Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - THƠ ĐỖ HỮU TÀI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 21 22 23 24 25 ... 257
Send Topic In ra
THƠ ĐỖ HỮU TÀI (Read 196997 times)
thubeo
Gold Member

thuxưa

Re: THƠ ĐỖ HỮU TÀI
Reply #330 - 07. Apr 2009 , 18:26

HoaiNguyen wrote on 07. Apr 2009 , 17:33:
Chị Thu ơi.

Như vậy là sao hả chị? Tặng chị cành hoa em hái về bên vườn nhà sư huynh nè chị  hoatim45   hoatim45 hoa tím bằng lăng dó chị.

Nghĩa là nướng lâu quá bánh khô giống như vỏ bánh trung thu nên Bo Bi Bột Béo lạ miệng thanh toán  sạch sẽ. HN ui chắc không có lần 2 quá ,làm sao mà làm giống được hén HN.  thanks.gif HN cho hoa tím TB thích hoa vàng ,hoa tím của HN bé Bo thích lắm cho Bo nhen HN.Chúc HN dzui nguyên ngày mai.Bái bai  flower40
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #331 - 08. Apr 2009 , 06:16

[quote author=thubeo link=board=tho;num=1207670982;start=315#328 date=04/07/09 lúc 21:04:15]

Tài tui kêu réo um xùm Huynh đài dzậy từ sóm đi làm rùi ,TB ngủ lại không ai đánh thức làm đi cày trễ ngày thứ 2 ,qua ngày thứ 3 tưởng ngon lành lắm ngủ quên luôn cho đến khi cu Bột gọimới  " vắt giò lên cổ đua ".
Để kể sơ sơ Tài tui nghe về chuyến du lịch miền Đông nhen.Phia thứ năm TB ngủ trên trời ,thú sáu ngủ ở NewYork nha` Phương Huệ , thứ bảy ngủ ở Mảry Land nhà Bích Địnhvà tối chủ nhật trở về xóm chiếu San Diego.Thung thướng hén Tài tui.Đi chơi thì dzui thiệt nhưng vất vả lắm Tài tui ơi, quởn quởn TB sẽ kể cho Tài tui nghe. Mệt thì mệt TB cũng mong mau tới giờ đi thăm "sỹ quan đặc biệt" Đợi hoài  tài xế không thấy dzìa.TB biết chắc chắn 10 giờ sáng Tài tui áo quần chỉnh tề đợi
phái đoàn đến.TB đi ra đi vào sốt cả ruột đành gọi cho Tài tui báo không đến đươc nhưng cái bụng nó buồn so  Cry Cuối cùng thì trời cũng thương TB và phái đoàn cũng đến được thăm Tài tui chỈ có nửa giờ ngắn ngủi nhưng TB nghĩ nó cũng chât chứa được những tình cảm mà Thầy trò LVD muốn gửi đến Tài tui.TB xin lỗi đã không có thì giờ nhiều để Tài tui thực hiện  dự định của mình khi gặp thầy trò LVD. Hy vọng sẽ có dịp khác hén Tài tui Cheesy dancing Cheesy dancing.  Tài tui coi hình có được dễ dàng không? Đêm hôm qua kép dzà thức tới 1 giờ sáng bỏ hình vào cho cả nhà xem ,nếu khó khăn TB sẽ bóc ít tấm đẹp đẹp mang dzìa cho Tài tui coi cho dễ. Cừ miếng bự đi  laugh12 laugh12 laugh12 laugh12 laugh12 laugh12 laugh12 chúc giữa tuần dzui luôn tới cuối tuần  band4
[/quot

HAHAAAAAAAAAAAA...BỰ đó nha TB  laugh12 laugh12 laugh12 cho TB hít hồn lun. Huynh đài chụp hình và đăng hình đều hay , đẹp hít  thumbup thumbup rùi  tu_nguyen_chai nha huynh đài. Ồ ! cái chiện '' đáng tiếc '' đó , ngoài ý muốn mà , Tài tui tin chắc là 2 Cô & anh chị hiểu cho '' sỹ quan đặc biệt '' này. TB nè ! chỉ 1/2 giờ cũng đủ làm lòng Tài tui ấm áp và hạnh phúc lắm lắm  thanks.gif thanks.gif Thui Tài tui hông kể lễ nữa đâu...giữ trong lòng cho chéc en hén TB  partyfrog.

Chúc cả nhà TB an lành nha  party4 party4
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #332 - 08. Apr 2009 , 06:21

thubeo wrote on 07. Apr 2009 , 18:14:
Cừ nhẹ 1 cái nè Tài tui

Vợ phát hiện ra chồng mèo mỡ ghen tuông, chồng thanh minh: Em biết không, gì em cũng hơn nó hết, đây nhà to em ở với anh cả đời, nó chỉ ở với anh phòng khách sạn mấy chục mét vuông có 1 đêm, chấp nó làm gì, tiền lương anh đưa em hết, chỉ đưa nó vài vé thôi, chấp nó làm gì, em hàng trăm bộ quần áo, nó nghèo lắm quần áo không đủ mặc đâu, có vài mảnh che thân, chấp nó làm gì, còn.... còn về nhan sắc hả, nó phải kêu em bằng...cụ, chấp nó làm gì !!! Smiley

HAHAAAAAAA...Chiện rui như dzị mà bắt Tài tui Cừ nhẹ sao được...CỤ....HAHAAAAAAAAAAAAAA
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #333 - 08. Apr 2009 , 06:26

DOHUUTAI wrote on 08. Apr 2009 , 06:16:
HAHAAAAAAAAAAAA...BỰ đó nha TB  laugh12 laugh12 laugh12 cho TB hít hồn lun. Huynh đài chụp hình và đăng hình đều hay , đẹp hít  thumbup thumbup rùi  tu_nguyen_chai nha huynh đài. Ồ ! cái chiện '' đáng tiếc '' đó , ngoài ý muốn mà , Tài tui tin chắc là 2 Cô & anh chị hiểu cho '' sỹ quan đặc biệt '' này. TB nè ! chỉ 1/2 giờ cũng đủ làm lòng Tài tui ấm áp và hạnh phúc lắm lắm  thanks.gif thanks.gif Thui Tài tui hông kể lễ nữa đâu...giữ trong lòng cho chéc en hén TB  partyfrog.

Chúc cả nhà TB an lành nha  party4 party4

Í da Ông em Tài làm ơn kể (lễ) ra cho mọi người nghe với, đừng để trong bụng sẽ bị bịnh xình bụng đấy  Tongue. Bộ hong thấy ai cũng đang ngồi ngóng chuyện đây siu  Shocked  Roll Eyes  Cheesy Đếm thử đi nè:
Smiley   Wink   Cheesy   Angry   Sad   Shocked   Cool  Embarrassed  Kiss
.

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #334 - 09. Apr 2009 , 06:40

Quote:
Í da Ông em Tài làm ơn kể (lễ) ra cho mọi người nghe với, đừng để trong bụng sẽ bị bịnh xình bụng đấy  Tongue. Bộ hong thấy ai cũng đang ngồi ngóng chuyện đây siu  Shocked  Roll Eyes  Cheesy Đếm thử đi nè:
Smiley   Wink   Cheesy   Angry   Sad   Shocked   Cool  Embarrassed  Kiss
.

Ồ ! có Bà Chị Đ Đ hỏi thì Tài tui chả nhời nha TB... chứ thui mắc công mua thuốc sổ...số.  dancing dancing
'' Dạ , thưa Bà Chị QS Đ Đ , số là Tài tui đã chuẩn bị sẳn một mớ tập thơ , để tặng mỗi người trong phái đoàn 1 tập...nhưng thời gian eo hẹp , gấp gáp quá rùi Tài tui QUÊN luôn , nên mới gọi là '' Đáng Tiếc ' hihi...chiện chỉ có bí nhiêu. Hít ''

band4 mở band cho bớt buôn nha Bà Chị Đ Đ
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #335 - 09. Apr 2009 , 07:32

DOHUUTAI wrote on 09. Apr 2009 , 06:40:
Ồ ! có Bà Chị Đ Đ hỏi thì Tài tui chả nhời nha TB... chứ thui mắc công mua thuốc sổ...số.  dancing dancing
'' Dạ , thưa Bà Chị QS Đ Đ , số là Tài tui đã chuẩn bị sẳn một mớ tập thơ , để tặng mỗi người trong phái đoàn 1 tập...nhưng thời gian eo hẹp , gấp gáp quá rùi Tài tui QUÊN luôn , nên mới gọi là '' Đáng Tiếc ' hihi...chiện chỉ có bí nhiêu. Hít ''

thanks.gif   thanks.gif     partyfrog    partyfrog 

ANH TÀI MẾN,
CÁM ƠN ANH ĐÃ " BẬT MÍ " CHO CẢ NHÀ , VÀ NHẤT LÀ ANH BỊ

CHỊ Đ ĐỎ DỤ KHỊ ĐỂ KHAI... rollingonthefloor    votay 

THÔI BI GIỜ ANH QUÊN TẶNG CHO LVD  VÌ THỜI GIỜ QUÁ EO HẸP , HAY VUI QUÁ QUÊN TẶNG...., TV CÓ Ý KIẾN , VÀ XUNG PHONG CHO EMAIL VÀ LIÊN LẠC ĐỂ HÂN HẠNH TIẾP NHẬN MÓN QUÀ TINH THẦN HIẾM CÓ NẦY , NẾU ĐƯỢC.

ĐA TẠ ANH TRưỚC NHÉ.   thanks.gif   thanks.gif 

KÍNH CHÚC ANH VÀ CẢ NHÀ CÓ NHỪNG NGÀY THÁNG THẬT HOÀN MỸ , ĐÊ" YÊU ĐỜI VÀ YÊU NGƯỜI... votay
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #336 - 09. Apr 2009 , 08:18

tuy-van wrote on 09. Apr 2009 , 07:32:
   thanks.gif   thanks.gif     partyfrog    partyfrog  

ANH TÀI MẾN,
CÁM ƠN ANH ĐÃ " BẬT MÍ " CHO CẢ NHÀ , VÀ NHẤT LÀ ANH BỊ

CHỊ Đ ĐỎ DỤ KHỊ ĐỂ KHAI... rollingonthefloor    votay  

THÔI BI GIỜ ANH QUÊN TẶNG CHO LVD  VÌ THỜI GIỜ QUÁ EO HẸP , HAY VUI QUÁ QUÊN TẶNG...., TV CÓ Ý KIẾN , VÀ XUNG PHONG CHO EMAIL VÀ LIÊN LẠC ĐỂ HÂN HẠNH TIẾP NHẬN MÓN QUÀ TINH THẦN HIẾM CÓ NẦY , NẾU ĐƯỢC.

ĐA TẠ ANH TRưỚC NHÉ.   thanks.gif   thanks.gif  

KÍNH CHÚC ANH VÀ CẢ NHÀ CÓ NHỪNG NGÀY THÁNG THẬT HOÀN MỸ , ĐÊ" YÊU ĐỜI VÀ YÊU NGƯỜI... votay

Tuy Van ơi ! Rất tiếc là Tài tui gữi không được , tuy nhiên , TV có thể emal cho bạn của Tài tui.

mienkim@gmail.com

Cám ơn TV đã cho Tài tui ý kiến hay nhé !  party4
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #337 - 09. Apr 2009 , 08:35

Haha hông biết ai dụ khị Ông em của tui nữa đây  Roll Eyes, ổng có nói là để tặng mỗi người trong phái đoàn 1 tập thôi, làm gì có cho người LVD ở nhà mà TV tưởng bở nè chời  Roll Eyes   rollingonthefloor
Back to top
« Last Edit: 09. Apr 2009 , 08:36 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #338 - 09. Apr 2009 , 09:58

Quote:

Haha hông biết ai dụ khị Ông em của tui nữa đây  Roll Eyes, ổng có nói là để tặng mỗi người trong phái đoàn 1 tập thôi, làm gì có cho người LVD ở nhà mà TV tưởng bở nè chời  Roll Eyes   rollingonthefloor

CHỜI ƠI LÀ CHỜI...THIỆT LÀ TV KHÔNG BIẾT THÂN PHẬN MÌNH " NGHÈO MÀ HAM "..HU.HU.

thanks.gif   thanks.gif 

ĐA TẠ CHỊ ĐÃ NHẮC NHỠ BÀ NGOẠI LẪM CẪM NẦY NHA. rollingonthefloor    rollingonthefloor
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #339 - 09. Apr 2009 , 17:56

DOHUUTAI wrote on 08. Apr 2009 , 06:21:
HAHAAAAAAA...Chiện rui như dzị mà bắt Tài tui Cừ nhẹ sao được...CỤ....HAHAAAAAAAAAAAAAA

HÊ..EEEEEEEEEEE......cụ bà Béo e sợ Tài tui cười bự  rollingonthefloor rồi té ghế nên cừ nhẹ nhẹ.Tài tui phẻ hông? Tới hôm nay thì mọi việc bình thường như mọi ngày.Để TB dinh ít tấm hình để đời dzìa coi cho nó tiện nhen, chừng nào làm biếng Tài tui có sẵn coi liền , cừ 1 cái  laugh12 dancing
...

...

TN ,TB , PT , ÔX TN và ÔX PH

...

...

...

Bích Định ,Cô Ngọc Mai ,Thu Béo ,Cô Thu Lê ,Kim Tuyết , Tuyết Lan và Phương Tần

...

Quà tặng Tài tui

...

...

Huynh đài ,Phương Tần, Tuyết Lan , Kim Tuyết ,Cô Thu Lê ,THu béo, Cô Ngọc Mai , Bích Định ,Phương Huệ và Tuyết Ngô

...

Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #340 - 09. Apr 2009 , 18:09

Ồ ! có Bà Chị Đ Đ hỏi thì Tài tui chả nhời nha TB... chứ thui mắc công mua thuốc sổ...số.  dancing dancing

Đừng buồn nữa Tài tui ui ! - flower40 TB sẽ đi năn  nỉ chị QS Đậu Đỏ mí Lại U Chẻ Đặng Mỹ và chị Hội Trưởng Đặng Cần giới thiệu " con đầu lòng "của Tài tui trong ngày Đại Hội LVD 2009  smflower flower4u moreflower2 flower40 roses45 TB bưng hoa đi đút lót nhen
Back to top

...

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #341 - 10. Apr 2009 , 05:24

Chị QS Đ Đ và '' bà ngoại '' TV thông cảm nha. Chỉ vì Tài tui KHÔNG ĐI GỮI ĐƯỢC nên potay.com  flower4u smflower

HAPPY EASTER  roses45 hoatim45
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #342 - 10. Apr 2009 , 05:40

thubeo wrote on 09. Apr 2009 , 18:09:
Đừng buồn nữa Tài tui ui ! - flower40 TB sẽ đi năn  nỉ chị QS Đậu Đỏ mí Lại U Chẻ Đặng Mỹ và chị Hội Trưởng Đặng Cần giới thiệu " con đầu lòng "của Tài tui trong ngày Đại Hội LVD 2009  smflower flower4u moreflower2 flower40 roses45 TB bưng hoa đi đút lót nhen

thanks.gif thanks.gif TB nha , thiệt tình Tài tui vẫn còn áy náy vì sự lẫm cẫm đó  fireworks. '' đứa con không giấy khai sinh '' ấy , Tài tui có hỏi MienKim rồi , vẫn còn vài trăm á TB  dancing dancing. HAHAAAAAAAA...Nhìn mí tấm hình Tài tui thấy mình '' dzà '' hơn hít , vì mớ tóc bạc TRỜI CHO HAHAAAAAAAAAA.  Huynh đài chụp chuyên nghiệp quá hén TB. Nếu mở tiệm Tài tui sẽ là người khách đầu tiên nha huynh đài  Drinkinj Drinkinj

HAPPY EASTER  hoa_vang1 hoa_tim1 hong1222 ruouvang
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #343 - 10. Apr 2009 , 09:50

Chời ơi , tiếc quá anh Hai ui  Sad Sad mà anh Hai đừng lo , nữa mấy đứa bên ni sẽ kím anh Hai đòi nợ đó  Grin Grin
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #344 - 13. Apr 2009 , 05:41

phuonghue wrote on 10. Apr 2009 , 09:50:
Chời ơi , tiếc quá anh Hai ui  Sad Sad mà anh Hai đừng lo , nữa mấy đứa bên ni sẽ kím anh Hai đòi nợ đó  Grin Grin

hahahaaaa...Tài ui sẵn sàng để '' trả nợ '' đây PH ơi. Thơ vẫn còn  nong_hoi Bên ni chờ bên nớ  tu_nguyen_chai band4 nè... dancing
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 21 22 23 24 25 ... 257
Send Topic In ra