Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Quán Thời Gian  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 23 24 25 26 27 ... 319
Send Topic In ra
Quán Thời Gian (Read 319902 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Quán Thời Gian
Reply #360 - 15. Apr 2009 , 04:25

Kim Kiem thương ,
Toi hom qua Co vao Quan Thoi Gian , cu mo tung trang tu cuoi tro ve trươc , dươc nghe giong hat cua Phuong Tran. Xong qua trang 23 , Co rat ngac nhien dươc nghe lai giong hat cua em , em hat van hay nhu bao gio ! Dinh viet cho em vai chu thi cai may computer cua Co
" trở chứng " khong hieu tai sao ma no bao la co van de nen phai tat may lap tuc , the la khong the restart lai nua vi phai cho lau ma Co khong thẻ thuc khuya dươc , nen sang nay Co vao day de viet cho em day. Em co khoe khong? Sao khong ghe qua can nha Ma Van tham Co? Hen gap em nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #361 - 15. Apr 2009 , 04:28

Em Thu Yen oi ,
Nhu da noi trong thu viet cho KIm Kiem la toi hom qua may laptop cua Co truc trac nen Co da thương thuc giong hat cua em cung mot lan voi Kim Kiem ma khong viet thu de khen em dươc.
Giong hat cua em van hay va vung vang tu tin.
Co mong se dươc nghe em trinh bay vao thang 8 sap toi.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #362 - 15. Apr 2009 , 04:35

Em Phương Tran oi ,
Co khong mo dươc bai Phương Bươn de nghe em hat , Co cung khong hieu tai sao.?
Co se vao muc Hinh Anh de doc bai NGay Gap Lai nhu em noi , bay gio Co dang lang thang o Quan Thoi Gian mot luc roi phai tat may de di bo o park cach cho Co o khoang 5' lai xe thoi Dao nay Co phai tap di bo chu khong thi huyet ap cua Co bat thương qua suc. Cac em chua den tuoi cua Co nen con khoe , chang can lo nhi !   Hom nay Co dươc nghi khong phai di lam nen moi co thi gio ranh roi vao day de viet thu cho cac em day.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #363 - 15. Apr 2009 , 04:38

Trươc khi tu gia day de di ra Co xin chao mung Kha Tuan da tro lai voi Quan Thoi Gian.
Bai nhac co am hương cua nhac Nhat? Mong se dươc nghe nhung bai nhac Kha Tuan trinh bay trong tương lại
Cam on Kha Tuan.
Co Van
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #364 - 15. Apr 2009 , 07:26

CuTuan56 wrote on 15. Apr 2009 , 00:41:
Mấy Chị ơi,
Xin góp tiếng Ca với mấy chị sau một thời gian vắng bóng, Chị PhươngTran hát hay quá xin gởi những bó hoa chúc mừng roses45

Flash Location (425 x 344): http://www.nhaccuatui.com/m/nMzAetg6k_', 'flash', 'resizable,width=425,height=344'); return false;">>http://www.nhaccuatui.com/m/nMzAetg6k_

Cám ơn Tuấn đã cho nghe bài hát thật hay và 1 giọng ca truyền cảm  votay votay votay votay votay. Mong sẽ được nghe nhiều lần nữa ở Quán TG. votay votay votay votay votay
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #365 - 15. Apr 2009 , 07:42

Nga Lucia wrote on 15. Apr 2009 , 07:26:
Cám ơn Tuấn đã cho nghe bài hát thật hay và 1 giọng ca truyền cảm  votay votay votay votay votay. Mong sẽ được nghe nhiều lần nữa ở Quán TG. votay votay votay votay votay

Ui da, mọi người đã nghe được rồi thì vổ tay vổ chân lia lịa, mình đang bị đì nên không được nghe ( hay khg nghe được ) thì đang vổ...đầu bứt tóc đây  Sad. Nhưng cũng xin tặng 1 cành hoa ccho ca sĩ Khả Tuấn vừa trở lại sân khấu  smflower

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #366 - 15. Apr 2009 , 08:19

Mấy Chị ơi,
Xin góp tiếng Ca với mấy chị sau một thời gian vắng bóng, Chị PhươngTran hát hay quá xin gởi những bó hoa chúc mừng roses45

Flash Location (425 x 344): http://www.nhaccuatui.com/m/nMzAetg6k_', 'flash', 'resizable,width=425,height=344'); return false;">>http://www.nhaccuatui.com/m/nMzAetg6k_

partyfrog   dancing   band4    votay   votay   

hoan hô TUẤN đã " không quên " cả nhà đang chờ đợi tiếng hát đã vắng bóng 1 thời gian...
Nghe nhiều lần , mà vần còn phêeeeeeeeeeeeeeeeeeee
  rollingonthefloor   rollingonthefloor   
  thân ái chúc tất cả 1 ngày an vui hơn hôm qua... roses45
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #367 - 15. Apr 2009 , 08:25

Phương Tần wrote on 14. Apr 2009 , 12:45:

Chị Đậu ui!!!
Máy em bị tắt tiếng mấy lâu nay nên hổng nghe được gì hết... Sad  Em giới thiệu bài hát của Phượng (không thôi Ph. lại than thở "Sao bà nỡ đành quên...tui...những ngày Karaoke thắm thiết ... "  fiddle45 ) mà không biết có bị trục trặc gì hay không???!!!  Huh May quá! Có người nghe được tức là nghe được, chỉ có mình em không nghe được thôi...  dancing  dance3  party4

PS: Phượng à !!! Hết vốn rùi...Thiệt là hát thì nhiều mà thâu chẳng được bao nhiêu...só dzì , hì hì hì... còn có 1/2 bài thôi...
Back to top
« Last Edit: 15. Apr 2009 , 10:18 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #368 - 15. Apr 2009 , 12:31

Quote:
Ui da, mọi người đã nghe được rồi thì vổ tay vổ chân lia lịa, mình đang bị đì nên không được nghe ( hay khg nghe được ) thì đang vổ...đầu bứt tóc đây  Sad. Nhưng cũng xin tặng 1 cành hoa ccho ca sĩ Khả Tuấn vừa trở lại sân khấu  smflower

Chi QS ui
Không phải chỉ có 1 mình chi không nghe đựơc mà em cũng không nghe được luôn Hic Hic
Tuy nhiên cũng xin tặng ca sĩ  Khả Tuấn 1 cành hoa nhé  violet1 violet1 violet1
Hic hic phải chi mỉnh cũng ca được như ......đó nhỉ
TRL
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #369 - 15. Apr 2009 , 13:02

Tuyet Lan wrote on 15. Apr 2009 , 12:31:
Chi QS ui
Không phải chỉ có 1 mình chi không nghe đựơc mà em cũng không nghe được luôn Hic Hic
Tuy nhiên cũng xin tặng ca sĩ  Khả Tuấn 1 cành hoa nhé  violet1 violet1 violet1
Hic hic phải chi mỉnh cũng ca được như ......đó nhỉ
TRL

Hì hì về đến nhà là đã hêt bị đầy rồi TL ơi, nên đã nghe được anh Khả Tuấn hát. TL đã nghe được chưa?
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #370 - 17. Apr 2009 , 03:15

Phương Tần wrote on 15. Apr 2009 , 08:25:
Chị Đậu ui!!!
Máy em bị tắt tiếng mấy lâu nay nên hổng nghe được gì hết... Sad  Em giới thiệu bài hát của Phượng (không thôi Ph. lại than thở "Sao bà nỡ đành quên...tui...những ngày Karaoke thắm thiết ... "  fiddle45 ) mà không biết có bị trục trặc gì hay không???!!!  Huh May quá! Có người nghe được tức là nghe được, chỉ có mình em không nghe được thôi...  dancing  dance3  party4

PS: Phượng à !!! Hết vốn rùi...Thiệt là hát thì nhiều mà thâu chẳng được bao nhiêu...só dzì , hì hì hì... còn có 1/2 bài thôi...

Giọng hát cao vút thế này mà Mỹ lại nói là giống Thiên Kim thì ai mà đoán cho ra được, may là bài Phượng buồn nghe giống....Phượng hơn  Cheesy. Phượng ơi, chị có cảm tưởng như đang ngồi trong phòng trà vậy đó ( hehe mà lại ngồi nhầm cái bàn ở thiệt là xa sân khấu vì tiếng hát chỉ vẳng lại từ xa và...không thấy mặt ca sĩ  Tongue

Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #371 - 17. Apr 2009 , 08:02

Hôm nay là thứ Sáu , ở Munich đã hơn 7 giở tối. Nga LC vào quán TG chẳng gặp ai hết. Lặn lội đường xa  mệt quá ,phải kiếm ghế ngồi xuống đã.
Ông Chủ quán hong thấy đâu hết Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes hi hi
MC Ph. Tần chắc đi shopping? Cheesy Cheesy Cheesy
Nga LC xin góp tiếng ca (vô điều kiện đó nghe Thầy CC     laugh12 laugh12 laugh12) với bài nhạc  Còn Yêu Em Mãi , sáng tác của nhạc sỉ Nguyễn Trung Cang viết trong những ngày đi cải tạo.
Thân chúc tất cả mọi người 1 cuối tuần vui vẻ. flower40

Back to top
« Last Edit: 15. Nov 2010 , 12:02 by Nga Lucia »  

IP Logged

CuTuan56
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #372 - 17. Apr 2009 , 10:58

Hoan hô chị Nga Lucia  thumbup flower40
để không khí quán thời gian trở lại sôi động xin thay đổi không khí với Bài Sớ Táo Quân đầu năm ở Hội Tết 2009 , Hjørring mà CuTuan56 xuất đầu lộ diện với vai Táo Ba Miền, Mời các Anh Chị thưỡng thức :

http://www.youtube.com/watch?v=ayoIteosEak
Back to top
« Last Edit: 17. Apr 2009 , 11:08 by CuTuan56 »  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #373 - 17. Apr 2009 , 12:29

Mấy Chị ơi,

Sáng sớm PTr nghe được bài hát này của Khả Tuấn , giọng hát hay quá , PTr tặng Khả Tuấn nè   flower40 flower40 flower40
thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif  thanks.gif

Bi giờ để PTr " chạy " đi nghe " ông Táo " xem ông Táo Khả Tuấn mần ăn ra mần răng...

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #374 - 17. Apr 2009 , 13:59

Phương Tần wrote on 15. Apr 2009 , 08:25:
Chị Đậu ui!!!

Hic hic may phước cũng còn được một bài rưỡi. thôi kỳ sau mình mần lại vậy...

Lúc này bà nghề tay trái MC của bà " lên đô " quá xá , đi cạnh tranh với...xứ người được rồi đó  thumbup  votay  votay

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 23 24 25 26 27 ... 319
Send Topic In ra