Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 135 136 137 138 139 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 388100 times)
Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2040 - 10. Feb 2011 , 15:41

ngo_thi_van wrote on 09. Feb 2011 , 12:13:
Em Tuy Van oi ,
May hom nay Co ban qua nen khong co thi gio de den gap be Quyen nua , nho no qua ma danh chiu ! Chang biet den khi nao moi duoc om be vao long nua day ! Mac dau dem nao Co cung goi de noi chuyen voi be ma van nho kinh khung ! Chac kiep trươc Co co no nan gi no day?
Co Van

Cô Vân thương kính
Nhà Phật gọi là duyên nơ đó thưa Cô..Giống như em có 1 người bạn, mà chi ấy lo cho em còn hơn em của em đó thưa Cô.  Em kính chúc Thầy Cô luôn an lạc
Back to top
« Last Edit: 10. Feb 2011 , 16:22 by Tuyet Lan »  

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2041 - 10. Feb 2011 , 21:33

ngo_thi_van wrote on 09. Feb 2011 , 20:26:
cac em click vao link nay de nghe Minh Khoa tuc la Khoa Lan hat bai " IF " ma Co da noi se gioi thieu cho cac em nghe thu. Cai background dang sau la tu Minh Khoa ve lay trong hai tuan moi hoan thanh day. Hai vo chong nay me hat den noi tu lam mot show cho minh
http://www.youtube.com/user/wnguyen22#p/u/36/d6YnPcUGi9w

Co mong la cac em nhan mon qua nay cua Co.
Co Van

Mạ Vân ơi,
Dạ, em "đã nhận được quà" của Mạ Vân rồi ạ ! Hay quá  votay  thanks.gif em cám ơn Mạ Vân đã "phát quà" cho chúng em. Oh! thích quá Mạ Vân ơi ! em còn nhận thêm "bonus" nữa. Hihihi ! Em xin phép Mạ Vân  đem vào MVGT  khoe với cả nhà "bonus rất đặc biệt & rất quý ". Mời cả nhà vào xem video nhé !
Năm mới em kính chúc Mạ Vân luôn luôn vui tươi - trẻ đẹp - khoẻ mạnh

Thương kính,

em TN  

violetflower violetflower hoa_tim1 violetflower violetflower

Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2042 - 10. Feb 2011 , 22:44

FWD
lpt

Click on the link below :

44 U.S Presidents

VERY INTERESTING HOW THIS IS DONE.

... A SEAMLESS TRANSITION FROM ONE PIC TO ANOTHER

...... Turn up the volume.

Forty four presidents, backed by Ravel's Bolero.

http://www.flixxy.com/presidents-morphing..htm

Chân dung  44  vị Tổng thống nước Mỹ 

Back to top
« Last Edit: 10. Feb 2011 , 22:46 by nguyen_toan »  

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2043 - 10. Feb 2011 , 23:15

Nữ Thủ hiến Tiểu bang NSW

...

Hình trên bà nữ thủ hiến Tiểu bang NSW tham dự hội chợ Tết  Sydney  -  với chiếc Áo dài  do ban chấp hành Cộng Đồng Người Việt Tự Do tiểu bang NSW  thân tặng
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2044 - 11. Feb 2011 , 08:10

tuy-van wrote on 10. Feb 2011 , 09:04:
Cô Vân thương ,
WOW , em xem và nghe vc Minh Khoa trình diễn và đáng phục là tự vẽ lấy backgrounds.....
Cám ơn cô đã chia xẽ và cho em gởi lời thán  phục nha cô.
Bài nào em cũng thích , càng nghe , càng ' mê tơi " đấy cô ạ.
Hy vọng mùa Xuân năm nay , thầy cô trò chúng ta ngày nào cũng vui.
Thương kính ,
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Chi mot ngay khong vao D/D dươc ma thay co su khac la , la hinh tren D/D da thay bang tam hinh chup tai nha Co Thu hom cac Cong Nương Cung Hoa Gam den tham cac Thay Co. Nhin hinh ma ky niem chot vut ve !
Co cam on em da thương thuc mon qua cua Co tang ma khong che.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2045 - 11. Feb 2011 , 08:27

tuy-van wrote on 10. Feb 2011 , 09:08:
Cô ạ , kiếp trước cô và Quyên không có nợ nần gì cả , mà là 2 bà " cháu ruột "đó cô...hi.hi.
Hình cô Thu chụp với Quyên như 2 mẹ con.....
Hy vọng cô xem hình lúc còn bé , cho đở nhớ nhung và 2 bc sẽ gặp nhau trong 1 ngày thật đẹp trời nha cô.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co vua goi xong cho em cai thu tra loi thi tu nhien cai computer cua Co no tro chung , chang lam gi dươc ca , no noi la " This program is not responding " Co bam vao dau cung chang dươc , sau cuoi cung Co lieu mang bam nut tat thoi mac dau no doa la se mat het moi su ! 
Bay gio may ma mo lai dươc , hu via , chu Co chua xem dươc thu cua cac em goi vao day cho Co de ma tra loi .Co cu tuan tu doc roi tra loi thoi .
Co cung tin la trươc kia Co va Quyen la ba chau that su [ Co Thu dung ghen nghe  !]
Co Van
Back to top
« Last Edit: 11. Feb 2011 , 08:31 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2046 - 11. Feb 2011 , 08:30

Phuong_Tran wrote on 09. Feb 2011 , 21:40:
Thưa Cô ,
Em lo bị thất nghiệp  thì buồn lắm  Grin Grin

Cô ơi , nghe một chút rồi bị tắt là hay bị lắm không phải tại computer của Cô đâu , nhiều khi do internet lúc đó nhiều người sử dụng quá cũng hay bị  Cheesy Grin Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes , Cô thử mở nghe lại lúc sáng sớm xem sao

Cô bookmark lại trang YouTube đó để dành nghe khi rảnh , Cô không phải tìm kiếm nó nữa

PTr

Em Phương Tran oi
Co cam on ngươi thu ky khong lương cua Co da giup Co giai quyet rat nhieu chuyen.
Co Ván
Back to top
« Last Edit: 11. Feb 2011 , 08:30 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2047 - 11. Feb 2011 , 08:36

kieunguyen wrote on 10. Feb 2011 , 12:04:
Cô kính yêu ,
Em vừa nghe Ca sĩ Minh Khoa đơn ca bài "IF" tuyệt vời , không bị ngắt đoạn hay trục trặc gì cả , hoan hô Cô thành công rồi , bây giờ tụi em xin được xem hình Cô đi chơi mấy hôm trước Tết , khi nào rảnh rỗi Cô Post lên cho cả nhà xem.
Không thấy ông "  CU TUẤN " vào nhà Mạ nữa em đang run lẩy bẩy đây ạ , chẳng lẽ  chỉ vì em bỏ thêm dấu nặng cho C...mà bị giận sao? tại tiếng Việt phong phú chứ  Kiều thành thật trân quý  C..T...lắm lắm  Roll Eyes  Kiss  Grin (KN)

Em Kieu oi ,
Co nghi la C. Tuan khong gian em dau , ai ma no gian em dươc chu ! Neu co gian thi de Co se xin loi C. Tuan ho cho em.
Co bi truc trac cai link cua UPMN hat bai tho cua Tran Van Lương do , chu khg phai bai IF dau !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2048 - 11. Feb 2011 , 08:40

Tuyet Lan wrote on 10. Feb 2011 , 15:41:
Cô Vân thương kính
Nhà Phật gọi là duyên nơ đó thưa Cô..Giống như em có 1 người bạn, mà chi ấy lo cho em còn hơn em của em đó thưa Cô.  Em kính chúc Thầy Cô luôn an lạc

Em Tuyet Lan oi ,
Co cung tin vao cai triet ly nay do em. Toi hom qua Quyen goi cho Co ma Co cam dong qua. Ca may tuan nay Co chua dươc gap chau nho quay quat ma danh chiu. Se kiem mot ngay nao do de dươc den voi chau chu nho no qua !
Bay gio Co lai bi cai vu lai xe ban dem khong thay ro dương nua nen rat nguy hiem. Co khong dam lai khi troi toi.Bac si mat bat Co phai mo , ma Co dang con chan chu.
Co Van
Back to top
« Last Edit: 11. Feb 2011 , 08:40 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2049 - 11. Feb 2011 , 08:51

TuyetNgo wrote on 10. Feb 2011 , 21:33:
Mạ Vân ơi,
Dạ, em "đã nhận được quà" của Mạ Vân rồi ạ ! Hay quá  votay  thanks.gif em cám ơn Mạ Vân đã "phát quà" cho chúng em. Oh! thích quá Mạ Vân ơi ! em còn nhận thêm "bonus" nữa. Hihihi ! Em xin phép Mạ Vân  đem vào MVGT  khoe với cả nhà "bonus rất đặc biệt & rất quý ". Mời cả nhà vào xem video nhé !
Năm mới em kính chúc Mạ Vân luôn luôn vui tươi - trẻ đẹp - khoẻ mạnh

Thương kính,

em TN  

violetflower violetflower hoa_tim1 violetflower violetflower

Em Tuyet Ngo oi ,
Co khong ngo trong cai link cua Minh Khoa hat bai IF lai co nhieu videos phu theo nua , dung la " gà mờ "
chang hieu gi ve computer nen bi hố. Co dau co ngo la hai vo chong UPMN va Minh Khoa co bo cai nay vao day ! Thoi thi cung la mot mon qua bat ngo cho cac em xem " tai tu bat dac di " vi trong nay co nhieu tam hinh Co khong thich  Vi du nhu tam hinh ben tay mat , dau toc bong len , day la co em cua Co treu Co ghep mat cua Co vao trong tam hinh cua mot nu tai tu xua ! Khong giong ai ca !  Grin Angry
Dau sao cung cam on cai " lanh chanh " cua em. Lau lam roi Co moi lai dươc xem cai nay.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2050 - 11. Feb 2011 , 08:57

nguyen_toan wrote on 10. Feb 2011 , 22:44:
Cam on Nguyen Toan da cho Co chiem ngương dung nhan may chuc vi Tong Thong cua nươc My.
Co Van 

FWD
lpt

Click on the link below :

44 U.S Presidents

VERY INTERESTING HOW THIS IS DONE.

... A SEAMLESS TRANSITION FROM ONE PIC TO ANOTHER

...... Turn up the volume.

Forty four presidents, backed by Ravel's Bolero.

http://www.flixxy.com/presidents-morphing..htm

Chân dung  44  vị Tổng thống nước Mỹ 

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2051 - 11. Feb 2011 , 09:24

nguyen_toan wrote on 10. Feb 2011 , 23:15:
Nữ Thủ hiến Tiểu bang NSW

...

Hình trên bà nữ thủ hiến Tiểu bang NSW tham dự hội chợ Tết  Sydney  -  với chiếc Áo dài  do ban chấp hành Cộng Đồng Người Việt Tự Do tiểu bang NSW  thân tặng

Than goi Nguyen Toan ,
Ba nu Thu Hien Sydney mac ao dai VN dep qua.
Cam on Toan da cho moi ngươi ngam ba Thu Hien.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phan Nguyen
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Đan Mạch
Reply #2052 - 11. Feb 2011 , 11:03

Đầu năm mà nghe chị KieuNguyen kêu bằng Cụ, thấy mình già đi nhiều quá, tuy vậy cũng không răng cả, cám ơn chị với những lời khen chân tình để sang năm còn hăng hái mà viết những vở kịch mới hay hơn.
CuTuan56
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2053 - 11. Feb 2011 , 11:39

ngo_thi_van wrote on 11. Feb 2011 , 08:27:
Em Tuy Van oi ,
Co vua goi xong cho em cai thu tra loi thi tu nhien cai computer cua Co no tro chung , chang lam gi dươc ca , no noi la " This program is not responding " Co bam vao dau cung chang dươc , sau cuoi cung Co lieu mang bam nut tat thoi mac dau no doa la se mat het moi su ! 
Bay gio may ma mo lai dươc , hu via , chu Co chua xem dươc thu cua cac em goi vao day cho Co de ma tra loi .Co cu tuan tu doc roi tra loi thoi .
Co cung tin la trươc kia Co va Quyen la ba chau that su [ Co Thu dung ghen nghe  !]
Co Van

CÔ THƯƠNG KÍNH ,
Wow , show hình cua/ cô đẹp quá. Em xem đi xem lại nhiêu lần , vẫn còn ngẫn ngơ....
Chắc năm nay thầy cô trò chúng ta hên lắm , hình ảnh , quà tinh thần của ban MTV phong phú...nào là  "bắt dịch" thơ , và ai cũng bận rôn " mắc dịch "...hi.hi
Em thỏ thẻ mí cô hôm nay , và không dám hó hé bên trang thơ của cô Th và cô Mai , sợ suốt năm ăn hột vịt...thì không vui ạ..
Thầy chắc khoẻ nhiều , nên mạ Vân vào đây chia vui nhiều với chúng em.
Nhân dịp mùa lễ Valentine năm nay , em thương kính chúc thầy cô hạnh phúc đời đời , và tình thương của các em , dành cho cô giáo búp bê....bất diệt.
Em mang cả dàn nhạc , hoa học trò Đà Lạt , sinh tố trái cây và mời cả nhà cùng hưỡng trong những ngày cuối tuần , vẫn còn Xuân.

violettulip violet2 pansytim tulip_tim nong_hoi moreflower2 Drinkinj chef_bieu_dien band4 band4 singer

Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2054 - 11. Feb 2011 , 11:43

ngo_thi_van wrote on 11. Feb 2011 , 09:24:
Than goi Nguyen Toan ,
Ba nu Thu Hien Sydney mac ao dai VN dep qua.
Cam on Toan da cho moi ngươi ngam ba Thu Hien.
Co Van

Cô Vân và anh Toàn thân kính ,
WOW , bà TH mặc áo dài màu xanh hy vọng quá tuyệt vời.
Tv cũng phải nhìn bà " say đắm " , như anh chàng ngồi bên hàng ghế tay trái..." xem đến sắp té luôn ha.
Kính chúc anh Toàn và gd suốt 365 ngày an vui và mang những tài liệu quý hiếm vào D Đ.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 135 136 137 138 139 ... 390
Send Topic In ra