Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - GÓC TRỜI NHẮC NHỚ - LVD73  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 15 16 17 18 19 ... 153
Send Topic In ra
GÓC TRỜI NHẮC NHỚ - LVD73 (Read 195412 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: " GÓC TRỜI NHẮC NHỚ "
Reply #240 - 02. Dec 2009 , 23:13

LPHUONG wrote on 02. Dec 2009 , 09:08:
   Thôi đừng làm bộ...để bán cái nữa, một đứa bá láp như P mà bảo kể hay hơn người chuyên viết báo thì chỉ có...thằng khùng mới tin  Undecided Cheesy
   Đặng Mỹ này, thật buồn quá! trong nhà mình, các Anh lớn, Chị lớn, các em nhỏ...hình như ai cũng không có... kỷ niệm thời đi học... nên chỉ có dân 73 chúng mình kể mà thôi. Tuyết Lan, Tất Mỹ, P kể rồi, tới phiên Đặng Mỹ đi, rồi còn Túy Vân và Thúy Dung nữa.
Không ai chịu nói chuyện xưa cho chúng mình nghe, chị em mình cứ " rỉ rả " với nhau...buồn quá  Sad Sad Cry Cry Cry

Chị , hồi em mới vô D Đ LVD em viết bài hồi thời còn đi học nhiều lắm chớ bộ hỏng lẽ bi giờ chạy vào Tung cánh Chim Tìm Về Tổ Ấm copy lại rinh vô đây????? Lips Sealed Undecided Lips Sealed Undecided Angry ( hông nói ra thì chị LP nói mấy em nhỏ hỏng có viết..oan ơi ông địa à... )

PTr
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #241 - 03. Dec 2009 , 08:09

Phuong_Tran wrote on 02. Dec 2009 , 23:13:
Chị , hồi em mới vô D Đ LVD em viết bài hồi thời còn đi học nhiều lắm chớ bộ hỏng lẽ bi giờ chạy vào Tung cánh Chim Tìm Về Tổ Ấm copy lại rinh vô đây????? Lips Sealed Undecided Lips Sealed Undecided Angry ( hông nói ra thì chị LP nói mấy em nhỏ hỏng có viết..oan ơi ông địa à... )

PTr

Phượng ơi, chị về trường sau nên không biết... Undecided Undecided đã trách...oan Nhỏ, chị xin lỗi, đừng giận nha... Smiley Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #242 - 03. Dec 2009 , 08:31

tuy-van wrote on 02. Dec 2009 , 10:31:
LP thân mến ,
Thôi đừng buồn nữa , TV hôm nay chạy vội vào..để nhắc nhở...ngày xưa hoàng thị...nè.
Lần đóng kịch " công chúa kén chồng " 1973, TV phải chọn...hoàng tử VN ( Đinh thị gái ) , trong lúc đành lòng cho HT pháp  , ht phi , ht mễ , ht trung hoa....rớt đài...
Còn Minh Châu , Kim Kiễm , bảo Toàn , Gái , Mỹ Hạnh.. TV ,hay xúm nhau ca hát và Hạnh đàn rất hay .
Bây giờ nhớ lại , mà cười 1 mình đây...Tv không biết đem hình ngày xưa vào để khoe...ai giỏi mang vào đây....Tv sẽ có giải thưởng nha..

Chúc các cô thầy và cả nhà 1 ngày mới , vui hơn , an lành hơn.

Dữ chưa... P đã " mời " kể chuyện tập kịch ngày xưa lâu rồi, mà Túy Vân đâu thèm để ý, đợi P la làng..." cục buồn bự bằng bánh xe bò "... " Công chúa"...mới quan tâm. Sad Sad Cry Cry
Để... tỏ lòng...cảm ơn bạn P đem...kỷ niệm của Túy Vân vào...nhắc nhớ nè... Wink Wink

...

...

...

...

...
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #243 - 03. Dec 2009 , 17:59

LPHUONG wrote on 03. Dec 2009 , 08:31:
    Dữ chưa... P đã " mời " kể chuyện tập kịch ngày xưa lâu rồi, mà Túy Vân đâu thèm để ý, đợi P la làng..." cục buồn bự bằng bánh xe bò "... " Công chúa"...mới quan tâm. Sad Sad Cry Cry
Để... tỏ lòng...cảm ơn bạn P đem...kỷ niệm của Túy Vân vào...nhắc nhớ nè... Wink Wink

...

...

...

...

...

LP THÂN MẾN ,
Chu choa ơi, hôm nay TV mới biết " cục buồn của bạn hiền bự bằng bánh xe bò ' hồi nào...mà công chúa nầy vô tình quá.
Cho TV so ly và cám ơn, đã mang những hình ảnh , 36 năm về trứơc.  TV còn nhớ màn " nữ sinh duyên dáng " , rồi cuộc đi chơi VŨNG TÃU....bao kỹ niệm , TV vẫn nhớ.
  LP thương ,
Xem hình , mà mình cũng không nhận ra mình nữa LP ơi...buồn  cho thời gian đã đi quá vội , nhưng vui vì còn có quý cô , có D Đ , để chúng ta tha hồ mà tâm sự, chia xẽ từng ngày.
Thương chúc LP luôn an vui và  may mắn.Hy vọng chúng ta sẽ gặp lại 1 ngày đẹp trời nào đó , nha LP.
Cám ơn bạn 1 lần nữa , đã cho TV  nhắc nhớ 1 thửa học trò.
Thân ái ,
Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #244 - 07. Dec 2009 , 04:48

LPHUONG wrote on 03. Dec 2009 , 08:31:

...

...

...

...

...

Í da...chị 8 nhà mình hồi đó đẹp quá , hồi đó chị 8 có đi thi Nữ Sinh Duyên Dáng hông dzị????

Chị My nói chi 8 đẹp lắm !!!  Cheesy Grin

Bà chị Lan Phương cũng dễ thương tròn vo !!!!! Roll Eyes Shocked Grin Grin nhìn rất hiền và đẹp , chị L Phương có đôi mắt hút hồn người !!!!

PTr

Back to top
« Last Edit: 07. Dec 2009 , 04:50 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #245 - 07. Dec 2009 , 09:46

Phuong_Tran wrote on 07. Dec 2009 , 04:48:
Í da...chị 8 nhà mình hồi đó đẹp quá , hồi đó chị 8 có đi thi Nữ Sinh Duyên Dáng hông dzị????

Bà chị Lan Phương cũng dễ thương tròn vo !!!!! Roll Eyes Shocked Grin Grin nhìn rất hiền và đẹp , chị L Phương có đôi mắt hút hồn người !!!!

PTr

em 8 thân , cám ơn em đã khen....ngày xưa nhờ bà chị 2 , vừa là cô giáo , và  lại dạy may những kiểu áo quần mới  từ bên paris , u s...và có  tiệm bán ngoài thương xá  TAx  Nguyền Huệ  , nên chị làm model  và tha hồ  mặc đó mà.
LP trông đôi mắt  mê chết người , nếu chị TV làm con trai...chắc phải quánh lộn mí ông xả  của LP quá..hi.hi.
Thương chúc em mua may bán đắc , và khi nào gặp LP nhớ chụp hình xem nhạ.
ba em và gd cũng an lành luôn chứ? cho chị 8 , kính gởi lời thăm bác trai và cả nhà nha em 8.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #246 - 07. Dec 2009 , 21:18

tuy-van wrote on 07. Dec 2009 , 09:46:
em 8 thân , cám ơn em đã khen....ngày xưa nhờ bà chị 2 , vừa là cô giáo , và  lại dạy may những kiểu áo quần mới  từ bên paris , u s...và có  tiệm bán ngoài thương xá  TAx  Nguyền Huệ  , nên chị làm model  và tha hồ  mặc đó mà.
LP trông đôi mắt  mê chết người , nếu chị TV làm con trai...chắc phải quánh lộn mí ông xả  của LP quá..hi.hi.
Thương chúc em mua may bán đắc , và khi nào gặp LP nhớ chụp hình xem nhạ.
ba em và gd cũng an lành luôn chứ? cho chị 8 , kính gởi lời thăm bác trai và cả nhà nha em 8.

Chị 8 thương mến ,
Em cám ơn chị đã hỏi thăm Ba em và gia đình , bây giờ Ba em được cưng hơn trứng mỏng nên cũng cảm thấy...phiền lắm lắm ( đi đâu lâu 1 chút là bị réo gọi liền  Grin Grin)

Hình hồi xưa bao giờ cũng quí giá ha chị , nhìn lại rất thích

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #247 - 07. Dec 2009 , 23:55

Phuong_Tran wrote on 07. Dec 2009 , 04:48:

PTr

hihi, Phượng à,

Phương trong hình này là Mai Phương đang ở SJ,  không phải Lan Phuơng đậu.

...

Chị 8 Say có đi thi chứ,  là  á hậu đó à  openflow.gif
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #248 - 20. Dec 2009 , 01:05

...

singer band4 singer

Đi chúc hết mọi nơi, bi giờ đến phiên...... mình tự chúc tụi mình một mùa Giáng Sinh tươi vui ấm áp,  các mợ nhỉ !  WinkSmiley
openflow.gif dance3  openflow.gif

Back to top
« Last Edit: 20. Dec 2009 , 08:10 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #249 - 20. Dec 2009 , 09:45

Đặng Mỹ ơi, " góc Trời " của chúng mình không có...ngỗng, gà tây...thôi thì... cùng vui tiệc Giáng Sinh với...bánh, kẹo, trái cây nha.
     Xin mời người thân và bạn bè...

...

...

...

Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #250 - 20. Dec 2009 , 20:11

TL cũng chúc cả nhà 1 mùa Giáng Sinh vui vẻ và 1 năm mơì an lạc

...

...

gingerbread house

...

bành fruit cake

...

...
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #251 - 20. Dec 2009 , 20:13

LPHUONG wrote on 20. Dec 2009 , 09:45:
     Đặng Mỹ ơi, " góc Trời " của chúng mình không có...ngỗng, gà tây...thôi thì... cùng vui tiệc Giáng Sinh với...bánh, kẹo, trái cây nha.

...

...

...

.........

Emwhy sai 2 đứa cháu mang quà đến đây

...

còn nữa nè..

...

Happy Holidays !

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #252 - 20. Dec 2009 , 21:48

LPHUONG wrote on 20. Dec 2009 , 09:45:

...

...

hihihi, LPhuơng à, "tiệc rau" bày đẹp quá, nhưng sao lại khg có ngỗng, gà...., được nhể ???
  Smiley
Back to top
« Last Edit: 20. Dec 2009 , 21:50 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #253 - 21. Dec 2009 , 08:30

trùi ui tiệc thì phải đọi đến noel mơì mang dzìa chứ - hichic
...

CHHH
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #254 - 21. Dec 2009 , 09:14

Tuyet Lan wrote on 21. Dec 2009 , 08:30:
trùi ui tiệc thì phải đọi đến noel mơì mang dzìa chứ - hichic
...

CHHH

Tuyết Lan ơi, sao Đặng Mỹ không chịu ăn chay cho... đẹp da, đẹp tóc? Roll Eyes Roll Eyes... làm phiền bạn phải đem...gà, ngỗng về rồi... Undecided Undecided Cheesy Cheesy
     P cảm ơn Tuyết Lan, Đặng Mỹ, Tất Mỹ, ba người bạn" chí cốt" của P đã tụ họp về đây...làm cho góc trời càng đáng nhớ... thumbup smflower thumbup smflower smflower smflower
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 15 16 17 18 19 ... 153
Send Topic In ra