Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 45 46 47 48 49 ... 99
Send Topic In ra
Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5 (Read 70408 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5
Reply #690 - 09. Jun 2008 , 14:50

phuonghue wrote on 09. Jun 2008 , 14:45:
Grin Grin Grin Hi hi vui quá chị Anh Thư ơi , còn nhiều nhân vật nữa dù là không tới HGNX chơi nhưng tụi em cứ len lén qua nhà người ta mà không lên tiếng đó  Roll Eyes. Bi giờ mình có hình của ai cũng đem ra tham dự cuộc thi người mẫu luôn đi chị há , để mai mốt nếu ai muốn biết mặt ai thì cứ vô đây coi  Grin Grin

Có lý lắm đó em à.Mình cứ tập trung tất cả các nhân vật ra vào diễn đàn của LVD vào đây là điềm rất tốt lành vì lỡ có gặp ngoài đường đánh nhau bê?đầu rồi mới biết thì nguy to ha.
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #691 - 09. Jun 2008 , 15:00

anh_thu_Tran wrote on 09. Jun 2008 , 14:14:
...

Nhà thơ Khiếu Long là người mặc áo xanh số một bên phải

Chị AT ơi, sao chị lại được bó hoa thế ạ? Tại vì chị đẹp hở chị? Anh mặc áo xanh là ông anh Đậu Đen của mấy chị em nhà họ Đậu đó hở chị? Chắc áo xanh của Anh nặng đầy Thơ xanh. hí hí..
Út lạc đà
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #692 - 09. Jun 2008 , 15:06

không thể thiếu cô Ngọc Mai của chúng ta ha
]...
Back to top
« Last Edit: 09. Jun 2008 , 15:12 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #693 - 09. Jun 2008 , 15:07

Hôm nay đồ ăn có nhiều quá nên PH khỏi phải nấu  Grin Grin Thôi để PH dọn trái cây tráng miệng nè , xẽ mấy trái mít mệt wá hà , mủ dính đầy tay hết  Angry Angry

...

...
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #694 - 09. Jun 2008 , 15:08

anh_thu_Tran wrote on 09. Jun 2008 , 14:50:
Có lý lắm đó em à.Mình cứ tập trung tất cả các nhân vật ra vào diễn đàn của LVD vào đây là điềm rất tốt lành vì lỡ có gặp ngoài đường đánh nhau bê?đầu rồi mới biết thì nguy to ha.

Thưa chị AT, còn thêm hình nữa đây ạ, hình anh rể Tài Tử Đằng của các út nhà này đó ạ:

...
Anh rể Đằng chụp chung với bác Nhân
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #695 - 09. Jun 2008 , 15:10

BichDinh wrote on 09. Jun 2008 , 15:00:
Chị AT ơi, sao chị lại được bó hoa thế ạ? Tại vì chị đẹp hở chị? Anh mặc áo xanh là ông anh Đậu Đen của mấy chị em nhà họ Đậu đó hở chị? Chắc áo xanh của Anh nặng đầy Thơ xanh. hí hí..
Út lạc đà

Em à ,đây là lần đầu tiên chị được diện kiến anh Đậu Đen của em đó.Anh này điệu lắm cơ ,ngoài bó hoa ra chị còn được anh ấy tặng cho một món quà thủy tinh đẹp lắm ,rất tiếc là chị không chụp hình nó.Hình này có lẽ cũng cách đây 4 năm rồi.
   Chị còn có cả hình của chị KH nữa cơ ,nhưng kho hình của tụi chị trong này co người đục khoet mất rồi nen chị không có để mà khoe các em....hic...hic..
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #696 - 09. Jun 2008 , 15:13

anh_thu_Tran wrote on 09. Jun 2008 , 15:10:
  Em à ,đây là lần đầu tiên chị được diện kiến anh Đậu Đen của em đó.Anh này điệu lắm cơ ,ngoài bó hoa ra chị còn được anh ấy tặng cho một món quà thủy tinh đẹp lắm ,rất tiếc là chị không chụp hình nó.Hình này có lẽ cũng cách đây 4 năm rồi.
  Chị còn có cả hình của chị KH nữa cơ ,nhưng kho hình của tụi chị trong này co người đục khoet mất rồi nen chị không có để mà khoe các em....hic...hic..

Đúng rồi Chị ơi , lúc em đi tìm hình thấy nhà bị đục khoét tùm lum hết  Angry Angry  Em mời Chị ăn mít nè , chị có biết là mít trị bịnh tê thấp không?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #697 - 09. Jun 2008 , 15:14

BichDinh wrote on 09. Jun 2008 , 15:08:
Thưa chị AT, còn thêm hình nữa đây ạ, hình anh rể Tài Tử Đằng của các út nhà này đó ạ:

...

Chắc anh rê/ Đằng của em miệng cũng thoa mỡ hay sao Tongue Tongue Tongue mà được bác Nhân ưu ái đặc biệt thế nhỉ   Huh Huh Huh
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #698 - 09. Jun 2008 , 15:15

BichDinh wrote on 09. Jun 2008 , 15:08:

...

Út Lớn à ,
Anh rễ này đâu có mắc mớ gì đến HGNX của mình đâu mà em nghe lời xúi dại đem dìa đây dậy , ốt dột quá đi  Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #699 - 09. Jun 2008 , 15:16

anh_thu_Tran wrote on 09. Jun 2008 , 15:14:
  Chắc anh rê/ Đằng của em miệng cũng thoa mỡ hay sao Tongue Tongue Tongue mà được bác Nhân ưu ái đặc biệt thế nhỉ   Huh Huh Huh

Hi hi , chắc dậy đó Chị ơi  Grin Grin Mơi mốt Chị gặp nhớ ra tay chừng chị nhe  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #700 - 09. Jun 2008 , 15:24

phuonghue wrote on 09. Jun 2008 , 15:15:
Út Lớn à ,
Anh rễ này đâu có mắc mớ gì đến HGNX của mình đâu mà em nghe lời xúi dại đem dìa đây dậy , ốt dột quá đi  Tongue Tongue

Ủa, đem về điểm danh mà chị? Ốt dột là sao ạ? Là dại dột hở chị? Hay là con bú dù tiếng gọi miền bắc? Uhmm ngộ quá, em chưa hiểu rõ.
Út Ngố
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #701 - 09. Jun 2008 , 15:29

BichDinh wrote on 09. Jun 2008 , 15:24:
Ủa, đem về điểm danh mà chị? Ốt dột là sao ạ? Là dại dột hở chị? Hay là con bú dù tiếng gọi miền bắc? Uhmm ngộ quá, em chưa hiểu rõ.
Út Ngố

Ốt dột là mắc cở đó em à  Grin
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #702 - 09. Jun 2008 , 15:30

phuonghue wrote on 09. Jun 2008 , 15:16:
Hi hi , chắc dậy đó Chị ơi  Grin Grin Mơi mốt Chị gặp nhớ ra tay chừng chị nhe  Grin Grin Grin

Chắc vậy quá ha  Grin dù sao cũng oai là Đại sư tỉ lận mà  Tongue
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #703 - 09. Jun 2008 , 15:32

BichDinh wrote on 09. Jun 2008 , 15:24:
Út Ngố

Út Giả Ngố à ,
Ốt dột là dị òm đó  Grin Grin Con bú dù là con gì vậy? Chị nghe nói hoài cũng théc méc mà không biết hỏi ai  Grin Grin anh rễ là người dưng đâu có ai điểm danh làm gì chớ , còn anh Nước Dừa đâu sao không điểm danh luôn đi nà  Grin À đúng rồi , chị AT ơi , phải phụ B Đ năn nỉ anh Nước Dừa cho đi Cali đó. Hôm bữa em rủ thì anh Nước Dừa cứ ởm ờ Để B Đ đi đại diện em mà ,B Đ muốn chị mét chiện cái gối ôm không nà  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #704 - 09. Jun 2008 , 15:35

phuonghue wrote on 09. Jun 2008 , 15:15:
Út Lớn à ,
Anh rễ này đâu có mắc mớ gì đến HGNX của mình đâu mà em nghe lời xúi dại đem dìa đây dậy , ốt dột quá đi  Tongue Tongue

Chị PH ơi, chị TN đang chờ chị gọi phone đó, chị gọi ngay đi nha. Chị TN gọi chị mà không ai nhấc máy lên. Gọi ở office nha chị.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 45 46 47 48 49 ... 99
Send Topic In ra