Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa Gấm Ngày Xưa 4  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 41 42 43 44 45 ... 101
Send Topic In ra
Hoa Gấm Ngày Xưa 4 (Read 89730 times)
Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Re: Hoa Gấm Ngày Xưa 4
Reply #630 - 01. Mar 2008 , 19:46

Quote:
hahaha, Út Ráng à, em có nhìn coi bà thày bói Phượng nhà chị bả có đeo kiếng không dzị?  Huh Grin
Nhìn 3 ly đầy nhóc thuốc cao máu thì tưởng ly chè giành xực hết ráo, rồi không kịp thấy rõ mặt người chạy xe mà a la phù nhảy phóc lên ngồi rồi  Roll Eyes Grin

PTr ơi à!
Đi đâu nhớ mang theo cặp mắt kiếng tui tặng bà đó nghen...

Quote:
( hí hí , mà My nhìn cũng tưởng sương xa hột lựu  đó  Cheesy

Roll Eyes Shocked Undecided
Nữa rùi...Mỹ có cần đi đo độ lại không?!! Hay để T sắm thêm 1 cặp kiếng nữa cho ...

Quote:
Ai nói sư huynh hiền ha  Huh Grin BiẾt xí gạt nữa mà  Roll Eyes Grin

Mỹ nói chứ ai trồng khoai đất này... Wink Cheesy Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #631 - 01. Mar 2008 , 19:49

Phương Tần wrote on 01. Mar 2008 , 19:38:
À há! Coi cũng...đặng  Cool Cool Cool

......

Tần à , tui nói nói nói ( cà lăm ) thiệt với bà nghen , bà post tấm hình này trông thì thiệt là dễ thương đó nhưng nó hơi mích lòng tui một chút ( tới phiên tui khíu chọ ) , để tui kể bà nghe , tối hôm qua tui  P Huệ hỏi tui sanh tháng mấy để biết đứa nào lớn tuổi hơn tui đành phải khai thiệt rằng thì là tui nhỏ nhứt đám , tui là CN Út trong cái nhà này , Huệ vứa nghe cái lên giọng với tui liền , kêu CN Út liền xưng là CN Chị nữa chứ , tui chưa kể ra mà sao bà đã nghe rồi bây giờ post cái...hình tui đeo mắt kiếng lên vậy?????? Cry Cry

PTr

Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #632 - 01. Mar 2008 , 19:52

Quote:

Ừa mà sao CN P Huệ đi gặp ai cũng vào lúc ban đêm khuya khoắc  dzị cà ???   Tongue  Tongue  Grin. Chắc phải đổi tên là Công chúa đi đêm quá  Tongue  Grin  Grin

Chị Đậu Đỏ ui!
Thì ở trong Ma Cung mờ, xuất hiện ban đêm mới "đúng điệu"...
Cool Cool Cool
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #633 - 01. Mar 2008 , 19:59

Phuong_Tran wrote on 01. Mar 2008 , 19:49:
Tần à , tui nói nói nói ( cà lăm ) thiệt với bà nghen , bà post tấm hình này trông thì thiệt là dễ thương đó nhưng nó hơi mích lòng tui một chút ( tới phiên tui khíu chọ ) , để tui kể bà nghe , tối hôm qua tui  P Huệ hỏi tui sanh tháng mấy để biết đứa nào lớn tuổi hơn tui đành phải khai thiệt rằng thì là tui nhỏ nhứt đám , tui là CN Út trong cái nhà này , Huệ vứa nghe cái lên giọng với tui liền , kêu CN Út liền xưng là CN Chị nữa chứ , tui chưa kể ra mà sao bà đã nghe rồi bây giờ post cái...hình tui đeo mắt kiếng lên vậy?????? Cry Cry

PTr

Phượng ơi vậy là bà còn nhỏ hơn các CN... Út Ráng , Thêm  hả?
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #634 - 01. Mar 2008 , 20:03

Phuong_Tran wrote on 01. Mar 2008 , 19:49:
Tần à , tui nói nói nói ( cà lăm ) thiệt với bà nghen , bà post tấm hình này trông thì thiệt là dễ thương đó nhưng nó hơi mích lòng tui một chút ( tới phiên tui khíu chọ ) , để tui kể bà nghe , tối hôm qua tui  P Huệ hỏi tui sanh tháng mấy để biết đứa nào lớn tuổi hơn tui đành phải khai thiệt rằng thì là tui nhỏ nhứt đám , tui là CN Út trong cái nhà này , Huệ vứa nghe cái lên giọng với tui liền , kêu CN Út liền xưng là CN Chị nữa chứ , tui chưa kể ra mà sao bà đã nghe rồi bây giờ post cái...hình tui đeo mắt kiếng lên vậy?????? Cry Cry

PTr

Không post hình bà thì post hình ai bi giờ, dangiao của bà đang khen bà nức nở kìa...

...

Back to top
« Last Edit: 02. Mar 2008 , 13:15 by Phương Tần »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #635 - 01. Mar 2008 , 20:05

HoaiNguyen wrote on 01. Mar 2008 , 19:59:
Phượng ơi vậy là bà còn nhỏ hơn các CN... Út Ráng , Thêm  hả?

No, no, no...
Ý PTr là nhỏ nhất trong đám CN 75 thôi mà...

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #636 - 01. Mar 2008 , 20:55

Đây là lần thứ 3 PTr post bài này , hy vọng không bị "văng " giống như hồi sáng sớm nữa

Để PTr kể lể tiếp chuyện Phương Huệ và Phượng Trần và Út Sao Mai gặp nhau nha

Chị My théc méc tại sao em đeo kính rồi mà vẫn không thấy mặt Sao Mai hả? Tại vì khi em gặp Sao Mai đang đứng dợi trên lề đường , mà 2 đứa thì cũng chưa hò hẹn gặp nhau nữa nên đâu có biết mặt bên ngoài ra sao đâu , đã vậy sao Mai còn đeo khẩu trang loại lớn trùm kín mít chỉ thấy có 2 con mắt ( nhưng vẫn biết đó là Sao Mai ) cô nàng gặp mình mừng quá cũng... quên gỡ khẩu trang ra trình diện mình nữa nên phải nói chưa thấy rõ mặt là phải rồi , Út còn nói thôi để chút nữa gặp Phương Huệ thấy luôn ( gặp mặt kiểu gì kỳ vầy nè chời !!!!!!! Chứ chị MY tưởng em lão bà bà dữ lắm vậy hả??? hi hi hi

Bây giờ đến phiên tả về Sao Mai nè , Út Ráng rất là dễ thương, cái mặt hiền khô , xinh xắn và trẻ hơn trong hình rất nhiều , PTr không bao giờ nghĩ Út đã tứ tuần rồi đâu  hí hí Grin Cheesy

Đang viết đến đây thì Hoài gọi điện làm Phượng lo " tám " , nấu cháo điện thoại , ý tưởng bị tắt tịt rồi thôi sẽ tiếp sau nhé

PTr

Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #637 - 01. Mar 2008 , 21:04

Phương Tần wrote on 01. Mar 2008 , 20:03:
Không post hình bà thì post hình ai bi giờ, dangiao của bà đang khen bà nức nở kìa...

...

Phương Tần ơi
Nói chuyện với Phượng Tr. xong rồi. Giờ mở D D lại , ủ sao có một tấm hình thôi , dâu tấm nữa.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #638 - 01. Mar 2008 , 21:29

HoaiNguyen wrote on 01. Mar 2008 , 21:04:
Phương Tần ơi
Nói chuyện với Phượng Tr. xong rồi. Giờ mở D D lại , ủ sao có một tấm hình thôi , dâu tấm nữa.

hihihi, nó nhỏ xíu trốn vào chăn P Tần ngủ rồi  Cheesy

...
Back to top

IP Logged

Sao_Mai
Senior Member

Reply #639 - 01. Mar 2008 , 21:54

Phuong_Tran wrote on 01. Mar 2008 , 20:55:
Đây là lần thứ 3

Tại vì khi em gặp Sao Mai đang đứng dợi trên lề đường , mà 2 đứa thì cũng chưa hò hẹn gặp nhau nữa nên đâu có biết mặt bên ngoài ra sao đâu , đã vậy sao Mai còn đeo khẩu trang loại lớn trùm kín mít chỉ thấy có 2 con mắt

hihihi, chị DMy ui, đúng là như vậy, em mà bước ra đường là trên đầu thì nón bảo hiểm, khăn che mặt, mắt kién, và găng tay, ngày cũng như đêm, sáng sớm cũng như tối mịt, hihihi

Quote:
Bây giờ đến phiên tả về Sao Mai nè , Út Ráng rất là dễ thương, cái mặt hiền khô , xinh xắn và trẻ hơn trong hình rất nhiều ,

Hihihi, cảm ơn chị PTr đã khen em, thiệt tình, hihih, chị nhanh thiệt đó, em còn chưa kịp nói cho cả nhà nghe là ANH CHỊ PHƯƠNG HUỆ THÌ TRẺ - RẤT TRẺ VÀ VUI VẺ TIẾP ĐÓN 2 CÔ EM - còn CHỊ PHƯỢNG TR CŨNG TRẺ LẮM SO VỚI HÌNH, VÀ RẤT VUI, RẤT NÁO NHIỆT ... Ý cha, mà hình như ai cũng trẻ hơn trong hình hết đó

Quote:
PTr không bao giờ nghĩ Út đã tứ tuần rồi đâu  hí hí Grin Cheesy

Ui ... chít em rồi, đọc đến đây mới thấy ... chí chít chắf chị Phượng Tr muốn nói không nghĩ Út tứ tuần, mà nghĩ Út ngũ tuần ... phải ko ạ ...  Cheesy
Back to top
« Last Edit: 02. Mar 2008 , 11:23 by Sao_Mai »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #640 - 01. Mar 2008 , 23:06

Sao_Mai wrote on 01. Mar 2008 , 21:54:

Hihihi, cảm ơn chị PTr đã khen em, thiệt tình, hihih, chị nhanh thiệt đó, em còn chưa kịp nói cho cả nhà nghe là ANH CHỊ PHƯƠNG HUỆ THÌ TRẺ - RẤT TRẺ VÀ VUI VẺ TIẾP ĐÓN 2 CÔ EM - còn CHỊ PHƯỢNG TR CŨNG TRẺ LẮM SO VỚI HÌNH, VÀ RẤT VUI, RẤT NÁO NHIỆT ... Ý cha, mà hình như ai cũng trẻ hơn trong hình hết đó

Ui ... chít em rồi, đọc đến đây mới thấy ... chí chít chắf chị Phượng Tr muốn noái khôn nghĩ Út tứ tuần, mà nghĩ Út ngũ tuần ... phải ko ạ ...  Cheesy

Ha ha cô Út này thiệt là.... chị cũng kỵ mấy chữ đó đó , không thích tứ hay ngũ đâu , nếu không biết tuổi của em chỉ nghĩ em chừng hàng ba....ba lăm hehehehhe

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #641 - 01. Mar 2008 , 23:22

Quote:
hahaha, Út Ráng à, em có nhìn coi bà thày bói Phượng nhà chị bả có đeo kiếng không dzị?  Huh Grin
Nhìn 3 ly đầy nhóc thuốc cao máu thì tưởng ly chè giành xực hết ráo, rồi không kịp thấy rõ mặt người chạy xe mà a la phù nhảy phóc lên ngồi rồi  Roll Eyes Grin

( hí hí , mà My nhìn cũng tưởng sương xa hột lựu  đó  Cheesy
Ai nói sư huynh hiền ha  Huh Grin BiẾt xí gạt nữa mà  Roll Eyes Grin

Chị ơi vì là ban đêm mà đeo kiếng đen nên em không thấy đường, trông gà hóa cuốc giống như Hoài Nguyễn nói nay P Tần tậu cho em thêm cặp kính mới để dành xài khi có ai tặng quà bánh chè cháo gì đó thì đeo vào nhìn cho rõ không lộn tùng phèo thuốc thành chè nữa , còn kính đen thì để dành đi mần ăn với Chị My , hén????

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #642 - 01. Mar 2008 , 23:55

Quote:
Đang mơ màng ngày về chắc là vui hơn vậy thì Út Ráng làm anh tỉnh giấc Nam Kha rùi  Cry Cry À mà Út Ráng ui, Út ở gần nhờ Út xem có siệt như dzị ko hè, hay tai bị ... dằng thì là ...người thích ngọt í mà ... nên nhìn thuốc ra chè đó... chứng tỏ là chị Phượng Tr của em rất mê ăn quà vặt giống I ghê  Wink Cheesy Cheesy

Dĩ nhiên ngày dangiao về sẽ là vui hơn vậy chứ , dìa đi

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #643 - 02. Mar 2008 , 00:07

Quote:
Hihi hic..hic chị Đ Đ cảm động quá hà  Cry  Kiss. Lại thêm 1 kỳ ngộ của các CNS thành viên LVD, tuy cách xa đông và tây, tuy xa thực xa nhưng phút chốc lại bỗng hóa gần và thân thiết.
Có ai cho chị Đ Đ mượn hộp kleenex không nè, để thôi là ngập lụt cả cung HG đó à nhang  Cry  Cry  Embarrassed  Embarrassed

Chị Đậu đỏ ơi đừng hóc đừng hóc , chi đừng cảm động quá mà huyết áp tăng đấy , bớ chị hãy giữ gìn sức khoẻ để mà sống lâu chứng kiến thêm những cuộc gặp nhau nữa kia

Tối hôm qua bon em gặp nhau vui thiệt là vui đó chị cứ chuyện trò tíu tít mặc dù chẳng đâu vào đâu vì chuyện gì cũng muốn nói muốn kể , cứ tranh nhau mà nói , vô quán cà phê highland  rất lịch sự mà không hiểu sao lại khg cho chụp hình nhưng cũng lén lén chụp được vài tấm hihihi , khg thôi uổng chít

Công nhận tụi em cũng rất cám ơn anh phó nhòm Đằng đã chụp hình rất  nhiều không nề hà đứng giữa lộ để có được tấm hình đẹp , bây giờ vẫn còn thấy vui đó chị ơi

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #644 - 02. Mar 2008 , 00:41

HoaiNguyen wrote on 01. Mar 2008 , 07:38:
Phượng ơi
Tôi dâu có dành ăn 3 ly chè này dâu? Giờ bà tính sao?

Hoài ơi cua ạnh Phu De thì tui tra lai cho anh thôi , bà thay tui con y nguyen đây nè đâu co siu phai khong , bà đừng qua lo lang qua làm tui lo theo đo

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 41 42 43 44 45 ... 101
Send Topic In ra