Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Quán Thời Gian  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 54 55 56 57 58 ... 319
Send Topic In ra
Quán Thời Gian (Read 320336 times)
CuTuan56
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Quán Thời Gian
Reply #825 - 10. Oct 2009 , 23:53

Tiếp Tục Dòng Nhạc Văn Phụng Mời các Anh Chị Thưỡng Thức Hát sau với Giọng hát Donho:
Back to top
« Last Edit: 11. Oct 2009 , 05:53 by CuTuan56 »  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #826 - 12. Oct 2009 , 20:49

CoiChay wrote on 09. Oct 2009 , 10:40:
Hello Khả Tuấn,

KT hát bài này hay quá ! Giọng hát trẻ trung nhưng rất trầm ấm và đặc sắc !

Có ai muốn xin số điện thoại Khả Tuấn, xin liên lạc về... CC !  laugh12 laugh12 laugh12

Thân mến,
CC
Grin

Chắc phải chạy đi hỏi mấy Út....... emjumping1 emjumping1 dance3 dance3 emtapvespa dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #827 - 12. Oct 2009 , 20:53

Mytat wrote on 10. Oct 2009 , 21:29:
hihihi...hôm nay chị em bọn mình chính thức bước vào nhà mới..Cám ơn các admin.

Em vừa nghe nhạc vừa nhâm nhi cafe...vui quá.... Wink

Bé Huê Hân mới giúp chị edit lại tất cả các bài nhạc trong này....bé cũng có mắt mỹ thuật lắm.

Em ơi , mí bài nhaccua tui , em có thể nghe nhạc bằng 2  cách đó , click vào cái khuôn đen popup screen hay click vào tựa bài nhạc. Click vào tựa bài nhạc thì em có thể vừa nghe nhạc và vừa đi dạo sân trường , không cần chờ nghe hết bản nhạc. Happy nghe nhạc cho trọn ngày chủ nhật nghe em. Chị phải đưa bé về nhà , để sáng mai bé phải đi lể cùng ba mẹ. Bye em nghe...

Chị ơi cám ơn chị về cách post nhạc... vậy thì em vui rồi vì em có thể vừa nghe nhạc vừa  emtapvespa dạo khắp sân trường không sợ mỏi chân nữa , ai dám leo lên PTr chở cho nè...

Happy vừa chạy vespa vừa nghe nhạc  Smiley Smiley dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #828 - 15. Oct 2009 , 20:51

emtapvespa  emjumping1 emjumping1 singer singer a lô ô la Quán không có ai vầy nè... Chắc Ông Chủ Quán đang chuẩn bị bài hát mới???? Smiley Smiley

PTr
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #829 - 16. Oct 2009 , 21:07

Phuong_Tran wrote on 08. Sep 2009 , 16:34:
Nga Lucia à , đang thả hồn ở đâu cũng phải nhớ quay về Quán Thời Gian để lên sân khấu hát cho tui nghe lại nhen

thanks.gif những lời khen  của bà , bà đang tập hát bài gì đó???? Bà thích hát và nghe những bài nào nhất cho tui biết được hông?  Grin Grin

Chúc bà luôn vui và nhớ " cắm trại " ở Quán Thời Gian thường xuyên nhé  dance3 dance3

PTr

Chị PhT thân mến,

Em đang nghe chị hát Bài Ca Ru đây...thật là tuyệt....giọng ca thật trong trẽo của chị làm em tưởng tượng một giọng ca nữ sinh LVD chỉ 18 tuổi thôi...Bài hát lãng mạn quá....Em muốn khóc vì lời cuối của bài hát quá và vì chị hát rất có hồn, rất feel chị ạ.....thôi chị hãy để em khóc chút nhen..........
hongtim hongtim hongtim
Tặng chị nè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #830 - 17. Oct 2009 , 16:53

Phuong_Tran wrote on 15. Oct 2009 , 20:51:
emtapvespa  emjumping1 emjumping1 singer singer a lô ô la Quán không có ai vầy nè... Chắc Ông Chủ Quán đang chuẩn bị bài hát mới???? Smiley Smiley

PTr

Chờ Ông Chủ Quán làm gì, ổng lúc nào cũng làm eo làm sách  dancer

Cuối tuần trời mưa buồn rả rích, tìm mấy bài hát cũ nghe lại, cảm thấy mình không nên giữ làm "của riêng" bài hát này, cho nên gởi lên đây cho mọi người cùng nghe...

Tuy là không "chuẩn" lắm, nhưng hãy lắng nghe giọng hát cao vút của cô ca sĩ cây nhà lá vườn...cũng phê lắm...

singer  band4  cheer  smflower

Back to top
« Last Edit: 17. Oct 2009 , 17:36 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #831 - 17. Oct 2009 , 20:42

ChíchChoè wrote on 16. Oct 2009 , 21:07:
Chị PhT thân mến,

Em đang nghe chị hát Bài Ca Ru đây...thật là tuyệt....giọng ca thật trong trẽo của chị làm em tưởng tượng một giọng ca nữ sinh LVD chỉ 18 tuổi thôi...Bài hát lãng mạn quá....Em muốn khóc vì lời cuối của bài hát quá và vì chị hát rất có hồn, rất feel chị ạ.....thôi chị hãy để em khóc chút nhen..........
hongtim hongtim hongtim
Tặng chị nè

Chi xin lỗi đã làm em khóc nhe cô bé Chích Choè và  thanks.gif thanks.gif thanks.gif lời khen rất dễ thương của em

Ngoài lời của câu hát cuối em còn thích lời nào trong bài hát nữa không???? Chị thì thích nhiều câu trong bài hát này lắm , khi chị hát chị nghĩ về "hai ông bà " đã xa nhau mỗi người một phương trời giờ khi gặp lại tất cả mọi " sân si " đời thường trước kia giờ đã quên hết , chỉ còn lại là vai tựa vai kề kể kể cho nhau nghe đủ thứ chuyện....trên trời dưới đất và họ chỉ còn một điều qúi nhất là vẫn có nhau thôi... Ý và lời của bài hát này rât dễ thương , chị nghĩ rằng chị vẫn chưa diễn tả được hết ý của nhạc sĩ đó em , ý của " ổng " cao siêu quá chị chỉ nói được phần nào thôi

Em mà khóc chắc ổng nghe ổng " vui " lắm vì mấy thuở viết nhạc mà làm người nghe phải khóc hè?????

Nín đi nhe.... để  flower40 flower40 dance3 dance3 emjumping1 singer singer hát cho cả Quán TG và chị nghe đi nè , cả Quán đang đợi em và các bạn em trổi giọng lên đó thuytientim hong1222 hong1222 flower40 dance3 emjumping1 emjumping1 singer

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #832 - 17. Oct 2009 , 20:58

Phương Tần wrote on 17. Oct 2009 , 16:53:
Chờ Ông Chủ Quán làm gì, ổng lúc nào cũng làm eo làm sách  dancer

Cuối tuần trời mưa buồn rả rích, tìm mấy bài hát cũ nghe lại, cảm thấy mình không nên giữ làm "của riêng" bài hát này, cho nên gởi lên đây cho mọi người cùng nghe...

Tuy là không "chuẩn" lắm, nhưng hãy lắng nghe giọng hát cao vút của cô ca sĩ cây nhà lá vườn...cũng phê lắm...

singer  band4  cheer  smflower

Tần à.... cám ơn bà đã... quyết định không giữ  bài hát này làm của riêng nữa.... rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

Nghe lại bài này làm tui nhớ lại thời gian bà ở VN hai đứa cứ chạy qua chạy lại với Sao Mai nữa , đi hát Karaoke thì bà không bao giờ hát chỉ thích thu âm lại hay vừa quay film vừa thu , tui công nhận bà rất giỏi , ít lắm là cũng...giỏi hơn tui !!!!

Sao bà không giới thiệu luôn giọng nam ca sĩ là ai đi....

Dẫu rằng ca sĩ cây nhà lá vườn hát không hay nhưng hát hay không bằng hay hất mà ha

Cả nhà mình lên hát tiếp PTr đi chứ...... singer singer emjumping1 dance3 dance3

PTr

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #833 - 17. Oct 2009 , 21:23

Cám ơn Tần đã chia xẻ của riêng thanks.gif thanks.gif
Và cám ơn Phượng đã hát cho cả nhà nghe, buổi tối thứ bảy mùa thu đâm ra ấm áp.  votay
Đem hoa hồng  lên tận sân khấu đây flower40
Để My giới thiệu luôn giọng ca nam ngồi ở cuối phòng để cả nhà vỗ tay luôn nhạ: đó là  em trai của Tần ở VN. votay votay
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #834 - 18. Oct 2009 , 03:48

Phuong_Tran wrote on 17. Oct 2009 , 20:58:
Tần à.... cám ơn bà đã... quyết định không giữ  bài hát này làm của riêng nữa.... rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

Nghe lại bài này làm tui nhớ lại thời gian bà ở VN hai đứa cứ chạy qua chạy lại với Sao Mai nữa , đi hát Karaoke thì bà không bao giờ hát chỉ thích thu âm lại hay vừa quay film vừa thu , tui công nhận bà rất giỏi , ít lắm là cũng...giỏi hơn tui !!!!

Sao bà không giới thiệu luôn giọng nam ca sĩ là ai đi....

Dẫu rằng ca sĩ cây nhà lá vườn hát không hay nhưng hát hay không bằng hay hất mà ha

Cả nhà mình lên hát tiếp PTr đi chứ...... singer singer emjumping1 dance3 dance3

PTr

votay
Phượng ơi , lâu lắm rồi trở lại QTG nghe bà hát rất dể thương
Mong được nghe bà hát tiếp.whistling
Back to top
« Last Edit: 18. Oct 2009 , 03:54 by Nga Lucia »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #835 - 19. Oct 2009 , 16:23

Đặng-Mỹ wrote on 17. Oct 2009 , 21:23:
Cám ơn Tần đã chia xẻ của riêng thanks.gif thanks.gif
Và cám ơn Phượng đã hát cho cả nhà nghe, buổi tối thứ bảy mùa thu đâm ra ấm áp.  votay
Đem hoa hồng  lên tận sân khấu đây flower40
Để My giới thiệu luôn giọng ca nam ngồi ở cuối phòng để cả nhà vỗ tay luôn nhạ: đó là  em trai của Tần ở VN. votay votay

thanks.gif thanks.gif thanks.gif chị My...lời của chị My bao giờ cũng nghe ấm áp vô cùng  dance3 dance3
Em còn một ao ước là được nghe chị My ngâm thơ đó..không biết khi nào được nghe đây.... votay votay trước nè  flower40 flower40

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #836 - 19. Oct 2009 , 16:33

Nga Lucia wrote on 18. Oct 2009 , 03:48:
votay
Phượng ơi , lâu lắm rồi trở lại QTG nghe bà hát rất dể thương
Mong được nghe bà hát tiếp.whistling

Nga thân mến

Bà ăn gian dễ sợ luôn nhen... rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor bà phải hát cho tui nghe lại chứ làm tui cứ phải giở lại những trang cũ của QTG để nghe bà hát

Trình làng bài hát mới đi nghe tui bắt ghế ngồi chờ nghe giọng hát truyền cảm của bà nè ( thế nào cũng có em gái Chích Choè ngồi kế bên  Cheesy Grin)

PTr
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #837 - 23. Oct 2009 , 14:47

Phuong_Tran wrote on 19. Oct 2009 , 16:33:
Nga thân mến

Bà ăn gian dễ sợ luôn nhen... rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor bà phải hát cho tui nghe lại chứ làm tui cứ phải giở lại những trang cũ của QTG để nghe bà hát

Trình làng bài hát mới đi nghe tui bắt ghế ngồi chờ nghe giọng hát truyền cảm của bà nè ( thế nào cũng có em gái Chích Choè ngồi kế bên  Cheesy Grin)

PTr

Phượng ơi , hát nè. Nga LN xin chúc mọi người cuối tuần vui vẻ. Mong QTG đông khách lại như xưa dù Ông Chù Quán vẫn còn Ôi Ta Buồn ( hay là VUI? ) ta đi Nha Trang. hi..hi.. Wink
Back to top
« Last Edit: 15. Nov 2010 , 12:49 by Nga Lucia »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #838 - 23. Oct 2009 , 17:04

votay votay
Nga ơi! Hát hay lắm
votay votay

...

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #839 - 23. Oct 2009 , 18:24

Nga Lucia wrote on 23. Oct 2009 , 14:47:
Phượng ơi , hát nè. Nga LN xin chúc mọi người cuối tuần vui vẻ. Mong QTG đông khách lại như xưa dù Ông Chù Quán vẫn còn Ôi Ta Buồn ( hay là VUI? ) ta đi Nha Trang. hi..hi.. Wink

Hello Nga ơi

Cám ơn bà đã làm cho ngày thứ bảy của tui thêm vui và ấm áp kể cả hạnh phúc ( hạnh phúc ở quanh đây... )

Bà biết hông tui rất thích tính cách của bà , nói hát là hát không màu mè không ỏn ẻn ( hahahha ) bà có biết rằng đây là một trong những bài hát dễ thương mà tui thích và giọng hát của bà rất hay tui nghe mà ngỡ như là một cô bé Quỳnh Hương nào đó có giọng hát rất trẻ làm xao xuyến lòng người

Hy vọng giọng hát dễ thương của bà sẽ làm Quán TGian thêm phần hấp dẫn và lôi cuốn mọi người trở về Quán kể cả Ông Chủ Quán !!!!!!! dance3 dance3 emjumping1 singer

PTr
Back to top
« Last Edit: 23. Oct 2009 , 23:36 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Pages: 1 ... 54 55 56 57 58 ... 319
Send Topic In ra