Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 36 37 38 39 40 ... 99
Send Topic In ra
Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5 (Read 70282 times)
timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5
Reply #555 - 30. May 2008 , 14:51

Hi PTr,

Nhờ bà điều cha dùm : mấy hôm nay cô bạn Hoài chung trường, chung lớp nhưng ko thân của bà đâu vắng ? Long Thể Bất An, Long Sàng Có Rệp ?  Huh hay sao sao rùi ?  Huh Huh

Tí Chảnh
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #556 - 30. May 2008 , 15:18

timo wrote on 30. May 2008 , 14:29:
Cũng may là tui khảnh ăn nên hổng có tên tui trong danh sách dòm ngó dĩa cơm trộn Đại Hàn OX  Huh Huhmà BBCN dọn riêng ( ganh tỵ ) cho bà , cứ nếu 0 tui lại có thim tên Tí Tham ( Ăn  ) nữa à  Cheesy Grin Nhưng nói siệt nhe, tên nào cũng đúng dí tui hết đó bà ui, cám ơn bà đã âu iếm gọi tui nà Tí Chanh Hỏi nhe, khi xướng lên ( tui muốn tránh chữ réo nghe hỏng được xuôi NHĨ  Tongue ) nhờ có dấu quyét sân đi lên ___/ nên nghe âm hưởng dzu dzương, êm ái lắm he he...

Tí Chảnh

Nếu mà cứ xài màu như dzị, sẽ có người thành Tí Đui... Roll Eyes Shocked Cool
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #557 - 30. May 2008 , 15:28

Phương Tần wrote on 30. May 2008 , 15:18:
Nếu mà cứ xài màu như dzị, sẽ có người thành Tí Đui... Roll Eyes Shocked Cool

Cheesy  Cheesy  Cheesy
Tí Tò Mò ơi à,
Cái màu dzàng này là màu...bò đá đó em à , chứ hỏng phải là màu hoàng hậu đâu nghen  Tongue  Tongue
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #558 - 30. May 2008 , 15:47

Quote:
Cheesy  Cheesy  Cheesy
Tí Tò Mò ơi à,
Cái màu dzàng này là màu...bò đá đó em à , chứ hỏng phải là màu hoàng hậu đâu nghen  Tongue  Tongue

Siệt ... siệt dzậy hở chị ( cà ... cà lăm... ), chít em rùi  Tongue , dị mờ em cứ tưởng bở định lấy làm ký hiệu hoá học Ch? Grin Grin Dị là " cốt khỉ lại hườn cốt khỉ " rồi chị ha, kẻo ko em sắp thành Tí Đui rồi, trãi chiếc chiếu, đeo kính đen ... MÒ mu rùa  Cool Cool Cool
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #559 - 30. May 2008 , 16:18

timo wrote on 30. May 2008 , 14:51:
Hi PTr,

Nhờ bà điều cha dùm : mấy hôm nay cô bạn Hoài chung trường, chung lớp nhưng ko thân của bà đâu vắng ? Long Thể Bất An, Long Sàng Có Rệp ?  Huh hay sao sao rùi ?  Huh Huh

Tí Chảnh

Sao mờ em có nhìu tên quá dzi "Mò"
Nào là "Tí Mò" Tí Chảnh " (có đồng nghĩa vơí "Tí xảnh xẹ " không hở ?? Huh Huh Cool Cool ) ruí gì nữa nè " Tí Chôm " "Tí Ba trợn " Uí giời ơi , làm sao mờ nhớ hết tên cuả em đây hở.
Mờ sao em muốn cho mắt chi bi "Mơ Huyền " hay sao mờ chọn cái màu gì mà nhìn vào là dội ra ngay lập tức vậy hở "Mò"
Chi TL
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #560 - 30. May 2008 , 19:20

Hi PTr,

Nhờ bà điều cha dùm : mấy hôm nay cô bạn Hoài chung trường, chung lớp nhưng ko thân của bà đâu vắng ? Long Thể Bất An, Long Sàng Có Rệp ?  Huh hay sao sao rùi ?  Huh Huh

Tí Chảnh

Tí CHẢNH ơi!

Tui đọc xong mấy chữ này của bà tui thành tí đui rồi

PTr
Back to top
« Last Edit: 30. May 2008 , 20:41 by Phuong_Tran »  

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #561 - 30. May 2008 , 20:26

Hi PTr,

Tí Chảnh

Tí Chảnh ơi.

Tui nè....ÚI DA sao dọc không dược  vậy Tí à. Tui deo mắt kính vào rùi cũng dọc không thông?

Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #562 - 30. May 2008 , 20:28

Tuyet Lan wrote on 30. May 2008 , 16:18:
Sao mờ em có nhìu tên quá dzi "Mò"
Nào là "Tí Mò" Tí Chảnh " (có đồng nghĩa vơí "Tí xảnh xẹ " không hở ?? Huh Huh Cool Cool ) ruí gì nữa nè " Tí Chôm " "Tí Ba trợn " Uí giời ơi , làm sao mờ nhớ hết tên cuả em đây hở.
Mờ sao em muốn cho mắt chi bi "Mơ Huyền " hay sao mờ chọn cái màu gì mà nhìn vào là dội ra ngay lập tức vậy hở "Mò"
Chi TL

Chị Cả à.

Giờ Tí Chảnh có thêm tên 1 mới nữa hả chị? Tí Xảnh Xẹ.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #563 - 31. May 2008 , 19:19

Í bữa nay là 31 tháng 5 là ngày PTr vô Diễn Đàn được đúng 1 năm nè Phương Tần , Phương Huệ được 1 năm 15 ngày , còn bà vô ngày nào hả Tuyết Ngô???  Grin Grin Cheesy Cheesy Cool Cool

PTr

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #564 - 01. Jun 2008 , 21:53

Mấy CN cung HG ơi !!!!! sao để nhà trống vắng hai ngày nay dzị??????  Ham ăn uống hàng quán quá chừng còn thêm lẩn thẩn với đường xưa lối cũ mãi như thế này thì coi chừng kẻ gian đập xập Cung đình đó nhan  Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #565 - 02. Jun 2008 , 01:04

anh_thu_Tran wrote on 01. Jun 2008 , 21:53:
 Mấy CN cung HG ơi !!!!! sao để nhà trống vắng hai ngày nay dzị??????  Ham ăn uống hàng quán quá chừng còn thêm lẩn thẩn với đường xưa lối cũ mãi như thế này thì coi chừng kẻ gian đập xập Cung đình đó nhan  Roll Eyes Roll Eyes

Có em giữ nhà mà Chị nhưng mà bởi vì rằng thì mà là...em mắc lo tám với Chị Đ My bên Quán Cóc về mấy cái chữ M lâu lâu chạy dìa nhà dòm chừng thấy vẫn còn cái...nóc nên yên chí lớn hỏng siu hỏng siu.... Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #566 - 02. Jun 2008 , 02:52

anh_thu_Tran wrote on 01. Jun 2008 , 21:53:
 Mấy CN cung HG ơi !!!!! sao để nhà trống vắng hai ngày nay dzị??????  Ham ăn uống hàng quán quá chừng còn thêm lẩn thẩn với đường xưa lối cũ mãi như thế này thì coi chừng kẻ gian đập xập Cung đình đó nhan  Roll Eyes Roll Eyes

Hello chị AT,

Chị AT hỏi chuyện gì sao chưa thấy nói ?

CC
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #567 - 02. Jun 2008 , 03:27

CoiChay wrote on 02. Jun 2008 , 02:52:
Hello chị AT,

Chị AT hỏi chuyện gì sao chưa thấy nói ?

CC

Chào cả nhà,
Út lớn khoanh tay chào cả nhà mới đi chơi về. Mệt quá ! hí hí 
Vắng nhà một tuần nên không biết câu chuêyn gì hết. Thầy hỏii chuye6.n gì thế hở chị AT?  Chị khoẻ không? Em thăm chị nha.
Út lớn
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #568 - 02. Jun 2008 , 04:01

BichDinh wrote on 02. Jun 2008 , 03:27:
Chào cả nhà,
Út lớn khoanh tay chào cả nhà mới đi chơi về. Mệt quá ! hí hí  
Vắng nhà một tuần nên không biết câu chuêyn gì hết. Thầy hỏii chuye6.n gì thế hở chị AT?  Chị khoẻ không? Em thăm chị nha.
Út lớn

Chị Đ Đ mừng Út Lớn đi chơi vừa về tới  Cool. Út cứ từ từ mà đọc ngược trở về trước nhé ! Vài hôm trước chị AT có hỏi nếu "thày" CC xuất thân từ trường Kiến Trúc thì chị xin hỏi "chiện riêng" trong tin nhắn. Chắc có lẽ vì vậy mà "thày" mới nhắc chị "hỏi đi, hỏi đi" đó mà  Smiley

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #569 - 02. Jun 2008 , 04:18

Quote:
Chị Đ Đ mừng Út Lớn đi chơi vừa về tới  Cool. Út cứ từ từ mà đọc ngược trở về trước nhé ! Vài hôm trước chị AT có hỏi nếu "thày" CC xuất thân từ trường Kiến Trúc thì chị xin hỏi "chiện riêng" trong tin nhắn. Chắc có lẽ vì vậy mà "thày" mới nhắc chị "hỏi đi, hỏi đi" đó mà  Smiley

Hí hí chị ơi, em đi chơi mà nhớ nhà tức cười ghê, như nhớ... thuốc lào (các cụ ngày xưa hay nói thế ).
Trường Kiến Trúc là School of Architecture hở chị? Hay quá nhỉ? Vậy thì sao Thầy không kể luôn đi mà phải đợi chị AT hỏi mới trả lời ạ? Chắc là có chuyện ly kỳ cho mấy chị em mình nghe rồi. Em nhớ trường mình ngày xưa đâu có gần trường nào Kiến Trúc đâu, vậy là Thầy lái xe đi cũng hơi xa mới đến trường mình được chị nhỉ.
Út lớn
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 36 37 38 39 40 ... 99
Send Topic In ra