Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Quán Thời Gian  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 68 69 70 71 72 ... 319
Send Topic In ra
Quán Thời Gian (Read 319877 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Quán Thời Gian
Reply #1035 - 15. Nov 2009 , 20:29

Phuong_Tran wrote on 14. Nov 2009 , 04:45:
rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

Chứ còn ai vô đây nữa......Chị My lúc này cứ lo...nâng cao  tỉ số nên hỏng để ý gì hết trơn... dance3 dance3 cheer cheer

PTr

Hứ, có em lúc này lo... ăn, chẳng biết gì hết trơnthì có  Roll Eyes Roll Eyes
Có lần chị Đậu viết MY là chị EmWhy của em đó em à, làm My đọc tới đọc lui mới hiểu ra  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1036 - 15. Nov 2009 , 20:31

Tuyet Lan wrote on 14. Nov 2009 , 06:58:
Hoan ho bạn hiền. Có người muốn kéo... viện minh vào đó mà.  rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

ôi dào,  mình chấp mà  Grin Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1037 - 15. Nov 2009 , 20:40

Phương Tần wrote on 14. Nov 2009 , 06:12:
Hi hi hi!!! Đừng
dụ dỗ
Thầy ui...

hà hà, Khi không chày cối được nữa mà phải dụ dỗ bằng món Huệ, bằng kể lể , ỉ ôi.... là sa sút quá rồi, thôi tha đi Tần ha.  Grin Grin

Thày (chạy)chắc muốn đổi chữ ký tên là DD, thay cho CC, chăng ? Grin Grin

Back to top
« Last Edit: 15. Nov 2009 , 20:49 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1038 - 15. Nov 2009 , 21:00

CoiChay wrote on 14. Nov 2009 , 23:05:
Hello chị Emwhy,

Cám ơn chị Emwhy đã có lòng đứng... ở giữa !
Vấn đề thắng thua chỉ là một trạng thái tinh thần. Ngày xưa có người bảo rằng "kẻ thù ta không phải là người ! Giết người đi thì ta ở với ai ? " (*) . Nhưng đó là trí huệ của thập niên 1960. Thâp niên 2000 , phái biểu này đã biến đổi thành " ta không có kẻ thù, bởi vì ý niệm thù ghét, yêu thương là ở trong ta, là chính ta. Ta phải biết ôm ấp và làm hoà bình với kẻ thù trong chính ta ! "

Cho nên vì vậy dù mãnh hổ có bị quần... tiên vây hãm nhưng trong lòng mãnh hổ vẫn đầy tình yêu thương, thương mình, thương người ! hê hê ! nói chi tới chuyện thắng bại !  Grin Grin Grin

CC
Cheesy

(*) kẻ thù ta không phải là người, mà là sự vô minh, tham dục sân si !

haha, cũng Thày (chạy) bày têu ra chuyện "mãnh hổ nan địch" này no, chứ quần tiên có nói địch nói ta gì đâu cà  Shocked, rồi bi giờ cũng Thày (chạy) lại ứng khẩu thành  "kẻ thù", "thù ghét" gì nữa....  Shocked;D Grin Grin

Back to top
« Last Edit: 15. Nov 2009 , 21:08 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1039 - 15. Nov 2009 , 21:26

Đặng-Mỹ wrote on 15. Nov 2009 , 20:29:
Có lần chị Đậu viết MY là chị EmWhy của em đó em à, làm My đọc tới đọc lui mới hiểu ra  Grin  Grin

Í í kỳ vậy kỳ vậy... em thường nói chiện với chị My ở trang này mờ... còn em thường noái chuyện với chị Tất My ở bên GHH mờ và em không bao giờ gọi chị Tất My là chị My hết ( em thường gọi là chi TMy ) còn chị My em thường gọi là chị My mờ ( My không thôi chứ không có dấu ngã nữa ) còn chị Đ Đỏ thường gọi chi My là sao thì em thật sự là không chú ý  Roll Eyes Roll Eyes

Như Thày CC hay gọi em là PTR nhưng em thì ký tên là PTr ( ổng nhất định không chịu đổi R thành r !!!!  Grin Grin Grin )

hí hí hí lo ăn không hà ai biểu nó ngon mần chi !!!!! Vậy chứ sao chị My còn hứa là sẽ nhắc nhở vụ đi ăn hàng tuần để em có dịp post bài tường thuật cho chị My và cả nhà đọc  và cười chơi... bi giờ My còn nói em.... lo ăn không... hic hic hỏng biết đâu , còn chi T Lan nói em sàng bên này bên kia nữa hic hic bi giờ em biềt...theo phe nào !!!!!! Cry Cry Cry Cry

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1040 - 15. Nov 2009 , 21:44

Phuong_Tran wrote on 15. Nov 2009 , 21:26:
Í í kỳ vậy kỳ vậy... em thường nói chiện với chị My ở trang này mờ... còn em thường noái chuyện với chị Tất My ở bên GHH mờ và em không bao giờ gọi chị Tất My là chị My hết ( em thường gọi là chi TMy ) còn chị My em thường gọi là chị My mờ ( My không thôi chứ không có dấu ngã nữa ) còn chị Đ Đỏ thường gọi chi My là sao thì em thật sự là không chú ý  Roll Eyes Roll Eyes

hihi, thì vậy, nhưng tại lần này em lại viết MY cơ,  không phải My như trước mờ  Roll Eyes
Quote:
hí hí hí lo ăn không hà ai biểu nó ngon mần chi !!!!! Vậy chứ sao chị My còn hứa là sẽ nhắc nhở vụ đi ăn hàng tuần để em có dịp post bài tường thuật cho chị My và cả nhà đọc  và cười chơi... bi giờ My còn nói em.... lo ăn không... hic hic hỏng biết đâu , còn chi T Lan nói em sàng bên này bên kia nữa hic hic bi giờ em biềt...theo phe nào !!!!!! Cry Cry Cry Cry

PTr

Chời ơi, ăn thì cứ ăn, ai biểu đừng ăn hồi nào đâu   Roll Eyes
Ăn luôn dùm phần cho My càng tốt mà  Cool Wink
Nhưng ăn xong thì chùi miệng sạch sẽ, phớt tỉnh  Grin thổi còi tính điểm đâu ra đó chứ  Grin Grin Grin

TB: hôm qua lo trả lời, không thấy em khóc nhè.
Nín đi, ai biểu phải theo phe nào đâu, làm gì có phe nào đâu  Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 16. Nov 2009 , 08:33 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1041 - 16. Nov 2009 , 08:20

hihi, Phượng ơi,

Sáng nay mở mắt ra là My chạy vào coi em ăn.... nói làm sao mà chẳng thấy. Hay là bận tìm chỗ dùm cho người học may vá thêu thùa ?  Grin
Back to top
« Last Edit: 16. Nov 2009 , 08:21 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #1042 - 16. Nov 2009 , 09:32

Đặng-Mỹ wrote on 15. Nov 2009 , 20:29:

Grin Grin mợ là người VN chánh tông thôi thì mợ chịu khó đội dấu ngã vậy.
Còn em thì chopsui và hằm bà làn xáng xấu...quá nên chị Đ Đ gọi MY là đúng rồi.

Phuong_Tran wrote on 15. Nov 2009 , 21:26:

Như Thày CC hay gọi em là PTR nhưng em thì ký tên là PTr ( ổng nhất định không chịu đổi R thành r !!!!  Grin Grin Grin )

PTr

Chị tội nghiệp cho em chị ...thân em như tấm lụa đào phất phơ trước gió biết vào tay ai....huhuhuhu Cry.
Thôi nín đi , khóc xấu lắm. U chẻ đã bảo là không có phe...mà  Wink
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1043 - 16. Nov 2009 , 18:35

Đặng-Mỹ wrote on 15. Nov 2009 , 20:40:
hà hà, Khi không chày cối được nữa mà phải dụ dỗ bằng món Huệ, bằng kể lể , ỉ ôi.... là sa sút quá rồi, thôi tha đi Tần ha.  Grin Grin

Thày (chạy)chắc muốn đổi chữ ký tên là DD, thay cho CC, chăng ? Grin Grin

1-0

PTr

Back to top
« Last Edit: 16. Nov 2009 , 18:38 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1044 - 16. Nov 2009 , 18:40

Đặng-Mỹ wrote on 15. Nov 2009 , 21:00:
haha, cũng Thày (chạy) bày têu ra chuyện "mãnh hổ nan địch" này no, chứ quần tiên có nói địch nói ta gì đâu cà  Shocked, rồi bi giờ cũng Thày (chạy) lại ứng khẩu thành  "kẻ thù", "thù ghét" gì nữa....  Shocked;D Grin Grin

2-0
cho chị My !!!!

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1045 - 16. Nov 2009 , 18:44

Đặng-Mỹ wrote on 15. Nov 2009 , 21:44:
hihi, thì vậy, nhưng tại lần này em lại viết MY cơ,  không phải My như trước mờ  Roll Eyes

Chời ơi, ăn thì cứ ăn, ai biểu đừng ăn hồi nào đâu   Roll Eyes
Ăn luôn dùm phần cho My càng tốt mà  Cool Wink
Nhưng ăn xong thì chùi miệng sạch sẽ, phớt tỉnh  Grin thổi còi tính điểm đâu ra đó chứ  Grin Grin Grin

TB: hôm qua lo trả lời, không thấy em khóc nhè.
Nín đi, ai biểu phải theo phe nào đâu, làm gì có phe nào đâu  Grin Grin

hi hi chưa ăn mà đã thổi còi tính điểm rồi đó... kỳ này biết chắc thế nào cũng bị đập trước khi được ăn bánh đập !!!! laugh12 rollingonthefloor dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1046 - 16. Nov 2009 , 18:51

hihi, Phượng ơi,

Sáng nay mở mắt ra là My chạy vào coi em ăn.... nói làm sao mà chẳng thấy. Hay là bận tìm chỗ dùm cho người học may vá thêu thùa ?   

hi hi không trả lời được câu này chắc phải tính điểm
3-0
cho cả Thày lẫn trò ,ủa ủa mà chị My làm gì mà nóng lòng muốn biết xem em ăn noái ra sao hè.... em mắc  khóc mờ.... thấy đường đâu mà  nhìn xem người có biết hay cần học may vá thêu thùa không.... emjumping1 emjumping1 emjumping1 singer singer chưa tính điểm nha chị My  rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1047 - 16. Nov 2009 , 19:00

Mytat wrote on 16. Nov 2009 , 09:32:
[

Chị tội nghiệp cho em chị ...thân em như tấm lụa đào phất phơ trước gió biết vào tay ai....huhuhuhu Cry.
Thôi nín đi , khóc xấu lắm. U chẻ đã bảo là không có phe...mà  Wink

CoiChay wrote on 14. Nov 2009 , 23:05:
Hello chị Emwhy,

Cám ơn chị Emwhy đã có lòng đứng... ở giữa !
CC
Cheesy

hic hic chị ơi có khóc em cũng phải ráng nói em sẽ không vào tay ai !!!! có mà chết vì bị oánh mềm xương... thà đứng ở giữa như chị chéc en dance3 dance3 dance3 !!!!! tỉ số đang đếm là được mấy rồi ha chị????  rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr

Back to top
« Last Edit: 16. Nov 2009 , 19:01 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #1048 - 16. Nov 2009 , 20:14

Phuong_Tran wrote on 16. Nov 2009 , 19:00:
hic hic chị ơi có khóc em cũng phải ráng nói em sẽ không vào tay ai !!!! có mà chết vì bị oánh mềm xương... thà đứng ở giữa như chị chéc en dance3 dance3 dance3 !!!!! tỉ số đang đếm là được mấy rồi ha chị????  rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr

...thế.. thì...là...em về tay người thứ 3.... Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 16. Nov 2009 , 20:20 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1049 - 17. Nov 2009 , 20:36

Mytat wrote on 16. Nov 2009 , 20:14:
...thế.. thì...là...em về tay người thứ 3.... Grin Grin

AI vầy nè chời !!!!!!!
Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

PTr