Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 71 72 73 74 75 ... 99
Send Topic In ra
Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5 (Read 70813 times)
timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5
Reply #1080 - 14. Jul 2008 , 15:02

BichDinh wrote on 14. Jul 2008 , 14:39:
Chị Hoài đi chơi về hở chị? Chắc là vui lắm.

Chị TIMO hôm nay cũng về trường rồi. Ăn cơm chiều chưa chị TIMO? Nếu chưa thì ăn chắc không ngon vì cái tin khẩn kinh hoàng kia.

Thăm chị Hoài và chị TIMO nha.
Út lớn

Út ui, chị en kơm hỏng dzô dì mãi nghiền ngẫm " tin dzui "

Timo
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1081 - 14. Jul 2008 , 16:11

timo wrote on 14. Jul 2008 , 15:02:

Timo

Dzui sao nước mắt lại trào, em TIMO há.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #1082 - 14. Jul 2008 , 16:23

Timo

Timo à ,
Bà đi đâu biệt tăm để tui tìm kím mõi mòn dậy? Có bịnh hoạn gì hông đó? Thiệt tình mấy người mình hạc xương mai thiệt là làm người ta lo lắng miết  Angry Angry
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1083 - 14. Jul 2008 , 16:48

phuonghue wrote on 14. Jul 2008 , 16:23:
Timo à ,
Bà đi đâu biệt tăm để tui tìm kím mõi mòn dậy? Có bịnh hoạn gì hông đó? Thiệt tình mấy người mình hạc xương mai thiệt là làm người ta lo lắng miết  Angry Angry

Bình Bát CN ui,
So dzi bà nha và cũng cám ơn bà nhiều, tui đang lò dò dìa nhà nè bà đừng lo lắng cho tui nữa nhe... kẻo ngừ Đằng kia phân bì à  Wink Cheesy
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #1084 - 14. Jul 2008 , 17:03

timo wrote on 14. Jul 2008 , 16:48:
Bình Bát CN ui,
So dzi bà nha và cũng cám ơn bà nhiều, tui đang lò dò dìa nhà nè bà đừng lo lắng cho tui nữa nhe... kẻo ngừ Đằng kia phân bì à  Wink Cheesy

Grin Grin Grin Phượng Tr cũng đang bói coi bà đi đâu đó  Grin tui phải đi ngủ để mơi đi mần sớm đây , chúc cả nhà ngủ ngon nha , đừng mơ thấy Hội Trưởng mới là được rùi  Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1085 - 14. Jul 2008 , 17:05

Phuong_Tran wrote on 12. Jul 2008 , 03:41:
Cái nàng TIMO này... lúc ẩn lúc hiện làm sao mà tìm đây...

BỚ TIMO BÀ Ở ĐÂU????

PTr

Chào bà Tí Lanh Chanh ( tui khoái tên này nhe dzì cùng họ Tí như tui  Grin _ nhận bà con  Tongue Tongue )
Tui đang ở đây nè, mấy nay long sàng có rận bà ui ...

Timo
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1086 - 14. Jul 2008 , 17:29

Tuyet Lan wrote on 12. Jul 2008 , 08:56:
PTr ui
Để chi phu em nhé.

TiMO ơi hơỉ TI MÒ
Rùa  ơi đừng có lò mò đi đâu  (Rùa = tên  mơí cuả em do Út Lớn đặt cho)
Mò ơi hãy chay về mau
Mau về thưởng thức ly kem ngọt ngào của em

...

Mo ui em đang lang thang đâu đó dzị. Hay cơn binh lươi huyền của em đang ở thơì ky
Metastase
như của Thâỳ  rùi
Chi Ca TL

PS:  Sao mờ Mò có nhiều tên quá dzi. Giờ thêm tên TÍ RÙA (bà con ui, nhớ bỏ dấu nhé )   

Chị Cả bắt mạch như thần, nhờ ly kem ngọt ngào dí bài thơ  dzui của chị mà tâm bệnh, khổ bệnh gi gì cũng đang từ từ đi rùi . Thanhks

Tí Rùa
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #1087 - 14. Jul 2008 , 18:38

phuonghue wrote on 14. Jul 2008 , 17:03:
Grin Grin Grin Phượng Tr cũng đang bói coi bà đi đâu đó  Grin tui phải đi ngủ để mơi đi mần sớm đây , chúc cả nhà ngủ ngon nha , đừng mơ thấy Hội Trưởng mới là được rùi  Roll Eyes Roll Eyes

Có biết mặt mủi tay chân, đầu mình tứ chi ra sao đâu mà mơ, nhưng nghe Ahola thi giật mình...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1088 - 14. Jul 2008 , 18:40

timo wrote on 14. Jul 2008 , 17:05:
Chào bà Tí Lanh Chanh ( tui khoái tên này nhe dzì cùng họ Tí như tui  Grin _ nhận bà con  Tongue Tongue )
Tui đang ở đây nè, mấy nay long sàng có rận bà ui ...

Timo

Bà dìa rồi đó hả TIMO??? Có bà ở nhà dzui nhà dzui cửa biết bao nhiêu vậy mà hỏng chịu ở nhà thường xuyên cứ đợi kêu ơi ời mới chịu dìa trình diện , lúc này Bình Bát CN " hiền " rồi đó , cái thời trước thử đi lâu lâu một chút thì biết..... Tongue Lips Sealed Undecided Cheesy Grin

Tí Lanh Chanh PTr
Back to top
« Last Edit: 14. Jul 2008 , 18:41 by Phuong_Tran »  

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1089 - 14. Jul 2008 , 19:06

Phuong_Tran wrote on 14. Jul 2008 , 18:40:
Bà dìa rồi đó hả TIMO??? Có bà ở nhà dzui nhà dzui cửa biết bao nhiêu vậy mà hỏng chịu ở nhà thường xuyên cứ đợi kêu ơi ời mới chịu dìa trình diện , lúc này Bình Bát CN " hiền " rồi đó , cái thời trước thử đi lâu lâu một chút thì biết..... Tongue Lips Sealed Undecided Cheesy Grin

Tí Lanh Chanh PTr

Tự dì bà hỏng nhớ đó thôi, cái thời trước ít ngừ nên bà bỏ đi chơi là thấy nhà vắng như chùa bà Đanh nên phải cần cái roi, í mờ tui nhớ hồi ấy Bình bát CN cứ dấu roi bắt mệt mờ  Cheesy, còn thời này rậm rạp, đông dzui rồi nên lâu lâu có trốn đi chơi cũng hỏng có chết thằng tây nào he he ( mấy chữ này là Tía tui hay nói ngày xưa đó à chứ hỏng phải tui chế ra đâu nhe  Cheesy Grin )
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1090 - 14. Jul 2008 , 19:12

Timo

Mò ơi
Em biến đi đâu dzi. Biến đâu thì biến , đừng để bị bắt cóc nhé cô em dễ xương của chi. Buồn quá Mò ui. Hết đùa nổi Mò ui
Chi Cả TL

Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1091 - 14. Jul 2008 , 20:37

Tuyet Lan wrote on 14. Jul 2008 , 19:12:
Mò ơi
Em biến đi đâu dzi. Biến đâu thì biến , đừng để bị bắt cóc nhé cô em dễ xương của chi. Buồn quá Mò ui. Hết đùa nổi Mò ui
Chi Cả TL

Chị Cả à.

Chị nói dúng dó...Buồn quá hết dùa dược. Ý quên Hoài Nguyễn xin chào cả nhà ạ. Mới di chơi về nên vội vào trình diện.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1092 - 14. Jul 2008 , 21:17

timo wrote on 14. Jul 2008 , 19:06:
Tự dì bà hỏng nhớ đó thôi, cái thời trước ít ngừ nên bà bỏ đi chơi là thấy nhà vắng như chùa bà Đanh nên phải cần cái roi, í mờ tui nhớ hồi ấy Bình bát CN cứ dấu roi bắt mệt mờ  Cheesy, còn thời này rậm rạp, đông dzui rồi nên lâu lâu có trốn đi chơi cũng hỏng có chết thằng tây nào he he ( mấy chữ này là Tía tui hay nói ngày xưa đó à chứ hỏng phải tui chế ra đâu nhe  Cheesy Grin )

Bà nhắc thì tui mới nhớ... cái roi , tại tánh tui mau quên mờ , đúng rùi hồi đó mỗi lần đi chơi dìa nah` là tui toàn là đi rón rén , guốc thì kẹp nách đâu dám mang sợ nó khua sao.... dzậy mà Bình Bát CN cũng biết là tui đang dìa nữa !!! mà giọng của Bình bát CN thì cứ lảnh lót như chim sơn ca cơ làm tui có trốn được vào đâu... may mà chắc nàng nhìn thấy tui âu sầu quá nên mới thương tình mà dấu cây roi đi i da... vậy mà bữa sau tui lại quên lại chạy đi chơi tiếp , bây giờ mới bắt đầu tu tỉnh ở nhà mần nội trợ đây nè , nhà đông vui hao quá mà... Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1093 - 14. Jul 2008 , 21:19

HoaiNguyen wrote on 14. Jul 2008 , 20:37:
Chị Cả à.

Chị nói dúng dó...Buồn quá hết dùa dược. Ý quên Hoài Nguyễn xin chào cả nhà ạ. Mới di chơi về nên vội vào trình diện.

Bà đứng đâu th`i đứng im đó đi nha , tui giao bà cái job mới nè : rửa chén 1 tháng không lương , ai biểu đi chơi hoài chi , có đem bánh trái gì dìa cho cả nhà ăn hông?  Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #1094 - 15. Jul 2008 , 04:07

Phuong_Tran wrote on 14. Jul 2008 , 18:40:

Tí Lanh Chanh PTr

Hứ ,
Bà hông nhớ ai là người canh cửa cho bà hả  Angry Angry Mỗi lần QS lăm le cây roi là tui phải đem dấu bắt mệt đó nhe  Angry Bi giờ tui cứ làm lơ coi thử ai thiệt thòi nè  Angry
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 71 72 73 74 75 ... 99
Send Topic In ra