Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 152 153 154 155 156 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 387430 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2295 - 23. Feb 2011 , 16:44

ngo_thi_van wrote on 23. Feb 2011 , 09:58:
Em Phương Tran oi ,
Ai bao lam " thu ky khong lương " la kho !
Lam thu ky khong lương sương lam chu ! [ nhai bai ai bao chan trau la kho ! ]
Nho vay ma em dươc tap the thao chay lang xang do.
Cam on em da chuyen cai thu cho DHT nhe.
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Dạ , Ngày nào cũng chạy ra chạy vô chạy tới chạy lui khắp nơi khắp chốn trong D Đ là em vui lắm , làm thư ký không lương cho Cô cũng vui không kém vì cái đầu chứ phải nhanh nhẹn suy... tính xem bài Cô cần tìm nằm ở đâu , trang nào , rồi... đoán ý.... rồi rinh bài nữa , rinh tới rinh lui... kể cả chuyện Cô... không cần cũng làm luôn....  Cheesy Grin nhờ vậy mà cái đầu em không sợ bị rỉ sét và cái tay thì ngày càng nhanh , cái miệng thì thêm lanh chanh  Cheesy Grin Grin khi nào không còn làm được như vậy nữa lúc đó khổ thật sự vì... tiêu rồi  , Cô nhỉ  Wink Wink Wink

Thương kính

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2296 - 23. Feb 2011 , 16:46

ngo_thi_van wrote on 23. Feb 2011 , 10:13:
Em Tuy Van oi ,
Cung phai hon 10 may nam roi , dao do dang con co " giọng " va co thi gio. Bay gio thi " giong " cung mat ma thi gio cung het ! Oi , thoi gian that la khung khiep [ Co ca vong co day ]. Co em nao biet ca vong co khong? Co khong biet ca nhung biet thương thuc. Co kich Lương Son Ba Chuc Anh Đai hay lam phai khong ? Khi nao ma ca si xuong giong la thien ha vo tay rầm rầm.
Co Van   

Đấy !!! Bây giờ em lại muốn... đi tìm bài này về cho Cô nghe vọng cổ , hình như em có nghe ai hát bài này đâu đó rồi , chắc là bên QTGian

Tháng này Cô có nhiều tin không vui quá , xin Cô chia bớt nổi buồn cho mỗi người một miếng , thôi để em đi tìm vọng cổ Lương Sơn Bá Chúc Anh Đài về cho Cô nghe....

PTr
Back to top
« Last Edit: 23. Feb 2011 , 16:48 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2297 - 23. Feb 2011 , 16:51

tuy-van wrote on 23. Feb 2011 , 09:58:
Em 8 thương ,
Có em vào đây vui quá.
Cho chị nắm tay em , chúng ta cùng chạy lanh quanh , để cái eo nhỏ và eo sèo như bn Quyên nhang.
Cám ơn cô Vân đã cho 2 chị em 8 vào đây 8888888888888888888888888888888888888888

Chị 8 phải nhanh lên , phải... chạy như em nè... lúc này bài vở trong D Đ nhiều quá em chạy theo đọc cũng không kịp...  Cheesy Grin Grin Grin em-tap-vespa em-tap-vespa emtap-vespa emtap-vespa

Em 8
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2298 - 23. Feb 2011 , 16:56

Phuong_Tran wrote on 23. Feb 2011 , 16:44:
Thưa Cô Vân ,

Dạ , Ngày nào cũng chạy ra chạy vô chạy tới chạy lui khắp nơi khắp chốn trong D Đ là em vui lắm , làm thư ký không lương cho Cô cũng vui không kém vì cái đầu chứ phải nhanh nhẹn suy... tính xem bài Cô cần tìm nằm ở đâu , trang nào , rồi... đoán ý.... rồi rinh bài nữa , rinh tới rinh lui... kể cả chuyện Cô... không cần cũng làm luôn....  Cheesy Grin nhờ vậy mà cái đầu em không sợ bị rỉ sét và cái tay thì ngày càng nhanh , cái miệng thì thêm lanh chanh  Cheesy Grin Grin khi nào không còn làm được như vậy nữa lúc đó khổ thật sự vì... tiêu rồi  , Cô nhỉ  Wink Wink Wink

Thương kính

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co dinh di ra thi thay em di vao ! Doi khi Co co cam tương la em khong an khong ngu day !  Grin
Sao em gioi vay?
Thue dươc mot ngươi thu ky khong lương nhu em la nhat roi day nhẹ
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2299 - 23. Feb 2011 , 16:58

Phuong_Tran wrote on 23. Feb 2011 , 16:46:
Đấy !!! Bây giờ em lại muốn... đi tìm bài này về cho Cô nghe vọng cổ , hình như em có nghe ai hát bài này đâu đó rồi , chắc là bên QTGian

Tháng này Cô có nhiều tin không vui quá , xin Cô chia bớt nổi buồn cho mỗi người một miếng , thôi để em đi tìm vọng cổ Lương Sơn Bá Chúc Anh Đài về cho Cô nghe....

PTr

Co cam on em trươc nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Reply #2300 - 23. Feb 2011 , 17:04

PTr

Hừ, Cô đang buồn thì đi tìm cái gì cho Cô cười, chứ lại cho Cô nghe Lương Sơn Bá, Chúc Anh Đài Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2301 - 23. Feb 2011 , 17:26

PTr

trui nguyên tuồng đó ah - dài lắm cô nương ơi. Nhớ ngày xưa Bà em có quen với mấy ca si hát cài lương nên đi xem cải lương không tốn tiên.. Cô có nghe đến tuồng Thuyển ra cửa biển , Tiết Dinh San cầu Phàn Lê Huê, Chiêu Quân Cống Hồ nhiều lắm em chả nhớ hết
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2302 - 23. Feb 2011 , 17:30

admin wrote on 23. Feb 2011 , 17:04:
Hừ, Cô đang buồn thì đi tìm cái gì cho Cô cười, chứ lại cho Cô nghe Lương Sơn Bá, Chúc Anh Đài Roll Eyes

Admin làm em cười quá đi , ừ há , sao lại vậy , em thì cứ nghĩ là nếu muốn mà được thì sẽ... vui  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2303 - 23. Feb 2011 , 17:32

Tuyet Lan wrote on 23. Feb 2011 , 17:26:
trui nguyên tuồng đó ah - dài lắm cô nương ơi. Nhớ ngày xưa Bà em có quen với mấy ca si hát cài lương nên đi xem cải lương không tốn tiên.. Cô có nghe đến tuồng Thuyển ra cửa biển , Tiết Dinh San cầu Phàn Lê Huê, Chiêu Quân Cống Hồ nhiều lắm em chả nhớ hết

Em lấy trích đoạn thôi chị à , đang kẹt là computer của em lại hết hạn download gì đó mà con em chưa " cài lại " chương trình download về nên làm không được , em đang tìm Youtube thì đem về dễ hơn nhưng đang chọn cái hay nhất  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #2304 - 23. Feb 2011 , 17:43

Phuong_Tran wrote on 23. Feb 2011 , 17:30:
Admin làm em cười quá đi , ừ há , sao lại vậy , em thì cứ nghĩ là nếu muốn mà được thì sẽ... vui  Cheesy Grin

PTr

Làm gì trả lời nhanh thế  Grin
My cứ đang log in admin để làm việc này việc kia, đọc thấy gì lại viết ngay, đang định xoá, viết lại với Đặng Mỹ, thì em đã quote rồi.  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #2305 - 23. Feb 2011 , 17:47

ngo_thi_van wrote on 23. Feb 2011 , 05:52:
Em Dang My oi ,
Lan sau em nho hoi Co nhe !
Co lai nho luc xua Ong NGoai cua Co gap ong ten la Sắt dua tay bat va noi
:" Bonjour Ong Thiếc " Grin Grin Grin
Co Van
Co Van

Kính thưa Cô Vân,

Các Cụ vẫn hay gọi đùa cháu đích tôn thành ra "đích thiếc" đó Cô   Smiley
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2306 - 23. Feb 2011 , 17:58

Thưa Cô Vân ,

Thư ký không lương của Cô mời Cô click vào link này thì Cô sẽ được nghe ngay một câu vọng cổ rất mùi do Vũ Luân hát , em tìm mãi mới được câu vọng cổ này , nghe " đở ghiền" nha Cô  , chứ toàn là trích đoạn video hát hồ quảng không hà Cô ơi ,em không thấy câu vọng cổ nào hết  Cheesy Grin Grin mà yêu cầu là phải nghe được vọng cổ cơ  Cheesy Grin ,

http://imuzik.com.vn/index.aspx?tabid=104&type=items&itemid=122318&;

Kèm theo link này có những bài vọng cổ khác , nếu thích Cô có thể nghe thêm

PTr
Back to top
« Last Edit: 23. Feb 2011 , 18:04 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2307 - 23. Feb 2011 , 18:01

Đặng-Mỹ wrote on 23. Feb 2011 , 17:43:
Làm gì trả lời nhanh thế  Grin
My cứ đang log in admin để làm việc này việc kia, đọc thấy gì lại viết ngay, đang định xoá, viết lại với Đặng Mỹ, thì em đã quote rồi.  Smiley

ha ha , em cũng hiểu , mà thấy là cứ chộp trả lời ngay vì chị MY viết làm em buồn cười quá , sáng ra đã bị " hứ " rồi ai mà chờ My sửa cho nổi  , mắc cười muốn chít  em hay cười mà  Cheesy Grin Grin

Nghe 1 câu vọng cổ thì ch không đến đổi nào làm Cô Vân buồn nhiều đâu ha Chị My ??? Đừng có " hứ "em nữa nhe  Cheesy Grin Grin

PTr
Back to top
« Last Edit: 23. Feb 2011 , 18:08 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2308 - 23. Feb 2011 , 18:06

ha ha - TL rinh vê tuồng Chiêu Quân Cống Hồ nè
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #2309 - 23. Feb 2011 , 18:50

Phuong_Tran wrote on 23. Feb 2011 , 18:01:
ha ha , em cũng hiểu , mà thấy là cứ chộp trả lời ngay vì chị MY viết làm em buồn cười quá , sáng ra đã bị " hứ " rồi ai mà chờ My sửa cho nổi  , mắc cười muốn chít  em hay cười mà  Cheesy Grin Grin

Nghe 1 câu vọng cổ thì ch không đến đổi nào làm Cô Vân buồn nhiều đâu ha Chị My ??? Đừng có " hứ "em nữa nhe  Cheesy Grin Grin

PTr

Nghe 1 câu vọng cổ thì có sao đâu. Tại em bảo cho Cô nghe Lương Sơn Bá- Chúc Anh Đài cho vui Roll Eyes. My chưa nghe nhưng biết kết cục thật thảm phải khg?  Undecided
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 152 153 154 155 156 ... 390
Send Topic In ra