Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Quán Thời Gian  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 183 184 185 186 187 ... 319
Send Topic In ra
Quán Thời Gian (Read 318278 times)
Nga Lucia
Gold Member

Re: Quán Thời Gian
Reply #2760 - 20. Dec 2010 , 06:35

Mùa Giáng Sinh về , NgaLN xin gủi đến QTG bài hát ĐÊM THÁNH VÔ CÙNG đễ kính tặng Các Thầy Cô , Tặng Ông Chủ Quán, các Anh Chị , Bạn Bè , các Út và tất cả Quý Khách ghé QTG trong những ngày mùa Đông lạnh giá nhưng trong diễn đàn LVD vẫn nồng ấm tình nghĩa Thầy trò , tình thân hữu , tình bạn bè. Mong rằng mang lại chút không khí Giáng Sinh cho QTG.
Merry Christmas

Back to top
« Last Edit: 20. Dec 2010 , 06:38 by Nga Lucia »  

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #2761 - 20. Dec 2010 , 11:03

Thu Nga ơi, bài hát thật tuyệt vời, gợi nhớ cho tôi nhiều kỷ niệm thời thơ âu. Thú thật, bài hát về GS thì nhiều nhưng chỉ bài này gây cho tôi nhiều cảm xúc nhất, vì có dính dáng đến bạn bè, người tinh...và những cái gì đã thuộc về quá khứ thân yêu. Tất cả chỉ còn là kỷ niệm !
Cám ơn Thu Nga thật nhiệu Thân chúc em cùng gia đình một mùa Giáng sinh thật vui và tràn đầy hạnh phúc.
Đường-Ngọc
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2762 - 20. Dec 2010 , 11:46

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 20. Dec 2010 , 11:03:
Thu Nga ơi, bài hát thật tuyệt vời, gợi nhớ cho tôi nhiều kỷ niệm thời thơ âu. Thú thật, bài hát về GS thì nhiều nhưng chỉ bài này gây cho tôi nhiều cảm xúc nhất, vì có dính dáng đến bạn bè, người tinh...và những cái gì đã thuộc về quá khứ thân yêu. Tất cả chỉ còn là kỷ niệm !
Cám ơn Thu Nga thật nhiệu Thân chúc em cùng gia đình một mùa Giáng sinh thật vui và tràn đầy hạnh phúc.
Đường-Ngọc

Thầy cô Đường Ngọc và Nga thương mến ,
Vâng , thầy Đường nhận xét rất đúng , chỉ có lời hát của Nga làm chúng ta ấm lòng và đầy tình thương kính của quý thầy cô và cả nhà trong mùa đông lạnh giá năm nay.
Kính chúc thầy cô , tất cả những ngày tháng trong mùa Lể đầy niềm vui và hạnh phúc.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2763 - 20. Dec 2010 , 16:11

Nga Lucia wrote on 20. Dec 2010 , 06:35:
Mùa Giáng Sinh về , NgaLN xin gủi đến QTG bài hát ĐÊM THÁNH VÔ CÙNG đễ kính tặng Các Thầy Cô , Tặng Ông Chủ Quán, các Anh Chị , Bạn Bè , các Út và tất cả Quý Khách ghé QTG trong những ngày mùa Đông lạnh giá nhưng trong diễn đàn LVD vẫn nồng ấm tình nghĩa Thầy trò , tình thân hữu , tình bạn bè. Mong rằng mang lại chút không khí Giáng Sinh cho QTG.
Merry Christmas

Nga ơi ,

Trong không khí Giáng Sinh rộn ràng được nghe bà hát bài Đêm Thánh Vô Cùng với giọng hát hay vô cùng làm tui thấy tràn ngập niềm tin yêu và thánh thiện

Cám ơn bà đã hát cho cả nhà nghe nhé

Chúc Giáng Sinh vui vẻ và đấm ấm

PTr

PS : Cho tui miếng tuyết nữa đi  Cheesy Grin Grin

...

Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #2764 - 20. Dec 2010 , 19:55

Ui da, cô ít có vào QuánNhạc nên đâu có biết em hét hay như thế này hả em?  Nhưng trang trước có bàinào nữa không?  Bản nhạc hay nhất thế kỷ  do em hát làm rung động lòng người đấy  Cô ngồi trước máy nhắm mắt lại nghe và nghĩ tới em.  Em cho vài bài nữa đi nhe. 

Thương chúc em thêm ấm áp trong những ngày tuyết lạnh cuả nước Đức nhờ bài hát này.  Có một Giáng sinh cô đi sang Đức và đã được nếm mùi lạnh ở Đức rôì.  Thần sâù !!
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #2765 - 20. Dec 2010 , 19:58

PTrần ơi,

Lâu nay không gặp ẹm  Bây giờ em ở đâu? hả ngườì em có maí tóc Dạ Lan?
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2766 - 20. Dec 2010 , 20:08

thule wrote on 20. Dec 2010 , 19:58:
PTrần ơi,

Lâu nay không gặp ẹm  Bây giờ em ở đâu? hả ngườì em có maí tóc Dạ Lan?

Thưa Cô Thu Lê,
Em xin lỗi đã để Cô réo em  pinkrose pinkrose pinkrose , em đây nè  Cheesy Grin Grin Em vẫn nhớ Cô khen em là người có mái tóc đẹp nhất trong... các mái tóc trong hôm gặp gỡ đầu tiên làm bây giờ tóc em dài mà chẳng dám cắt sợ mất... dấu của  Cô đi   Cheesy Grin Grin ( lâu lâu cho em khoe khoang một bửa nha  Cô )

Em cám ơn Cô đã ghé thăm Quán Thời Gian , ở phía trên bài Nga hát là bài em hát nhân tiện Cô nghe luôn ( tự quảng cáo  Cheesy Grin Grin )

Chúc Thày Cô Giáng Sinh vui vẻ

PTr
Back to top
« Last Edit: 21. Dec 2010 , 15:22 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2767 - 20. Dec 2010 , 20:35

Phuong_Tran wrote on 20. Dec 2010 , 16:11:
Nga ơi ,

Trong không khí Giáng Sinh rộn ràng được nghe bà hát bài Đêm Thánh Vô Cùng với giọng hát hay vô cùng làm tui thấy tràn ngập niềm tin yêu và thánh thiện

Cám ơn bà đã hát cho cả nhà nghe nhé

Chúc Giáng Sinh vui vẻ và đấm ấm

PTr

PS : Cho tui miếng tuyết nữa đi  Cheesy Grin Grin

...

P. TR THƯƠNG ,
Nga và em ai cũng hát hay tuyệt cú mèo...
Hy vọng cả nhà sẽ nghe được giọng ca truyền cãm của 2 em dài dài...và còn nhiều tài năng...còn mắc cở...
Cám ơn trước.
chị TV
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2768 - 21. Dec 2010 , 15:29

tuy-van wrote on 20. Dec 2010 , 20:35:
P. TR THƯƠNG ,
Nga và em ai cũng hát hay tuyệt cú mèo...
Hy vọng cả nhà sẽ nghe được giọng ca truyền cãm của 2 em dài dài...và còn nhiều tài năng...còn mắc cở...
Cám ơn trước.
chị TV

Hi chị 8 Túy Vân

Chị là người luôn luôn rất ân cần và quan tâm đến  mọi người , em cần phải học hỏi thêm ở chị về đức tính này , em cám ơn chị đã khen hai đứa em hát hay tuyệt cú mèo nhé  pinkrose pinkrose pinkrose

Chúc Giáng Sinh vui vẻ nha chị

Em 8 PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2769 - 21. Dec 2010 , 16:19

...

Trong không khí Noel tưng bừng trời se se lạnh Phượng Trần xin gửi đến cả nhà  LVD một món quà đặc biệt xem như là quà Giáng Sinh

Xin cả nhà đoán xem ca sĩ  là ai đây  Cheesy Grin Grin

Chúc cả nhà LVD một đêm Giáng Sinh an lành , vui vẻ và hạnh phúc

PTr

...

Back to top
« Last Edit: 21. Dec 2010 , 17:13 by Phuong_Tran »  

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2770 - 21. Dec 2010 , 17:12

Phuong_Tran wrote on 21. Dec 2010 , 16:19:
...

Trong không khí Noel tưng bừng trời se se lạnh Phượng Trần xin gửi đến cả nhà  LVD một món quà đặc biệt xem như là quà Giáng Sinh

PTr

Phượng ơi.
Kiều nhận ra chị Thúy Dung (LVD 73 ),  bạn thân học cùng lớp với chị Hạnh của Kiều , còn cô bé xinh xinh kia là ai dzậy  ? có phải con gai' của chị Dung ? Bài hat' này thu tại Mỹ ? Kiều email  cho em , có nhận được không ?  Noel ở VN chắc bạn bè rủ nhau đi uống cafe' hát karaoke  vui lắm nhỉ ? . Co' bài hát mới nhớ trình làng nghen . Thân thương  (KN  Kiss )

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2771 - 21. Dec 2010 , 17:43

kieunguyen wrote on 21. Dec 2010 , 17:12:
Phượng ơi.
Kiều nhận ra chị Thúy Dung (LVD 73 ),  bạn thân học cùng lớp với chị Hạnh của Kiều , còn cô bé xinh xinh kia là ai dzậy  ? có phải con gai' của chị Dung ? Bài hat' này thu tại Mỹ ? Kiều email  cho em , có nhận được không ?  Noel ở VN chắc bạn bè rủ nhau đi uống cafe' hát karaoke  vui lắm nhỉ ? . Co' bài hát mới nhớ trình làng nghen . Thân thương  (KN  Kiss )

Chị Kiều ơi ,

Chị nói đúng rồi đó  thumbup votay votay , chính là chị Thúy Dung LVD 73 nhà mình , còn cô bé xinh xinh tên là  Trân Châu con gái của chị Thuý Dung , em bắt được video clip này như bắt được vàng  Cheesy Grin Grin năn nỉ lắm chị Thuý Dung mới cho đem lên trình làng cho cả nhà mình thưởng thức giọng ca của hai Mẹ Con mà còn được xem hình nữa chứ  Cheesy Grin Grin

Bài hát này thu tại Mỹ chị ạ

Em vừa mới nhận email của chị xong , em cám ơn chị nhiều nhé

Noel ở VN mọi người cũng tổ chức tiẹc tùng ở nhà , người lớn thì thích ở nhà hơn còn bọn trẻ thì thích ra đường , đường phố trong đêm Noel đông nghẹt người ta và xe cộ chị ơi , những đường phố chính sẽ không cho xe cộ lưu thông chỉ dành cho người đi bộ thôi , ai muốn vào trung tâm  sài Gòn phải đi cho sớm nếu không không thể chạy xe vào được

Em mời chị Kiều thường xuyên vào Quán Thời Gian nghe tụi em hát nhé và mời chị lên sân khấu hát chung với tụi em luôn , tập hát lại đi nha chị

Chúc chị và gia đình Giáng Sinh vui vẻ và hạnh phúc

Thuơng mến

PTr

Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #2772 - 21. Dec 2010 , 18:08

Kính chúc ông chủ Quán Thời Gian và toàn thể nhân viên quán một mùa Giáng Sinh vui tươi & hạnh phúc , một năm mới làm ăn phát tài nha

...

Thân kính ,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #2773 - 21. Dec 2010 , 22:19

Phuong_Tran wrote on 21. Dec 2010 , 16:19:
...

PTr

...

PTr oi nhu the la hom nay TD da co mat o Saigon roi do hả Bai hat nay TD va con gai hat hoi nao vạy Dung la tui minh nhu la chim vay phai khong? Moi o My bay gio da co mat o Vietnam roi. Hanh phuc cho nhung ngươi co dip ve tham que nha do. HHa cung co mot chut ghen tuc, nhung danh phai cho dip khac ma thoi
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #2774 - 21. Dec 2010 , 22:49

Chà, cái quánnày coi bộ xôm trò nha.  Hai cô ca sĩ trẻ này hát có hạng đó nhé.  Một cô trông quen lắm, nhòm cái áo mặc đẹp thì đoán là Thuý Dung (hồi trước có vào D/Đ trình diễn thời trang lắm nên cô mới nhớ), có đúng không ?  Còn cô nhỏ kia là ai mà PTrần  đem giới thiệu vâỵ ?  Hoan nghênh các tài tử cuả quán thời gian .  Các em hát hay thế thì cô nào đám đi vào thi đua đây, may ra có cô Mai vìcô Mai đã/đang luyện giọng , có bài bản hăn hoi đấy, còn cô Thu chì chỉ có "côcacô la" thôi.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 183 184 185 186 187 ... 319
Send Topic In ra