Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa Gấm Ngày Xưa 4  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 40 41 42 43 44 ... 101
Send Topic In ra
Hoa Gấm Ngày Xưa 4 (Read 89739 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Hoa Gấm Ngày Xưa 4
Reply #615 - 01. Mar 2008 , 14:50

Tuyết NGô à

bà nhớ nhen bà " gởi " tui 1 cái nhéo đau điếng vậy đó , ngộ sẽ báo chù , tui vì thương Phương Huệ lặn lội đường xa nên không gởi lại cho bà đó , tui chỉ gởi bà vài chữ : quỷ sứ nè

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #616 - 01. Mar 2008 , 14:58

Quote:
Hihi hic..hic chị Đ Đ cảm động quá hà  Cry  Kiss. Lại thêm 1 kỳ ngộ của các CNS thành viên LVD, tuy cách xa đông và tây, tuy xa thực xa nhưng phút chốc lại bỗng hóa gần và thân thiết.
Có ai cho chị Đ Đ mượn hộp kleenex không nè, để thôi là ngập lụt cả cung HG đó à nhang  Cry  Cry  Embarrassed  Embarrassed

hihihi, thế là đang lo hóc đó hả quân sư mít ướt,  Cheesy
Nhiêu kleenex đây đủ hông? em đem trừ hao, sợ mấy Út hóc hùn với chị  Cheesy Grin

............

híhí , Em tưởng chị biết trước "buổi tao phùng"  này  rùi mà   Shocked Wink
Em đã dặn Phuợng coi chừng ngó trước ngó sau, Huệ đang rình đâu đó bên hông mà  Cheesy

Back to top
« Last Edit: 01. Mar 2008 , 15:09 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

dangiao
Ex Member

Reply #617 - 01. Mar 2008 , 14:59

Sao_Mai wrote on 01. Mar 2008 , 12:46:
Mèn .... tối wa ... em nhớ chị Phương Huệ cho em với chị mỗi người bịch kẹo mà ... đâu phỉ chị chia bịch thuốc đâu .... Thôi rồi .... DanGiao công tử ui, anh xuất hiện, rồi anh biến mất khiến chị Phượng Tr của em tinh thần bấn loạn nhìn thuốc thấy chè ... được cho kẹo lại nhớ chia thuốc rồi .... quớ ... quớ .... công tử ơi ....  Shocked

Đang mơ màng ngày về chắc là vui hơn vậy thì Út Ráng làm anh tỉnh giấc Nam Kha rùi  Cry Cry À mà Út Ráng ui, Út ở gần nhờ Út xem có siệt như dzị ko hè, hay tai bị ... dằng thì là ...người thích ngọt í mà ... nên nhìn thuốc ra chè đó... chứng tỏ là chị Phượng Tr của em rất mê ăn quà vặt giống I ghê  Wink Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #618 - 01. Mar 2008 , 15:04

Phượng ơi

Di mô mà không trả lời diện thoại vậy ?

Dã ăn kẹo của Phương Huệ cho chưa? Tại sao lại không chia cho mọi người ăn với vậy. Tôi nghe bà và Sao Mai kể chuyện vừa mừng vừa vui...vừa mong sớm xem hình. Của hai bạn học cùng lớp nhưng...không thân gặp nhau.
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #619 - 01. Mar 2008 , 15:14

Quote:
Đang mơ màng ngày về chắc là vui hơn vậy thì Út Ráng làm anh tỉnh giấc Nam Kha rùi  Cry Cry À mà Út Ráng ui, Út ở gần nhờ Út xem có siệt như dzị ko hè, hay tai bị ... dằng thì là ...người thích ngọt í mà ... nên nhìn thuốc ra chè đó... chứng tỏ là chị Phượng Tr của em rất mê ăn quà vặt giống I ghê  Wink Cheesy Cheesy

Anh DanGiao ơi

Phượng Tr. mới dược Phương Tần tặng một cặp kính deo vào mắt rồi. Giờ chắc không  nhìn hình : Gà hóa quốc nữa dâu.
Back to top
« Last Edit: 01. Mar 2008 , 15:16 by HoaiNguyen »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #620 - 01. Mar 2008 , 15:16

Sao_Mai wrote on 01. Mar 2008 , 12:59:
Chiều hôm qua gần 7g00 tối .... chuông điện thoại reo vang ... Sao mi hả? Chị Phượng nè, Tối nay 2 chị em mình đi gặp Phương Huệ nha, chị Huệ đang ở SG nè ...
Mèn ui, nghe ... mà không biết thực hay mơ, giật mình luôn, liếc nhin đồng hô, hỏi thăm tới lui ....
Lăng xăng đứng dây lo ăn cơm tối, dọn rửa, giặt giũ ... vừa xong 8h00, bèn ngồi xuống trang điểm lại cái "dung nhan mùa hạ" ... rồi ... chờ điện thoại tiếp theo xem mấy giờ đi .... 9g30 đêm ... reng ... reng ... reng ...
Rồi, lấy xe dzọt gấp ....
Vì sợ anh Đằng và chị PHuệ chờ lâu, nên 2 chị em gặp nhau ngoài đưởng chỉ kìp cười 1 cái, chị Phượng Tr lên sau xe và Sao Mai chở chạy lập tức ... Chạy một đoạn rồi  mớ nghe tiếng chị Phượng Tr nói "chưa kịp nhìn rõ mặt SM ra sao nữa" - Ủa vậy hả chị, hihihi, thôi chút nhìn luôn ... hai chị em cười vang ...
Đến nơi .... wao ... 1 cái ôm siết chặt 3 chị em ... Cuộc dạo chơi... vui không thể tả ...  Đã quá lâu, SM mới có dịp dạo SG về đêm ... trời đã khuya thực khuya, đường phố vắng teo, có những con phố đi qua, gần như chẳng còn ai ... Có lẽ vui nhất là lang thang đủ 4 cửa chợ Bến Thành thơ thẩn chụp hình .... 3 chị em đùa vui trên đường, 1 ông anh đi theo sau ngắm nghía chụp ...
Đến khi chia tay ... là đã 0g41 phút ... Waaa, chưa bao giờ SM đi ban đêm khuya như vậy, cũng may là đường về không xa lắm và có chị Phượng Tr ngồi đằng sau "yểm trợ" ... nếu ko ... eo ơi ... hihihihi
SM mong sẽ đến ngày chị PHuệ có thể post hình lên xem

hahaha, Út Ráng à, em có nhìn coi bà thày bói Phượng nhà chị bả có đeo kiếng không dzị?  Huh Grin
Nhìn 3 ly đầy nhóc thuốc cao máu thì tưởng ly chè giành xực hết ráo, rồi không kịp thấy rõ mặt người chạy xe mà a la phù nhảy phóc lên ngồi rồi  Roll Eyes Grin

( hí hí , mà My nhìn cũng tưởng sương xa hột lựu  đó  Cheesy
Ai nói sư huynh hiền ha  Huh Grin BiẾt xí gạt nữa mà  Roll Eyes Grin
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #621 - 01. Mar 2008 , 15:18

Quote:
hahaha, Út Ráng à, em có nhìn coi bà thày bói Phượng nhà chị bả có đeo kiếng không dzị?  Huh Grin
Nhìn 3 ly đầy nhóc thuốc cao máu thì tưởng ly chè giành xực hết ráo, rồi không kịp thấy rõ mặt người chạy xe mà a la phù nhảy phóc lên ngồi rồi  Roll Eyes Grin

( hí hí , mà My nhìn cũng tưởng sương xa hột lựu  đó  Cheesy
Ai nói sư huynh hiền ha  Huh Grin BiẾt xí gạt nữa mà  Roll Eyes Grin

Chị Mỹ ơi em cũng nghĩ như chị vây.
Sau khi xem lại lời Phương Tần CN nói : túc trực dợi xem Phương Tr. có vào phòng cứu cấp không?
Em có gọi cho Phượng Tr.  dể báo dộng nhưng cô nàng di dâu rồi.
Back to top
« Last Edit: 01. Mar 2008 , 16:05 by HoaiNguyen »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #622 - 01. Mar 2008 , 15:18

Quote:
hihihi, thế là đang lo hóc đó hả quân sư mít ướt,  Cheesy
Nhiêu kleenex đây đủ hông? em đem trừ hao, sợ mấy Út hóc hùn với chị  Cheesy Grin

............

híhí , Em tưởng chị biết trước "buổi tao phùng"  này  rùi mà   Shocked Wink
Em đã dặn Phuợng coi chừng ngó trước ngó sau, Huệ đang rình đâu đó bên hông mà  Cheesy

Thì biết trước đó chứ , nhưng nghe 2 cô em kể lại cuộc đi dạo phố khuya, nghe sao nó đằm thắm tình chị em bạn bè làm sao ấy  Wink.
Ừa mà sao CN P Huệ đi gặp ai cũng vào lúc ban đêm khuya khoắc  dzị cà ???   Tongue  Tongue  Grin. Chắc phải đổi tên là Công chúa đi đêm quá  Tongue  Grin  Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #623 - 01. Mar 2008 , 15:27

Quote:
Thì biết trước đó chứ , nhưng nghe 2 cô em kể lại cuộc đi dạo phố khuya, nghe sao nó đằm thắm tình chị em bạn bè làm sao ấy  Wink.
Ừa mà sao CN P Huệ đi gặp ai cũng vào lúc ban đêm khuya khoắc  dzị cà ???   Tongue  Tongue  Grin. Chắc phải đổi tên là Công chúa đi đêm quá  Tongue  Grin  Grin

Ủa chị nói Huệ đi gặp ai nữa mà cũng ban đêm khuya lơ lắc đâu ?  Huh

Back to top

IP Logged

dangiao
Ex Member

Reply #624 - 01. Mar 2008 , 15:33

HoaiNguyen wrote on 01. Mar 2008 , 15:14:
Anh DanGiao ơi

Phượng Tr. mới dược Phương Tần tặng một cặp kính deo vào mắt rồi. Giờ chắc không  nhìn hình : Gà hóa quốc nữa dâu.

Xin chào chị Hoài Nguyễn, hân hạnh được biết. Theo cách nhìn riêng của Dgiao thì phụ nữ được trang điểm thêm cặp kính trên gương mặt thì càng trông càng đằm thắm hơn chị nhỉ  Wink Tongue
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #625 - 01. Mar 2008 , 15:44

Quote:
Ủa chị nói Huệ đi gặp ai nữa mà cũng ban đêm khuya lơ lắc đâu ?  Huh

Thì khuya nào đó P Huệ và Bích Định đi dạo phố khuya New York, My quên rồi sao  Cheesy
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #626 - 01. Mar 2008 , 15:58

Quote:
Xin chào chị Hoài Nguyễn, hân hạnh được biết. Theo cách nhìn riêng của Dgiao thì phụ nữ được trang điểm thêm cặp kính trên gương mặt thì càng trông càng đằm thắm hơn chị nhỉ  Wink Tongue

Xin chào anh DanGiao :
Anh khéo nói quá , chứ thật ra deo kính vào, tôi tưởng tượng mình trông mình già di.
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #627 - 01. Mar 2008 , 17:53

Quote:
Xin chào chị Hoài Nguyễn, hân hạnh được biết. Theo cách nhìn riêng của Dgiao thì phụ nữ được trang điểm thêm cặp kính trên gương mặt thì càng trông càng đằm thắm hơn chị nhỉ  Wink Tongue

Hoan hô HT DG, lâu lâu mới thấy HT nói 1 câu thiệt là chí ní, chí ní.... Grin
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #628 - 01. Mar 2008 , 17:55

Sao_Mai wrote on 01. Mar 2008 , 12:59:
Chiều hôm qua gần 7g00 tối .... chuông điện thoại reo vang ... Sao mi hả? Chị Phượng nè, Tối nay 2 chị em mình đi gặp Phương Huệ nha, chị Huệ đang ở SG nè ...
Mèn ui, nghe ... mà không biết thực hay mơ, giật mình luôn, liếc nhin đồng hô, hỏi thăm tới lui ....
Lăng xăng đứng dây lo ăn cơm tối, dọn rửa, giặt giũ ... vừa xong 8h00, bèn ngồi xuống trang điểm lại cái "dung nhan mùa hạ" ... rồi ... chờ điện thoại tiếp theo xem mấy giờ đi .... 9g30 đêm ... reng ... reng ... reng ...
Rồi, lấy xe dzọt gấp ....
Vì sợ anh Đằng và chị PHuệ chờ lâu, nên 2 chị em gặp nhau ngoài đưởng chỉ kìp cười 1 cái, chị Phượng Tr lên sau xe và Sao Mai chở chạy lập tức ... Chạy một đoạn rồi  mớ nghe tiếng chị Phượng Tr nói "chưa kịp nhìn rõ mặt SM ra sao nữa" - Ủa vậy hả chị, hihihi, thôi chút nhìn luôn ... hai chị em cười vang ...
Đến nơi .... wao ... 1 cái ôm siết chặt 3 chị em ... Cuộc dạo chơi... vui không thể tả ...  Đã quá lâu, SM mới có dịp dạo SG về đêm ... trời đã khuya thực khuya, đường phố vắng teo, có những con phố đi qua, gần như chẳng còn ai ... Có lẽ vui nhất là lang thang đủ 4 cửa chợ Bến Thành thơ thẩn chụp hình .... 3 chị em đùa vui trên đường, 1 ông anh đi theo sau ngắm nghía chụp ...
Đến khi chia tay ... là đã 0g41 phút ... Waaa, chưa bao giờ SM đi ban đêm khuya như vậy, cũng may là đường về không xa lắm và có chị Phượng Tr ngồi đằng sau "yểm trợ" ... nếu ko ... eo ơi ... hihihihi
SM mong sẽ đến ngày chị PHuệ có thể post hình lên xem

Chu choa ơi, sao chị PH bí mật quân sự dữ dị nè !! Em Út Thêm hông hề hay biết gì hết.
Nghe SM & chị Phg kể chuyện dzui wa' xá. Hy vọng cả nhà sẽ được coi hình 1 ngày rất gần. Cheesy
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #629 - 01. Mar 2008 , 19:38

Quote:
... Theo cách nhìn riêng của Dgiao thì phụ nữ được trang điểm thêm cặp kính trên gương mặt thì càng trông càng đằm thắm hơn chị nhỉ  Wink Tongue

À há! Coi cũng...đặng  Cool Cool Cool

......
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 ... 40 41 42 43 44 ... 101
Send Topic In ra