Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hình Ảnh Đi Chơi Về Trình Diện  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 ... 19
Send Topic In ra
Hình Ảnh Đi Chơi Về Trình Diện (Read 29554 times)
BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Re: Hình Ảnh Đi Chơi Về Trình Diện
Reply #195 - 13. Jan 2009 , 06:40

Phuong_Tran wrote on 30. Nov 2008 , 20:20:
...

Chào cả nhà ,

Hình này P Tr chụp với Má và bà Cô chị ruột của Ba , cùng các em và 2 con trai , chụp phía sau khách sạn ngay phòng ở , chỉ cách biển có vài bước chân tiện cho Má P Tr hóng gió biển Vũng Tàu

Ủa, ảnh gia đình chị PTr gửi ra lúc nào đẹp quá. Ai cũng tươi đẹp hết. Em mừng Má chị đã khoẻ và vui vầy bên gia đình. Thăm chị và gia đình nha.  flower4u

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #196 - 13. Jan 2009 , 12:58

anh_thu_Tran wrote on 08. Jan 2009 , 10:01:
  Nhìn hình hai ông bà du dương kiểu này...chắc lúc nào cũng nóng như cặp PH quá đi thôi.Có cần đi thăm tuyết mùa Đông với PH không  Wink Wink

Chời ơi ,
Em hông dám so sánh đâu chị AT ơi à  Tongue Tongue Anh Chị Đậu Đỏ Bánh Lọt có đi Alaska cũng hông nguội nổi nói gì Canada  Tongue Tongue laugh12 laugh12
Back to top
« Last Edit: 14. Jan 2009 , 04:26 by phuonghue »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #197 - 13. Jan 2009 , 13:18

phuonghue wrote on 13. Jan 2009 , 12:58:
Chời ơi ,
Em hông dám so sánh đâu chị AT ơi à  Tongue Tongue Anh Chị Đậu Đỏ Nước Dừa có đi Alaska cũng hông nguội nổi nói gì Canada  Tongue Tongue laugh12 laugh12

Hehehe thì là đúng rồi chứ còn gì nữa  laugh12. Muốn "nóng" như 2 anh chị không thì dọn nhà xuống đây ở. Không thì hỏi nhỏ cô em TN thì biết  Grin
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #198 - 13. Jan 2009 , 16:29

phuonghue wrote on 13. Jan 2009 , 12:58:
Chời ơi ,
Em hông dám so sánh đâu chị AT ơi à  Tongue Tongue Anh Chị Đậu Đỏ Nước Dừa có đi Alaska cũng hông nguội nổi nói gì Canada  Tongue Tongue laugh12 laugh12

Chít rùi! Chít rùi!!!
Đem râu ông nọ cắm cằm bà kia kìa...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #199 - 15. Jan 2009 , 02:39

Phương Tần wrote on 13. Jan 2009 , 16:29:
Chít rùi! Chít rùi!!!
Đem râu ông nọ cắm cằm bà kia kìa...

Hí hí chị PT ơi, làm anh Nước Dừa tưởng Đậu Trắng đi 'duộm" mầu đỏ.
Em đang soạn chương trình đi chơi, chị có rảnh tí nào không hèh.  redwine
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #200 - 15. Jan 2009 , 08:14

Phuong_Tran wrote on 30. Nov 2008 , 20:20:
...

Chào cả nhà ,

Hình này P Tr chụp với Má và bà Cô chị ruột của Ba , cùng các em và 2 con trai , chụp phía sau khách sạn ngay phòng ở , chỉ cách biển có vài bước chân tiện cho Má P Tr hóng gió biển Vũng Tàu

...

Thi chạy xe đạp đôi vào buổi chiều , xe của PTr về bét , con trai nói tại mẹ mập quá !!! Cheesy Grin Grin Cool Cool
PTr

P. TR THÂN MẾN,

NGHE TIN MẸ EM BỊNH NHIỀU HƠN , 2 BÀ CHÁU ALEX CẦU NGUYỆN MỔI NGÀY CHO CẢ GD CHÚNG TA VƯỢT KHỎI HOẠN NẠN , KHÔNG MAY, VÀ ĐÓN CHÀO MÙA XUÂN MỚI ĐẦY AN VUI VÀ NHIỀU SỨC KHOẼ.
  EM RÁNG GIŨ GÌN SỨC KHOẼ ĐỄ LO CHO ME, NHÉ EM.

ALEX MẤY NGÀY NAY CŨNG KHÔNG KHOẼ LẮM , BN NẦY ĐẾM TỪNG NGÀY CHO MAU QUA NĂM 2008 KHÔNG ĐƯỢC NHƯ Ý CHO LẮM......
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #201 - 22. Jan 2009 , 00:56

tuy-van wrote on 15. Jan 2009 , 08:14:
P. TR THÂN MẾN,

NGHE TIN MẸ EM BỊNH NHIỀU HƠN , 2 BÀ CHÁU ALEX CẦU NGUYỆN MỔI NGÀY CHO CẢ GD CHÚNG TA VƯỢT KHỎI HOẠN NẠN , KHÔNG MAY, VÀ ĐÓN CHÀO MÙA XUÂN MỚI ĐẦY AN VUI VÀ NHIỀU SỨC KHOẼ.
 EM RÁNG GIŨ GÌN SỨC KHOẼ ĐỄ LO CHO ME, NHÉ EM.

ALEX MẤY NGÀY NAY CŨNG KHÔNG KHOẼ LẮM , BN NẦY ĐẾM TỪNG NGÀY CHO MAU QUA NĂM 2008 KHÔNG ĐƯỢC NHƯ Ý CHO LẮM......

Chị Tuý Vân ơi bữa nay em mới đọc được những dòng này, bỏ qua cho em vì khg thấy nên trả lời trễ nhé

Má em bị ói ra máu nhiều quá phải đi cấp cứu , bác sĩ nói đem trễ chút nữa là đi đứt rồi , phải vô 6 bịch máu nằm trong bệnh viện 1 tuần lễ , tụi em thiệt là sợ vô cùng , Má em đã xuất viện trưa hôm qua và giờ này đã ở quê nhà để đón Tết rồi , tụi em chẳng có sắm sửa gì cho Tết nhưng ngày mai có thể đi mua sắm chút chút rồi , nhớ năm ngoái em có thể viết bài về đề tài " về quê ăn tết "viết hoài vẫn thấy chưa hết...chữ , nhưng năm nay em không thể viết được chữ nào về Tết cả , chắc chỉ có thể viết bài "hồi hộp Tết "

Năm nay chắc cháu ngoại Alex được nhiều tiền lì xì hơn năm ngoái rồi

Chúc 2 bà cháu mạnh khoẻ nhé

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #202 - 22. Jan 2009 , 08:53

Phuong_Tran wrote on 22. Jan 2009 , 00:56:
Chị Tuý Vân ơi bữa nay em mới đọc được những dòng này, bỏ qua cho em vì khg thấy nên trả lời trễ nhé

Má em bị ói ra máu nhiều quá phải đi cấp cứu , bác sĩ nói đem trễ chút nữa là đi đứt rồi , phải vô 6 bịch máu nằm trong bệnh viện 1 tuần lễ , tụi em thiệt là sợ vô cùng , Má em đã xuất viện trưa hôm qua và giờ này đã ở quê nhà để đón Tết rồi , tụi em chẳng có sắm sửa gì cho Tết nhưng ngày mai có thể đi mua sắm chút chút rồi , nhớ năm ngoái em có thể viết bài về đề tài " về quê ăn tết "viết hoài vẫn thấy chưa hết...chữ , nhưng năm nay em không thể viết được chữ nào về Tết cả , chắc chỉ có thể viết bài "hồi hộp Tết "

Năm nay chắc cháu ngoại Alex được nhiều tiền lì xì hơn năm ngoái rồi

Chúc 2 bà cháu mạnh khoẻ nhé

PTr

P. TRAN THÂN MẾN ,

2 BÀ CHÁU ALEX CẦU NGUYỆN MỖI NGÀY CHO MẸ EM TAI QUA, NẠN KHỎI.

ALEX TUẦN RỒI CŨNG KHÔNG ĐƯỢC KHOẼ , CHÁU BỊNH SUYỄN , LÀM BN NẦY LO ÂU VÀ CHỈ MONG CHO BN BỊ THẾ CHO CHÁU THÌ KHÔNG CÒN GÌ BẰNG. HÔM NAY CHÁU ĐỞ NHIỀU , NÊN BN VÀO SÂN TRƯỜNG TÂM SỰ ĐÂY.

HY VỌNG NĂM KỶ SỬU  SẮP ĐẾN , SẼ MANG LẠI CHO ĐẠI GD CHÚNG TA LUÔN BÌNH AN, MAY MẮN , VÀ NHIỀU SỨC KHOẼ HƠN NĂM CỦ NHÉ.

NHỚ EM NHIỀU
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #203 - 22. Jan 2009 , 11:53

tuy-van wrote on 22. Jan 2009 , 08:53:
P. TRAN THÂN MẾN ,

2 BÀ CHÁU ALEX CẦU NGUYỆN MỖI NGÀY CHO MẸ EM TAI QUA, NẠN KHỎI.

ALEX TUẦN RỒI CŨNG KHÔNG ĐƯỢC KHOẼ , CHÁU BỊNH SUYỄN , LÀM BN NẦY LO ÂU VÀ CHỈ MONG CHO BN BỊ THẾ CHO CHÁU THÌ KHÔNG CÒN GÌ BẰNG. HÔM NAY CHÁU ĐỞ NHIỀU , NÊN BN VÀO SÂN TRƯỜNG TÂM SỰ ĐÂY.

HY VỌNG NĂM KỶ SỬU  SẮP ĐẾN , SẼ MANG LẠI CHO ĐẠI GD CHÚNG TA LUÔN BÌNH AN, MAY MẮN , VÀ NHIỀU SỨC KHOẼ HƠN NĂM CỦ NHÉ.

NHỚ EM NHIỀU

Chị Vân ơi , em cám ơn hai bà cháu nhé , mùa này bên đó lạnh lắm , tội nghiệp cho người già và em bé chị nhỉ , chị cũng giử ấm để đừng bệnh nhé , VN năm nay cũng lạnh ghê , lạnh hơn năm ngoái đó , Sài Gòn xe phố tấp nập tưng bừng lo đón Tết , hỏng biết năm nay Út Sao Mai có đi chụp hình phố xá mùa xuân ở Sài Gòn cho cả nhà xem không...

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #204 - 01. Feb 2009 , 06:48

Phuong_Tran wrote on 22. Jan 2009 , 11:53:
Chị Vân ơi , em cám ơn hai bà cháu nhé , mùa này bên đó lạnh lắm , tội nghiệp cho người già và em bé chị nhỉ , chị cũng giử ấm để đừng bệnh nhé , VN năm nay cũng lạnh ghê , lạnh hơn năm ngoái đó , Sài Gòn xe phố tấp nập tưng bừng lo đón Tết , hỏng biết năm nay Út Sao Mai có đi chụp hình phố xá mùa xuân ở Sài Gòn cho cả nhà xem không...

PTr

CHỜ ÚT SAO MAI HÌNH TẾT VN MÀ CHƯA THẤY , NẾU ĐƯỢC EM CHO CẢ NHÀ XEM THÌ TUYỆT VỜI.
BÊN ĐÂY THÌ NĂM NAY CÓ THÊM ALEX VUI HƠN, VÀ THẤY MÌNH HẠNH PHÚC NHẤT TRÊN ĐỜI..VỚI NHỮNG NGÀY QUA THẬT NHANH..VÀ BI GIỜ ĐÃ LÀM BN.....HƠI GIÃ RỒI EM Ạ ..HI.HI.

CHÚC EM VÀ GD LUÔN TÂM THẦN AN LẠC.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #205 - 09. Apr 2009 , 06:28

thanks.gif   thanks.gif 
CÁM ƠN 2 MẸ CON SAO MAI ĐÃ CHO XEM HINH TẾT..LÂU LÂU VÀO ĐÂY XEM LAI, ĐỂ NHỚ NHỪNG NGÀY XƯA CÒN BÉ...TUNG TĂNG VUI XUÂN , CHẴNG BIẾT CHỬ " BUỒN " LÀ GÌ CẢ.!

HÌNH ĐẸP VÀ CÔNG LAO CỦA 2 MẸ CON CŨNG QUÝ LẮM , HÈN CHI , BẠN CUA> CHỊ LẦN ĐẦU VỀ VN ĂN TẾT..MÊ QUÁ CHỪNG , VÀ NÓI LÀ PHẢI ĐỂ DÀNH " ĐÔ LA " , SẼ VỀ NỮA ĐẤY.

BÂY GIỜ LÀ THÁNG 4 , MÀ CHỊ VẦN CÒN NÓI CHUYỆN TẾT CON TRÂU..HI.HI.HY VỌNG NĂM NAY , ĐẠI GD MÌNH ĂN TẾT DÀI DÀI...BỎ QUA MỌI PHIỀN MUỘN , KINH TẾ ĐẢO ĐIÊN , VÀ VÀO ĐÂY CHO ĐỜI THÊM VUI NHÉ.   thanks.gif     thanks.gif   
  whistling   votay 

PS : À CHỦ NHẬT NẦY CÓ GẶP TẠI QUÁN LVD THÌ NHỚ CHO XEM HÌNH KÉ NHẠ.
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #206 - 13. May 2009 , 13:41

Phu De ở Singapore

...

Hình trên bạn hiền của tôi đang  Ăn Cháo Ếch  ở Singapore
trên đường  đến  Japan   thăm con Trai .
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #207 - 14. May 2009 , 01:25

nguyen_toan wrote on 13. May 2009 , 13:41:
Phu De ở Singapore

...

Hình trên bạn hiền của tôi đang  Ăn Cháo Ếch  ở Singapore
trên đường  đến  Japan   thăm con Trai .

Chào anh Toàn,

Cảm ơn anh Toàn đã cho xem hình Sư Huynh ăn cháo ếch. Không biết có ngon không mà thấy sư huynh cười một nửa. Grin Nhìn cảnh trong hình thấy giống như ở Việt Nam. Mà ăn cháo phải cần đến 2 cái nồi lận? Vui thiệt.
Đậu trắng  moclan
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #208 - 14. May 2009 , 07:06

nguyen_toan wrote on 13. May 2009 , 13:41:
Phu De ở Singapore

...

Hình trên bạn hiền của tôi đang  Ăn Cháo Ếch  ở Singapore
trên đường  đến  Japan   thăm con Trai .

thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif
cám ơn anh TOÀN  đã cho cả nhà xem hình ăn cháo tại Singapore , làm TV nhớ năm 1994 , về vn , ghé bên đấy chợi.  Phải  công nhận thành phố  quá sạch sẽ , nhưng thức ăn mắc vô cùng , không biết 2 nồi cháo của anh là bao nhiêu , chứ 3 con của Tv ăn ice cream hết 10 đô ( 1994 ) 1 cây đấy ạ. Cry
chia vui với anh đã đi japan thăm con trai cưng , và nhớ cho xem hình thêm nhé hi.hi.japan chắc đẹp và hoa anh đào tuyệt  vời , anh nhỉ?

kính chúc anh nhiều sức khoẽ , an vui luôn.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #209 - 14. May 2009 , 11:00

BichDinh wrote on 14. May 2009 , 01:25:
Chào anh Toàn,

Cảm ơn anh Toàn đã cho xem hình Sư Huynh ăn cháo ếch. Không biết có ngon không mà thấy sư huynh cười một nửa. Grin Nhìn cảnh trong hình thấy giống như ở Việt Nam. Mà ăn cháo phải cần đến 2 cái nồi lận? Vui thiệt.
Đậu trắng  moclan

Đậu trắng à....hai nồi thì là hai mình  cùng ăn đó mà  Tongue Tongue Tongue .Tuy nhiên ngừ kia la` ai thì phải chờ xem hình kế tiếp hoặc là câu trả lời của sw mà thôi
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 ... 19
Send Topic In ra