Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 79 80 81 82 83 ... 99
Send Topic In ra
Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5 (Read 70943 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5
Reply #1200 - 21. Jul 2008 , 04:31

Thuc-Khanh wrote on 21. Jul 2008 , 04:23:
Chi TN à ơi,

Chắc em là "nhí" nhứt trong đây mà sao em cũng mắc nhiều triệu chứng Lão hóa quá vầy nè !!  Huh  Roll Eyes

35, Nhìn gương thường xuyên, để ý đến chân dung nhiều hơn.

Út nhí à, cái triệu chứng 35 này chắc không đúng đâu, vì còn nhìn gương là còn hy vọng... mà  Cheesy  Chứ My thì từ lâu đã...   né gương  Undecided Grin Undecided
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1201 - 21. Jul 2008 , 04:31

Thuc-Khanh wrote on 21. Jul 2008 , 04:27:
Hí hi..Em Út LL cũng dzị mấy chị ui! Đang ở trong sở & cà khịa đây...

Em chưa đi Quebec chi Út Lớn ơi !! Cuối tuần này em mới đi lận. Mà coi thời tiết thấy họ nói sắp mưa gió dữ quá nên em..."rét" quá. Không biết tính sao đây nữa??

Hehehe ( cười kiểu Út Lớn khg phê  Roll Eyes, phải cười giống anh..PD ) cà chớn đủ rồi, bây giờ mà khg cà tửng (tẩu) thì chắc thành (ma) cà...rồng luôn  Grin
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1202 - 21. Jul 2008 , 04:44

Quote:
35, Nhìn gương thường xuyên, để ý đến chân dung nhiều hơn.

Út nhí à, cái triệu chứng 35 này chắc không đúng đâu, vì còn nhìn gương là còn hy vọng... mà  Cheesy  Chứ My thì từ lâu đã...   né gương  Undecided Grin Undecided

Chi My ơi không biết một bài mà post 3 lần thì nó rơi vô cái chứng thứ mấy vậy hỉ ???? Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1203 - 21. Jul 2008 , 04:52

Phuong_Tran wrote on 21. Jul 2008 , 04:44:
Chi My ơi không biết một bài mà post 3 lần thì nó rơi vô cái chứng thứ mấy vậy hỉ ???? Grin Grin

PTr

hí hí, cái này thì thiỆt tình là không phải chứng già em à , mà là chứng của D/D mình. Hễ post ở đầu trang thì nó mắc cở , trốn , nên  phải post thêm cho nó có bạn, xô nhau ra  Grin 
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1204 - 21. Jul 2008 , 04:56

Thuc-Khanh wrote on 21. Jul 2008 , 04:27:
Hí hi..Em Út LL cũng dzị mấy chị ui! Đang ở trong sở & cà khịa đây...

Em chưa đi Quebec chi Út Lớn ơi !! Cuối tuần này em mới đi lận. Mà coi thời tiết thấy họ nói sắp mưa gió dữ quá nên em..."rét" quá. Không biết tính sao đây nữa??

Út Lí Lắc ơi,  em có ráng đi Cali ngày 16 này không ? Vui lắm, nhưng không có em thì cả đám không biết lắc làm sao đây  Cheesy
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1205 - 21. Jul 2008 , 05:14

Quote:
Út Lí Lắc ơi,  em có ráng đi Cali ngày 16 này không ? Vui lắm, nhưng không có em thì cả đám không biết lắc làm sao đây  Cheesy

Chị Mỹ à ,

Em đã đi Cali hôm tháng 6 rồi nên bây giờ đành "tiếc nuối " ngồi đợi coi hình ảnh của mấy chị post lên thôi !!
Tháng 8 chắc em sẽ được gặp anh chị Đ Đỏ ở Tor nên cũng đỡ ghiền rồi  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #1206 - 21. Jul 2008 , 06:38

Quote:
hí hí, Út Lớn ăn sáng chưa ? Không thôi lại kêu đau bụng   Roll Eyes Cheesy

Dạ, cảm ơn chị Đậu Xanh hỏi thăm em. Sáng nay anh nước dừa làm bánh mì trứng cho em ăn rồi chị ạ. Hí hí phải chi sáng nào cũng được vậy thì em thành tiên mất chị nhể?
Em Đậu Trắng
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #1207 - 21. Jul 2008 , 06:41

Quote:
Đ Đ cũng đã có mặt trong sở , đang "cà phê cà pháo và...cà chớn" một chút  Grin

Hí hí chị Đậu Đỏ ơi à, chị nói "cà chớn" làm em đang cười tủm tỉm đây nè. Chiều thứ Sáu, mấy người bạn kể chuyện Việt Cộng cho nghe là người dân Sài Gòn hỏi cán bộ ngoài Bắc có "cà chớn" không thì cán bộ trả lời là :" Có nhiều lắm."  Grin
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #1208 - 21. Jul 2008 , 06:51

Quote:

Đậu Trắng à,
Chị Đ Đ hụt nghe giọng ca oanh vàng của em rồi  Sad  Sad

Í chị ơi, xin đừng nhắc đến.  Em tưởng lúc đó chị hãy còn ở trỏng chứ ạ? Em phải hát đại tại vì chị Đậu Xanh muốn đòi lại họ Đậu của em nên em làm gan hát luôn, (đâu có ai thấy em đâu mà em sợ hí hí ). Anh nước dừa tưởng em chỉ ngồi nói chuyện qua lại thôi, lúc nghe em hát anh đi ra nhìn, lắc đầu rồi trở về phòng khò tiếp. Sáng giậy em nói anh nước dừa sắm cho em cái camera được không, anh tròn mắt nói:"Mới có paltalk mà nói nới 2 giờ sáng, bây giờ còn đòi camera nữa. " Em đổi thừa qua cho anh PhuDe liền, nói tại có vị huynh trưởng dạy cho vài chiêu technical support nên em phải làm cho xong.
Hí hí thưa anh PhuDe, tiện đây út xin cảm ơn anh PhuDe thật nhiều ạ.
Chị à, chị có thể nào đổi vé máy bay để sang gặp tụi em được không? Thiếu chị thấy thiếu thiếu cái gì, không trọn vẹn đó.
Em Đậu Trắng
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1209 - 21. Jul 2008 , 07:01

BichDinh wrote on 21. Jul 2008 , 06:51:
Í chị ơi, xin đừng nhắc đến.  Em tưởng lúc đó chị hãy còn ở trỏng chứ ạ? Em phải hát đại tại vì chị Đậu Xanh muốn đòi lại họ Đậu của em nên em làm gan hát luôn, (đâu có ai thấy em đâu mà em sợ hí hí ). Anh nước dừa tưởng em chỉ ngồi nói chuyện qua lại thôi, lúc nghe em hát anh đi ra nhìn, lắc đầu rồi trở về phòng khò tiếp. Sáng giậy em nói anh nước dừa sắm cho em cái camera được không, anh tròn mắt nói:"Mới có paltalk mà nói nới 2 giờ sáng, bây giờ còn đòi camera nữa. " Em đổi thừa qua cho anh PhuDe liền, nói tại có vị huynh trưởng dạy cho vài chiêu technical support nên em phải làm cho xong.
Chị à, chị có thể nào đổi vé máy bay để sang gặp tụi em được không? Thiếu chị thấy thiếu thiếu cái gì, không trọn vẹn đó.
Em Đậu Trắng

haha , họ Đậu coi vậy mà có giá ( sống ) quá chứ ha , doạ lấy lại một cái là sợ liền  Cheesy
Thôi hãy cứ  lo thu dùm My vài bài hát cho xong đi đã rồi hãy loay hoay đến  camera cô nương a.   Roll Eyes
Đã bảo không ai xài đâu mà, để mà nhát ma nhau sao?  Grin.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1210 - 21. Jul 2008 , 07:25

Quote:
haha , họ Đậu coi vậy mà có giá ( sống ) quá chứ ha , doạ lấy lại một cái là sợ liền  Cheesy
Thôi hãy cứ  lo thu dùm My vài bài hát cho xong đi đã rồi hãy loay hoay đến  camera cô nương a.   Roll Eyes
Đã bảo không ai xài đâu mà, để mà nhát ma nhau sao?  Grin.

Đúng đấy B Đ ạ. Mọi người đều cất dấu cái camera, còn em thì lại đòi gắn vào  Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1211 - 21. Jul 2008 , 07:31

BichDinh wrote on 21. Jul 2008 , 06:51:
Í chị ơi, xin đừng nhắc đến.  Em tưởng lúc đó chị hãy còn ở trỏng chứ ạ? Em phải hát đại tại vì chị Đậu Xanh muốn đòi lại họ Đậu của em nên em làm gan hát luôn, (đâu có ai thấy em đâu mà em sợ hí hí ). Anh nước dừa tưởng em chỉ ngồi nói chuyện qua lại thôi, lúc nghe em hát anh đi ra nhìn, lắc đầu rồi trở về phòng khò tiếp. Sáng giậy em nói anh nước dừa sắm cho em cái camera được không, anh tròn mắt nói:"Mới có paltalk mà nói nới 2 giờ sáng, bây giờ còn đòi camera nữa. " Em đổi thừa qua cho anh PhuDe liền, nói tại có vị huynh trưởng dạy cho vài chiêu technical support nên em phải làm cho xong.
Em Đậu Trắng

B Đ mến,
Đã hứa rồi em à, chiện wan trọng không thể bỏ được  Tongue. May mà có cái bonus là sẽ gặp được Út Lí lắc. Út LL à, cho chị Đ Đ xin  địa chỉ nha. Sẽ ráng mò tới thăm cô và gia đình em.
Back to top
« Last Edit: 21. Jul 2008 , 07:31 by Dau Do »  

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1212 - 21. Jul 2008 , 08:58

Quote:
B Đ mến,
Đã hứa rồi em à, chiện wan trọng không thể bỏ được  Tongue. May mà có cái bonus là sẽ gặp được Út Lí lắc. Út LL à, cho chị Đ Đ xin  địa chỉ nha. Sẽ ráng mò tới thăm cô và gia đình em.

Chị Đ Đ,

Em đã gởi đ/c & số phone của em vô email cho chị rồi đó. Em sẽ đợi anh chị đến để set up cái paltalk gì gì đó cho em đó nghe! Em cũng chị TN vậy đó, làm biếng đọc mấy cái đó lắm , cứ như là....vịt nghe sấm vậy !! hí hí... Cũng giống như chị đọc 3 cái chuyện về thuế má đó mà !!  Grin
Back to top
« Last Edit: 21. Jul 2008 , 08:59 by Thuc-Khanh »  

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #1213 - 21. Jul 2008 , 15:26

phuonghue wrote on 19. Jul 2008 , 02:57:
Mới sáng sớm bị anh phu_de lấy mất nụ cười rồi  Sad

........

PS. Nụ cười của anh phu_de đem về thiệt là êm ái đó  Grin Grin ( hông phải thả dê đâu à nhe  Grin Grin ) Thái Hiền hát bài này hay quá à  Cheesy

phuonghue wrote on 20. Jul 2008 , 04:12:
...

Những ý nghĩ rời

......

Thót ngôi sao nữa vừa rơi
Nhấp nhoai chính khách lên ngôi, về vườn
Nồng nàn trai gái yêu đương
Lạnh tanh hai kẻ ly hôn, đứng ngồi...

Thêm ngôi sao nữa rụng rồi
Hài bi hằn nét mặt người trớ trêu
Song hành nỗi ghét niềm yêu
Có trong hạnh ngộ quá nhiều cách xa
........

Trương Nam Hương

Một Hai

Cát Nhu

Một hai
hai một
một người

xa thì bảo nhớ
gần thì là
yêu

một hai
hai một
trớ trêu

cười
sau khi đọc
giận nhiều làm chi

có người
đứng giữa đường thi
vào trăm ngã ngách thầm thì
nhớ ai

Chào PhuongHue
nụ cười còn đây nè Cheesy
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #1214 - 21. Jul 2008 , 16:28

phuonghue wrote on 21. Jul 2008 , 04:19:
úi da , sáng nay thứ hai mà sao hông ai đi làm hết vậy cà ( PH đang đi làm đó nhe , baby ngủ rồi  Grin )

3 Du khách, 7 Thành viên
phuonghue, CoiChay, BichDinh, Thuc-Khanh, Dang My, tuyet_ngo, Dau Do

Điểm danh nè Phượng Tr , Hoài Ng, Timo ,bà chị...đâu rồi hè  Huh Huh

Em muốn hỏi bà chị nào đây????? giờ này  chị còn đang mơ đến ngày họp mặt ở cali trong giấc ngủ em à  Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 79 80 81 82 83 ... 99
Send Topic In ra