Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Quán Thời Gian  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 52 53 54 55 56 ... 319
Send Topic In ra
Quán Thời Gian (Read 320382 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Quán Thời Gian
Reply #795 - 07. Oct 2009 , 22:14

Phuong_Tran wrote on 07. Oct 2009 , 22:12:
Em nghe ra là " mắng thẳng "chứ có "mắng xéo "đâu nà.... dance3 dance3 rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr

Ừ , đúng đúng, "quyết định mắng thẳng" dance3
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #796 - 07. Oct 2009 , 22:19

Quote:
Ừ , đúng đúng, "quyết định mắng thẳng" dance3

ha ha ha chữ  thẳng này làm em nhớ đến một chuyện mà không thể nói ra..... rollingonthefloor  rollingonthefloor rollingonthefloor dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #797 - 07. Oct 2009 , 22:21

Quote:
Chán ghê, giờ này còn kéo với đẩy gì nữa  Roll Eyes Emwhy đã mở cửa rồi cô hai à.  Roll Eyes

Giờ này đã lật sang một trang sử mới rồi.
Có nguời đã túm được sơ hở (cửa) mà trả mối thù truyền kiếp đó, không hiểu gì hả cô nương?

Bởi vậy mới ra thêm chữ ngàn năm tức mình  dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #798 - 07. Oct 2009 , 22:22

Phuong_Tran wrote on 07. Oct 2009 , 22:19:
ha ha ha chữ  thẳng này làm em nhớ đến một chuyện mà không thể nói ra..... rollingonthefloor  rollingonthefloor rollingonthefloor dance3 dance3

PTr

thì đó, My nghĩ ngay đến 4 chữ để đời "quyết định đâm thẳng" đó nên My mới viết là "quyết định mắng thẳng" mà  rollingonthefloor

LPhuơng đâu rồi ta? Đã đọc hết chuyện phim này chưa?  tu_nguyen_chai
Back to top
« Last Edit: 07. Oct 2009 , 22:27 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #799 - 07. Oct 2009 , 22:22

anh_thu_Tran wrote on 07. Oct 2009 , 20:48:
Tất Mỹ ơi ,sau khi đọc TM viết mới biết là AT viết hơi đụng chạm vì bấy lâu nay quán vắng quá nên TM đã thiện nguyện góp cho quán những  bài hát thật để đời của các ca sĩ thượng thặng nên quán mới  được đong khách như bây giờ.
 Sorry nha TM ,sở dĩ AT viết ra những lời trên cũng chỉ vì thấy ca sĩ của LVD trốn mất tiêu rồi í  ...  í ...mà.
 Mong là được như Thày nói ,tiếng hát học trò đầu tiên trở lại quán sẽ là TM nhé hy vọng  và hy vọng..hi..hi..

Xưa nay chúng ta có quán nhạc dùng để giới thiệu nhạc do các ca sĩ hát cho mọi người cùng chia nhau thưởng thức.Chắc TM cũng sẽ không ngại chuyển tiếp những nhạc hay của ca sĩ vào đấy nhé.
   Xin lỗi đã làm chuyển hứng của TM ,một cô em thật lắm tài và có nguyên cả kho nhạc lừng danh.

Thưa chị Anh Thư ,

...lại 1 lần nữa em phải thư cho chị...

Rất tiếc màn hoạt cảnh của em trong quán Thời Gian không được thành công bằng màn ở bên Thẩm Mỹ Viện. laugh12.

Thú thật thì em có buồn.. vì em gây ra đôi chút hiểu lầm và em đã học thêm được chút ít về ý kiến của các anh chị em trong đây. Vì lòng tự trọng của em thì em phải đáp lại chứ không phải để gây gổ.

Em tin rằng các anh chị em trong đây không có cố tình làm cho em buồn. Nên em cũng accept những gì chị appology cho em trong mục này hôm nay.

Em xin tâm sự vài hàng ở nơi đây vì chuyện hiểu lầm ở mục này. Như em đã từng nói em vào đây sinh hoạt , em cố gắng mang hết những nhiệt tâm của em cho bạn, làm bạn vui thì em vui theo.

Em không ngại mất thì giờ của em gì cả. Em không có 1 ý gì giành giựt hoặc chiếm chổ của 1 ai . Mục nào em cũng muốn vào sinh hoạt để làm quen cả.

Em cám ơn chị đã khen em có nhiều năng khiếu. Vâng, em được cái diễm phúc đó , em hằng cám ơn thượng đế cho em cái nhanh nhẹn học hỏi, và rất thích học hỏi.

Vài hàng cho chị để chị yên tâm, chúc chi mau chóng hết bịnh

Thân mến,
TM tulipvang

Back to top
« Last Edit: 08. Oct 2009 , 10:48 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #800 - 07. Oct 2009 , 22:59

Cám ơn Tất Mỹ đã thông cảm.Từ hôm có Tất Mỹ thì diễn đàn sống động hơn nhiều.Một lần nữa cám ơn em.
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #801 - 08. Oct 2009 , 00:48

Phuong_Tran wrote on 07. Oct 2009 , 22:19:
ha ha ha chữ  thẳng này làm em nhớ đến một chuyện mà không thể nói ra..... rollingonthefloor  rollingonthefloor rollingonthefloor dance3 dance3

PTr

Hehe cô PTR,

Có gì mà cô không nói ra được ? Phải chăng cô muốn nhắc đến chuyện "đâm thẳng" ?  Grin Grin Grin

CC
Grin

Back to top

IP Logged

CuTuan56
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #802 - 08. Oct 2009 , 04:51

Thầy CoiChay ơi! Em ghé vào chơi thấy mấy chị cãi nhau găng quá, mình có cần kêu AN NINH mạng giúp đỡ không thầy hay là Em hát một bài giảng hoà vậy :

Mấy chị ơi ! nghe xong bài này thì các chị nên giảng hoà và đem giọng hát của mình vào diễn đàn giúp vui thay vì cải nhau nghen mấy chị. CuTuan56
party11 Grin party11 Grin thanks.gif whistling whistling whistling
Back to top
« Last Edit: 08. Oct 2009 , 04:56 by CuTuan56 »  
IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #803 - 08. Oct 2009 , 05:50

CuTuan56 wrote on 08. Oct 2009 , 04:51:
Thầy CoiChay ơi! Em ghé vào chơi thấy mấy chị cãi nhau găng quá, mình có cần kêu AN NINH mạng giúp đỡ không thầy hay là Em hát một bài giảng hoà vậy :

Anh CuTuan56 mến,
Làm gì có ai cãi nhau đâu nè  Shocked, gọi là trao đổi ý kiến đấy chứ, nhờ vậy chị em hiểu nhau hơn.
Trong diễn đàn chị Anh Thư vẫn nổi tiếng là thích nói thẳng (không phải...đâm thẳng ) và các chị em LVD rất ưa chuộng tính này của chị, giãi quyết vấn đề rất lẹ làng  thumbup.
Và Tất Mỹ tuy gia nhập đã lâu nhưng chỉ mới gần đây, chúng ta đã khám phá là TM rất có nhiệt tình và có một khả năng rộng lớn trong nhiều lảnh vực, do đó TM cũng đang là ngôi sao ...đang lên và còn lên cao nữa.
Anh đừng lo chị em cãi nhau, thương nhau lắm đấy chứ, Đ Đ đoán là sau màn bàn luận và thông cảm xong, 2 chị em nhà này sẽ mời chúng ta ăn cà lem hay bánh ngọt đấy! Anh nhớ để dành bụng nhé  Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #804 - 08. Oct 2009 , 10:43

CuTuan56 wrote on 08. Oct 2009 , 04:51:
Thầy CoiChay ơi! Em ghé vào chơi thấy mấy chị cãi nhau găng quá, mình có cần kêu AN NINH mạng giúp đỡ không thầy hay là Em hát một bài giảng hoà vậy.

Mấy chị ơi ! nghe xong bài này thì các chị nên giảng hoà và đem giọng hát của mình vào diễn đàn giúp vui thay vì cải nhau nghen mấy chị. CuTuan56
party11 Grin party11 Grin thanks.gif whistling whistling whistling

Anh Khả Tuấn ơi,

partyfrog làm màn hoạt cảnh ĐÌNH CÔNG  hơi dở hay dở hơi  Grin , vì không si nhan trước cho bạn bè nên trục trặc kỷ thuật lắp ráp không ăn khớp. laugh12 laugh12, nên mới xảy ra chiện làm cho quý vị không  Cheesy....

partyfrog xin anh yên tâm nhe....ông chủ nì đâu có tiền mướn an ninh canh quán như anh đề nghị   Grin Grin

Cám ơn anh đã tặng 1 bài hát rất sweet... làm  partyfrog nghe mát rượi trong lòng... Wink

Thân mến,

TM tulipvang
Back to top
« Last Edit: 08. Oct 2009 , 10:45 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #805 - 08. Oct 2009 , 14:06

Quote:
Anh CuTuan56 mến,
Làm gì có ai cãi nhau đâu nè  Shocked, gọi là trao đổi ý kiến đấy chứ, nhờ vậy chị em hiểu nhau hơn.
Trong diễn đàn chị Anh Thư vẫn nổi tiếng là thích nói thẳng (không phải...đâm thẳng ) và các chị em LVD rất ưa chuộng tính này của chị, giãi quyết vấn đề rất lẹ làng  thumbup.
Và Tất Mỹ tuy gia nhập đã lâu nhưng chỉ mới gần đây, chúng ta đã khám phá là TM rất có nhiệt tình và có một khả năng rộng lớn trong nhiều lảnh vực, do đó TM cũng đang là ngôi sao ...đang lên và còn lên cao nữa.
Anh đừng lo chị em cãi nhau, thương nhau lắm đấy chứ, Đ Đ đoán là sau màn bàn luận và thông cảm xong, 2 chị em nhà này sẽ mời chúng ta ăn cà lem hay bánh ngọt đấy! Anh nhớ để dành bụng nhé  Grin

Thưa chị Đậu Đỏ,

Chị làm em phải... Tongue viết cho chị vài hàng...

Chuyện hôm qua..partyfrog.bị....trục trặc kỷ thuật lắp rắp.   partyfrog bị cú shock...cho cuộc đời có hương vị mắm muối....ăn ngọt w....a`..i...chắc cũng không tốt.  partyfrog thì chỉ mong các bạn nào không thích thì feed back riêng cho mình hơn là.... godau

Chị lại chuyền cho  partyfrog bánh vẽ của thày C4 cho chị hôm qua... laugh12...  partyfrogem.... dancing... không nhận đâu. Muốn làm sao sáng không dể đâu chị à ... laugh12

P.S: lúc nảy   partyfrog viết  lưng chừng, bị gọi làm việc...nên bây giờ   partyfrog phải edit lại.

Back to top
« Last Edit: 08. Oct 2009 , 17:38 by Mytat »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #806 - 08. Oct 2009 , 14:21

Quote:
Anh CuTuan56 mến,
Làm gì có ai cãi nhau đâu nè  Shocked, gọi là trao đổi ý kiến đấy chứ, nhờ vậy chị em hiểu nhau hơn.
Trong diễn đàn chị Anh Thư vẫn nổi tiếng là thích nói thẳng (không phải...đâm thẳng ) và các chị em LVD rất ưa chuộng tính này của chị, giãi quyết vấn đề rất lẹ làng  thumbup.
Anh đừng lo chị em cãi nhau, thương nhau lắm đấy chứ, Đ Đ đoán là sau màn bàn luận và thông cảm xong, 2 chị em nhà này sẽ mời chúng ta ăn cà lem hay bánh ngọt đấy! Anh nhớ để dành bụng nhé  Grin

Có bánh ngay đây ,mời quý khách vừa nghe nhạc vừa xơi bánh nhé.Home made nên sẽ không đau bụng.
   Cám ơn tất cả đã giúp quán dzui dzẻ ồn ào trở lại với những bài hát thật hay  thanks.gif thanks.gif

...
Back to top

IP Logged

CuTuan56
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #807 - 08. Oct 2009 , 22:11

Sáng sớm mở computer ra thấy Bánh Sous a la creme của chị anh thu tran mà thèm, lâu lắm rồi chưa được thưỡng thức trời đang lạnh ở Đan Mạch nên buổi sáng có tách trà nóng và mấy cái bánh này thì tuyệt cú mèo.
...

CuTuan56
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #808 - 09. Oct 2009 , 03:54

CoiChay wrote on 08. Oct 2009 , 00:48:
Hehe cô PTR,

Có gì mà cô không nói ra được ? Phải chăng cô muốn nhắc đến chuyện "đâm thẳng" ?  Grin Grin Grin

CC
Grin

Hello Thày ,

PTr không nhắc thì cũng có người nhắc hà vì hai từ này đã "bị "nằm trong tự điển của nhà LVD này rồi và ai đưa vô thì PTr không biết.... rollingonthefloor rollingonthefloor 

Thày thấy không PTr mới có nói mé mé thôi là một loạt chữ "quyết định mắng thẳng " , thích... nói thẳng ( chứ không phải đâm thẳng ) xuất hiện , cũng như khi Thày nghe nói đến 2 chữ " xe đụng " hay " đụng xe " là lại nhớ đến nổi đau bị xe đụng của...người khác... Grin laugh12 rollingonthefloor rollingonthefloor dance3 dance3

PTr
Back to top
« Last Edit: 09. Oct 2009 , 04:06 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #809 - 09. Oct 2009 , 04:14

CuTuan56 wrote on 08. Oct 2009 , 22:11:
Sáng sớm mở computer ra thấy Bánh Sous a la creme của chị anh thu tran mà thèm, lâu lắm rồi chưa được thưỡng thức trời đang lạnh ở Đan Mạch nên buổi sáng có tách trà nóng và mấy cái bánh này thì tuyệt cú mèo.
...

CuTuan56

Buổi tối ở Việt Nam ,

Anh Khả Tuấn ơi ,  thanks.gif thanks.gif thanks.gif anh nha

Thật sự không gì bằng được ăn bánh , uống nước trà và nghe anh hát bài Từ Giọng Hát Em nữa ... thumbup thumbup votay votay  dance3 dance3

PTr

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 52 53 54 55 56 ... 319
Send Topic In ra