Đoan luôn  vui vẻ rong chơi trong sân trường , Thục Đoan nhé

...
Back to top
« Last Edit: 25. Mar 2008 , 19:07 by Tuyet Lan »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #816 - 26. Mar 2008 , 05:02

......

Chào Thục Đoan

P TR thấy THục Đoan đang online nên vội vã chạy ra nắm tay dẫn vô sân trường né , tặng Thục Đoan giỏ hoa và một ít tar1i cây để làm quen nhé , mình là Phượng Trần LVD 75 nhà ở Cung Hoa Gấm mới có thêm nghề mới bán Gánh Hàng Rong , mời bạn vào nhà chơi nhé

( hỏng biết lón hơn hay nhỏ hơn , thôi có gì sửa lại sau ha....  Grin Grin )

Chúc bạn vui

PTr
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #817 - 26. Mar 2008 , 05:03

Tuyet Lan wrote on 25. Mar 2008 , 17:27:
Thân chào cô bạn mới Thục Đoan. Chúc Thục Đoan luôn  vui vẻ rong chơi trong sân trường , Thục Đoan nhé

Em là Thục Khanh (LVD-81, sinh sau đẻ muộn nhứt trong D/Đ này  Wink) xin chào mừng người chị...bà con mấy chục đời mới tham gia vô d/đ LVD này nhe !

Mới nghe tên là em đã biết chị rất Đoan trang, hiền thục chắc là hông...quậy giống mấy công nương trong cung hoa gấm đâu hả? Coi bộ thầy CC có đồng minh rồi đó !
Thục Khanh
Back to top

IP Logged

Sao_Mai
Senior Member

Reply #818 - 26. Mar 2008 , 05:21

Thuc-Khanh wrote on 26. Mar 2008 , 05:03:
Em là Thục Khanh (LVD-81, sinh sau đẻ muộn nhứt trong D/Đ này  Wink) xin chào mừng người chị...bà con mấy chục đời mới tham gia vô d/đ LVD này nhe !

Mới nghe tên là em đã biết chị rất Đoan trang, hiền thục chắc là hông...quậy giống mấy công nương trong cung hoa gấm đâu hả? Coi bộ thầy CC có đồng minh rồi đó !
Thục Khanh

Dạ chào người chị ĐỒNG MÔN - chị THỤC ĐOAN ui,  (tên hay quá chị hè) , Út Ráng Sao Mai - cũng là LVD_81, như Út Thêm Thục Khanh - nhưng nhỏ hơn 3 tháng nên phải thành Út ráng đó chị a ...

Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #819 - 26. Mar 2008 , 06:42

Mến chào Thục Doan.

HoaiNguyen mến chào bạn. Tôi là LVD 75.

Xin mời bạn cứ tự nhiên dạo chơi trong sân trường nhé.

Thân mến
Hoài
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #820 - 26. Mar 2008 , 07:05

Thuc-Khanh wrote on 26. Mar 2008 , 05:03:
Em là Thục Khanh (LVD-81, sinh sau đẻ muộn nhứt trong D/Đ này  Wink) xin chào mừng người chị...bà con mấy chục đời mới tham gia vô d/đ LVD này nhe !

Thục Khanh

Thục Khanh ơi.
Lâu lắm rồi mới nghe tiếng cô út Thêm. Ít thấy dạo chơi  trong sân trường vậy?
Mà cũng ít thấy dến tiệm ớt nữa.

Kỳ này cũng ít nghe tiếng cô út Duyên Dáng nữa ( Út B. D. )

Thôi chị em mình sang gánh hàng rong chơi.
Kìa P.Tr. dang ngồi dếm tiền dể trả lại tiền cho chị Đ Đ. Vì kẹt vốn dể lấy hàng thêm , giờ mới trả lại tiền dư của chị lại  Tongue  Lips Sealed.

Mến
Hoài
Back to top
« Last Edit: 26. Mar 2008 , 07:10 by HoaiNguyen »  

IP Logged

Thuc_Doan
YaBB Newbies
*

Chuyện đời như nước
chảy hoa trôi

Reply #821 - 26. Mar 2008 , 07:46

Hi các chị và các bạn
Sorry mọi người, TD không vào được DD , khi vào rồi thì lại không reply được nên không đáp lễ mọi người .
Bây giờ mới có thể reply được đây nhưng sao gõ TV bị mất chữ hoài à.

Bay gio go khong dau cho nhanh 1 chut ne

TD khong phai cuu nu sinh LVD (suyt lam nu sinh LVD thoi) , luc 75 TD vao lop 6 nhung khi do truong LVD doi sang cap 3 (lop 10 den 12) , toan bo cap 2 (lop 6 den 9 ) phai ve truong Chi Lang hoc , sau do len lop 10 vi phai hoc dung tuyen nen bi chuyen sang Cap 3 Hoang Hoa Tham . Vay co duoc gia nhap vao DD LVD khong ?

Cám ơn các vị nhiệt tình chào đón TD nha !
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #822 - 26. Mar 2008 , 07:54

Thuc_Doan wrote on 26. Mar 2008 , 07:46:
Hi các chị và các bạn
Sorry mọi người, TD không vào được DD , khi vào rồi thì lại không reply được nên không đáp lễ mọi người .
Bây giờ mới có thể reply được đây nhưng sao gõ TV bị mất chữ hoài à.

Bay gio go khong dau cho nhanh 1 chut ne

TD khong phai cuu nu sinh LVD (suyt lam nu sinh LVD thoi) , luc 75 TD vao lop 6 nhung khi do truong LVD doi sang cap 3 (lop 10 den 12) , toan bo cap 2 (lop 6 den 9 ) phai ve truong Chi Lang hoc , sau do len lop 10 vi phai hoc dung tuyen nen bi chuyen sang Cap 3 Hoang Hoa Tham . Vay co duoc gia nhap vao DD LVD khong ?

Cám ơn các vị nhiệt tình chào đón TD nha !

Mến chào Thục Đoan, cô bạn nhỏ "Suýt" là đồng môn, nhưng không sao, đó là tại vì mệnh trời. Các chị vẫn welcom cô em gái như thường, đợi chút là các Công nương lại chạy ra dẫn tay em vào Cung Hoa Gấm để...ăn hàng vặt nhé  Cheesy  Cheesy
Í da Cả nhà ơi, hôm nay có cô em nhỏ hơn Thục Khanh nè  Grin  Grin, mừng không  Grin  Grin

Back to top
« Last Edit: 26. Mar 2008 , 07:55 by Dau Do »  

IP Logged

Thuc_Doan
YaBB Newbies
*

Chuyện đời như nước
chảy hoa trôi

Reply #823 - 26. Mar 2008 , 08:00

Oh ! Các vị tỷ tỷ vui quá há ! TD kẹt nữa rồi , vào thay đổi lý lịch xong bấm OK , web lại bị "rùa bò "  Sad
làm sao đây daudo tỷ ???
[color=Blue][/color]
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #824 - 26. Mar 2008 , 08:24

Thuc_Doan wrote on 26. Mar 2008 , 08:00:
Oh ! Các vị tỷ tỷ vui quá há ! TD kẹt nữa rồi , vào thay đổi lý lịch xong bấm OK , web lại bị "rùa bò "  Sad
làm sao đây daudo tỷ ???
[/color]

[color=Navy]Vậy thì TD phải bắt con rùa nằm trong PC của TD, chứ bên chị chạy ro ro mà  Shocked  Shocked h Hay là internet của TD đang ăn vạ???
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 53 54 55 56 57 ... 129
Send Topic In ra