Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - GÓC TRỜI NHẮC NHỚ - LVD73  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 131 132 133 134 135 ... 153
Send Topic In ra
GÓC TRỜI NHẮC NHỚ - LVD73 (Read 190744 times)
Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: GÓC TRỜI NHẮC NHỚ - LVD73
Reply #1980 - 29. Jun 2012 , 18:56

Kim Phuong wrote on 26. Jun 2012 , 22:01:
tuyết Lan ơi , mình đâu cần phải uống rượu mới bị say , giống như Mợ Say nói vậy :cái lầy là say tình í mà  , thiệt đó từ ngày khám phá ra d /đ của trường mình  KP mang bệnh ghiền và bệnh say !!! Đọc bài viết của Quý Thày , Cô và các bạn vừa hay , vừa vui  ,vừa ....làm sáng nào đi làm cũng bén trễ hu hu  . Thôi P chúc cả nhà ngủ ngon nhé

Y da...TL nói là say tình đấy cô nàng ui...sao mình cứ trái ngược với hông a ...Khi P vào thì TL đã  sleepy008 sleepy008 sleepy008 rùi hic .  Bửa nào mình hẹn nhau nhé ...Chúc P vui nhang
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1981 - 29. Jun 2012 , 18:58

tuy-van wrote on 27. Jun 2012 , 08:34:
Hôm nay vào đây...Say tình bạn với 73 và tất cả đây...hiiiiiii
Cám ơn bạn TL đã liếc 1 cái rồi mới đi khoooooooo` , thế nào cũng có nhiều mộng đẹp , và thấy chúng mình thời áo trắng ngây ngô phải không?
TVMS

Tâp làm Mây Say...thì thấy gì cơ ah ...Mợ với mí Mợ 73 vui vui quá. Chắ sang năm mình sẽ cố gắng ..nhé ..Khi đó tớ sẽ Say ....nhé
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1982 - 29. Jun 2012 , 18:59

Đặng-Mỹ wrote on 28. Jun 2012 , 20:31:
My xin lỗi hồi nãy quên chưa gửi   Tongue

Mời cả nhà và các mợ 73 bấm vào hình này xem (mấy trăm tấm hình  Smiley) chụp tại buổi họp mặt LVD-73 ngày 24/6 vừa qua tại nhà Mai Hương  Smiley

Bảng "Kỷ niệm 39 năm ngày ra trường của LVD 73" do công mợ Say hì hục, và tất cả những "phụ tùng" mừng ngày quốc khánh Hoa Kỳ (July 4)  cũng do mợ Say sửa soạn cho mọi người.
votay

My cám ơn Mai Hương, Say và tất cả các mợ đã cho My những kỷ niệm thật vui, thật quí qiá  hoahong.gif

My cũng cám ơn những chàng rể quí LVD-73 đã hết lòng thương vợ, hăng hái giúp cho buổi họp mặt thật là vui vẻ,  hoàn hảo hoahong.gif

[url=https://picasaweb.google.com/amyhvu/2012JuneLVD73Reunion?authkey=Gv1sRgCNzq
2e685oOdEQ&feat=email#slideshow/5758429753065456658 
...[/url]

My kể tên 15 mợ LVD-73 từ trái sang phải,
- hàng đứng: Mai Hương, Vũ Đan, Tuý Vân, Tố Khanh, Hoà Thuận, Kim Hoa, My, Mai Phương, Mỹ Hạnh,
- hàng ngồi: Thanh Vân, Kim Thoa, Thanh Liên, Kim Hương, Thanh Nhung, Bình Hoà.

cám ơn Mợ nhé...Hình nàng nào cũng còn xinh quá xinh ...
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1983 - 29. Jun 2012 , 19:32

Tuyet Lan wrote on 29. Jun 2012 , 18:56:
Y da...TL nói là say tình đấy cô nàng ui...sao mình cứ trái ngược với hông a ...Khi P vào thì TL đã  sleepy008 sleepy008 sleepy008 rùi hic .  Bửa nào mình hẹn nhau nhé ...Chúc P vui nhang

TVMS thấy hình Kim Phương ,...cô Mai , đến nhà thầy cô Đường Ngọc...hy vọng sẽ post hình vào đây , cho vui nhà vui cửa nha.
Cám ơn
TVMS
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1984 - 29. Jun 2012 , 21:25

Tuyet Lan wrote on 29. Jun 2012 , 18:58:
Tâp làm Mây Say...thì thấy gì cơ ah ...Mợ với mí Mợ 73 vui vui quá. Chắ sang năm mình sẽ cố gắng ..nhé ..Khi đó tớ sẽ Say ....nhé 

móc quéo nha , nhớ đi đông đảo cho đời thêm vui.
chúc mợ và cả nhà cuối tuần an lành
say
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1985 - 30. Jun 2012 , 06:08

Chị My ơi ,

Sao đưa lên gì có 1 tấm hình dzậy?  Cheesy Grin nhưng cũng vẫn cám ơn MY , có còn hơn không !!!!

Các chị 73 mà nhìn còn có 37 hà , he he , xinh và duyên dáng quá  flower40 flower40 flower40

PTr

PS : Í mà tại em xớn xác nên... trách My , em lật qua trang bên kia thấy có nhiều hình rồi , thôi để em chạy đi coi hình nha ,  thanks.gif thanks.gif thanks.gif icon_thanks icon_thanks icon_thanks
Back to top
« Last Edit: 30. Jun 2012 , 06:10 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1986 - 30. Jun 2012 , 09:09

Phuong_Tran wrote on 30. Jun 2012 , 06:08:
Chị My ơi ,

Sao đưa lên gì có 1 tấm hình dzậy?  Cheesy Grin nhưng cũng vẫn cám ơn MY , có còn hơn không !!!!

Các chị 73 mà nhìn còn có 37 hà , he he , xinh và duyên dáng quá  flower40 flower40 flower40

PTr

PS : Í mà tại em xớn xác nên... trách My , em lật qua trang bên kia thấy có nhiều hình rồi , thôi để em chạy đi coi hình nha ,  thanks.gif thanks.gif thanks.gif icon_thanks icon_thanks icon_thanks

Hứ, Diều cứ bấm vào tấm hình để xem tiếp mấy trăm tấm nữa mà Roll Eyes

Ừa, hình chụp rõ đẹp quá ha, ai cũng tươi rói nên trẻ ra đó Diều à.
Smiley
Mỗi lần My đi chơi gặp bạn bè là My thấy mình y như hồi còn đi học.  Xong rồi về nhà là lại đầu bù tóc rối,  vắt giò lên cổ  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1987 - 30. Jun 2012 , 09:14

Tuyet Lan wrote on 29. Jun 2012 , 18:59:
cám ơn Mợ nhé...Hình nàng nào cũng còn xinh quá xinh ...

híhí, Sang năm là 40 năm, đừng bỏ qua, uổng lắm nha mợ Tuyết Lan  Smiley
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #1988 - 30. Jun 2012 , 10:45

Các mợ 73 ôi!
Đá có tật chỉ click vào link bên phải nên không thấy nhà mình. Hôm nay trở lại, bước vào nhà thấy sao mà huy hoàng và tráng lệ quá!
Xin chúc mừng mười lăm mợ 73 họp mặt nhân ngày cưới của con gái Mợ Ngọt! Các mợ đều tươi trẻ, đẹp đẽ, vui vẻ và quậy wá khiến cho Đá mập đây thèm rõ dãi!
Hẹn nhau sang năm nhé các mợ! Trở ngại nào cũng ráng vượt qua để đến với nhau trong tình thân 73 nhé!
Thương hết các mợ,
Đá Mập
Back to top
« Last Edit: 30. Jun 2012 , 10:47 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Kim Phuong
YaBB Newbies
*

Reply #1989 - 30. Jun 2012 , 16:00

tuy-van wrote on 29. Jun 2012 , 19:32:
Các bạn ới ơi, thứ bảy rồi Kim Phượng chở K Phương xuống Santa Ana để gặp Thu Yến , 3 nàng  dẫn nhau đi ăn sáng rồi dzung dzăng dzung dzẻ đến trưa  ghé rước Cô Mai  lên nhà Thày Đường được Thày và cô Ngọc đãi bữa cơm trưa ngon lắm : cô Ngọc nấu phở , bánnh đúc mặn , món tráng miệng thì có chè xôi nước đặc biệt lắm (chưa có tiệm  chè nào nấu ngon như chè của cô Ngọc  cả ) , rồi thêm món bánh mì cà ri do chị Cúc LVD 63 (là cô của K Phương ) nấu nữa . Tiệc vui lắm nhưng Cô Mai và Phượng có việc cần về sớm nên lần này tạm thiếu màn văn nghệ ...
Mọi người ra về với 1 gói To Go  rrrrrrrrat to . Các bạn chỉ giúp mình cách post hình vào đây nhé. Cám ơn nhiều nhiều và chúc cả nhà 1 cuối tuần vui vẻ .
KP
TVMS thấy hình Kim Phương ,...cô Mai , đến nhà thầy cô Đường Ngọc...hy vọng sẽ post hình vào đây , cho vui nhà vui cửa nha.
Cám ơn
TVMS

Back to top

IP Logged

Kim Phuong
YaBB Newbies
*

Reply #1990 - 30. Jun 2012 , 16:14

Cám ơn các Mợ 73 đã post hình vào đây để chia xẻ niềm vui . Trông thấy hình các bạn trẻ  ,đẹp và duyên dáng quá ... làm K Phương quýnh đuốc lên  nè, mong có ngày để tụi mình gặp lại nhau , các mợ nhớ sang năm lần kỷ niệm thứ 40 cho mình hay với nhen .
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1991 - 01. Jul 2012 , 10:16

NgocDoa wrote on 30. Jun 2012 , 10:45:
Các mợ 73 ôi!
Đá có tật chỉ click vào link bên phải nên không thấy nhà mình. Hôm nay trở lại, bước vào nhà thấy sao mà huy hoàng và tráng lệ quá!
Xin chúc mừng mười lăm mợ 73 họp mặt nhân ngày cưới của con gái Mợ Ngọt! Các mợ đều tươi trẻ, đẹp đẽ, vui vẻ và quậy wá khiến cho Đá mập đây thèm rõ dãi!
Hẹn nhau sang năm nhé các mợ! Trở ngại nào cũng ráng vượt qua để đến với nhau trong tình thân 73 nhé!
Thương hết các mợ,
Đá Mập

Mợ Đá , mợ TL , mợ Dzịt , mợ KP , mợ....năm nay vắng mặt nhiều lắm .... Say hy vọng 40 năm kỹ niệm , sẽ đến dự thật đông đảo và vui hơn TẾt nha. ( Tết các bé được Lì Xì , còn các bạn 73 , được lì xì  "tình thân " hiếm quý ).
TVMS
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1992 - 01. Jul 2012 , 10:23

Đặng-Mỹ wrote on 30. Jun 2012 , 09:09:
Hứ, Diều cứ bấm vào tấm hình để xem tiếp mấy trăm tấm nữa mà Roll Eyes

Ừa, hình chụp rõ đẹp quá ha, ai cũng tươi rói nên trẻ ra đó Diều à.
Smiley
Mỗi lần My đi chơi gặp bạn bè là My thấy mình y như hồi còn đi học.  Xong rồi về nhà là lại đầu bù tóc rối,  vắt giò lên cổ  Grin

Mợ Mẻo nói đúng " tim đen " của chị 8 đó Tí cưng.
Ai cũng vui , hồn nhiên trong những lúc gặp nhau như hồi đi học. Không biết mình tên gì? và mong ước , thời gian dừng lại...
Mợ Mẽo ơi ,
Bây giờ nhớ lại những ngày mình găp nhau ( từ thứ 7 tuần rồi , chủ nhật , thứ 2 ,.....) Say  vẫn còn ngẫn ngơ đây....
  TVMS
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1993 - 01. Jul 2012 , 10:25

Kim Phuong wrote on 30. Jun 2012 , 16:14:
Cám ơn các Mợ 73 đã post hình vào đây để chia xẻ niềm vui . Trông thấy hình các bạn trẻ  ,đẹp và duyên dáng quá ... làm K Phương quýnh đuốc lên  nè, mong có ngày để tụi mình gặp lại nhau , các mợ nhớ sang năm lần kỷ niệm thứ 40 cho mình hay với nhen .

KP quýnh đuốc à? thương quá. Hy vọng thời gian qua nhanh , cho chúng mình gặp nhau nhang.
Nhớ vào PM có tin nhắn.
TVMS
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1994 - 02. Jul 2012 , 08:43

NgocDoa wrote on 30. Jun 2012 , 10:45:
Các mợ 73 ôi!
Thương hết các mợ,
Đá Mập

Đá à, đúng là "quậy wá" thật  Grin
Người ngoài nhìn vào hình chắc nghĩ khg biết tụi này  làm cái trò khỉ gì đây  Grin
Cho My hỏi thăm anh Khương nhé , mong anh Khương mau khoẻ hoahong.gif
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 131 132 133 134 135 ... 153
Send Topic In ra