Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tim dia chi Thay Co cu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Tim dia chi Thay Co cu (Read 2551 times)
nguyenthinamchi
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Tim dia chi Thay Co cu
02. Feb 2008 , 23:42

Mình tên là Nguyễn Thị Nam Chi (cựu nữ sinh trường Lê Văn Duyệt  ). Nay mình muốn tìm địa chỉ của cô Tố Nga. Bạn nào biết thì chỉ giúp mình với. Xin cám ơn các bạn!  Smiley
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Tim dia chi Thay Co cu
Reply #1 - 03. Feb 2008 , 00:58

nguyenthinamchi wrote on 02. Feb 2008 , 23:42:
Mình tên là Nguyễn Thị Nam Chi (cựu nữ sinh trường Lê Văn Duyệt  ). Nay mình muốn tìm địa chỉ của cô Tố Nga. Bạn nào biết thì chỉ giúp mình với. Xin cám ơn các bạn!  Smiley

Hello Nam Chi , mình là Phượng Trần LVD 75 ( ra trường năm 75 ) chào mừng bạn mới tham gia D D LVD nhé chúc bạn năm mới vui vẻ nhất là được nhiều hạnh phúc khi trở về mái trường xưa LVD này , mời bạn cứ tự nhiên đi dạo chơi khắp nhà nhé

P Tr nghe bạn hỏi địa chỉ Cô Nga ,phải Cô Nga dạy toán không bạn ? P Tr lật đật check mail tìm địa chỉ của Cô cho bạn đây :

Địa chỉ và điện thọai nhà cô Nga dạy tóan là:
186/3  Đuong Tran Ke Xuong, Phuong 7, Quan Phu Nhuan, TP HCM
Dien thoai : 5108487.

Thân mến

P Tr

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2 - 03. Feb 2008 , 03:39

Mình tên là Nguyễn Thị Nam Chi (cựu nữ sinh trường Lê Văn Duyệt  ). Nay mình muốn tìm địa chỉ của cô Tố Nga. Bạn nào biết thì chỉ giúp mình với. Xin cám ơn các bạn!  Smiley

Bạn Nam Chi mến,
Đ Đ nhận thấy có 3 Nam Chi vừa ghi danh diễn đàn nên không biết có phải từ bạn không  Tongue ? Nếu phải thì xin bạn xác định dùmbạn dùng nick nào để Đ Đ xóa đi 2 tên kia nhé. Chắc bạn bi trục trặc khi ghi danh hả?
Xin bạn cho biết bạn ra trường năm nào để chị em chào đón bạn với, được không  Wink, có khi lại cùng năm với mình không chừng  Smiley.
Vê địa chỉ của cô Tố Nga, bạn chờ mình hỏi cho bạn được không? Mình nghi đ/chỉ của PTr đưa ra là từ nẳm rồi vì cô Tố Nga không còn ở VN.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3 - 03. Feb 2008 , 03:52

Quote:
Bạn Nam Chi mến,
Đ Đ nhận thấy có 3 Nam Chi vừa ghi danh diễn đàn nên không biết có phải từ bạn không  Tongue ? Nếu phải thì xin bạn xác định dùmbạn dùng nick nào để Đ Đ xóa đi 2 tên kia nhé. Chắc bạn bi trục trặc khi ghi danh hả?
Xin bạn cho biết bạn ra trường năm nào để chị em chào đón bạn với, được không  Wink, có khi lại cùng năm với mình không chừng  Smiley.
Vê địa chỉ của cô Tố Nga, bạn chờ mình hỏi cho bạn được không? Mình nghi đ/chỉ của PTr đưa ra là từ nẳm rồi vì cô Tố Nga không còn ở VN.

Hihihi Chị Đậu Đỏ ơi em lấy địa chỉ này là do bữa hổm chị Trân gửi cho lúc Ba của Cô NGa qua đời ( tài lanh chanh quá trời luôn....) , vậy chị Đậu "tính sổ" vụ này nhen????

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #4 - 03. Feb 2008 , 13:49

Nam Chi mến,
Như đã hẹn với Nam Chi, Đ Đ đã xin được số phone của cô Tố Nga cho bạn. Bạn có thưởng gì cho Đ Đ không nào  Embarrassed  Cheesy.
Số phone của cô Tố Nga là: 714-847-7495

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #5 - 03. Feb 2008 , 13:50

Phuong_Tran wrote on 03. Feb 2008 , 03:52:
Hihihi Chị Đậu Đỏ ơi em lấy địa chỉ này là do bữa hổm chị Trân gửi cho lúc Ba của Cô NGa qua đời ( tài lanh chanh quá trời luôn....) , vậy chị Đậu "tính sổ" vụ này nhen????

PTr

Ủa Ba của cô Nga vừa qua đời hả Phượng  Huh Có phải là cô Tố Nga không???

Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #6 - 03. Feb 2008 , 14:22

Phuong_Tran wrote on 03. Feb 2008 , 03:52:

PTr

Thiệt đúng là "tài lanh chanh quá trời luôn...."  Embarrassed Làm ơn ngừng múa để lắng nghe nè Kiss : Trường mình có 2 Cô Nga dạy Toán. Cô Nguyễn thị Nga hiện đang ơ" Phú Nhuận , VN ( gần nhà tui hồi xưa ) Wink Cheesy . Cô Nguyễn thị Nga dạy Toán đệ  nhị cấp buổi sáng. Dáng Cô cao như người ngoại quốc. Còn Cô Tố Nga dạy Toán  chỉ cho lớp đệ thất A 4 , đệ lục A 4 mà thôi ( tui là dân A 4 chính hiệu nè !) Wink Cheesy. Cô Tố Nga hiên đang ở Orange County. Cô Tố Nga thì dáng người bé nhỏ.
HELLO! hello! Phượng nghe chưa em ? Grin. Chắc lại chạy đi tìm cố nhân rùi Roll Eyes Huh Huh Roll Eyes
Back to top

IP Logged

kienmay
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #7 - 03. Feb 2008 , 15:05

tuyet_ngo wrote on 03. Feb 2008 , 14:22:
Thiệt đúng là "tài lanh chanh quá trời luôn...."  Embarrassed Làm ơn ngừng múa để lắng nghe nè Kiss : Trường mình có 2 Cô Nga dạy Toán. Cô Nguyễn thị Nga hiện đang ơ" Phú Nhuận , VN ( gần nhà tui hồi xưa ) Wink Cheesy . Cô Nguyễn thị Nga dạy Toán đệ  nhị cấp buổi sáng. Dáng Cô cao như người ngoại quốc. Còn Cô Tố Nga dạy Toán  chỉ cho lớp đệ thất A 4 , đệ lục A 4 mà thôi ( tui là dân A 4 chính hiệu nè !) Wink Cheesy. Cô Tố Nga hiên đang ở Orange County. Cô Tố Nga thì dáng người bé nhỏ.
HELLO! hello! Phượng nghe chưa em ? Grin. Chắc lại chạy đi tìm cố nhân rùi Roll Eyes Huh Huh Roll Eyes

Cô Tố Nga có dạy lớp đệ thất P2, đệ lục P2 nữa mà ( mình cũng là dân P2 chính hiệu con nai vàng đây nè ! nói nhỏ nhe hồi đó mình được cô cưng lắm đó, nhưng mình cũng quậy quá trời, xém bị đưa ra hội đồng kỹ luật vì tội phá thầy cô, may nhờ cô Tố Nga bênh vực, xin tha cho đó  Grin  Cry Kiss
Mình là kienmay, xin chào ra mắt cả nhà.
Back to top

IP Logged

kienmay
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #8 - 03. Feb 2008 , 15:08

kienmay wrote on 03. Feb 2008 , 15:05:
Cô Tố Nga có dạy lớp đệ thất P2, đệ lục P2 nữa mà ( mình cũng là dân P2 chính hiệu con nai vàng đây nè ! nói nhỏ nhe hồi đó mình được cô cưng lắm đó, nhưng mình cũng quậy quá trời, xém bị đưa ra hội đồng kỹ luật vì tội phá thầy cô, may nhờ cô Tố Nga bênh vực, xin tha cho đó  Grin  Cry Kiss

Back to top

IP Logged

kienmay
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #9 - 03. Feb 2008 , 15:13

kienmay wrote on 03. Feb 2008 , 15:08:

thêm chuyện này nữa nè, năm 74 cô T. Nga đi dạy bằng"" xế hộp "rồi đó.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #10 - 03. Feb 2008 , 22:12

kienmay wrote on 03. Feb 2008 , 15:05:
Cô Tố Nga có dạy lớp đệ thất P2, đệ lục P2 nữa mà ( mình cũng là dân P2 chính hiệu con nai vàng đây nè ! nói nhỏ nhe hồi đó mình được cô cưng lắm đó, nhưng mình cũng quậy quá trời, xém bị đưa ra hội đồng kỹ luật vì tội phá thầy cô, may nhờ cô Tố Nga bênh vực, xin tha cho đó  Grin  Cry Kiss

Kienmay và Nam Chi ơi,

My là LVD 73 chào mừng Kienmay và Nam Chi về sân trường nhé  Wink
Cô Tố Nga dạy Toán cho cả 4 lơp' đệ thất và đệ lục Anh văn . My cũng học Cô và thương Cô lắm ( vì cũng được Cô thương  Grin) Nam Chi đã phôn được cho Cô chưa ? Chắc Cô mừng lắm  Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #11 - 03. Feb 2008 , 22:25

tuyet_ngo wrote on 03. Feb 2008 , 14:22:
Thiệt đúng là "tài lanh chanh quá trời luôn...."  Embarrassed Làm ơn ngừng múa để lắng nghe nè Kiss : Trường mình có 2 Cô Nga dạy Toán. Cô Nguyễn thị Nga hiện đang ơ" Phú Nhuận , VN ( gần nhà tui hồi xưa ) Wink Cheesy . Cô Nguyễn thị Nga dạy Toán đệ  nhị cấp buổi sáng. Dáng Cô cao như người ngoại quốc. Còn Cô Tố Nga dạy Toán  chỉ cho lớp đệ thất A 4 , đệ lục A 4 mà thôi ( tui là dân A 4 chính hiệu nè !) Wink Cheesy. Cô Tố Nga hiên đang ở Orange County. Cô Tố Nga thì dáng người bé nhỏ.

hihí , được 1 phen xài xể nhỏ bạn lanh chanh ha     Cheesy
Hôm nọ em gặp Cô Tố Nga có chụp tấm nào với Cô không, chưng lên cho Nam Chi và Kienmay xem đỡ ghiền đi     Wink

Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #12 - 04. Feb 2008 , 01:36

Quote:

hihí , được 1 phen xài xể nhỏ bạn lanh chanh ha     Cheesy
Hôm nọ em gặp Cô Tố Nga có chụp tấm nào với Cô không, chưng lên cho Nam Chi và Kienmay xem đỡ ghiền đi     Wink

http://i187.photobucket.com/albums/x78/tuyetngo/20080113027.jpgt=1202126334

TN và 2 G/S Toán trong ngày NOTC (12 - 1- 08)

Quote:
Cô Tố Nga có dạy lớp đệ thất P2, đệ lục P2 nữa mà ( mình cũng là dân P2 chính hiệu con nai vàng đây nè ! nói nhỏ nhe hồi đó mình được cô cưng lắm đó, nhưng mình cũng quậy quá trời, xém bị đưa ra hội đồng kỹ luật vì tội phá thầy cô, may nhờ cô Tố Nga bênh vực, xin tha cho đó   

GrinEm thiệt là lách chách đó U ơi. Nhờ lanh chanh mí lách chách vậy mờ kienmay mới xuất hiện đó chứ ! Wink Cheesy Grin. Đúng dzị! Đúng dzị ! Ý của em  là chỉ có lớp Anh văn đệ Thất & đệ Lục A 4 đó mờ ! Wink Cheesy Grin và 2 lớp Pháp văn đệ thất,  đệ lục  P1 & P2 nữa

TN LVD 75 hân hạnh được chào đón nhị vị học trò cưng của Cô Tố Nga :NamChi & KiênMai.  Cheesy
Cô Tố Nga nói : Các em ở xa  nếu có đến Little Saigon vùng Orange County cứ việc đến nhà Cô ở . Không việc gì phải ngại. Mời 2 vị đến thăm Cô nghe Cheesy

Thân ái,

TN

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #13 - 04. Feb 2008 , 05:57

tuyet_ngo wrote on 04. Feb 2008 , 01:36:
http://i187.photobucket.com/albums/x78/tuyetngo/20080113027.jpgt=1202126334

TN và 2 G/S Toán trong ngày NOTC (12 - 1- 08)

GrinEm thiệt là lách chách đó U ơi. Nhờ lanh chanh mí lách chách vậy mờ kienmay mới xuất hiện đó chứ ! Wink Cheesy Grin. Đúng dzị! Đúng dzị ! Ý của em  là chỉ có lớp Anh văn đệ Thất & đệ Lục A 4 đó mờ ! Wink Cheesy Grin và 2 lớp Pháp văn đệ thất,  đệ lục  P1 & P2 nữa

TN LVD 75 hân hạnh được chào đón nhị vị học trò cưng của Cô Tố Nga :NamChi & KiênMai.  Cheesy
Cô Tố Nga nói : Các em ở xa  nếu có đến Little Saigon vùng Orange County cứ việc đến nhà Cô ở . Không việc gì phải ngại. Mời 2 vị đến thăm Cô nghe Cheesy

Thân ái,

TN

TN à ,
Bà thiệt là nhớ dai hết sức , phục bà luôn. Sao cái bộ nhớ của tui hông chịu làm việc dị nè  Embarrassed Embarrassed Có người nói là ai vô tư hông có nhiều chiện lo là nhớ lâu lắm đó  Huh Cũng đúng há. Mơi mốt lúc tụi mình gặp TNga tới nhà cô ngủ lại đi nha  Grin Grin

Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #14 - 05. Feb 2008 , 05:01

Hue oi , bo oc ta con te hon mi nua ! Ta khong nho gi het. Cho ta hoi cai nay nghe. Co Ngoc Mai co phai hoi lop 12 day minh mon quoc van khong?. Co To Nga co day minh khong? Ta chi con nho thay Tu  Dieu , thay Bưu Bien , co Phương Oanh thoi. Ngay 5 thang 8 nay ta se co mat o Cali. Tui minh co the di tham Thay co nao o Orange County va vung phu can nghe. Mi va TN sap chương trinh di. Ta se o Cali den cuoi thang 8. Ta khong biet vi sao mi khong nghe dươc bai hat cua ta ! Co mo loa len khong? vi ta co thu nghe tieng  OK ma.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra