Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 59 60 61 62 63 ... 99
Send Topic In ra
Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5 (Read 70654 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re:  Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5
Reply #900 - 01. Jul 2008 , 13:36

phuonghue wrote on 01. Jul 2008 , 08:51:
Phượng ơi ,
Thêm 1 bài thơ dài cả cây số nữa nè , từ từ đọc nhe Grin Grin U Chẻ lúc này hông thèm dìa nhà đọc thơ nữa , bỏ rơi mình rồi , Thầy cũng bỏ rơi mình , anh Hai cũng bỏ rơi mình  Embarrassed Embarrassed, bớ HACT , điểm danh nè  Grin Grin Grin (hông lẽ HACT cũng bỏ rơi mình luôn  Huh Huh Embarrassed )

Huệ CN Ơi ,
Đừng nói vậy tội lắm em ơi  Undecided U Chẻ mê thơ như điếu đổ , chưa kể là còn ái mộ mấy cô em quá chừng, làmn sao có thể bỏ rơi được  Wink

Phương Tần wrote on 01. Jul 2008 , 09:38:
Cry Cry Cry Cry Cry
-U Chẻ chạy dzô nói chiện với bạn thân thôi à, hổng thèm dòm ngó đến những đứa em bị từ chối 1 chút híu...

-Thầy thì "một đi không trở lại", "ôm (con bò ) cầm (tô phở ) sang thuyền khác" rùi...
-Hoàng tử Chằng thì tối ngày ra Hồ Sen đứng chứ hổng chịu dzìa nhà (nhớ ai chăng?!! )
-HACT bị Út bó-đì-gạt đòi buồng chuối nên cũng...mất tiu luôn
-anh Hai thấy hổng có gì nhậu nên đâu thèm tới...
-anh Đỗ Quân thì chắc là chưa kịp làm CD mới, sợ bị...đòi nợ... Wink
còn ai nữa hông?!!
Hichic...buồn (Grin Grin Grin ) quá

Khổ ghê, mắt không có kính, tay không đánh máy được đó Tần CN à  Undecided My ham đi chơi quên cả  cổ tay đau, sợ gửi hành lý chờ lâu nên xách theo lên máy bay.... Bi giờ đi về hơn 1 tuần cái cổ tay mới đỡ đỡ chút thôi  Cry
Hôm nay đọc Tần CN than mới hay khúc nôi, chứ My cứ yên chí ỷ  y  nhà cửa vẫn đông vui  Tongue

anh_thu_Tran wrote on 01. Jul 2008 , 11:21:
  Em à ,đừng nói dzậy tội cho nàng Mỹ điệu nhà ta.Em không thấy là hai mẹ con Mỹ Tú mê đá banh và là fan của đội Đức......bây giờ đội này thua nên nàng ta vẫn còn ngồi ôm hộp Kleenex cho đến mắt đau luôn không vào đọc và viết nữa đó   Tongue; Tongue Tongue  D Grin Grin còn thêm cái tay vì xách vali đi thăm bạn thân quà cáp nặng quá....do đó cũng đau tay không đánh máy và post hình tiếp được nữa........Thôi thì chị chỉ giúp giải oan cho Mỹ điệu được bấy nhiu thôi...chờ xem khi nào nàng hắt xì thật nhiều để vào tự trả lời ha.

Chị ơi, em hắt xì văng cả cái mũi luôn rồi nè  Grin
Cám ơn chị thương xót giải oan cho em Mỹ Điệu của chị ( điệu hồi nào đâu nà Shocked Grin
Phút chót Tú mới biết theo luật là cháu Tú không phải thi môn Physics 12 của tỉnh bang vì Tú là học sinh lớp 11 , không phải năm ra trường high school nên chỉ lấy điểm thi trong trường là đủ rồi. Thế là 2 mẹ con  vội vàng mua vé phút chót vớt vát được 1 ngày chủ nhật rồi phải về ngay nhưng cũng đủ vui nhyớ đời chị ơi  Cheesy
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re:
Reply #901 - 01. Jul 2008 , 14:09

Quote:
P à, để chị Đ Đ thông dịch cho em nghe cái diễn đàn nó đang thủ thỉ với em như vầy nè:
"Bà P ơi, tui đang bịnh muốn chit đây  mà chưa ai tìm căn bịnh của tui . Bà đi từ từ đợi tui mí , bà muốn tui hủy cái bài thứ 2 thì tui hủy rùi, chỉ tại bà láu táu cứ bấm bấm con chuột của bà ,  thành ra tui phải cho bà biết là “bà không thể hủy bài này đựoc “ bởi vì tui mà hủy 1 cái nữa là thành xóa cái bài của người khác đó ."

Hi hi công nhận chị " dịch " hay thiệt đó , Chị ơi nhưng em đang bực mình cái CP nhà em quá , nó " kỳ" lắm , hay là bị trục trặc chung? nó cứ hiện ra có nửa trang làm em chẳng xem hay post bài gì được rất mất thời gian , nên cứ thỉnh thoảng chị và P Huệ đang chí choé em mà em phải đứng bên ngoài ngậm tăm , tức không???? Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Hoa  Gấm Ngày  Xưa  5
Reply #902 - 01. Jul 2008 , 14:16

Quote:
Hic hic dzị là tụi mình là con bà sơ hả, nhà nghèo mà còn học dở nên đã không được đi nghỉ hè mà còn phải vào trường mần...công tác  Tongue Tongue.
TL à, mau mau đổ nước..ngọt dùm đi, và cho thêm vài gói xôi cho tủi thân nè  Sad  Sad

Chi Đ Đ uiChi mần ơn ghé sang quán buồn hiu nhé. Em có sẵn "cau trầu " (buốn quá nó "lẫn" ...."  ý lộn "nước ngọt, xôi chè , đủ thứ, mơì chị ghé chơi. Nếu thấy em ngủ gục, thì đánh thức dzậy chi nhé. Hic Hic Hic...
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #903 - 01. Jul 2008 , 14:26

phuonghue wrote on 01. Jul 2008 , 11:57:
Úi da , nghe chị AT giải thích em mới thấy U Chẻ thiệt là tội đó nha ,  còn ai đáng được giải oan nữa hông chị hè  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

Huệ ui
còn chị TL. Cứ chạy ra chạy vào giao hàng cho quán, rùi 1 mình lẻ loi bén quán , Hic Hic.
Ôi ta buồn ta chả biết đi đâu???  Thôi chắc bắt chước cô em Tí Lanh chanh 
Ôi ta buồn ta đi.....ta bà thế giới.
TL
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re:
Reply #904 - 01. Jul 2008 , 14:54

Phuong_Tran wrote on 01. Jul 2008 , 14:09:
Hi hi công nhận chị " dịch " hay thiệt đó , Chị ơi nhưng em đang bực mình cái CP nhà em quá , nó " kỳ" lắm , hay là bị trục trặc chung? nó cứ hiện ra có nửa trang làm em chẳng xem hay post bài gì được rất mất thời gian , nên cứ thỉnh thoảng chị và P Huệ đang chí choé em mà em phải đứng bên ngoài ngậm tăm , tức không???? Grin Grin

PTr

P à, đừng có bực cái "CP" của em nữa, Đ Đ nghĩ nó vô tội, sáng nay có lúc diễn đàn chạy ro ro, có lúc nó si nghĩ hoài hoài mắc nóng ruột, mỗi lần bị "đứng" là chị Đ Đ tắt internet cho nó phẻ , tại vì đợi 1 hồi sẽ nổi quạu. Chị Đ Đ nghĩ mấy cha nội technical của chủ đất đang mần cái giống gì đó  Angry  Angry. Mình đợi vài ngày xem sao, hoặc là mình...trả đất cho nó hả  Undecided  Undecided

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #905 - 01. Jul 2008 , 14:54

Tuyet Lan wrote on 01. Jul 2008 , 14:26:
Huệ ui
còn chị TL. Cứ chạy ra chạy vào giao hàng cho quán, rùi 1 mình lẻ loi bén quán , Hic Hic.
Ôi ta buồn ta chả biết đi đâu???  Thôi chắc bắt chước cô em Tí Lanh chanh  
TL

Chi. oi em o day ne` , bay gio thi` lai khong bo dau tieng Viet nua day , chi ra'ng doc nhe'

Chi. muon di ta ba` the gioi thi` di 1 mi`nh em khong di nua dau ihihiihih

PTr

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #906 - 01. Jul 2008 , 14:58

Huệ ui
TL

TL có biết cái "cỏi ta bà" nó ở đâu không mà đòi đi...ta bà hế giới vậy?? Đừng đừng nghen  Grin  Grin.
Để đó lúc không "bị kẹt" thì Đ Đ ghé quán ăn chè ( chời ơi đã đai ết mà cứ đòi ăn chè hoài hà  Grin)
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #907 - 01. Jul 2008 , 17:12

Quote:
TL có biết cái "cỏi ta bà" nó ở đâu không mà đòi đi...ta bà hế giới vậy?? Đừng đừng nghen  Grin  Grin.
Để đó lúc không "bị kẹt" thì Đ Đ ghé quán ăn chè ( chời ơi đã đai ết mà cứ đòi ăn chè hoài hà  Grin)

Cũng may là chỉ có mấy chị em mình đòi đi ăn chè chứ mà mấy ông cũng đòi nữa thì phải biết  Tongue
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #908 - 01. Jul 2008 , 17:52

anh_thu_Tran wrote on 01. Jul 2008 , 17:12:
   Cũng may là chỉ có mấy chị em mình đòi đi ăn chè chứ mà
mấy ông cũng đòi nữa thì phải biết
Tongue

Không sao đâu là không sao đâu mấy Sư Tỷ ui. Ý dza. Tưởng tượng mấy "anh" thích ăn chè.
Back to top

IP Logged

thanhan
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #909 - 01. Jul 2008 , 17:53

phuonghue wrote on 01. Jul 2008 , 08:51:
Phượng ơi ,
Thêm 1 bài thơ dài cả cây số nữa nè , từ từ đọc nhe Grin Grin U Chẻ lúc này hông thèm dìa nhà đọc thơ nữa , bỏ rơi mình rồi , Thầy cũng bỏ rơi mình , anh Hai cũng bỏ rơi mình  Embarrassed Embarrassed, bớ HACT , điểm danh nè  Grin Grin Grin (hông lẽ HACT cũng bỏ rơi mình luôn  Huh Huh Embarrassed )

Tối nay nuốt cơm mà bị mắc cổ như gà mắc dây thung hóa ra lại có người cần quét nhà, rữa chén  Roll Eyes. Đại ca Hữu Tài, anh trốn nơi nào thì mau dìa phụ một tay nhé, kẻo mình lại bị mang tiếng ác là "bỏ rơi" thiên hạ . Lại còn bớ với bè nữa kìa  Roll Eyes Roll Eyes.
Còn cái "người kia" thì cứ đem cái cô xí muội vừa mặn vừa chua ra dọa, đọc lại mới thấy cô em tuy còn trẻ nhưng đôi mắt mơ huyền đã m huyền mờ rồi  Roll Eyes Roll Eyes. Người ta vớt cái buồng chuối mang số 35+1 mà lại la toáng là có tên em là thế nào   Undecided  Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #910 - 01. Jul 2008 , 18:06

Quote:
Khổ ghê, mắt không có kính, tay không đánh máy được đó Tần CN à  Undecided My ham đi chơi quên cả  cổ tay đau, sợ gửi hành lý chờ lâu nên xách theo lên máy bay.... Bi giờ đi về hơn 1 tuần cái cổ tay mới đỡ đỡ chút thôi  Cry

Tội nghiệp chưa...Mỹ không biết mấy hôm nay T phải băng cái cổ tay lại để bấm chuột đó... Sad

Quote:
Hôm nay đọc Tần CN than mới hay khúc nôi, chứ My cứ yên chí ỷ  y  nhà cửa vẫn đông vui  Tongue

Chị Đậu Đỏ có nói: Triệu người quen, có mấy người thân kìa... Wink Cheesy Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #911 - 01. Jul 2008 , 18:14

thanhan wrote on 01. Jul 2008 , 17:53:
...Người ta vớt cái buồng chuối mang số
35
+1 mà lại la toáng là có tên em là thế nào   Undecided  Roll Eyes

Ui da! Vớt buồng chuối mà cũng có ý đồ quá ha!!!
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #912 - 02. Jul 2008 , 01:56

Ui Da! Hổm nay mới thấy Thầy xuất hiện trên chốn giang hồ, hổng biết có ghé nhà không nhưng cũng lật đật chạy vào chào Thầy một tiếng  Smiley Cheesy Grin

Phượng à! Nắm áo Thầy lại kịp không?!!

Thầy dzìa ta chẳng cho dzìa
Ta nắm vạt áo, ta...đòi tiền mau lên...
Grin Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 02. Jul 2008 , 02:00 by Phương Tần »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #913 - 02. Jul 2008 , 10:59

Quote:
Huệ CN Ơi ,
Đừng nói vậy tội lắm em ơi  Undecided U Chẻ mê thơ như điếu đổ , chưa kể là còn ái mộ mấy cô em quá chừng, làmn sao có thể bỏ rơi được  Wink

Hi hi , thường ngày hông ai về , khi nào cũng chờ còm ròm với điểm danh mới về mà hông lẽ ngày nào em cũng phải còm ròm hết sao U Chẻ ơi ( nhỏng nhẻo  Roll Eyes) Mấy Út đi nghỉ Hè hết chơn rồi chắc , nhớ Út Lớn quá hà  Sad Còn Út Lắc đi dìa im re hông thấy quà cáp hình ảnh gì hết , qua OC là đồ ăn nhiều lắm đó  Smiley
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #914 - 02. Jul 2008 , 11:02

Huệ ui
TL

Chị TL ui,
Chị thì làm sao có tội được  Roll Eyes ngày nào cũng buôn bán tảo tần hết mà  Smiley Mai mốt chắc mình phải lên hỏi tội Tí lanh chanh mới được  Angry
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 59 60 61 62 63 ... 99
Send Topic In ra