Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - THƠ ĐỖ HỮU TÀI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 18 19 20 21 22 ... 257
Send Topic In ra
THƠ ĐỖ HỮU TÀI (Read 196763 times)
thubeo
Gold Member

thuxưa

Re: THƠ ĐỖ HỮU TÀI
Reply #285 - 12. Mar 2009 , 20:59

DOHUUTAI wrote on 12. Mar 2009 , 07:03:
HAHAHAAAAAA...Cười bự cái đã , níu có ai dzô TB kiu họ cười típ...Tài tui hổng lấy tiền ' cò '' đâu  thumbup. Chiện này dễ ý kiến mà TB...kiu tên du đãng gắng gượng sống , rùi tái diễn vỡ tuồng của kẻ chán đời , ai uống xong ly gụ , thì hát '' lại 1 người nữa giống như tui...'' rùi hẵn chít...HAHAHAAAAAAA..Chúc Mừng TB có nhiều khách tới sửa đồ nha  Drinkinj May xong TB nhớ kím thim chiện cho Tài tui  laugh12 Grin dancing

TB chào Tai tui  chiện dzui này chắc Tài tui phải cừ miếng vĩ đại quá TB đọc cho kép dzà nghe kép dzà cừ quá cỡ thợ mộc luộn.Quên nữa  thanks.gif Tài tui đã chúc hên , hôm này có đồ nhiều phải mang dzìa nhà mần cho kịp  ngày mai giao khách nên phia lắc phia lơ mới dzìa trường được chúc Tài tui dzui ơi là dzui ,TB đi xóm chiếu nhen.Bái bai
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #286 - 12. Mar 2009 , 21:10

Ủa qua trang mới rồi để thiêm 1 chuyện nữa nè cho Tài tui cừ qua tuần sau luôn  laugh12  rollingonthefloor  party11  laugh12  dancing
Drinkinj dzô 1 cái rồi cừ tiếp HAHAHA HA đã chưa  Drinkinj

* Chuyện vui: Bóp và Ví
Cô gái bán bóp rao như sau:
“Bóp đi, bóp đi, bóp trên 5 ngàn, bóp dưới 7 ngàn, bóp bên trái và bóp bên phải cùng giá 6 ngàn, bóp da 7 ngàn, bóp lông 13 ngàn, bóp ngoài 3 ngàn, bóp trong 8 ngàn, bóp đi bóp đi...”
Thấy vậy, một thanh niên hỏi:
“Ủa bóp ở đâu là rẻ nhất?”
Cô gái bán hàng trả lời:
“Bóp em là rẻ nhất rồi! Bóp đi, bóp đi!”
Back to top

...

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #287 - 13. Mar 2009 , 05:42

thubeo wrote on 12. Mar 2009 , 21:10:
Ủa qua trang mới rồi để thiêm 1 chuyện nữa nè cho Tài tui cừ qua tuần sau luôn  laugh12  rollingonthefloor  party11  laugh12  dancing
Drinkinj dzô 1 cái rồi cừ tiếp HAHAHA HA đã chưa  Drinkinj

* Chuyện vui: Bóp và Ví
Cô gái bán bóp rao như sau:
“Bóp đi, bóp đi, bóp trên 5 ngàn, bóp dưới 7 ngàn, bóp bên trái và bóp bên phải cùng giá 6 ngàn, bóp da 7 ngàn, bóp lông 13 ngàn, bóp ngoài 3 ngàn, bóp trong 8 ngàn, bóp đi bóp đi...”
Thấy vậy, một thanh niên hỏi:
“Ủa bóp ở đâu là rẻ nhất?”
Cô gái bán hàng trả lời:
“Bóp em là rẻ nhất rồi! Bóp đi, bóp đi!”

HAHAHAHAAAAAA  thumbup Tài tui HAHAAAAAAAA đópbo^` và vĩ đại hơn '' cáo già '' nhăn răng cười á  Grin TB ! Mà hên nha , Tài tui hông phải là Thí ( mạng hy ) Sinh nên TB mất dịp làm Giám ( sát kim ) KhảoHAHAAAAAA. Chúc TB và kép dzà vui vẽ cuối tuần nha.. Drinkinj nong_hoi band4
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #288 - 13. Mar 2009 , 14:15

EM VỀ LẠI NHÉ

Về đây nhé ! ngắm non cao núi biếc
Nghe chim trời chíu chít hót trên cây
Nhìn mây bay theo làn gió nhẹ nhàng
Để tôi được nồng nàn ru em ngủ

Về đây nhé ! thăm dòng sông bến cũ
Cùng dạo thuyền quyến rũ dưới đêm trăng
Nước lăn tăn trên con sóng vỗ bờ
Em đừng để tôi chờ nơi bến vắng

Về đây nhé ! dìu nhau trên cát trắng
Hai bóng hình nghiêng nắng bước chung đôi
Tìm bờ môi nghe sóng biển vỗ về
Tôi khẽ vuốt tóc thề em e thẹn ...

Về đây nhé ! chú nai vàng nhanh nhẹn
Giữa rừng già đến hẹn đợi trăng lên
Nhưng mông mênh đêm xuống bóng mịt mùng
Như em đã lạnh lùng cho tôi đợi ...

Về đây nhé ! nắng xuân như ca ngợi
Cánh hoa vàng diệu vơi gió bâng khuâng
Trời mùa xuân khoe sắc nụ anh đào
Riêng tôi hỏi khi nào em về lại ... ?

Đỗ Hữu Tài  - Sat Mar 14, 2009 2:55 am
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #289 - 14. Mar 2009 , 17:59

Hi! Tài tui lại thêm 1 thứ 7 nữa ,ngày hạnh phúc nhất trong tuần của TB. Buổi sáng thức dậy trễ , không phải chở cu Bột đi học ,được kẹp dzà chở đi làm và đón về.Thứ 7 tiệm mở cửa từ 10am và đóng cửa 3pm. Được về sớm đi chợ mua sắm hay xem truyền hình ,thường thì thứ 7 ăn tối xong cả nhà hay bàn chuyện trong tuần. Mỗi người đều nói về bạn bè và những việc xảy ra với mình. Tài tui cũng được nhắc trong câu chuyện thường ngày của gia đình TB ( có nhiều chiện không Tài tui? gáng chịu đi nhen TB lỡ làm bà Tám gồi ,nếu Tài tui hông thích thì đánh cái này nè  chomachit ).Còn Tai tui phẻ hông? Kép dzà muốn cụng ly với Tài tui Drinkinj  votay"  uống gụ mà không say ta đập chai " Xỉn chưa bi giờ cừ nghe  laugh12 rollingonthefloor laugh12 rollingonthefloor

Ngọc hoàng cũng chửi thề

Một nhà sư và một cao bồi chơi golf với nhau, mỗi lần đánh trượt, tay cao bồi lại chửi thề. Ông sư tức lắm, mấy lần nhắc nhở mà hắn vẫn quen miệng, cuối cùng ông quở hắn:
- Anh mà còn chửi thề nữa là Ngọc hoàng sẽ giáng sét vào anh đấy!
Ở gậy sau, tay cao bồi chưa dứt tiếng chửi thì một tiếng sét vang lên... Ông sư lăn ra chết. Trên trời vọng xuống tiếng lẩm bẩm:
- Mẹ kiếp, lại đánh trượt rồi!
Chúc cuối tuần vui nữa. TB đang tập ngâm dấm bài thơ mới đánh máy của Tài tui cho nhiễn gồi mới ngâm thiệt ngọt cho kép dzà nghe. Thôi thăng nhen.Bái bai
Back to top
« Last Edit: 14. Mar 2009 , 21:23 by thubeo »  

...

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #290 - 16. Mar 2009 , 08:16

thubeo wrote on 14. Mar 2009 , 17:59:
Hi! Tài tui lại thêm 1 thứ 7 nữa ,ngày hạnh phúc nhất trong tuần của TB. Buổi sáng thức dậy trễ , không phải chở cu Bột đi học ,được kẹp dzà chở đi làm và đón về.Thứ 7 tiệm mở cửa từ 10am và đóng cửa 3pm. Được về sớm đi chợ mua sắm hay xem truyền hình ,thường thì thứ 7 ăn tối xong cả nhà hay bàn chuyện trong tuần. Mỗi người đều nói về bạn bè và những việc xảy ra với mình. Tài tui cũng được nhắc trong câu chuyện thường ngày của gia đình TB ( có nhiều chiện không Tài tui? gáng chịu đi nhen TB lỡ làm bà Tám gồi ,nếu Tài tui hông thích thì đánh cái này nè  chomachit ).Còn Tai tui phẻ hông? Kép dzà muốn cụng ly với Tài tui Drinkinj  votay"  uống gụ mà không say ta đập chai " Xỉn chưa bi giờ cừ nghe  laugh12 rollingonthefloor laugh12 rollingonthefloor

Ngọc hoàng cũng chửi thề

Một nhà sư và một cao bồi chơi golf với nhau, mỗi lần đánh trượt, tay cao bồi lại chửi thề. Ông sư tức lắm, mấy lần nhắc nhở mà hắn vẫn quen miệng, cuối cùng ông quở hắn:
- Anh mà còn chửi thề nữa là Ngọc hoàng sẽ giáng sét vào anh đấy!
Ở gậy sau, tay cao bồi chưa dứt tiếng chửi thì một tiếng sét vang lên... Ông sư lăn ra chết. Trên trời vọng xuống tiếng lẩm bẩm:
- Mẹ kiếp, lại đánh trượt rồi!
Chúc cuối tuần vui nữa. TB đang tập ngâm dấm bài thơ mới đánh máy của Tài tui cho nhiễn gồi mới ngâm thiệt ngọt cho kép dzà nghe. Thôi thăng nhen.Bái bai

Drinkinj Drinkinj CỤNG BỰ nha huynh đài , rùi coi ai '' lọt đài ''  dancing dancing Tài tui '' 1 ngày như mọi ngày '' á TB , hông ai chịu '' trả lại đời tui '' nên Tài tui ôm TV coi phim bộ , ngồi chờ thời khi nào bạn bè gữi DVD nhạc , kịch thì xem , nếu không '' treo mỏ '' chờ...Cám ơn TB và G/Đ đã nhắc nhở tới Tài tui trong lúc '' trà nóng , cơm ngon '' nha  thanks.gif thanks.gif
HAHAHAAAAAA cười bự nè TB...nhớ thuộc bài cho kỹ trước khi ngâm thơ của Tài tui nha...hông thu ông thần sấm sét uýnh '' trượt ''  party11 party11 Úi ! TB ngâm thơ hả..Tài tui nghe ké được hông dzị  Huh Huh
tu_nguyen_chai ruouvang ruouvang Huynh đài ui ! giữ chai gụ , cuối tuần tụi mình dzô 100% nha , hôm nay xỉn thì TB  godau Tài tui...
Chúc cả nhà 1 ngày đầu tuần vui  khoẻ...
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #291 - 16. Mar 2009 , 18:32

DOHUUTAI wrote on 16. Mar 2009 , 08:16:
Drinkinj Drinkinj CỤNG BỰ nha huynh đài , rùi coi ai '' lọt đài ''  dancing dancing Tài tui '' 1 ngày như mọi ngày '' á TB , hông ai chịu '' trả lại đời tui '' nên Tài tui ôm TV coi phim bộ , ngồi chờ thời khi nào bạn bè gữi DVD nhạc , kịch thì xem , nếu không '' treo mỏ '' chờ...Cám ơn TB và G/Đ đã nhắc nhở tới Tài tui trong lúc '' trà nóng , cơm ngon '' nha  thanks.gif thanks.gif
HAHAHAAAAAA cười bự nè TB...nhớ thuộc bài cho kỹ trước khi ngâm thơ của Tài tui nha...hông thu ông thần sấm sét uýnh '' trượt ''  party11 party11 Úi ! TB ngâm thơ hả..Tài tui nghe ké được hông dzị  Huh Huh
tu_nguyen_chai ruouvang ruouvang Huynh đài ui ! giữ chai gụ , cuối tuần tụi mình dzô 100% nha , hôm nay xỉn thì TB  godau Tài tui...
Chúc cả nhà 1 ngày đầu tuần vui  khoẻ...

Kép dzà nói TB chào Tài tui  dùm  thanks.gif Tài tui gửi chai gụ ,kép dzà sẽ dinh xoài ,cóc ổi dzìa nhậu quắc cần câu với Tài tui  dancing dancing.Tối nay cả nhà ăn bún cà ri hâm lại có nhắc Tài tui nữa.có hắc xì hơi không Tài tui.TB nghĩ "1ngay` như mọi ngày " cũng quý rồi, có gật đầu với TB không Tài tui? Ngủ  1 giấc sáng thức thấy mình còn thở tức là còn được dzui với đời,cho nên cứ tiếp tục cừ lên đi cho" găng dzàng sáng chói".Cừ miếng bự tí coi Tài tui ơi  laugh12 rollingonthefloor

Mê tín:

Sau buổi họp đầu tiên của niên khoá mới, Tí hỏi Tèo:

- Sao cô giáo xếp chỗ mày ngồi tốt như vậy sao lại xin xuống cuối lớp mà ngồi, vừa khó nghe giảng bài, vừa khó thấy bảng đen.

- Thế mày không thấy hai thằng ngồi hai bên tao hả ?

- Hai thằng đó làm sao ?

- Thằng ngồi bên trái tên Nguyễn Thanh Quan, còn thằng bên phải lại tên là Lê Tấn Tài. Tao ngồi giưa Quan - Tài thì làm sao mà học đưôc !

Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #292 - 16. Mar 2009 , 21:12

TB quên chưa nói với Tài tui cái vụ ngâm thơ ,hồi nẫm hay hát hay hò ,bi giờ TB chuyển hệ ê a cho vui thôi mà làm sao cho Tài tui nghe được ,cho TB địa chỉ để gửi được không? TB có CD đọc truyện của Cam Ly Nguyễn Thị Mỹ Thanh cũng hay lắm Tài tui có nghe chưa? Nếu thích thì TB sẽ gửi. Thôi đi xóm chiếu nhen ,chúc Tài tui vui giống hôm qua.TB
Back to top

...

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #293 - 17. Mar 2009 , 07:13

thubeo wrote on 16. Mar 2009 , 18:32:
Kép dzà nói TB chào Tài tui  dùm  thanks.gif Tài tui gửi chai gụ ,kép dzà sẽ dinh xoài ,cóc ổi dzìa nhậu quắc cần câu với Tài tui  dancing dancing.Tối nay cả nhà ăn bún cà ri hâm lại có nhắc Tài tui nữa.có hắc xì hơi không Tài tui.TB nghĩ "1ngay` như mọi ngày " cũng quý rồi, có gật đầu với TB không Tài tui? Ngủ  1 giấc sáng thức thấy mình còn thở tức là còn được dzui với đời,cho nên cứ tiếp tục cừ lên đi cho" găng dzàng sáng chói".Cừ miếng bự tí coi Tài tui ơi  laugh12 rollingonthefloor

Mê tín:

- Sao cô giáo xếp chỗ mày ngồi tốt như vậy sao lại xin xuống cuối lớp mà ngồi, vừa khó nghe giảng bài, vừa khó thấy bảng đen.

- Hai thằng đó làm sao ?

- Thằng ngồi bên trái tên Nguyễn Thanh Quan, còn thằng bên phải lại tên là Lê Tấn Tài. Tao ngồi giưa Quan - Tài thì làm sao mà học đưôc !

HAHAHAAAAAA...BỰ đủ chưa TB? Huynh đài rinh mớ đồ nhậu , nhớ ăn , nhậu giùm Tài tui rùi xỉn 1 mình nha  rollingonthefloor Cà ry gì vậy TB?...Hum qua 2 con mắt hí dzựt lia lịa , thì ra có người nhắc tới Tài tui  nong_hoi hén TB   drinkioS cho bớt nhớ ca ry hahaaaaaaaaaa.

Chắc tên học trò đó tên Trần Khắc Đẹp quá , nên ngán Quan Tài... hahaaaaaaaaaa

Vâng ! TB...1 ngày như mọi ngày...chưa chấm hết mà , nên Tài tui vẫn hahahaaaaaaaa và Mần Thi Sĩ hahaaaaaa

Tai Phan
8111 Tis Well Dr.
Alexandria , Virginia 22306

Phải chi có CD của TB là Tài tui HAHAHAAAAAA thiệt bự á.

Cám ơn TB trước nha. Chúc TB '' dệt chiếu anh say sưa...nhậu '''  Drinkinj
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #294 - 17. Mar 2009 , 21:42

DOHUUTAI wrote on 17. Mar 2009 , 07:13:
HAHAHAAAAAA...BỰ đủ chưa TB? Huynh đài rinh mớ đồ nhậu , nhớ ăn , nhậu giùm Tài tui rùi xỉn 1 mình nha  rollingonthefloor Cà ry gì vậy TB?...Hum qua 2 con mắt hí dzựt lia lịa , thì ra có người nhắc tới Tài tui  nong_hoi hén TB   drinkioS cho bớt nhớ ca ry hahaaaaaaaaaa.

Chắc tên học trò đó tên Trần Khắc Đẹp quá , nên ngán Quan Tài... hahaaaaaaaaaa

Vâng ! TB...1 ngày như mọi ngày...chưa chấm hết mà , nên Tài tui vẫn hahahaaaaaaaa và Mần Thi Sĩ hahaaaaaa

Tai Phan
8111 Tis Well Dr.
Alexandria , Virginia 22306

Phải chi có CD của TB là Tài tui HAHAHAAAAAA thiệt bự á.

Cám ơn TB trước nha. Chúc TB '' dệt chiếu anh say sưa...nhậu '''  Drinkinj

TB chào Tài tui , bữa nay thằng bao tử nhà TB nó hư wa' xá quậy từ sáng tới phia  Undecided chắc hôm qua xơi nhiều cà ri. Kép dzà nấu cà ri gà , khoai môn với nước cốt dừa thèm chưa  Tongue TB có địa chỉ của Tài tui gồi sẽ sắp xếp gửi cho Tài tui. CD của TB hả "hãy đợi đấy" mới tập bò  thôi TB làm tàng nổ cho dzui nhà dzui cửa nhưng cũng gáng tập dzữ cho mau mau chạy band4.
Tài tui ui bữa nay nghỉ cừ 1 bữa nhen.Tài tui chúc '' dệt chiếu anh say sưa...nhậu " còn TB thì quải  dzồi  Cry Cười chọc quê đi Tài tui.Bái bai
Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #295 - 18. Mar 2009 , 03:30

thubeo wrote on 17. Mar 2009 , 21:42:
TB chào Tài tui , bữa nay thằng bao tử nhà TB nó hư wa' xá quậy từ sáng tới phia  Undecided chắc hôm qua xơi nhiều cà ri. Kép dzà nấu cà ri gà , khoai môn với nước cốt dừa thèm chưa  Tongue TB có địa chỉ của Tài tui gồi sẽ sắp xếp gửi cho Tài tui. CD của TB hả "hãy đợi đấy" mới tập bò  thôi TB làm tàng nổ cho dzui nhà dzui cửa nhưng cũng gáng tập dzữ cho mau mau chạy band4.
Tài tui ui bữa nay nghỉ cừ 1 bữa nhen.Tài tui chúc '' dệt chiếu anh say sưa...nhậu " còn TB thì quải  dzồi  Cry Cười chọc quê đi Tài tui.Bái bai

TB "quải" chắc vì phải thức từ... sáng tới phia hả  Roll Eyes, thôi chịu khó ngủ bù từ phia tới sáng đi nha, mơi hết quải thì lại chọc cười anhTài tiếp ( để chị Đ Đ được cười ké ). Nhớ dặn anh nhà ra tiệm thuốc bắc mua cánh chỉ trần bì về nhai cho...cầm chạy  Tongue  Grin và từ nay anh nội trợ nấu cà ri nhớ nhẹ tay một chút ở cái món nước cốt dừa  Cheesy

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #296 - 18. Mar 2009 , 07:26

thubeo wrote on 17. Mar 2009 , 21:42:
TB chào Tài tui , bữa nay thằng bao tử nhà TB nó hư wa' xá quậy từ sáng tới phia  Undecided chắc hôm qua xơi nhiều cà ri. Kép dzà nấu cà ri gà , khoai môn với nước cốt dừa thèm chưa  Tongue TB có địa chỉ của Tài tui gồi sẽ sắp xếp gửi cho Tài tui. CD của TB hả "hãy đợi đấy" mới tập bò  thôi TB làm tàng nổ cho dzui nhà dzui cửa nhưng cũng gáng tập dzữ cho mau mau chạy band4.
Tài tui ui bữa nay nghỉ cừ 1 bữa nhen.Tài tui chúc '' dệt chiếu anh say sưa...nhậu " còn TB thì quải  dzồi  Cry Cười chọc quê đi Tài tui.Bái bai

hahaaaaaaaaa...Tài tui cười nhỏ , nhưng hông phải chọc quê TB , mà khen kép dzà có bàn tay khéo léo khiến bao công..í bao ( hắc ) tử của TB mần riệc...hay quá ( xây ) chừng.  Drinkinj huynh đài của Tài tui...hahaaaaaaaa. Cây nhà lá dzườn hay mà TB. Đã lỡ NỖ rùi...cho nó NÁT lun đi TB  dancing dancing

Chúc TB mau phẻ để ra xóm chiếu..nhìn anh say sưa nha.  fireworks
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #297 - 18. Mar 2009 , 07:32

Quote:
TB "quải" chắc vì phải thức từ... sáng tới phia hả  Roll Eyes, thôi chịu khó ngủ bù từ phia tới sáng đi nha, mơi hết quải thì lại chọc cười anhTài tiếp ( để chị Đ Đ được cười ké ). Nhớ dặn anh nhà ra tiệm thuốc bắc mua cánh chỉ trần bì về nhai cho...cầm chạy  Tongue  Grin và từ nay anh nội trợ nấu cà ri nhớ nhẹ tay một chút ở cái món nước cốt dừa  Cheesy

HAHAHAAAA...Bà chị Đậu Đỏ của Tài tui ui ! Đúng là 1 QUÂN SƯ Số dzách nha... party4
Back to top

IP Logged

mien_thuy
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #298 - 18. Mar 2009 , 19:42

thubeo wrote on 16. Mar 2009 , 18:32:
Kép dzà nói TB chào Tài tui  dùm  thanks.gif Tài tui gửi chai gụ ,kép dzà sẽ dinh xoài ,cóc ổi dzìa nhậu quắc cần câu với Tài tui  dancing dancing.Tối nay cả nhà ăn bún cà ri hâm lại có nhắc Tài tui nữa.có hắc xì hơi không Tài tui.TB nghĩ "1ngay` như mọi ngày " cũng quý rồi, có gật đầu với TB không Tài tui? Ngủ  1 giấc sáng thức thấy mình còn thở tức là còn được dzui với đời,cho nên cứ tiếp tục cừ lên đi cho" găng dzàng sáng chói".Cừ miếng bự tí coi Tài tui ơi  laugh12 rollingonthefloor

Mê tín:

- Hai thằng đó làm sao ?

Định phen này hỏng cười mà hễ dzô đây rồi đọc chuyện phím Thu Bèo ... rồi lại nhăn răng... Grin rồi  laugh12..ui da đau bụng wá  Wink

tulipdo tulipdo tulipdo

Miên Thuỵ
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #299 - 18. Mar 2009 , 21:48

TB chào chị Đậu Đỏ.Miên Thụy and Tài tui.   TB đà phẻ lắm rồi hôm nay còn cày khuya nừa  dancing. TB phải may cho xong cái áo để ngày mai giao cho khách, cái áo này của 1 bà khách muốn giữ lại kỹ niệm với chồng , nó đã cũ lắm rồi.Sau khi chồng mất bà đã mang theo nó với bà 20 năm ,  lớp vải lót mòn hết nhưng hãy còn sạch sẽ thơm tho , TB làm sửa quần áo nên lâu lâu xui xẻo cũng điếc lỗ mũi.TB đã thay lớp lót mới cho áo và bi giờ thì cái áo này sẽ sống thêm 20 năm nữa.Nghĩ đến chỗ này làm TB dzui dzui  Cheesy Cheesy thay vì đi ngủ TB chạy vào trường thọc cù léc Tài tui 1 cái nữa laugh12 dancing Ai dè có chị Đậu Đỏ và Miên Thụy TB cù léc thêm 2 cái luôn dzồi đi xóm chiếu cũng còn kịp

THỂ HIỆN TRÌNH ĐỘ:
Người đến xin việc hỏi anh bồi:
- Cửa hàng này có cần người cực khỏe để đuổi những thực khách quá chén không?
- Cần chứ! Nhưng trình độ của anh tới đâu?
Chàng xin việc liền tiến lại bàn đầu, tóm ngay một người đàn ông béo phệ và ném vèo qua cửa sổ.
- Thấy chưa? Ý kiến của anh thế nào?
- Xuất sắc! Đợi ông chủ quán vào sẽ nói chuyện với anh.
- Ông ta đi đâu vậy?
- Vừa bị anh ném ra ngoài.
Hai chi và Tài tui cừ đơ đỡ nhen.TB thăng.Bái bai  partyfrog
Back to top
« Last Edit: 18. Mar 2009 , 21:50 by thubeo »  

...

IP Logged

Pages: 1 ... 18 19 20 21 22 ... 257
Send Topic In ra