Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 37 38 39 40 41 ... 99
Send Topic In ra
Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5 (Read 70319 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5
Reply #570 - 02. Jun 2008 , 04:26

BichDinh wrote on 02. Jun 2008 , 04:18:
Hí hí chị ơi, em đi chơi mà nhớ nhà tức cười ghê, như nhớ... thuốc lào (các cụ ngày xưa hay nói thế ).
Trường Kiến Trúc là School of Architecture hở chị? Hay quá nhỉ? Vậy thì sao Thầy không kể luôn đi mà phải đợi chị AT hỏi mới trả lời ạ? Chắc là có chuyện ly kỳ cho mấy chị em mình nghe rồi. Em nhớ trường mình ngày xưa đâu có gần trường nào Kiến Trúc đâu, vậy là Thầy lái xe đi cũng hơi xa mới đến trường mình được chị nhỉ.
Út lớn

Em ạ, chị nghĩ phen này chúng mình hụt cơ hội để ngóng chuyện rùi  Roll Eyes, không thấy chị bỏ cái "chiện riêng" trong cái này " " siu  Grin  Grin, e rằng chị AT của mình có 1 secret admirer nào bên Kiến trúc chăng?? Ố ồ thôi chị phải chạy cho lẹ kẻo chị AT khua chổi lông gà  Grin  Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #571 - 02. Jun 2008 , 14:14

BichDinh wrote on 02. Jun 2008 , 03:27:
Chào cả nhà,
Út lớn khoanh tay chào cả nhà mới đi chơi về. Mệt quá ! hí hí  
Vắng nhà một tuần nên không biết câu chuêyn gì hết. Thầy hỏii chuye6.n gì thế hở chị AT?  Chị khoẻ không? Em thăm chị nha.
Út lớn

Chào Út Lớn đi chơi mới dìa

mặt mày mồm miệng mí mở mong mỏng (mới chôm của Chị Đ Đ bên Thành Viên Mới )

Chị lúc này "mở miệng miệt mài một miếng mờ mờ mỏi miệng mòng mòng mệt ( xỉu ) "

Hahhahha Chị Đậu ơi em ngừng nói chữ em mờ không được , chít rùi....

Út , em chạy qua Quán Cóc thì rõ sự tình nhé

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #572 - 02. Jun 2008 , 18:58

Ủa sao mấy hôm nay chị Đ Đ không nghe tiếng của CN P Huệ cà??? P Huệ ơi có khoẻ không mà không thấy vào trường vậy!! Hay là tới phiên em bận đây, chừng nào thì đi gặp B Đ và T Lan nữa vậy?
Back to top
« Last Edit: 02. Jun 2008 , 19:12 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #573 - 02. Jun 2008 , 19:13

Phuong_Tran wrote on 02. Jun 2008 , 14:14:
Chào Út Lớn đi chơi mới dìa

mặt mày mồm miệng mí mở mong mỏng (mới chôm của Chị Đ Đ bên Thành Viên Mới )

Chị lúc này "mở miệng miệt mài một miếng mờ mờ mỏi miệng mòng mòng mệt ( xỉu ) "

Hahhahha Chị Đậu ơi em ngừng nói chữ [b]em mờ không được , chít rùi....[/b]

Út , em chạy qua Quán Cóc thì rõ sự tình nhé

PTr

Ê! Của nhà nào thì để yên nhà đó, sao bà chôm dzìa đây dzị?!!
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #574 - 02. Jun 2008 , 19:18

Phương Tần wrote on 02. Jun 2008 , 19:13:
Ê! Của nhà nào thì để yên nhà đó, sao bà chôm dzìa đây dzị?!!

tui bị méo mó nghề nghiệp chút mà  Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #575 - 02. Jun 2008 , 23:37

Quote:
Em ạ, chị nghĩ phen này chúng mình hụt cơ hội để ngóng chuyện rùi  Roll Eyes, không thấy chị bỏ cái "chiện riêng" trong cái này " " siu  Grin  Grin, e rằng chị AT của mình có 1 secret admirer nào bên Kiến trúc chăng?? Ố ồ thôi chị phải chạy cho lẹ kẻo chị AT khua chổi lông gà  Grin  Grin

Hello chị AT,

Mấy ngày nay tôi ngóng tin chị AT ! Từ mục hàng rong, đến cung HG và tuốt cho đến chỗ Nhắn Tin mà vẫn không thấy !

Tôi tuy học kiến trúc chỉ có một năm nhưng quen biết khá nhiều nhân sự ở đây dù có người học trên lớp hay sau đó. Để cho mấy cô em nho nhỏ không được biết chuyên, xin chị lấy nick name là Người Bí Mật trong mục Nhắn Tin thì tôi sẽ biết mà trả lời.

Thân mến,
CC
Grin
Back to top

IP Logged

Sao_Mai
Senior Member

Reply #576 - 03. Jun 2008 , 00:59

BichDinh wrote on 02. Jun 2008 , 03:27:
Chào cả nhà,
Út lớn khoanh tay chào cả nhà mới đi chơi về. Mệt quá ! hí hí  
Vắng nhà một tuần nên không biết câu chuêyn gì hết. Thầy hỏii chuye6.n gì thế hở chị AT?  Chị khoẻ không? Em thăm chị nha.
Út lớn

Em Út Ráng mừng chị Út lớn mới dzìa nhà a  Cheesy
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #577 - 03. Jun 2008 , 02:28

Sao_Mai wrote on 03. Jun 2008 , 00:59:
Em Út Ráng mừng chị Út lớn mới dzìa nhà a  Cheesy

Út Ráng ơi, hai mẹ con khoẻ không? Gửi lời thăm cháu nha.
Quý mến,
Út lớn
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #578 - 03. Jun 2008 , 02:30

CoiChay wrote on 02. Jun 2008 , 23:37:
Hello chị AT,

Mấy ngày nay tôi ngóng tin chị AT ! Từ mục hàng rong, đến cung HG và tuốt cho đến chỗ Nhắn Tin mà vẫn không thấy !

Tôi tuy học kiến trúc chỉ có một năm nhưng quen biết khá nhiều nhân sự ở đây dù có người học trên lớp hay sau đó. Để cho mấy cô em nho nhỏ không được biết chuyên, xin chị lấy nick name là Người Bí Mật trong mục Nhắn Tin thì tôi sẽ biết mà trả lời.

Thân mến,
CC
Grin 

Hí hí vui thiệt. Bây giờ mấy chị em út cứ theo chân Người Bí Mật là xong hở thầy? Út lớn thăm thầy nha, hiện giờ thầy đang ở đâu? Quán phở chắc vẫn còn cửa đóng then cài ạ?
Kính mến,
Út lớn
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #579 - 03. Jun 2008 , 04:15

BichDinh wrote on 03. Jun 2008 , 02:30:
Hí hí vui thiệt. Bây giờ mấy chị em út cứ theo chân Người Bí Mật là xong hở thầy? Út lớn thăm thầy nha, hiện giờ thầy đang ở đâu? Quán phở chắc vẫn còn cửa đóng then cài ạ?
Kính mến,
Út lớn

Hello cô Út Lớn,

Quán phở ở Bouira đã đóng. Đang dự định mở lại quán ở Thủ đo nhưng lần này ôi sao mà ngần ngại. Chỉ vì lẽ đi lang bang o mấy quán hàng rong coi bộ thích thú hơn. Đủ món, chỉ việc thưởng thức chứ không còn phải mất công chăm lo . Chỉ tiếc cái vụ làm thơ Phở không biết có thể gởi gấm nơi đâu ?!

Thân mến,
CC
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #580 - 03. Jun 2008 , 07:33

CoiChay wrote on 02. Jun 2008 , 23:37:
Hello chị AT,

Thân mến,
CC
Grin  

Grin Grin Grin
Hihihi, Thầy đang muốn trả mấy con lươn cho chị AT, chị đi đâu là Thầy theo tới đó...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #581 - 03. Jun 2008 , 07:37

Quote:

Ủa sao mấy hôm nay chị Đ Đ không nghe tiếng của CN P Huệ cà??? P Huệ ơi có khoẻ không mà không thấy vào trường vậy!! Hay là tới phiên em bận đây, chừng nào thì đi gặp B Đ và T Lan nữa vậy?

Hèn chi mấy bữa nay dzìa nhà thấy bụi bặm, lá rơi đầy sân, vì hổng có ai quét nhà...

Với lại, có một kiếp trai đang bị cột, theo luật thì người nào cột chặt quá thì người đó gỡ... Cool Cool Cool
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #582 - 03. Jun 2008 , 07:57

Phương Tần wrote on 03. Jun 2008 , 07:37:
Hèn chi mấy bữa nay dzìa nhà thấy bụi bặm, lá rơi đầy sân, vì hổng có ai quét nhà...

Với lại, có một kiếp trai đang bị cột, theo luật thì người nào cột chặt quá thì người đó gỡ... Cool Cool Cool

Hello cô PT,

Chuyện mấy con lươn tôi có nhờ hồi cô đem bò về tôi có gởi theo để cô nuôi giùm rồi mà !  Grin

Chuyện kiếp trai , của cô tôi đọc mà không hiểu rõ như tuồng cô viết mật ngữ .  Bây giò thì cô gỡ cái mật ngữ trước rồi người khác mới bàn góp được !  Grin

CC

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #583 - 03. Jun 2008 , 11:28

Quote:
Em ạ, chị nghĩ phen này chúng mình hụt cơ hội để ngóng chuyện rùi  Roll Eyes, không thấy chị bỏ cái "chiện riêng" trong cái này " " siu  Grin  Grin, e rằng chị AT của mình có 1 secret admirer nào bên Kiến trúc chăng?? Ố ồ thôi chị phải chạy cho lẹ kẻo chị AT khua chổi lông gà  Grin  Grin

Mấy cô em hóng chuyện ơi à.......chị phải nói có chiện riêng thì mới có ngừ khai thực chứ há  Tongue Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #584 - 03. Jun 2008 , 14:10

anh_thu_Tran wrote on 03. Jun 2008 , 11:28:
  Mấy cô em hóng chuyện ơi à.......chị phải nói có chiện riêng thì mới có ngừ khai thực chứ há  Tongue Tongue Tongue

he he  thì ra vậy  Cheesy Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 37 38 39 40 41 ... 99
Send Topic In ra