Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Phan Hòa Cầm tìm bạn LVD75  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Phan Hòa Cầm tìm bạn LVD75 (Read 5000 times)
Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Phan Hòa Cầm tìm bạn LVD75
Reply #30 - 27. Sep 2008 , 16:21

Quote:
hihihi, Tần thông báo gì với chị Đậu Đỏ không biết  chứ My thì tình cờ thấy em loay hoay thôi.  Wink
Giỏi lắm, viết được rồi đó.  Wink Ráng viết dài hơn nhen  Grin

Hi chi My, Cam on chi goi loi tham em  Hinh nhu chi o Van couver. Em yeu thanh pho nay lam. Em toi day 4 lan , lan moi nhat la 20/7 toi 1/8/08. Lan sau neu em qua nhat dinh se gap chi nhạ Em co ba chi va thang em trai o ben do
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #31 - 27. Sep 2008 , 16:29

Phan_Hoa_Cam wrote on 26. Sep 2008 , 16:55:

Chao chi Anh Thụ> Em da thay hinh chi chup chung voi chi Dau Đo (Tai sao lai co ten nay????). Em co quen voi chi Nguyet o Houston la LVD 68. De em hoi ten ho cho ro rang xem chi co quen khong nha va mot chi nua ten Nguyen Kim Trinh chac cung cung thoi voi chi dọ Nhung may chi nay cung hai lua giong em. Lam sao de du may ba nay vo D/D quay may chi cho vụi
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #32 - 27. Sep 2008 , 16:33

Quote:
Đúng rồi, HC đừng nghe những lời chị Đ Đ nói, mà hãy nhìn những gi mà PT làm (trong trường hợp này là khg làm  Roll Eyes )

Cho em hoi nho chi nha lam sao ma co ten Dau Do vay? Toi nghiep  Tan lam vi co nang con phai hoc bai nen moi ban cai cho chi do thọi
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #33 - 27. Sep 2008 , 16:34

Phương Tần wrote on 26. Sep 2008 , 18:18:
Đừng nghe những gì chị Đậu Đỏ nói  Grin Grin Grin

Toi mai goi Dien thoai nhạ Dung mac co gi nụa
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #34 - 27. Sep 2008 , 16:38

phuonghue wrote on 22. Sep 2008 , 04:05:
Hòa Cầm ơi ,
Phương Huệ xin chào xin chào...nghe nhà bà bị hư hại trong cơn bão vừa qua mà không sao phụ với bà dọn dẹp được , mai mốt yên ổn rồi bà về đây kể chiện cho cả nhà nghe nha  Smiley Chúc bà vững mạnh trong lúc này để mà..dọn dẹp , hồi xưa có lần NY bị cơn bão nặng , nhà tui ngập lụt tùm lum nên tui hiểu lắm đó , bao nhiêu là giấy tờ phiền phức  Tongue

Tặng bà bình hoa mới hái nhìn cho đỡ buồn nghe  Cheesy Cheesy

...

Cam on binh hoa cua ban. Ban nhin van nhu xụa chi co Tan la hoi khac mot chut nhung hai chi em van giong nhaulam.Bao tap du doi, nhung cua di thay ngươi nen minh van OK
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #35 - 27. Sep 2008 , 17:23

Phan_Hoa_Cam wrote on 27. Sep 2008 , 16:21:
Hi chi My, Cam on chi goi loi tham em  Hinh nhu chi o Van couver. Em yeu thanh pho nay lam. Em toi day 4 lan , lan moi nhat la 20/7 toi 1/8/08. Lan sau neu em qua nhat dinh se gap chi nhạ Em co ba chi va thang em trai o ben do

hihi, đúng là My ở Vancouver. Tiếc ha, nếu em vô D/D trước chút xíu thì mình đã có hình mang lên khoe chọc Tần   rồi.  Undecided
Bà chị em có học  LVD không?
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #36 - 28. Sep 2008 , 04:05

Phan_Hoa_Cam wrote on 27. Sep 2008 , 16:29:
...chị Đậu Đỏ (Tại sao lại có tên này????...).

Tên này được dịch ra từ tên thiệt đó  Wink Cheesy Grin

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #37 - 28. Sep 2008 , 11:11

Phan_Hoa_Cam wrote on 27. Sep 2008 , 16:29:
Chao chi Anh Thụ> Em da thay hinh chi chup chung voi chi Dau Đo (Tai sao lai co ten nay????). Em co quen voi chi Nguyet o Houston la LVD 68. De em hoi ten ho cho ro rang xem chi co quen khong nha va mot chi nua ten Nguyen Kim Trinh chac cung cung thoi voi chi dọ Nhung may chi nay cung hai lua giong em. Lam sao de du may ba nay vo D/D quay may chi cho vụi

Cầm ơi ,cám ơn em tìm hộ chị LVD 68 ,hồi đó lớp chị có Nguyệt A va B nên em nếu có rủ rê được thì nhớ rủ vào cho chị gạp ban, bè với nhé.Còn Nguyễn Kim Trinh nếu đúng là bạn hồi tiểu học của chị thì sau đo KT vao LVD sau chị 1 năm >nhờ em hỏi KT có phải ra LVD 69 không nhé.Hồi nhỏ hai đứa chị quen nhau rất thân.
   Bây giờ vào đây được rồi thì em ráng vào thường xuyên cho vui cưa/ nhà nha em.
   Chúc tất cả còn thêm một ngày nghỉ nữa.AT phải sửa soạn đi làm rồi  Sad
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #38 - 28. Sep 2008 , 11:13

Phương Tần wrote on 28. Sep 2008 , 04:05:
Tên này được dịch ra từ tên thiệt đó  Wink Cheesy Grin

Hòa Cầm ơi ,em thử dịch tên Đỗ thị Hồng ra là gì nhé  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #39 - 28. Sep 2008 , 13:34

Phan_Hoa_Cam wrote on 27. Sep 2008 , 16:38:
Cam on binh hoa cua ban. Ban nhin van nhu xụa chi co Tan la hoi khac mot chut nhung hai chi em van giong nhaulam.Bao tap du doi, nhung cua di thay ngươi nen minh van OK

Hòa Cầm ơi,
Bà OK là mừng rồi  Grin Hồi đó tui nhớ Kim Ánh với Kim Tuyết giống nhau hơn 2 chị em tui chứ ha. Vậy bà có nhận ra Thu Nga và Tuyết Ngô hông? Nhìn bà thiệt là trẻ đó nha  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #40 - 28. Sep 2008 , 15:18

anh_thu_Tran wrote on 28. Sep 2008 , 11:13:
 Hòa Cầm ơi ,em thử dịch tên Đỗ thị Hồng ra là gì nhé  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

May là chị AT nên em chưa có trách là kêu tên cúng cơm của em ra đó nghen  Roll Eyes, nhưng phải đền cho em cái áo khác đó  Tongue  Tongue, cái áo năm kia đã...chật rùi, đang canh me chờ đúng lúc để vòi vỉnh đây  Grin Grin Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #41 - 28. Sep 2008 , 15:23

Em Hòa Cầm mến,  Em đã thông thạo đường đi nước bước trong trường chưa vậy? Để chị Đ Đ chỉ cho em đường về Cung của các cô LVD75 nhé ! Dãy lớp "bò tó" này được xây trên con đường mang tên mỹ miều là Hoa gấm Ngày xưa đấy em. Em cứ hiên ngang vào đó mà quậy nhé. Còn căn chòi tạm này chắc cũng sắp được...đóng cửa rồii đấy   Grin  Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 28. Sep 2008 , 15:26 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #42 - 28. Sep 2008 , 16:15

Quote:
hihi, đúng là My ở Vancouver. Tiếc ha, nếu em vô D/D trước chút xíu thì mình đã có hình mang lên khoe chọc Tần   rồi.  Undecided
Bà chị em có học  LVD không?

Rat tiec chi em khong hoc o Le van Duyẹt Ba chi em o gan dương 14 thi phai. Chi co gan do khong?
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Phan Hòa Cầm tìm bạn LVD75. Con chi Nguy
Reply #43 - 28. Sep 2008 , 16:28

anh_thu_Tran wrote on 28. Sep 2008 , 11:11:
  Cầm ơi ,cám ơn em tìm hộ chị LVD 68 ,hồi đó lớp chị có Nguyệt A va B nên em nếu có rủ rê được thì nhớ rủ vào cho chị gạp ban, bè với nhé.Còn Nguyễn Kim Trinh nếu đúng là bạn hồi tiểu học của chị thì sau đo KT vao LVD sau chị 1 năm >nhờ em hỏi KT có phải ra LVD 69 không nhé.Hồi nhỏ hai đứa chị quen nhau rất thân.
  Bây giờ vào đây được rồi thì em ráng vào thường xuyên cho vui cưa/ nhà nha em.
  Chúc tất cả còn thêm một ngày nghỉ nữa.AT phải sửa soạn đi làm rồi  Sad

Dung la chi Trinh ra 69. Nha chi Trinh o cho Ba Chiẹu Luc trươc em va chi Trinh lam chung hang Dien Tụ Hien thoi chi Trinh van con lam o do con em thi doi nghe roi nhung  em va chi Trinh o gan nhau lạm Thinh thoang hai chi em cung co  gap nhau de lam dep chonhau. Hien thoi chi Trinh dang o VN  toi 20/10 chi moi tro quạ Em se noi voi chi Trinh lien lac voi chi nha. Con chi Nguyet thi em noi chuyen voi chi thương xuyen lạm. De em se dan hai ba nay ve trương cho chi nhạ
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #44 - 28. Sep 2008 , 16:29

anh_thu_Tran wrote on 28. Sep 2008 , 11:13:
 Hòa Cầm ơi ,em thử dịch tên Đỗ thị Hồng ra là gì nhé  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

Thi ra la vạy Sao em lai toi da qua hạ
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra