Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Phan Hòa Cầm tìm bạn LVD75  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4
Send Topic In ra
Phan Hòa Cầm tìm bạn LVD75 (Read 4985 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Phan Hòa Cầm tìm bạn LVD75
15. Sep 2008 , 04:09

Men goi cac chi Le van Duyet. Em la Phan Hoa Cam nien khoa 68-75. muon  tim cac ban  hoc cung lop A2  nhu Tuyet Hanh, Ngoc Bich, My Hue, Thu Huong, Lieu Nhan ..................va ban Hoang thi Thuy Hang lop A4 sau 75 Hang lam o nha tre 19-5 , va qua trang web nay minh da nhan ra duoc Phuong Tan hoc cung lop voi minh  Tan co nho khong?.  Neu nhu cac ban nhan duoc tin nhan lien lac voi Hoa Cam qua dia chi email  hoacam@gmail.com
Hien nay Hoa Cam dang o Houston Texas.
Tien day xin cac chi cho em goi loi kinh tham suc khoe den cac Thay co. Qua hinh anh em da nhan ra duoc co Tinh day chung em lop 7, co Ngo Van day tui em lop 11 va co Thu day tui em lop 12.Va cung that xuc dong khi hay tin co Ngon mat .cung nhu nhin thay co Song Thu hien con o Viet Nam. Rat mong nhan duoc tin cua cac ban that som.
Phuong Tan co the cho minh so phon hoac dia chi email duoc khong? Cam on cac chi that nhieu.
Back to top
« Last Edit: 15. Sep 2008 , 06:13 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Re: Phan Hoa Cam tìm bạn LVD75
Reply #1 - 15. Sep 2008 , 05:50

Quote:

Men goi cac chi Le van Duyet. Em la Phan Hoa Cam nien khoa 68-75. muon  tim cac ban  hoc cung lop A2  nhu Tuyet Hanh, Ngoc Bich, My Hue, Thu Huong, Lieu Nhan ..................va ban Hoang thi Thuy Hang lop A4 sau 75 Hang lam o nha tre 19-5 , va qua trang web nay minh da nhan ra duoc Phuong Tan hoc cung lop voi minh  Tan co nho khong?.  Neu nhu cac ban nhan duoc tin nhan lien lac voi Hoa Cam qua dia chi email  hoacam@gmail.com
Hien nay Hoa Cam dang o Houston Texas.
Tien day xin cac chi cho em goi loi kinh tham suc khoe den cac Thay co. Qua hinh anh em da nhan ra duoc co Tinh day chung em lop 7, co Ngo Van day tui em lop 11 va co Thu day tui em lop 12.Va cung that xuc dong khi hay tin co Ngon mat .cung nhu nhin thay co Song Thu hien con o Viet Nam. Rat mong nhan duoc tin cua cac ban that som.
Phuong Tan co the cho minh so phon hoac dia chi email duoc khong? Cam on cac chi that nhieu.

Chào Hòa Cầm!

Rất vui là bồ đã liên lạc với Diễn Đàn, ở trong này chỉ có 1 mình tui là 75 ở A2 thôi. Nhưng cũng nhờ trang Web này tui có liên lạc được với Liêu Hà Yến và Trần Thanh Mỹ ở Australia, trước kia Thanh Mỹ có vào D Đ, giờ dọn nhà bận rộn nên cũng không thấy nữa.

Hy vọng sẽ tìm gặp thêm bạn cũ ha! Sẽ email

PS: Hòa Cầm ở Houston có bị ảnh hưởng gì về trận bão vừa rồi hay không?!!
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Phan Hòa Cầm tìm bạn LVD75
Reply #2 - 15. Sep 2008 , 13:56

Chị là Anh Thư (LVD 68 ) chào mừng cô em Hòa Cầm về với diễn đàn nhé.Thế là lực lượng 75 ngày càng hùng hậu.
   Chị xin giói thiệu cung Hoa Gấm là ngôi cung điện nguy nga nhất của LVD 75 trong này đó.Hòa Cầm ráng vào chơi thường cho vui thêm cưa/ nhà nhé.
  Phương Tần có thêm bạn cũ lại là láng giềng tại Texas rồi nhé.Vui quá ha.
   U chẻ Mỹ điệu mà không rủ hết được đám chợ chồm hổm 73 vào đây thì 73 sẽ thua xa 75 rồi đó  Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #3 - 21. Sep 2008 , 02:19

Phương Tần wrote on 15. Sep 2008 , 05:50:
PS: Hòa Cầm ở Houston có bị ảnh hưởng gì về trận bão vừa rồi hay không?!!

Hòa Cầm là nạn nhân bão lụt ở Hoston Shocked Sad Embarrassed

Sat, 20 Sep 2008 22:54:28 -0500
Hi Phuong Tan
Nha  minh vua moi co dien vao luc 8 gio toi nay. Mung qua troi sau mot tuan le song trong tam toi.  Con bao qua di de lai cho nha minh mot bai chien truong phai thu don. Mai ngoi bi bay toi ta lam mua dot vo nha. hang rao bi do , cay coi bi gay do toi boi. Lan dau tien trong doi moi biet the nao la bao tap. Rat mung khi nhin ra ban cung lop nam nao....
Minh tam ngung day di vi vua co dien phai di thu don nha cua se lien lac voi Tan sau khi on dinh...

Rất mừng là mọi người đều bình yên, chỉ thiệt hại vật chất thôi, Hòa Cầm hả?!!!
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #4 - 21. Sep 2008 , 05:47

anh_thu_Tran wrote on 15. Sep 2008 , 13:56:

U chẻ Mỹ điệu mà không rủ hết được đám chợ chồm hổm 73 vào đây thì 73 sẽ thua xa 75 rồi đó  Cheesy Cheesy Cheesy

Chị Anh Thư ơi,

Thôi em đã chịu thua xa từ lâu rồi mà  Embarrassed Undecided
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #5 - 21. Sep 2008 , 06:00

Phương Tần wrote on 21. Sep 2008 , 02:19:
Hòa Cầm là nạn nhân bão lụt ở Hoston Shocked Sad EmbarrassedSat, 20 Sep 2008 22:54:28 -0500
Hi Phuong Tan
Nha  minh vua moi co dien vao luc 8 gio toi nay. Mung qua troi sau mot tuan le song trong tam toi.  Con bao qua di de lai cho nha minh mot bai chien truong phai thu don. Mai ngoi bi bay toi ta lam mua dot vo nha. hang rao bi do , cay coi bi gay do toi boi. Lan dau tien trong doi moi biet the nao la bao tap. Rat mung khi nhin ra ban cung lop nam nao....
Minh tam ngung day di vi vua co dien phai di thu don nha cua se lien lac voi Tan sau khi on dinh...

Rất mừng là mọi người đều bình yên, chỉ thiệt hại vật chất thôi, Hòa Cầm hả?!!!

Hoà Cầm ơi,

Một tuần lễ trong giông bão, mái nhà dột, không có điện, thật là quá khổ đi thôi. My mừng cho Cầm là cơn bão đã qua, cả gia đình đều bình yên. Bây giờ chỉ cực vì thu dọn, sửa sang  nhà cửa, để sau cơn bão nhà lại đẹp hơn đó nha   Wink
Back to top
« Last Edit: 21. Sep 2008 , 06:04 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #6 - 22. Sep 2008 , 04:05

Hòa Cầm ơi ,
Phương Huệ xin chào xin chào...nghe nhà bà bị hư hại trong cơn bão vừa qua mà không sao phụ với bà dọn dẹp được , mai mốt yên ổn rồi bà về đây kể chiện cho cả nhà nghe nha  Smiley Chúc bà vững mạnh trong lúc này để mà..dọn dẹp , hồi xưa có lần NY bị cơn bão nặng , nhà tui ngập lụt tùm lum nên tui hiểu lắm đó , bao nhiêu là giấy tờ phiền phức  Tongue

Tặng bà bình hoa mới hái nhìn cho đỡ buồn nghe  Cheesy Cheesy

...
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #7 - 22. Sep 2008 , 05:20

Em Hòa Cầm mến,
Hôm trước bảo đọc thư nghe em nói em ở Houston là Đ Đ đã lo rồi, nói với PT thì cô nàng la lên "úi da, úi da." Vì đây là cô bạn cùng lớp đầu tiên mà PT liên lạc được ( khg biết có phải đầu tiên khg hả PT?).
Hôm nay nghe em nói bị nhà cửa bị thiệt hại chút đỉnh , và đã có điện, chị Đ Đ cũng mừng cho gia đình em đã qua cơn nguy hiểm , chị định gởi PT xuống để phụ em dọn dẹp đấy, em nhớ để lại 1 mớ việc cho cô bạn này nhé  Tongue  Tongue  Wink  Wink  Grin
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #8 - 22. Sep 2008 , 13:05

Quote:
Chị Anh Thư ơi,

Thôi em đã chịu thua xa từ lâu rồi mà  Embarrassed Undecided

Chị mới gọi là chịu thua thê thảm  Cry Cry chỉ có mỗi cô bạn quý Việt Hương hay ra vô diễn đàn lúc đầu bây giờ thì full time với cháu ngoại nên đành một mình một cõi vào chơi với các cô em dễ xương vậy  Grin Grin
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #9 - 22. Sep 2008 , 13:10

Hòa Cầm ơi , bão lụt kinh khủng quá tại chỗ em mà gia đình em không sao cả là thật phước đức lắm đó.Phương Tần ráng xin nghỉ học vài ngày sang phụ giúp bạn vàng dọn dẹp đi nhang.....Em gần HC nhất là phải thay mặt cả nhà đấy.Nói vậy chứ mới vào học lại Tần đâu có nghỉ được cũng như đi vắng ai coi sóc Ba mẹ em đây ha.
  Thôi thì chúng ta mong là HC sớm don dẹp xong ,vui vẻ vễ kể chuyện chạy chống bão và hy vọng cơn bão được đuổi thẳng cẳng ra khỏi xứ Cowboy này nha.
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #10 - 25. Sep 2008 , 15:47

anh_thu_Tran wrote on 22. Sep 2008 , 13:10:
 Hòa Cầm ơi , bão lụt kinh khủng quá tại chỗ em mà gia đình em không sao cả là thật phước đức lắm đó.Phương Tần ráng xin nghỉ học vài ngày sang phụ giúp bạn vàng dọn dẹp đi nhang.....Em gần HC nhất là phải thay mặt cả nhà đấy.Nói vậy chứ mới vào học lại Tần đâu có nghỉ được cũng như đi vắng ai coi sóc Ba mẹ em đây ha.
 Thôi thì chúng ta mong là HC sớm don dẹp xong ,vui vẻ vễ kể chuyện chạy chống bão và hy vọng cơn bão được đuổi thẳng cẳng ra khỏi xứ Cowboy này nha.

Hai bà chị iu quỉ ui!

Mấy bửa nay nghe lời mấy chị chạy dzìa Houston để giúp cô bạn mới (tìm ra) dọn dẹp nhà cửa, mặc dù trên đường freeway 45 về South đầy những bản tin cảnh cáo: "Houston: one way, no gas, think about..." Nhưng chị Đậu Đỏ nói làm sao dám cãi lời  Tongue Undecided Lips Sealed, cho nên nửa đường hết xăng đi bộ dzìa lại bửa nay mới tới Trường nè  Cry Cry Cry

Dẫn cô bạn Hòa Cầm chào cả nhà nè...

...

...
Hòa Cầm 75 và con trai

Back to top
« Last Edit: 25. Sep 2008 , 16:02 by Phương Tần »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #11 - 25. Sep 2008 , 17:15

anh_thu_Tran wrote on 22. Sep 2008 , 13:05:
 Chị mới gọi là chịu thua thê thảm  Cry Cry chỉ có mỗi cô bạn quý Việt Hương hay ra vô diễn đàn lúc đầu bây giờ thì full time với cháu ngoại nên đành một mình một cõi vào chơi với các cô em dễ xương vậy  Grin Grin

hí hí vậy mà lại còn nói khích em nữa  Grin
Mà bi giờ LVD 73 cũng không tệ à nha chị  : 5 mạng viết thường xuyên chứ bộ : TLan, LPhương, Dung Điệu, Đá Mập và My. Lâu lâu xẹt vô là Thanh Liên, Thu Yến.
Ý nhưng thua thê thảm cũng chưa phải là lớp chị đâu mà chị nhận vội,  LVD 70 cơ  Grin
Kệ mình nói dzị ai nhảy nhổm thì nhảy  ha chị Grin
Back to top
« Last Edit: 25. Sep 2008 , 17:17 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #12 - 25. Sep 2008 , 17:19

Phương Tần wrote on 25. Sep 2008 , 15:47:
Hai bà chị iu quỉ ui!

Mấy bửa nay nghe lời mấy chị chạy dzìa Houston để giúp cô bạn mới (tìm ra) dọn dẹp nhà cửa, mặc dù trên đường freeway 45 về South đầy những bản tin cảnh cáo: "Houston: one way, no gas, think about..." Nhưng chị Đậu Đỏ nói làm sao dám cãi lời  Tongue Undecided Lips Sealed, cho nên nửa đường hết xăng đi bộ dzìa lại bửa nay mới tới Trường nè  Cry Cry Cry

Dẫn cô bạn Hòa Cầm chào cả nhà nè...

...

...
Hòa Cầm 75 và con trai

hihihi, Cám ơn Tần dắt Cầm lội bộ về trường. Vậy mà thấy Cầm vẫn còn tươii rói đó thôi.  Cheesy

Cầm ơi, hai me con giống nhau quá xá  luôn, như chị em sanh đôi vậy đó  Wink

Back to top
« Last Edit: 25. Sep 2008 , 17:51 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #13 - 25. Sep 2008 , 17:23

Quote:
hí hí vậy mà lại còn nói khích em nữa  Grin
Mà bi giờ LVD 73 cũng không tệ à nha chị  : 5 mạng viết thường xuyên chứ bộ : TLan, LPhương, Dung Điệu, Đá Mập và My. Lâu lâu xẹt vô là Thanh Liên, Thu Yến.
Ý nhưng thua thê thảm cũng chưa phải là lớp chị đâu mà chị nhận vội,  LVD 70 cơ  Grin
Kệ mình nói dzị ai nhảy nhổm thì nhảy  ha chị Grin

Hihihi Ông bà ta có nói rồi, cái gì hiếm thì mới...quí  Roll Eyes Grin Grin. Chọc quá tui hô biên  luôn thì còn...quí hơn nữa đó  Cheesy  Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #14 - 25. Sep 2008 , 17:47

Quote:
Hihihi Ông bà ta có nói rồi, cái gì hiếm thì mới...quí  Roll Eyes Grin Grin. Chọc quá tui hô biên  luôn thì còn...quí hơn nữa đó  Cheesy  Cheesy

hehehe, mới nói là đã có người nhảy nhổm rồi he  Grin
Dám biến hông ?  Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4
Send Topic In ra