Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 136 137 138 139 140 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 388025 times)
nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2055 - 11. Feb 2011 , 14:31

tuy-van wrote on 11. Feb 2011 , 11:43:
Cô Vân và anh Toàn thân kính ,
WOW , bà TH mặc áo dài màu xanh hy vọng quá tuyệt vời.
Tv cũng phải nhìn bà " say đắm " , như anh chàng ngồi bên hàng ghế tay trái..." xem đến sắp té luôn ha.
Kính chúc anh Toàn và gd suốt 365 ngày an vui và mang những tài liệu quý hiếm vào D Đ.
Em Tv

cám ơn TV  đã gởi  lời chúc  đến gia đình tôi - không ngờ  TV cũng nhìn kỹ  -  thứ bẩy  tuần trước Thời Tiết  ở Sydney là  42 độ - tôi vẫn phải mặc Veston đi dự .  và  cả đêm hôm đó  là  30 độ C  - hết ngủ luôn .
Thân chúc  TV  - Vạn Sự An lành  trong năm Tân  Mão.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2056 - 11. Feb 2011 , 20:57

Than moi Tran Van Lương va cac ban cung cac em vao day thương thuc Uyen Phương Minh Nguyet hat bai CA DAO KHỔ sang tac tho va nhac cua Trần Văn Lương mot than hưu cua Dien Đàn LVD.
NTVan

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2057 - 11. Feb 2011 , 21:09

tuy-van wrote on 11. Feb 2011 , 11:39:
CÔ THƯƠNG KÍNH ,
Wow , show hình cua/ cô đẹp quá. Em xem đi xem lại nhiêu lần , vẫn còn ngẫn ngơ....
Chắc năm nay thầy cô trò chúng ta hên lắm , hình ảnh , quà tinh thần của ban MTV phong phú...nào là  "bắt dịch" thơ , và ai cũng bận rôn " mắc dịch "...hi.hi
Em thỏ thẻ mí cô hôm nay , và không dám hó hé bên trang thơ của cô Th và cô Mai , sợ suốt năm ăn hột vịt...thì không vui ạ..
Thầy chắc khoẻ nhiều , nên mạ Vân vào đây chia vui nhiều với chúng em.
Nhân dịp mùa lễ Valentine năm nay , em thương kính chúc thầy cô hạnh phúc đời đời , và tình thương của các em , dành cho cô giáo búp bê....bất diệt.
Em mang cả dàn nhạc , hoa học trò Đà Lạt , sinh tố trái cây và mời cả nhà cùng hưỡng trong những ngày cuối tuần , vẫn còn Xuân.

violettulip violet2 pansytim tulip_tim nong_hoi moreflower2 Drinkinj chef_bieu_dien band4 band4 singer

Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Ngay hom nay Co phai dua Thay di bac si de dinh ngay lam colonoscopy cho Thay. Day la cai test cuoi cung de tim hieu tai sao ma MRI va cat scan ve abdomen va pelvis cua Thay khong thay trieu chung gi abnormal ca. Mong rang cai test  nay cung nhu vay.
Co rat ban nhung Co van tim dươc vai phut ranh rang la lai chay vao day. Bay gio Co con co them " nghề " moi la " chôm " may cai links trong cho nao Co tim dươc ma thay hay hay la dem vao day lam qua cho cac em , nhung vi " Tay Nghề " con yeu qua nen doi khi bi hố bat ngo khong sua dươc kip ! Thoi thi danh đâm lao phai theo lao thoi !
Co moi " tập sự " them mot chuyen nua co dinh dang den Tran Van Lương day. Co se chay qua ben muc Tho de bao cho Lương biet moi dươc.
Co cam on em da dem ca dan nhac hoa la vao day voi Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2058 - 11. Feb 2011 , 21:17

nguyen_toan wrote on 11. Feb 2011 , 14:31:
cám ơn TV  đã gởi  lời chúc  đến gia đình tôi - không ngờ  TV cũng nhìn kỹ  -  thứ bẩy  tuần trước Thời Tiết  ở Sydney là  42 độ - tôi vẫn phải mặc Veston đi dự .  và  cả đêm hôm đó  là  30 độ C  - hết ngủ luôn .

Than goi Nguyen Toan ,
Nho Tuy Van moi tim thay Toan , that la tệ qua ! Cung tai vi ham nhin ba Thu Hien nen quen de y moi ngươi xung quanh.
The la Toan co dươc nhung ngay Tet nhu y roi nhi !
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2059 - 11. Feb 2011 , 23:54

ngo_thi_van wrote on 11. Feb 2011 , 20:57:
Than moi Tran Van Lương va cac ban cung cac em vao day thương thuc Uyen Phương Minh Nguyet hat bai CA DAO KHỔ sang tac tho va nhac cua Trần Văn Lương mot than hưu cua Dien Đàn LVD.
NTVan

Thưa Cô Vân ,

Uyên Phương Minh Nguyệt hát bài Ca Dao Khổ của anh Trần Văn Lương hay quá ạ , em không ngờ nhà LVD mình lại có quá nhiều nhân tài như vậy

Em cũng cám ơn Cô Vân luôn luôn muốn chia xẻ niềm vui cũng như nổi buồn với tụi em , năm nay Cô Vân " nâng cao tay nghề" sử dụng computer rồi , hay quá ạ  , mong Cô cứ thế mà làm tới tới nha Cô thumbup thumbup votay votay pinkrose pinkrose pinkrose , nhưng Cô nhớ để dành phần công việc cho em , không thôi em thất nghiệp ạ  Cheesy Grin , em lo lắm !  Roll Eyes Roll Eyes Undecided Undecided

Thương kính ,

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2060 - 11. Feb 2011 , 23:59

Thưa Cô Vân ,

Tuyết  Ngô đã rinh về YouTube Chúc Mừng Sinh Nhật Cô Giáo Ngô Vân cho cả nhà xem hay quá ạ , em rất thích nhạc và hình ảnh trong YouTube này , nhạc rất hay và hình rất đẹp , kỷ thuật làm YouTube cũng giỏi nữa  thumbup  votay , được nhìn hình ảnh của Thày Cô hồi còn trẻ thích quá ạ , em xin cám ơn Khoa Luân đã làm YouTube này cho mọi người cùng xem kỷ niệm ngày sinh nhật của Cô  pinkrose pinkrose pinkrose

Không quên cám ơn Tuyết nhiều nhé  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2061 - 12. Feb 2011 , 06:20

[/color]

violetflower violetflower hoa_tim1 violetflower violetflower

[/quote]

Mạ Vân kính yêu ,

Sáng sớm vào nhà Mạ xem lại  tác phẩm  do Tuyết Ngô  post  lên  vẫn thấy tuyệt vời , em xin  ôm nó ra đây cho cả nhà xem thêm lần nữa. Kính chúc Thầy Mạ và cả nhà một cuối tuần thật nhiều niềm vui (KN Kiss)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2062 - 12. Feb 2011 , 06:30

Thưa Ban Tam Ca MTV ,

Em có đem vào Quán Thời Gian bài của các Cô hát nhân dịp Đại Hội Lê Văn Duyệt năm 2009 trong chương trình  văn nghệ đặc biệt tại buổi Dạ tiệc ngày 23/08/2009 do Tuyết Ngô post lên

Đây là link em mời các Cô trong Ban Tam ca MTV sang QTG để xem lại ạ

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3057#3057

PTr
Back to top
« Last Edit: 12. Feb 2011 , 06:31 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2063 - 12. Feb 2011 , 07:04

Phuong_Tran wrote on 11. Feb 2011 , 23:54:
Thưa Cô Vân ,

Uyên Phương Minh Nguyệt hát bài Ca Dao Khổ của anh Trần Văn Lương hay quá ạ , em không ngờ nhà LVD mình lại có quá nhiều nhân tài như vậy

Em cũng cám ơn Cô Vân luôn luôn muốn chia xẻ niềm vui cũng như nổi buồn với tụi em , năm nay Cô Vân " nâng cao tay nghề" sử dụng computer rồi , hay quá ạ  , mong Cô cứ thế mà làm tới tới nha Cô thumbup thumbup votay votay pinkrose pinkrose pinkrose , nhưng Cô nhớ để dành phần công việc cho em , không thôi em thất nghiệp ạ  Cheesy Grin , em lo lắm !  Roll Eyes Roll Eyes Undecided Undecided

Thương kính ,

PTr

Em Phương Tran oi ,
Em dung so that nghiep , Co khong danh nghe cua em dau !
Co vua moi nghe mot tin buon la Co Giao kinh yeu cua Co vua moi qua doi. Do la Ba Thân Thi Hảo sang lap vien cua Hoi Quoc Hoc , Dong Khanh Hue. Co da co rat nhieu ky niem voi vi Giao Su kha kinh nay , nen day nhu chiu mot cai tang cua mot ngươi Giao Su , mot ngươi Me , mot ngươi Chi. Chu nhat nay Co co gang goi Thay o dau do de di den chua lam le cáu sieu cho co giao cua Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2064 - 12. Feb 2011 , 07:12

kieunguyen wrote on 12. Feb 2011 , 06:20:
[/color]

violetflower violetflower hoa_tim1 violetflower violetflower

Mạ Vân kính yêu ,

Sáng sớm vào nhà Mạ xem lại  tác phẩm  do Tuyết Ngô  post  lên  vẫn thấy tuyệt vời , em xin  ôm nó ra đây cho cả nhà xem thêm lần nữa. Kính chúc Thầy Mạ và cả nhà một cuối tuần thật nhiều niềm vui (KN Kiss)

Em Kieu oi ,
Co cam on em , nhung cuoi tuan nay Co chang vui dươc vi moi nghe mot tin buon cho Hoi Nho Hue noi chung va cho hai trương Quoc Hoc va Dong Khanh noi rieng. Chu nhat Co se co gang xuong vung OC vi moi ngươi se to chuc le cau sieu cho Ba Thân Thi Hảo la vi Giao Su kha kinh cua Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2065 - 12. Feb 2011 , 07:15

Phuong_Tran wrote on 12. Feb 2011 , 06:30:
Thưa Ban Tam Ca MTV ,

Em có đem vào Quán Thời Gian bài của các Cô hát nhân dịp Đại Hội Lê Văn Duyệt năm 2009 trong chương trình  văn nghệ đặc biệt tại buổi Dạ tiệc ngày 23/08/2009 do Tuyết Ngô post lên

Đây là link em mời các Cô trong Ban Tam ca MTV sang QTG để xem lại ạ

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3057#3057

PTr

Em Phương Tran oi ,
Cac Co cam on thien chi cua em nhe. Co co thu nghe ma den cho Co Thu gioi thieu la bi ngung , co le tai cai may cua Co day.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2066 - 12. Feb 2011 , 10:34

nguyen_toan wrote on 11. Feb 2011 , 14:31:

Anh Toàn thân kính ,
Hy vọng mỗi khi vào đây , làm cho chúng ta ấm lòng.
2 con mắt Tv sáng và nhìn rỏ hơn , nhờ đi mỗ 2 lần.
Lễ valentine bên Sydney có làm quan trọng như bên đây không?
Bên nầy , thì hoa hồng bán chạy nhất trong năm.
Em kính mang hoa hồng kính tặng quý thầy cô , quý ACE D Đ , hy vọng năm nay tất cả suốt năm thân tâm luôn an lac , va nhiều sức khoẻ.

hoahong.gif flower40 roses45 hoahong.gif flower4u flower40 roses45
Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2067 - 12. Feb 2011 , 10:37

ngo_thi_van wrote on 11. Feb 2011 , 21:09:
Em Tuy Van oi ,
Ngay hom nay Co phai dua Thay di bac si de dinh ngay lam colonoscopy cho Thay. Day la cai test cuoi cung de tim hieu tai sao ma MRI va cat scan ve abdomen va pelvis cua Thay khong thay trieu chung gi abnormal ca. Mong rang cai test  nay cung nhu vay.
Co rat ban nhung Co van tim dươc vai phut ranh rang la lai chay vao day. Bay gio Co con co them " nghề " moi la " chôm " may cai links trong cho nao Co tim dươc ma thay hay hay la dem vao day lam qua cho cac em , nhung vi " Tay Nghề " con yeu qua nen doi khi bi hố bat ngo khong sua dươc kip ! Thoi thi danh đâm lao phai theo lao thoi !
Co moi " tập sự " them mot chuyen nua co dinh dang den Tran Van Lương day. Co se chay qua ben muc Tho de bao cho Lương biet moi dươc.
Co cam on em da dem ca dan nhac hoa la vao day voi Co.
Co Van 

Thầy Khang và cô Vân trân kính ,
Em hy vọng kết quả của thầy được như ý.
Cô và em đồng bịnh " mê " D Đ...hi.hi..Em mới bên TTBC , thấy cô ghen tị với cô Thu , nhưng nay mai , cô " dụ khị " Quyên , chụp 2 tấm cho đời thêm vui nha cô.
Em Tv
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2068 - 12. Feb 2011 , 10:43

ngo_thi_van wrote on 11. Feb 2011 , 20:57:
NTVan

Cám ơn cô đã mang vào đây cho cả nhà cùng thưởng thức.
Em cũng " thần tượng thơ của anh TVL từ lâu , càng  thêm tuyệt vời với giọng ca UPMN.
Công nhận trong sân trường nầy , chúng ta càng ngày càng thấy nhiều nhân tài...và em được biết , anh Hà ( HNC ) nay mai cho chúng ta thưỡng thức những bài thơ của Anh Tài tui , các chị.....được anh phổ nhạc và hát đó cô.
Em Tv
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2069 - 12. Feb 2011 , 10:49

ngo_thi_van wrote on 12. Feb 2011 , 07:04:
Em Phương Tran oi ,
Em dung so that nghiep , Co khong danh nghe cua em dau !
Co vua moi nghe mot tin buon la Co Giao kinh yeu cua Co vua moi qua doi. Do la Ba Thân Thi Hảo sang lap vien cua Hoi Quoc Hoc , Dong Khanh Hue. Co da co rat nhieu ky niem voi vi Giao Su kha kinh nay , nen day nhu chiu mot cai tang cua mot ngươi Giao Su , mot ngươi Me , mot ngươi Chi. Chu nhat nay Co co gang goi Thay o dau do de di den chua lam le cáu sieu cho co giao cua Co.
Co Van   

Cô thương ,
Em kính chúc hương hồn cô giáo thân yêu của cô là bà Thân thị Hảo được mau về cỏi vĩnh hằng.
Kỹ niệm lúc nào cũng đẹp , và sống mài với chúng ta.
Cô lái xe cẩn thận và mặc đủ ấm nha cô.
Em biết tin nầy cũng khá quan trọng , là bắt đầu tháng 2 , ai bị bắt cầm phone , hay nói chuyện trong lúc  đang lái xe , bị phạt tiền...và trừ 1 điễm.....
Em Tv
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 136 137 138 139 140 ... 390
Send Topic In ra