Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn phammydung Chích Chòe  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Nhắn phammydung Chích Chòe (Read 1542 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Nhắn phammydung Chích Chòe
08. Dec 2009 , 21:16

Hello nhỏ Chích Choè ,

Thấy em online mà không nắm áo em được buồn gì đâu... mai mốt ở lâu lâu một chút nha  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhắn phammydung Chích Chòe
Reply #1 - 12. Dec 2009 , 00:32

Chích Choè ơi,

Thấy bóng dáng em ai cũng mừng quá, mà.... chụp hụt  Grin
Làm sao chụp được Chich Choè cơ chứ  Wink
Có  bay nhảy ca hát nơi nao thì cũng nhớ ghé về sân trường tí xiu nha.  Smiley
Back to top

IP Logged

Lotus
YaBB Newbies
*

I Love YaBB

Reply #2 - 13. Dec 2009 , 01:11

Đặng-Mỹ wrote on 12. Dec 2009 , 00:32:
Chích Choè ơi,

Thấy bóng dáng em ai cũng mừng quá, mà.... chụp hụt  Grin
Làm sao chụp được Chich Choè cơ chứ  Wink
Có  bay nhảy ca hát nơi nao thì cũng nhớ ghé về sân trường tí xiu nha.  Smiley

Smiley Smiley Smiley

Chào chị DMy , chào chị PhT....em là con nhỏ Chích Choè xí xọn đây...hixhix....em đổi nick lung tung bây giờ không vô được nick cũ rồi....quên cái passw đó mấy chị ơi....Cho em xin lỗi vì đã vắng mặt trong sân trường hơi bị lâu nhen mấy chị iu iu. Thực ra em đang rất bận rộn cho công việc cuối năm của công ty đó ....mấy chị thông cãm cho em hen...thỉnh thoãng em cũng ghé sân trường nhìn mấy chị lam.. chiên dziên massage ( sửa lưng tay gươm lac...hay chị PhT phục hồi sức phẻ cho chị DMy ) mà rất vui...tiếc là em chưa phụ mấy chị đàn áp thêm xíu nữa....hihi....sợ có người hóc....không ai dỗ....vì người ta thân bồ tượng thế cô ( coi vậy mà sao cô đơn dữ hen !!!!). hẹn sẽ có dịp cùng mấy chị đại hội anh thư cho...ai kia....ấp úng chơi nhen.

Chúc mấy chị và diễn đàn ngày càng vui tươi và nhiều giọng hát hay đàn giỏi sáng tác đều đều như ai kia và chị PhT , cũng thêm nhiều màu sắc với tài ba của chị Emwhy nữa.

Thân thương,

Lotus tulip_tim tulip_tim
Back to top
« Last Edit: 13. Dec 2009 , 02:02 by Lotus »  

IP Logged

Lotus
YaBB Newbies
*

I Love YaBB

Reply #3 - 13. Dec 2009 , 01:21

Phuong_Tran wrote on 08. Dec 2009 , 21:16:
Hello nhỏ Chích Choè ,

Thấy em online mà không nắm áo em được buồn gì đâu... mai mốt ở lâu lâu một chút nha  Cheesy Grin

PTr

Smiley Smiley

Em đây chị PhT ơi.....tiếng chim hót trong cái ao sen đây nè....bị rớt vô cái lá sen nên bay hoài mà không cất cánh lên nổi....vì lấy đà là cái lá sen nó lủng rớt cái chân luôn rồi chị ơi.....hihi.. Smiley Smiley Smiley

Rất lấy làm hân hạnh khi được mấy chị nhắc đến em....không biết nói gì để diễn tả nữa đó chị ơi.....

Lúc này em bận rộn hơi bị nhiều, nên mấy chị đừng trách.....lá diêu bông dùm em hen....Chúc mấy chị lúc nào cũng xinh tươi , trẻ đẹp và duyên dáng như ngày nào còn mười mí tuổi , còn là nữ sinh LVD Le và Diện...Lanh và Duyên.....

Thương thương ,

Lotus tulip_tim tulip_tim tulip_tim
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #4 - 13. Dec 2009 , 21:19

Lotus wrote on 13. Dec 2009 , 01:11:
Smiley Smiley Smiley

Chào chị DMy , chào chị PhT....em là con nhỏ Chích Choè xí xọn đây...hixhix....em đổi nick lung tung bây giờ không vô được nick cũ rồi....quên cái passw đó mấy chị ơi....Cho em xin lỗi vì đã vắng mặt trong sân trường hơi bị lâu nhen mấy chị iu iu. Thực ra em đang rất bận rộn cho công việc cuối năm của công ty đó ....mấy chị thông cãm cho em hen...thỉnh thoãng em cũng ghé sân trường nhìn mấy chị lam.. chiên dziên massage ( sửa lưng tay gươm lac...hay chị PhT phục hồi sức phẻ cho chị DMy ) mà rất vui...tiếc là em chưa phụ mấy chị đàn áp thêm xíu nữa....hihi....sợ có người hóc....không ai dỗ....vì người ta thân bồ tượng thế cô ( coi vậy mà sao cô đơn dữ hen !!!!). hẹn sẽ có dịp cùng mấy chị đại hội anh thư cho...ai kia....ấp úng chơi nhen.

Chúc mấy chị và diễn đàn ngày càng vui tươi và nhiều giọng hát hay đàn giỏi sáng tác đều đều như ai kia và chị PhT , cũng thêm nhiều màu sắc với tài ba của chị Emwhy nữa.

Thân thương,

Lotus tulip_tim tulip_tim

Chích Choè ơi à,

Em quên mật mã thì em cứ điền tên rồi bấm vào chữ "quên mật mã" là máy tự động gửi mật mã mới về. 
My chúc em lo mọi công việc xong xuôi tốt đẹp hết, rồi còn bay nhảy ca hát véo von cho cả nhà nghe nhé .  Smiley

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #5 - 13. Dec 2009 , 22:42

Lotus wrote on 13. Dec 2009 , 01:21:
Smiley Smiley

Em đây chị PhT ơi.....tiếng chim hót trong cái ao sen đây nè....bị rớt vô cái lá sen nên bay hoài mà không cất cánh lên nổi....vì lấy đà là cái lá sen nó lủng rớt cái chân luôn rồi chị ơi.....hihi.. Smiley Smiley Smiley

Rất lấy làm hân hạnh khi được mấy chị nhắc đến em....không biết nói gì để diễn tả nữa đó chị ơi.....

Lúc này em bận rộn hơi bị nhiều, nên mấy chị đừng trách.....lá diêu bông dùm em hen....Chúc mấy chị lúc nào cũng xinh tươi , trẻ đẹp và duyên dáng như ngày nào còn mười mí tuổi , còn là nữ sinh LVD Le và Diện...Lanh và Duyên.....

Thương thương ,

Lotus tulip_tim tulip_tim tulip_tim

hehe đổi lại tên Chích Choè đi cưng

PTr
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #6 - 14. Dec 2009 , 19:57

Đặng-Mỹ wrote on 13. Dec 2009 , 21:19:
Chích Choè ơi à,

Em quên mật mã thì em cứ điền tên rồi bấm vào chữ "quên mật mã" là máy tự động gửi mật mã mới về. 
My chúc em lo mọi công việc xong xuôi tốt đẹp hết, rồi còn bay nhảy ca hát véo von cho cả nhà nghe nhé .  Smiley

Chị DMY thân mến,

Smiley Smiley SmileyEm vô được rồi nè...cảm ơn chị nhiều...chị My khoẻ không? Em nghe nói chị lên mấy ký thiệt huh? Chắc nói chơi ha....sao lên  Kg nhanh hay vậy nè???
Diễn đàn trường mình lúc này đông vui qua ha chị....Nghe cái vụ đập bể cái lu mà em chưa hiểu ra được gì cả.....mà cứ cười hoài , để em theo dõi thêm
rồi học hỏi mấy chị mới được. Smiley Smiley Smiley

Chúc chị cùng Thầy cô và toàn thể thành viên gia đình LVD một mùa Noel an bình, vui tươi và thật nhiều hạnh phúc.

party11 party11 party11 party11 party11 party11 party11 party11 party11
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #7 - 14. Dec 2009 , 20:09

Phuong_Tran wrote on 13. Dec 2009 , 22:42:
hehe đổi lại tên Chích Choè đi cưng

PTr

Thì ra chị PhT thích tên Chích Choè hơn Lotus ha.....
Phải công nhận em có cái nick dễ thương ( đừng ai wính em nhen...để em chạy....hông thôi trúng cà chua....hihi..)

Chị PhT mấy hôm rày đi ăn bánh bèo, bún bò, banh canh cua hoài, chắc bữa nay cũng lên ký giống chị DMy ha....ráng lên ký cho khoẻ thêm chút nhen chị , em thấy chị mong manh liễu yếu đào tơ quá đi à nhen.

Em chúc chị và Hàng nước của chị cũng như Hàng Trà của con trai ngày càng phát tài phát lộc nhen chị. Chúc chị và gia quyến 1 mùa Giáng Sinh hạnh phúc, vui tươi và an lạc.

party11 party11 party11 party11

Thân mến,
ChCh
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #8 - 14. Dec 2009 , 21:54

ChíchChoè wrote on 14. Dec 2009 , 20:09:
Phải công nhận em có cái nick dễ thương ( đừng ai wính em nhen...để em chạy....hông thôi trúng cà chua....hihi..)

Chị PhT mấy hôm rày đi ăn bánh bèo, bún bò, banh canh cua hoài, chắc bữa nay cũng lên ký giống chị DMy ha....ráng lên ký cho khoẻ thêm chút nhen chị , em thấy chị mong manh liễu yếu đào tơ quá đi à nhen.

Em chúc chị và Hàng nước của chị cũng như Hàng Trà của con trai ngày càng phát tài phát lộc nhen chị. Chúc chị và gia quyến 1 mùa Giáng Sinh hạnh phúc, vui tươi và an lạc.

Thân mến,
ChCh

Ừa chị thích nickname Chích Choè hơn , ai cũng thích chứ không riêng gì mình chị đâu

Em nghĩ là chị liễu yếu đào tơ ha??? hehehhehe được như em nói cũng đở khổ.....đở phải tập thể dục mỗi sáng chạy bộ buổi chiều

Cám ơn lời chúc của cô bé Chích Choè về hàng nước của con trai chị nhé , còn em lo làm việc ở công ty cho xong nhanh nhanh để chạy vô D Đ chơi nhảy cò cò với tụi chị cho thêm sức phẻ nha

PTr

Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #9 - 16. Dec 2009 , 19:55

ChíchChoè wrote on 14. Dec 2009 , 20:09:

Chị PhT mấy hôm rày đi ăn bánh bèo, bún bò, banh canh cua hoài, chắc bữa nay cũng lên ký giống chị DMy ha....

Thân mến,
ChCh

Hello cô Chích Choè,

Thiệt là một niềm vui to lớn khi khám phá ra cô ChCh cũng có cùng "nhận xét" với tôi về chuyện lên cân lên ký !

Thôi tôi chắc chắn rằng từ nay, cô ChCh cũng sẽ bị những người thích trồng khoai đẩy cô qua "behind the enemy's line ". 

Tôi xin mở cánh cửa để mời cô...

CC
Grin

Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #10 - 17. Dec 2009 , 05:36

CoiChay wrote on 16. Dec 2009 , 19:55:
Hello cô Chích Choè,

Thiệt là một niềm vui to lớn khi khám phá ra cô ChCh cũng có cùng "nhận xét" với tôi về chuyện lên cân lên ký !

Thôi tôi chắc chắn rằng từ nay, cô ChCh cũng sẽ bị những người thích trồng khoai đẩy cô qua "behind the enemy's line ". 

Tôi xin mở cánh cửa để mời cô...

CC
Grin

Smiley Smiley Smiley

Chị My ơi, chị Phượng Tr ơi, chị TMy ơi ơi.....

có người tìm đồng minh để đánh giặc nè....mấy chị có thương người thân...bồ tượng thế cô thì cho phép em xung phong đi làm chiến sĩ phe đồng minh nhen? Kỳ này là phe ta đánh phe địch không còn cái lu nào để trốn hết luôn cho mà coi....

Chào Thầy CC ,

ChCh cám ơn lời mời của Thầy nhiều lắm...chừng nào ChCh bị người trồng khoai đuổi ra khỏi luống khoai...là ChCh sẽ chạy qua nhà Thầy tìm cái Lu để núp ngay ạh.

Chúc Thầy khoẻ để chiến đấu trong Vương quốc mấy chị Lanh và Duyên của ChCh nhen. Smiley Smiley Smiley

Thân mến ,

ChCh

Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #11 - 17. Dec 2009 , 23:02

ChíchChoè wrote on 17. Dec 2009 , 05:36:
Smiley Smiley Smiley

Chị My ơi, chị Phượng Tr ơi, chị TMy ơi ơi.....

có người tìm đồng minh để đánh giặc nè....mấy chị có thương người thân...bồ tượng thế cô thì cho phép em xung phong đi làm chiến sĩ phe đồng minh nhen? Kỳ này là phe ta đánh phe địch không còn cái lu nào để trốn hết luôn cho mà coi....

Chào Thầy CC ,

ChCh cám ơn lời mời của Thầy nhiều lắm...chừng nào ChCh bị người trồng khoai đuổi ra khỏi luống khoai...là ChCh sẽ chạy qua nhà Thầy tìm cái Lu để núp ngay ạh.

Chúc Thầy khoẻ để chiến đấu trong Vương quốc mấy chị Lanh và Duyên của ChCh nhen. Smiley Smiley Smiley
Thân mến ,
ChCh

Hello cô ChCh,

Thật là một niềm thất vọng lớn lao ! Tôi vẫn mong có dịp chung vai sát cánh với cô CC trong việc đấu tranh cho chính nghĩa. Nhưng thôi, số trời đã định, biết làm sao hơn (sighs !)

Có điều một khi cô đã chọn lựa như vậy, tôi có đề nghị là cô không nên nhắc đến chữ LU nữa vì tôi nghĩ chữ này sẽ làm cho những người phe kia uneasy. Họ có thể cho rằng cô ChCh vẫn tiếp tục Châm Chích họ (dù là cô vô tình không cố ý).

Nhất ngôn vô tận, mong cô giữ mình và hy vọng có ngày cô "tung cánh chim tìm về tổ ấm..."  Grin Grin Grin

CC
Cheesy

Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #12 - 18. Dec 2009 , 01:46

CoiChay wrote on 17. Dec 2009 , 23:02:
Hello cô ChCh,

Thật là một niềm thất vọng lớn lao ! Tôi vẫn mong có dịp chung vai sát cánh với cô CC trong việc đấu tranh cho chính nghĩa. Nhưng thôi, số trời đã định, biết làm sao hơn (sighs !)

Có điều một khi cô đã chọn lựa như vậy, tôi có đề nghị là cô không nên nhắc đến chữ LU nữa vì tôi nghĩ chữ này sẽ làm cho những người phe kia uneasy. Họ có thể cho rằng cô ChCh vẫn tiếp tục Châm Chích họ (dù là cô vô tình không cố ý).

Nhất ngôn vô tận, mong cô giữ mình và hy vọng có ngày cô "tung cánh chim tìm về tổ ấm..."  Grin Grin Grin

CC
Cheesy

Thầy CC thân mến ,

Dạo này Thầy có khoẻ không? ChCh thấy Thầy dạo này hơi bị...xanh áh...không phải xanh xao mà là sanh..sự thì phải....Chích choè viết tắt là ChCh cho khỏi nhầm với CC là CoiChay ( Cối Chày ) đó Thầy ơi...Thầy đừng đem chử ChCh in đậm trong chử Châm Chích mà làm xấu cái nickname dễ thương của ChCh nhen ( lâu lâu cho ChCh tự khen nickname minh chút nhen mấy chị ơi...đừng có rượt em..chạy hông có kịp...)

Thầy đừng có lo gì , ChCh có nói chử Lu thì mấy chị cũng biết là ChCh nói Lu xứ nào , hông có complain gì ChCh đâu.

Thầy ở diễn đàn này là gươm lạc giữa rừng hoa , nên Thầy được ưu tiên chăm sóc chu đáo quá hen...Chị nào cũng dành cho Thầy một vài nụ cười mỗi khi Thầy vào sân trường...đọc lời mấy chị gửi Thầy mà vui lắm phải không? Mai mốt ChCh đi theo mấy chị học hỏi để đối đáp với Thầy mới được. Vì ChCh thấy vui là nói theo thôi chứ hiểu cao xa thì cũng chưa rõ lắm. Smiley Smiley Smiley

Chúc Thầy thêm nhiều nội công để luyện Như Lai Thần chưởng ha.

ChCh

Back to top
« Last Edit: 18. Dec 2009 , 11:27 by admin »  
mydung2003sg  
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #13 - 18. Dec 2009 , 21:52

ChíchChoè wrote on 18. Dec 2009 , 01:46:
Thầy CC thân mến ,

Dạo này Thầy có khoẻ không? ChCh thấy Thầy dạo này hơi bị...xanh áh...không phải xanh xao mà là sanh..sự thì phải....Chích choè viết tắt là ChCh cho khỏi nhầm với CC là CoiChay ( Cối Chày ) đó Thầy ơi...Thầy đừng đem chử ChCh in đậm trong chử Châm Chích mà làm xấu cái nickname dễ thương của ChCh nhen ( lâu lâu cho ChCh tự khen nickname minh chút nhen mấy chị ơi...đừng có rượt em..chạy hông có kịp...)

Thầy đừng có lo gì , ChCh có nói chử Lu thì mấy chị cũng biết là ChCh nói Lu xứ nào , hông có complain gì ChCh đâu.

Thầy ở diễn đàn này là gươm lạc giữa rừng hoa , nên Thầy được ưu tiên chăm sóc chu đáo quá hen...Chị nào cũng dành cho Thầy một vài nụ cười mỗi khi Thầy vào sân trường...đọc lời mấy chị gửi Thầy mà vui lắm phải không? Mai mốt ChCh đi theo mấy chị học hỏi để đối đáp với Thầy mới được. Vì ChCh thấy vui là nói theo thôi chứ hiểu cao xa thì cũng chưa rõ lắm. Smiley Smiley Smiley

Chúc Thầy thêm nhiều nội công để luyện Như Lai Thần chưởng ha.

ChCh

hàhà, nghe em véo von thiệt là mát ruột gì đâu đó   Chích Choè à Smiley
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra