Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 143 144 145 146 147 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 387694 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2160 - 17. Feb 2011 , 19:08

Vu Ngoc Mai wrote on 17. Feb 2011 , 18:55:
Vân thân,
Vâng lệnh gia chủ, Ngọc Mai đã cùng các em quyết định ngày đại náo nhà Vân là 13/3/11.  Hiện nay mới biết được sẽ có các Cô Thu, Tố Nga, Thanh Hải và Ngọc Mai.  Các em thì có Đặng Cần, Kim Phượng, Hài, Minh Châu, Ngọc Đoá (nếu Ông Xã của em  hôm đó khoẻ), vợ chồng Thu Béo và vài em khác nữa đang liên lạc.  Sẽ báo tin rõ hơn vào tuần lễ sắp lên Vân.
Thân ái,
Ngọc Mai

Ngoc Mai oi ,
Thuận co goi cho minh toi hom qua noi la chu nhat 27 nay se co Tan Hương , Xuyen..., vay Thuan da biet tin gio chot doi lai chua ? Còn Phương Dang cung noi se co ca Tuyet Nga di nua. Minh nghe ma vui qua va mong gap lai tat ca. cam on Ban Vang da to chuc buoi gap go nay.
Van   
Back to top
« Last Edit: 17. Feb 2011 , 19:09 by ngo_thi_van »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #2161 - 18. Feb 2011 , 00:27

Kính thưa Cô Vân,

Sắp có một phái đoàn thật hùng hậu đại náo "Mạ Vân Gia Trang", thật là vui quá  Smiley nhƯng em lại buồn buồn vì em khg tháp tùng đưỢc    Undecided
Thày Đường chắc lại bảo Cô trò làm Thày nhầm lẫn lung tung, không biết lúc nào là thăm nhà thật lúc nào là thăm nhà ảo  Wink
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2162 - 18. Feb 2011 , 06:33

Thưa Cô Vân ,

Em đi vắng có một ngày vì nhà có đám giỗ mà vào đây đã có 2 trang để đọc va bao nhiêu là tin

Vậy là chuyện họp mặt được dời lại rồi ha Cô?? Nhưng thời gian bây giờ qua nhanh lắm , sẽ đến ngay thôi ( không như hồi nhỏ mong hoài mà Tết lâu đến quá...  Cheesy Grin)

Em mong Thầy được mạnh khoẻ cho Cô vui và khoẻ luôn  icon_pray icon_beg , Cô nhớ cho tụi em biết kết quả test của Thầy nha Cô

PTr
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2163 - 18. Feb 2011 , 06:45

ngo_thi_van wrote on 17. Feb 2011 , 19:08:
Ngoc Mai oi ,
Thuận co goi cho minh toi hom qua noi la chu nhat 27 nay se co Tan Hương , Xuyen..., vay Thuan da biet tin gio chot doi lai chua ? Còn Phương Dang cung noi se co ca Tuyet Nga di nua. Minh nghe ma vui qua va mong gap lai tat ca. cam on Ban Vang da to chuc buoi gap go nay.
Van   

Mạ Vân kính yêu.

Em rất vui mừng nghe tin buổi họp thân mật đầu năm của một số Thầy Cô và cựu hoc sinh LVD sẽ hẹn tại nhà Cô cuối tháng hai này , rất tiếc tụi em ở xa quá không được tham dự  ... Xin Cô nhớ chụp thật nhiều hình đưa vào Mạ Vân Gia Trang cho tụi em vui ké ạ . Thương kính chúc Thầy Cô & Cô Vĩnh thật nhiều sức khoẻ  ( em Kieu )

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2164 - 18. Feb 2011 , 10:21

Phuong_Tran wrote on 18. Feb 2011 , 06:33:
Thưa Cô Vân ,

Em đi vắng có một ngày vì nhà có đám giỗ mà vào đây đã có 2 trang để đọc va bao nhiêu là tin

Vậy là chuyện họp mặt được dời lại rồi ha Cô?? Nhưng thời gian bây giờ qua nhanh lắm , sẽ đến ngay thôi ( không như hồi nhỏ mong hoài mà Tết lâu đến quá...  Cheesy Grin)

Em mong Thầy được mạnh khoẻ cho Cô vui và khoẻ luôn  icon_pray icon_beg , Cô nhớ cho tụi em biết kết quả test của Thầy nha Cô

PTr

Cô Vân và em 8 thương ,
Nghe thầy cô lên lịch , mà em vui lây. Hy vọng những dịp gặp  gở nầy , làm cho tình thầy cô trò thêm đẹp và các em xa , tha hô xem hình và  re pot....
Cuối tuần nầy , em kính chúc cả nhà vẫn còn Du Xuân và hạnh phúc bên người thân và bạn bè.
Em mang hoa học trò và ban nhạc vào đây  trước , để chuẩn bị cho ngày vui hội ngộ  tuần sau , nha cô.

violetflower violetflower violettulip violettulip tulip_tim tulip_tim thumbup thumbup votay votay chef_bieu_dien chef_bieu_dien nong_hoi nong_hoi Drinkinj Drinkinj band4 band4 fiddle45 fiddle45 band4 band4
Em 8 ơi '
Hèn chi chị thấy quá " trống vắng " vì thiéu bóng dáng em 1 ngày...bây giờ có quyền hát khẻ " và con tim đã vui trở lại...".
  Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #2165 - 18. Feb 2011 , 13:14

ngo_thi_van wrote on 17. Feb 2011 , 19:08:
Ngoc Mai oi ,
Van   

co thương, em thuôc loai ham vui va nhieu khi quen rang minh da lap gia dinh roi. Tuan nay thi em ban du chuyen luôn, de em ke cho co nghe nhe. Viec thu nhat la em co mot ngươi co em cua ong gia tu VN qua day du lich, ma em khong co thoi gian ranh de dua co ay di tham quan thanh pho, thu hai la ba gia chong cua em bay gio dang nam o ICU cua San Gabriel Medical Center, ma em nhieu khi khong co thoi gian di tham nhieu dươc , ngay chu nhat nay o cac chua co lam le cung ram thang gieng va mẹ cua em muôn em cho ba ay di chua , ngay thu bay thi phai lam baby shower cho dua con dau cua ong xa cua em, roi ngay thu hai toi la dam gio cua bà nội cua em.  Va bay gio thi em dang ngoi trong so lam viet email tham co day. Em rat muôn di tham thay co, nhung nhieu khi moi ngươi moi noi khong gan nhau nhu luc minh o Vietnam co nhỉ
Back to top
« Last Edit: 18. Feb 2011 , 13:16 by Hoa Hạ »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2166 - 18. Feb 2011 , 13:51

Đặng-Mỹ wrote on 18. Feb 2011 , 00:27:
Kính thưa Cô Vân,

Sắp có một phái đoàn thật hùng hậu đại náo "Mạ Vân Gia Trang", thật là vui quá  Smiley nhƯng em lại buồn buồn vì em khg tháp tùng đưỢc    Undecided
Thày Đường chắc lại bảo Cô trò làm Thày nhầm lẫn lung tung, không biết lúc nào là thăm nhà thật lúc nào là thăm nhà ảo  Wink

Em Dang My oi ,
Co cung rat tiec la em o xa qua khong the den dươc voi cac Co Thay va ban be.
Nghe em noi ve vu Thay Đường ma Co cung tuc cươi do em. Toi nghiep Thay , Co Tro chung minh da lam cho Thay roi tri chang biet dau ma doan nua !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2167 - 18. Feb 2011 , 14:06

Phuong_Tran wrote on 18. Feb 2011 , 06:33:
Thưa Cô Vân ,

PTr

Em Phương Tran oi ,
sang nay Co da dua Thay vao benh vien de ho lam Colonoscopy va Upper GI Endoscopy cho Thay roi , , 2 tuan sau se cho biet ket qua chinh thuc  , nhung ho cung cho biet la khong co gi quan trong. Da cat hai cai polyps de lam biopsy.
Cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2168 - 18. Feb 2011 , 14:10

tuy-van wrote on 18. Feb 2011 , 10:21:
Cô Vân và em 8 thương ,
Nghe thầy cô lên lịch , mà em vui lây. Hy vọng những dịp gặp  gở nầy , làm cho tình thầy cô trò thêm đẹp và các em xa , tha hô xem hình và  re pot....
Cuối tuần nầy , em kính chúc cả nhà vẫn còn Du Xuân và hạnh phúc bên người thân và bạn bè.
Em mang hoa học trò và ban nhạc vào đây  trước , để chuẩn bị cho ngày vui hội ngộ  tuần sau , nha cô.

violetflower violetflower violettulip violettulip tulip_tim tulip_tim thumbup thumbup votay votay chef_bieu_dien chef_bieu_dien nong_hoi nong_hoi Drinkinj Drinkinj band4 band4 fiddle45 fiddle45 band4 band4
Em 8 ơi '
Hèn chi chị thấy quá " trống vắng " vì thiéu bóng dáng em 1 ngày...bây giờ có quyền hát khẻ " và con tim đã vui trở lại...".
  Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Cam on em da mang ca ban nhac va hoa qua thuc an vao day , ron rang de don xuan muon !
Co the ngay hop mat lai doi , vi ngươi nay dươc thi ngươi kia lai ban.... ! Nhung the nao cung se gap nhau. Bao gio co hop mat , se co hinh.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2169 - 18. Feb 2011 , 14:16

Hoa Hạ wrote on 18. Feb 2011 , 13:14:
co thương, em thuôc loai ham vui va nhieu khi quen rang minh da lap gia dinh roi. Tuan nay thi em ban du chuyen luôn, de em ke cho co nghe nhe. Viec thu nhat la em co mot ngươi co em cua ong gia tu VN qua day du lich, ma em khong co thoi gian ranh de dua co ay di tham quan thanh pho, thu hai la ba gia chong cua em bay gio dang nam o ICU cua San Gabriel Medical Center, ma em nhieu khi khong co thoi gian di tham nhieu dươc , ngay chu nhat nay o cac chua co lam le cung ram thang gieng va mẹ cua em muôn em cho ba ay di chua , ngay thu bay thi phai lam baby shower cho dua con dau cua ong xa cua em, roi ngay thu hai toi la dam gio cua bà nội cua em.  Va bay gio thi em dang ngoi trong so lam viet email tham co day. Em rat muôn di tham thay co, nhung nhieu khi moi ngươi moi noi khong gan nhau nhu luc minh o Vietnam co nhỉ

Em Hoa Ha oi ,
Co biet em dang than " than nay vi xe lam....." phai khong? Toi nghiep em ! Ba gia chong cua em sao ma phai nam ICU ? Cau mong cho ba mau binh phuc cho em do cuc ! Em nhu vay la " nhan vat quan trong " vi ai cung can den em
Rat mong gap lai em
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2170 - 18. Feb 2011 , 14:23

kieunguyen wrote on 18. Feb 2011 , 06:45:
Mạ Vân kính yêu.

Em rất vui mừng nghe tin buổi họp thân mật đầu năm của một số Thầy Cô và cựu hoc sinh LVD sẽ hẹn tại nhà Cô cuối tháng hai này , rất tiếc tụi em ở xa quá không được tham dự  ... Xin Cô nhớ chụp thật nhiều hình đưa vào Mạ Vân Gia Trang cho tụi em vui ké ạ . Thương kính chúc Thầy Cô & Cô Vĩnh thật nhiều sức khoẻ  ( em Kieu )

Em Kieu oi ,
Thay Co va Co Vinh cam on em rat nhieu da chuc suc khoe.
Ngay hom qua Bac Nhan co goi cho Co va Co co thua voi bac la moi hai Bac qua CA nham vao ngay Dai Hoi LVD thi se la mot cong doi ba viec. Bac co ve xieu long. Co quen mat ngay le nham vao ngay nao cua thang 8 , Co hua se goi lai cho hai Bac , de hai Bac co the mua ve qua day vao dip ay.
Hy vong la hai Bac se qua day nhu chung ta ươc muon.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2171 - 18. Feb 2011 , 17:19

ngo_thi_van wrote on 18. Feb 2011 , 14:23:
Em Kieu oi ,
Thay Co va Co Vinh cam on em rat nhieu da chuc suc khoe.
Ngay hom qua Bac Nhan co goi cho Co va Co co thua voi bac la moi hai Bac qua CA nham vao ngay Dai Hoi LVD thi se la mot cong doi ba viec. Bac co ve xieu long. Co quen mat ngay le nham vao ngay nao cua thang 8 , Co hua se goi lai cho hai Bac , de hai Bac co the mua ve qua day vao dip ay.
Hy vong la hai Bac se qua day nhu chung ta ươc muon.
Co Van

Cô Vân thương ,
Thấy chưa , em nói cô " năn nỉ  " hai bác Nhân , và được ngay ạ. Vui ơi là vui.
  2 bác mua vé đi SJ vào tháng 9 , nhưng vé máy bay đổi ngày được mà. Nghe 2 bác nói có lẽ lần nầy là lần đi du lịch cuối cùng , vì tuổi đã già yếu nhiều , nghe nói mà đứt ruột đó cô.
Nhớ ba mẹ chị T4 quá , em hông dám gọi bà  , vì sợ
" mít ướt suốt năm ". Nhưng lúc nào cũng cầu nguyện sức khoẻ , an lành đến với tất cả.
  Không biết có cách nào mời 2 bác đi dự không?  vì  nhất là công ơn của chị TT , sáng lập hội , và kỹ niệm 20 năm.
Em nôn nao chờ xem hình , và thương kính chúc moi việc thật như ý.
Em Tv
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2172 - 18. Feb 2011 , 17:20

ngo_thi_van wrote on 18. Feb 2011 , 14:06:
Em Phương Tran oi ,
sang nay Co da dua Thay vao benh vien de ho lam Colonoscopy va Upper GI Endoscopy cho Thay roi , , 2 tuan sau se cho biet ket qua chinh thuc  , nhung ho cung cho biet la khong co gi quan trong. Da cat hai cai polyps de lam biopsy.
Cam on em.
Co Van

Em kính chúc thầy được kết quả mong muốn.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2173 - 18. Feb 2011 , 19:57

tuy-van wrote on 18. Feb 2011 , 17:19:
Cô Vân thương ,
Thấy chưa , em nói cô " năn nỉ  " hai bác Nhân , và được ngay ạ. Vui ơi là vui.
  2 bác mua vé đi SJ vào tháng 9 , nhưng vé máy bay đổi ngày được mà. Nghe 2 bác nói có lẽ lần nầy là lần đi du lịch cuối cùng , vì tuổi đã già yếu nhiều , nghe nói mà đứt ruột đó cô.
Nhớ ba mẹ chị T4 quá , em hông dám gọi bà  , vì sợ
" mít ướt suốt năm ". Nhưng lúc nào cũng cầu nguyện sức khoẻ , an lành đến với tất cả.
  Không biết có cách nào mời 2 bác đi dự không?  vì  nhất là công ơn của chị TT , sáng lập hội , và kỹ niệm 20 năm.
Em nôn nao chờ xem hình , và thương kính chúc moi việc thật như ý.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Cung chua chac chan lam dau , dung voi mung roi lai bi that vong. Bac Trai noi con phai tuy Bac Gai co xin dươc phep nghi khong da. Vi hinh nhu da xin nghi thang 9 roi.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2174 - 18. Feb 2011 , 20:00

tuy-van wrote on 18. Feb 2011 , 17:20:
Em kính chúc thầy được kết quả mong muốn.

Em thương ,
Co cung mong muon nhu vay. Hom nay phai lam hai cai tests cung mot luc nen Thay hoi met.
O day hom nay troi mua va gio chan qua !
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 143 144 145 146 147 ... 390
Send Topic In ra