Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Gánh Hàng Hoa  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 67 68 69 70 71 ... 173
Send Topic In ra
Gánh Hàng Hoa (Read 198104 times)
Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Gánh Hàng Hoa
Reply #1020 - 18. Dec 2009 , 13:18

Mytat wrote on 18. Dec 2009 , 12:03:
He_nô thầy,

Thầy nói AND logic hay OR logic?

Người trọng tài này chỉ biết trong trận chiến  tướng lãnh 2 bên là :

1- Cái LU là thầy.
2- Người trồng khoai là U chẻ.

Lúc trước Thầy có đồng minh là em Ptr nhưng sao bây giờ em Ptr lại quy đầu dzìa U chẻ (người trọng tài chưa hiểu rỏ sự tích này ra sao).
Emwhy rất vui khi thấy thầy đang recruit đồng minh Chích Choè nhưng bây giờ   Cry Cry không thành công; vì qua lời cô em ChCh sẽ đi theo U chẻ luôn. 

Hahaha...thầy bị cô thế  nhé

hoan nghênh trọng tài  Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1021 - 18. Dec 2009 , 14:12

Thân chúc bạn hiền và GHH 1 mùa Giáng Sinh an lạc- 1 năm mới ...phát tài....a

...

...

...

...

Thân chào bạn hiền
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #1022 - 18. Dec 2009 , 16:05

Tuyet Lan wrote on 18. Dec 2009 , 14:12:
Thân chúc bạn hiền và GHH 1 mùa Giáng Sinh an lạc- 1 năm mới ...phát tài....a

...

...

...

...

Thân chào bạn hiền

...

TM xin mến chúc bạn hiền và gia đình 1 mùa lễ đầm ấm, an vui và nhiều hạnh phúc.

Thân mến,

TM tulipvang

Back to top
« Last Edit: 19. Dec 2009 , 21:19 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #1023 - 18. Dec 2009 , 16:08

...

Click Vào Hình Để Download Slide Show

...

nhay_twist nhay_twist nhay_twist nhay_twist nhay_twist nhay_twist
Merry Christmas _2009
Happy New Year _ 2010
Merry Christmas _2009
Happy New Year _ 2010

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1024 - 18. Dec 2009 , 18:13

CoiChay wrote on 18. Dec 2009 , 11:26:
Hello chị Emwhy,

Cái logic của chị vô cùng chắc nịch :

-Cô PTR về phe của ĐMỹ !
-Cô PTR muốn tránh đạn của CC nên phải núp sau lưng đồng minh.
-Từ đó ta có thể suy ra được cái LU là ai !

Thân mến,
CC
Grin

Hello chị Tất My và em gái Jasmine ,

Đây chỉ là một trận đấu trí chơi chữ vui chơi thôi ,đây là một câu chuyện khá dài dòng vể những sự tích và... truyền thuyết , em  xin tóm gọn lại cho chị và Jasmine và mọi người khác hiểu - nếu ai muốn theo dõi trận chiến này vì theo em nghĩ vẫn còn tiếp tục dài dài chưa chấm dứt đâu !!!  Cheesy

Ngày còn đi học dưới mái trướng LVD  chị Đặng Mỹ được tặng cho cái tên là MyMap mặc dù lúc đó chị My không có mập chỉ tròn trịa hơn  chị My kia 1 chút thôi ( em quyết định không nói thẳng ra tên này , xin thông cảm nhưng chị và Jasmine có thể bỏ thêm dấu vào cho... dễ đọc )
lý do là vì lúc đó trong lớp  có 1 chị khác cũng tên Mỹ và đươc đặt tên là Mỹ Ròm để dễ phân biệt hai người cùng tên Mỹ thôi í mà  Grin Grin

Và Thày CC chắc là " tình cờ " đọc ké  mấy bài post của các chị trong Góc Trời Nhắc Nhở nên phát hiện ra cái nickname dễ thương này của chị My hồi xưa nên Thày thỉnh thoảng đem ra nói bóng nói gió chọc ghẹo chị My cho vui !!!!! nhưng Thày CC quên rằng chị MY cũng nghe nói xa nói gần rằng " bụng bự là bụng bia đang ở S G " trong bài em post về cuộc gặp gỡ với anh chị L Phương...  Wink Wink thế là trận chiến chơi chữ xãy ra....  dance3 dance3 emjumping1 emjumping1 Drinkinj Drinkinj

PTr
Back to top
« Last Edit: 18. Dec 2009 , 18:27 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #1025 - 18. Dec 2009 , 18:43

Phuong_Tran wrote on 18. Dec 2009 , 18:13:
Hello chị Tất My và em gái Jasmine ,

Đây chỉ là một trận đấu trí chơi chữ vui chơi thôi ,đây là một câu chuyện khá dài dòng vể những sự tích và... truyền thuyết , em  xin tóm gọn lại cho chị và Jasmine và mọi người khác hiểu - nếu ai muốn theo dõi trận chiến này vì theo em nghĩ vẫn còn tiếp tục dài dài chưa chấm dứt đâu !!!  Cheesy

Ngày còn đi học dưới mái trướng LVD  chị Đặng Mỹ được tặng cho cái tên là MyMap mặc dù lúc đó chị My không có mập chỉ tròn trịa hơn  chị My kia 1 chút thôi ( em quyết định không nói thẳng ra tên này , xin thông cảm nhưng chị và Jasmine có thể bỏ thêm dấu vào cho... dễ đọc )
lý do là vì lúc đó trong lớp  có 1 chị khác cũng tên Mỹ và đươc đặt tên là Mỹ Ròm để dễ phân biệt hai người cùng tên Mỹ thôi í mà  Grin Grin

Và Thày CC chắc là " tình cờ " đọc ké  mấy bài post của các chị trong Góc Trời Nhắc Nhở nên phát hiện ra cái nickname dễ thương này của chị My hồi xưa nên Thày thỉnh thoảng đem ra nói bóng nói gió chọc ghẹo chị My cho vui !!!!! nhưng Thày CC quên rằng chị MY cũng nghe nói xa nói gần rằng " bụng bự là bụng bia đang ở S G " trong bài em post về cuộc gặp gỡ với anh chị L Phương...  Wink Wink thế là trận chiến chơi chữ xãy ra....  dance3 dance3 emjumping1 emjumping1 Drinkinj Drinkinj

PTr

Hi em,

Cám ơn em giải thích thêm , chị biết cái nick M2 và nick LU từ chuyện ôm hủ rượu đi lạc vào quán nhạc khác thay vì đi dzìa quán của mình.

Em bây giờ quyết định ở U chẻ phải không , đừng đi hàng 2 như chị TL nói , em nhảy qua nhảy lại làm người trọng tài không hiểu chuyện  Roll Eyes vì thấy lúc trước em @ bên thầy , do đó khi em nói núp sau LU thì chị vẫn nghỉ là em @ bên thầy , sau đó thì mới hiểu là em bên U chẻ  Grin

Sorry em , chị bị confuse. Tongue..bây giờ thì biết rồi  Grin

Back to top
« Last Edit: 18. Dec 2009 , 19:04 by Mytat »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1026 - 18. Dec 2009 , 20:54

Mytat wrote on 18. Dec 2009 , 18:43:
Hi em,

Cám ơn em giải thích thêm , chị biết cái nick M2 và nick LU từ chuyện ôm hủ rượu đi lạc vào quán nhạc khác thay vì đi dzìa quán của mình.

Em bây giờ quyết định ở U chẻ phải không , đừng đi hàng 2 như chị TL nói , em nhảy qua nhảy lại làm người trọng tài không hiểu chuyện  Roll Eyes vì thấy lúc trước em @ bên thầy , do đó khi em nói núp sau LU thì chị vẫn nghỉ là em @ bên thầy , sau đó thì mới hiểu là em bên U chẻ  Grin

Hi Chị ,

hehhehhehe Cám ơn chị đã hiểu... ý em  Grin Grin  Kiss

PTr

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1027 - 18. Dec 2009 , 21:27

Hi em,

Cám ơn em giải thích thêm , chị biết cái nick M2 và nick LU từ chuyện ôm hủ rượu đi lạc vào quán nhạc khác thay vì đi dzìa quán của mình

hihi, đã nói rồi mà, Phượng nhà ta núp sau lưng cái Lu để lụi cho dễ mà  Roll Eyes Grin

Ý mà đánh giặc giã gì mà cứ phải đi ra trình bày chiến thuật chiến lược um sùm thế này  Shocked Smiley Grin
Back to top
« Last Edit: 18. Dec 2009 , 21:43 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1028 - 18. Dec 2009 , 21:38

CoiChay wrote on 18. Dec 2009 , 11:26:
Hello chị Emwhy,

Cái logic của chị vô cùng chắc nịch :

Grin

Mytat wrote on 18. Dec 2009 , 12:03:
He_nô thầy,

Thầy nói AND logic hay OR logic?

Người trọng tài này chỉ biết trong trận chiến  tướng lãnh 2 bên là :

1-
Cái LU là thầy.

2- Người trồng khoai là U chẻ.

haha, đúng là "logic chắc nịch" votay Smiley
Trọng tài này phán thật là gọn gàng và hiển nhiên votay votay votay Smiley
Back to top
« Last Edit: 18. Dec 2009 , 21:41 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1029 - 18. Dec 2009 , 21:47

Mytat wrote on 18. Dec 2009 , 12:40:
Ối giời ôi, U chẻ đừng nghe lời phác hoạ của baby Jasmine , nàm dzì Emwhy có tài nấu cho 250 người ăn. Ông xã nấu phụ đó. Năm đó thì chó ngáp phải ruồi mới trúng giải nhất về món PHAD THAI  Grin Grin

hihihi, Ông xã phụ là đúng rồi, chứ đầu bếp nào nấu cho 250 người mà khg cần người phụ đâu ???
Mợ làm ơn vô gia chánh bày biện chỉ cho cả nhà đi mợ à. Còn em thì đợi khi nào mợ sang đây rồi em.... thưởng thức   Grin
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1030 - 18. Dec 2009 , 21:51

Thân chúc cả Nhà Giáng Sinh Vui vẻ 

Friend,> http://www.youtube.com/watch?v=AUtPKbMwnRo
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #1031 - 18. Dec 2009 , 22:09

Hi em,

Em bây giờ quyết định ở U chẻ phải không , đừng đi hàng 2 như chị TL nói , em nhảy qua nhảy lại làm người trọng tài không hiểu chuyện  Roll Eyes vì thấy lúc trước em @ bên thầy ,
do đó khi em nói núp sau LU thì chị vẫn nghỉ là em @ bên thầy , sau đó thì mới hiểu là em bên U chẻ 
Grin

Hello chị Emwhy,

Thêm một lần nữa, tôi xin cám ơn chị Emwhy vì tuy chị có vẻ bênh bạn của mình nhưng tôi cũng biết trong thâm tâm chị luôn nhìn đúng vấn đề !

Câu nói của chị được tô màu đỏ trên đây đã cho thấy trong tiềm thức chị nhìn thấy rất rõ : "
nói núp đằng sau cái LU, lúc đầu tưởng là nói thầy, nhưng sau đó mới biết là nói LU chẻ !
" Wow, không còn gì rõ hơn ! Xin cám ơn chị Emwhy lần nữa nhé !

CC
Grin Grin Grin

Back to top
« Last Edit: 18. Dec 2009 , 22:14 by CoiChay »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1032 - 18. Dec 2009 , 22:16

Đặng-Mỹ wrote on 18. Dec 2009 , 21:27:
hihi, đã nói rồi mà, Phượng nhà ta núp sau lưng cái Lu để lụi cho dễ mà  Roll Eyes Grin

Ý mà đánh giặc giã gì mà cứ phải đi ra trình bày chiến thuật chiến lược um sùm thế này  Shocked Smiley Grin

ha ha ha để phe ta không bị...bối rối khi có ai kia chơi chữ thảy cái Lu qua bên mình thì biết đường mà... quăng trở lại !!!!!và ngoài ra lỡ có tên bay đạn lạc trúng em thì em còn có nơi để mà núp !!!!!

PTr

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1033 - 18. Dec 2009 , 22:21

CoiChay wrote on 18. Dec 2009 , 22:09:
Hello chị Emwhy,

Thêm một lần nữa, tôi xin cám ơn chị Emwhy vì tuy chị có vẻ bênh bạn của mình nhưng tôi cũng biết trong thâm tâm chị luôn nhìn đúng vấn đề !

Câu nói của chị được tô màu đỏ trên đây đã cho thấy trong tiềm thức chị nhìn thấy rất rõ : "
nói núp đằng sau cái LU, lúc đầu tưởng là nói thầy, nhưng sau đó mới biết là nói LU chẻ !

CC
Grin Grin Grin

Hi Thày ,

Không bên My thì bênh ai   rollingonthefloor rollingonthefloor dance3 dance3?????

PTr

Back to top
« Last Edit: 18. Dec 2009 , 22:22 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1034 - 18. Dec 2009 , 22:31

CoiChay wrote on 18. Dec 2009 , 22:09:
Hello chị Emwhy,

CC
Grin Grin Grin

Em gái gởi anh hai nè

...

Cóc lẩm cẩm
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 67 68 69 70 71 ... 173
Send Topic In ra