Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 157 158 159 160 161 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 387286 times)
Nguyen Van Ha
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2011*

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2370 - 27. Feb 2011 , 01:36

tuy-van wrote on 26. Feb 2011 , 21:59:
Cô Vân và anh Hà thân kính ,
Bài hát nầy hay lắm cô ạ. Anh Hà thật có nhiều tài năng , và Tv cám ơn anh đã vào đây , thăm viếng và cho cả nhà nghe thật " bùi ngùi ".  Nghe bài nầy , Tv nhớ Mẹ  quá , ngày xưa mẹ rủ đi nghe cải lương , với bà Dì..hình như mổi tuần đó.
Hy vọng cả nhà sẽ được nghe anh hát nhạc , phổ thơ thành nhạc , hát vọng cổ thường xuyên nhé.
Cám ơn ơn Mạ Vân đã cho các em nghe ké.
Em Tv

Hello Tv,

Khoẻ không?

Tv cứ khen tặng tui hoài làm tui ngại quá Tv ơi!
Thiệt tình thì tui chẳng có tài cáng gì cả Tv ơi, chỉ có tính ham vui, thích làm thử chuyện này chuyện nọ. May mắn gặp khán giả dễ tính như Tv nên mới chấp nhận cho tui tiếp tục đứng trên sân khấu QTG. Chứ nếu tui mà đi qua mấy d/đ khác là chắc bị ăn cà chua trứng...lâu rồi!

Nhưng nói gì thì nói tôi cũng xin cám ơn Tv nhiều lắm. Tôi xin ghi nhận đó như những lời khuyến khích chân thành của Tv, nó làm tôi cảm thấy hăng hái phấn khởi nhiều lắm. Nói thiệt, trước khi vào d/đ LVD, tui chưa bao giờ viết văn, làm thơ, làm nhạc hay ca hát trên Youtube gì cả...Nhưng chỉ trong vòng 5 tháng từ ngày gia nhập, nhờ những khuyến khích này mà tôi học hỏi và thực tập được nhiều lắm, biết thêm chút ít thế nào là hoạt động nghệ thuật !  Tệ hạ xin "kết cỏ ngậm vành" Tongue
(Chà mà tui cũng nên cẩn thận: cám ơn nhiều quá lỡ có người đòi tính tiền "training" chứ không cho free thì khổ lắm!)

Một lần nữa, xin cám ơn Tv nhiều lắm và xin hẹn gặp lại trên băng tần QTG nay mai!

Cheeeers Tv,
NVH
Smiley
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2371 - 27. Feb 2011 , 08:03

EM BICH DINH OI ,Co that dang trach , ngay 22 thang nay la ngay trong dai cua em ma Co da no quen mat [ Phương Tran oi sao em khong nhac cho Co.? ] Khong hieu tai sao Co lai cu dinh ninh ngay sinh nhat cua em la ngay hom nay , hoa ra Co xem lai hom  nay la ngay sinh nhat cua Lam Son. Thoi thi cho Co chuc em Happy Belated Birthday va cung chuc Lam Son { co chua dươc han hanh biet } mot sinh nhat nhu y nguyen.
Bich Dinh oi , Co that hoi han vo cung , tai sao Co co the quen dươc ngay hom nay , em co gian Co khong? Co van nho nhung ly sua dau nanh va nhung doa hao hoc tro day tinh cam em sang sang mang vao cho Co. Bay gio moi lan vao D/D Co van nhin thay em va cac cong nương Hoa Gam ma nho oi la nho. cac em chac da quen Co roi vi chang thay cac em o day nua ! ???
Co noi dua chu Co biet cac em van dung thap tho ngoai cua ma khong muon vao day thoi.
Bich Dinh oi , Co chuc em van la co gai xinh dep voi tieng hat tuyet voi lam rung dong long ngươi nghe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2372 - 27. Feb 2011 , 08:07

tuy-van wrote on 26. Feb 2011 , 21:44:
Cô Vân thương ,
Nghe cô kể chuyện , mà thương quá.
BN Vân thì lo cho Quyên , cũng như Quyên đễ dành mấy trứng tươi. Hy vọng dịp sau , 2 bc có nhiều thời gian hơn , cô nhé.
  Mấy ngày nay trời lạnh quá. Con trai em cuối tuần về thăm mẹ. Mới đi SF về , tin tức thời tiết phỏng đoán , nói là sẽ có tuyết hôm nay , và trời  mưatam^` tả , nhưng cũng hên là mấy mẹ con hông bị mắc mưa tuyết , mà bị " mắc gió " mà thôi...hi.hi.
Gió lạnh , nhưng lòng em ấm áp vô cùng , vì có các con bên cạnh.
Thương kính chúc thầy Khang an lành , kết quả tốt đẹp , và cô Vĩnh , cùng cô đầm ấm luôn.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co mung cho em co con trai ve tham trong may ngay gio lanh nua bao , the la em dươc am long roi nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2373 - 27. Feb 2011 , 08:12

nguyen_toan wrote on 26. Feb 2011 , 22:25:
Thưa Cô Vân - đúng lý  tấm hình  trên , em phải  post ở mục "Mỗi ngày chôm  1 tấm hình "-  nhưng em  sợ cô  không để  ý mục đó  nên post vào đây -  hình  trên  -  của  ai  đó  gởi  vào hộp thư của em
- em  thấy đẹp  nên  post để cô xem - 
cám ơn  lời thăm hỏi của Tuý Vân -  tôi s ẽ  phone cho Phu De -  ngày mai trả lời

Cam on long tot cua Toan. Neu co tam hinh nao dac biet cu cho Co xem voi nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #2374 - 27. Feb 2011 , 08:18

ngo_thi_van wrote on 25. Feb 2011 , 20:45:
Em Tuy Van oi ,
Hai ba chau gap nhau mung oi la mung. Em thong cam Co nhieu nhat day nhi ! Quyen an het may lat com vat ngon lanh ! Quyen co nuoi hai con ga mai moi ngay no de mot cai trung , khi Co ve Quyen bieu Ba Van may cai trung , that la cam dong.
Co mot con ga bi thương o chan , Quyen om vao long va lay bang , chua vet thương cho no ,the ma no nam yen trong long Quyen.
Troi mua to va mau toi troi nen Co khong dam o lau , phai ve som , buon ghe gom !
Chuc em ngu ngon nhe.
Co Van   

Co nhac chuyen cua be Quyen chua vet thương cho con ga lam em nho den chuyen cua em ngay xua o vietnam. Du la gia dinh em o tren dương tran hung dao cua quan nhat, nha nha chung vach voi nhau nhung gia dinh em sau nam 1975 cung co nuôi heo, nuôi gà nhu moi ngươi. Co lan con ga leo day kem gai  bi rach mot dương hinh chu L o cổ, the la hai chi em cua em am con ga vao dung chi va kim may may lai cho vet thương, vay ma sau nay no van lanh lanh va di dung binh thương do thua co.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2375 - 27. Feb 2011 , 08:21

Phuong_Tran wrote on 26. Feb 2011 , 23:25:
Thưa Cô Vân ,

Giờ này chắc Cô đã ngủ , em chúc Cô ngủ ngon !!!

Chủ nhật là ngày bận rộn nhất , em nhớ trang MVGT mà giờ này mới chạy vào được , chỉ còn thấy có chị My và chị Túy Vân đi dạo làng  Cheesy Grin Grin để em đi hù 2 chị mới được !!!  Wink Cheesy Grin

Mấy trứng gà của Quyên tặng chắc Cô chẳng nở lòng nào ăn đâu Cô nhỉ   pinkrose

Em cũng thích nuôi gà lắm ,em thích nuôi từ lúc gà mới nở và nhìn nó lớn dần lên , em cũng thích nuôi  để lấy trứng và không bao giờ ăn thịt gà em nuôi , sáng ra em không lấy trứng mà để dành con trai út của em ham thức dậy để  lấy trứng từ máng gà (để nó vui nó dậy sớm mà đi học ) ngày nào gà không kịp đẻ cho con em dậy lấy trứng thì em phải.... thả trứng vào dùm cho gà , chút nó đẻ sau  Cheesy Grin Grin

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co cung co y dinh la giu may cai trung do lam ky niem cua Quyen , nhung em biet sao khong , dem trung ve hom trươc thi sang hom sau Thay vao mo tu lanh , chang biet lam sao roi may cai trung xuong dat vo mat , the la Co phai lam an ngay  Angry. An thay ngon hon trung mua o tiem !
De roi Co se ke chuyen ga va trung hoi be Co nuoi khi di tan cu nhu the nao cho cac em nghe , bay gio thi Co phai sua soan de con don tiep Thay Co Đương va Co To NGa cung cac em den Co hom nay , roi truc chi di nha Tam Loan da nhe .
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2376 - 27. Feb 2011 , 08:24

Hoa Hạ wrote on 27. Feb 2011 , 08:18:
Co nhac chuyen cua be Quyen chua vet thương cho con ga lam em nho den chuyen cua em ngay xua o vietnam. Du la gia dinh em o tren dương tran hung dao cua quan nhat, nha nha chung vach voi nhau nhung gia dinh em sau nam 1975 cung co nuôi heo, nuôi gà nhu moi ngươi. Co lan con ga leo day kem gai  bi rach mot dương hinh chu L o cổ, the la hai chi em cua em am con ga vao dung chi va kim may may lai cho vet thương, vay ma sau nay no van lanh lanh va di dung binh thương do thua co.

Em Hoa Ha oi ,
Khi nao ranh Co se ke chuyen nuoi ga , meo , cho va khi chung bi thương phai san soc nhu the nao cho cac em nghe. Tre con ai cung vay ca em nhi !
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2377 - 27. Feb 2011 , 08:29

Phuong_Tran wrote on 26. Feb 2011 , 23:25:
Thưa Cô Vân ,

Giờ này chắc Cô đã ngủ , em chúc Cô ngủ ngon !!!

Chủ nhật là ngày bận rộn nhất , em nhớ trang MVGT mà giờ này mới chạy vào được , chỉ còn thấy có chị My và chị Túy Vân đi dạo làng  Cheesy Grin Grin để em đi hù 2 chị mới được !!!  Wink Cheesy Grin

Mấy trứng gà của Quyên tặng chắc Cô chẳng nở lòng nào ăn đâu Cô nhỉ   pinkrose

Em cũng thích nuôi gà lắm ,em thích nuôi từ lúc gà mới nở và nhìn nó lớn dần lên , em cũng thích nuôi  để lấy trứng và không bao giờ ăn thịt gà em nuôi , sáng ra em không lấy trứng mà để dành con trai út của em ham thức dậy để  lấy trứng từ máng gà (để nó vui nó dậy sớm mà đi học ) ngày nào gà không kịp đẻ cho con em dậy lấy trứng thì em phải.... thả trứng vào dùm cho gà , chút nó đẻ sau  Cheesy Grin Grin

PTr

Cô Vân và em 8 thân ,
Tối qua , chị em mình và Đ. MỸ vào đây cùng 1 lúc. Nhưng nghe em nói ' đi hù " , làm chị sợ quá , biến mất đi. Nếu em nói " hú " 1 tiếng , có lẽ chị thức trắng đêm , để tung tăng nắm tay em tha hồ dạo sân trường , hông có ai " phạt " vì bịnh " quậy quá "..hi.hi.
Cô và em 8 thương ,
Nói chuyện về trứng gà , làm em nhớ ngày xưa , còn thơ ấu , Mẹ hay nuôi gà cho em..". ăn chơi". Vì mỗi lần gà đẽ trứng , em là người đầu tiên...bốc lũm. Trứng còn nóng hổi , vừa thổi vừa...húp....thật không bao giờ tìm được cái " thú vị " như xưa.
Chuyện cô kể về Quyên , thật cãm động , và chuyện  của em 8 , thì mới biết lòng lo lắng cho các con , dậy sớm đo học ,...lâu lâu phải giả bộ bỏ trứng vào trước để " gạt con nít ". Tình Mẹ bao la...thôii , em hông dám nói nữa về Mẹ đâu , mít ướt rùi.
Kính chúc cô , em 8 và cả nhà vào đây , được thêm những liều thuốc bổ Free ( nhưng đừng ướt mi như em  ).
Em Tv
Khen em 8 thật đó.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2378 - 27. Feb 2011 , 08:56

ngo_thi_van wrote on 27. Feb 2011 , 08:21:
Em Phương Tran oi ,
Co cung co y dinh la giu may cai trung do lam ky niem cua Quyen , nhung em biet sao khong , dem trung ve hom trươc thi sang hom sau Thay vao mo tu lanh , chang biet lam sao roi may cai trung xuong dat vo mat , the la Co phai lam an ngay  Angry. An thay ngon hon trung mua o tiem !
De roi Co se ke chuyen ga va trung hoi be Co nuoi khi di tan cu nhu the nao cho cac em nghe , bay gio thi Co phai sua soan de con don tiep Thay Co Đương va Co To NGa cung cac em den Co hom nay , roi truc chi di nha Tam Loan da nhe .
Co Van 

Hi..hi.., chúc mừng thầy cô đã định hôm nay là 'ngày  lành tháng tốt " để hội ngộ. Em kính chúc mọi điều tốt đẹp và như ý.
Lại có dịp được xem hình đẹp, và repot.
Trân kính ,
Em Tv
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2379 - 27. Feb 2011 , 09:00

ngo_thi_van wrote on 27. Feb 2011 , 08:07:
Em Tuy Van oi ,
Co mung cho em co con trai ve tham trong may ngay gio lanh nua bao , the la em dươc am long roi nhe.
Co Van

Cô Vân thương kính ,
Được biết tuần sau , con  gái em về thăm gd , lòng em nôn nao và vui hơn Tết đó cô.
Kính chúc quý thầy cô và tất cả có 1 ngày gặp gở hoàn mỹ và nhiều niềm vui thân thương.
Em Tv
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2380 - 27. Feb 2011 , 09:08

ngo_thi_van wrote on 27. Feb 2011 , 08:24:
Em Hoa Ha oi ,
Khi nao ranh Co se ke chuyen nuoi ga , meo , cho va khi chung bi thương phai san soc nhu the nao cho cac em nghe. Tre con ai cung vay ca em nhi !
Co Van

HH thân ,
Mới 88888888 với mợ vui quá.
So ly vì gọi bạn hơi sớm , cũng may là anh Ken đang " bị ngũ mê mệt " , vì mợ cho uống cãm ngũ li bì...nếu hông bị mắng vốn , sao bạn phone sớm quá , thì chít...
Mong sao cho 2 tuần qua mau , đe6? được bạn tường trình về ngày " hội ngộ tại nhà Mạ vân " yêu dấu nhang.
  Cám ơn trước và chúc anh Ken của mợ mau lành , và cả gd nữa đó.
Say
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2381 - 27. Feb 2011 , 09:23

Nguyen Van Ha wrote on 27. Feb 2011 , 01:36:
Hello Tv,

Khoẻ không?

Tv cứ khen tặng tui hoài làm tui ngại quá Tv ơi!
Thiệt tình thì tui chẳng có tài cáng gì cả Tv ơi, chỉ có tính ham vui, thích làm thử chuyện này chuyện nọ. May mắn gặp khán giả dễ tính như Tv nên mới chấp nhận cho tui tiếp tục đứng trên sân khấu QTG. Chứ nếu tui mà đi qua mấy d/đ khác là chắc bị ăn cà chua trứng...lâu rồi!

Nhưng nói gì thì nói tôi cũng xin cám ơn Tv nhiều lắm. Tôi xin ghi nhận đó như những lời khuyến khích chân thành của Tv, nó làm tôi cảm thấy hăng hái phấn khởi nhiều lắm. Nói thiệt, trước khi vào d/đ LVD, tui chưa bao giờ viết văn, làm thơ, làm nhạc hay ca hát trên Youtube gì cả...Nhưng chỉ trong vòng 5 tháng từ ngày gia nhập, nhờ những khuyến khích này mà tôi học hỏi và thực tập được nhiều lắm, biết thêm chút ít thế nào là hoạt động nghệ thuật !  Tệ hạ xin "kết cỏ ngậm vành" Tongue
(Chà mà tui cũng nên cẩn thận: cám ơn nhiều quá lỡ có người đòi tính tiền "training" chứ không cho free thì khổ lắm!)

Một lần nữa, xin cám ơn Tv nhiều lắm và xin hẹn gặp lại trên băng tần QTG nay mai!

Cheeeers Tv,
NVH
Smiley

Thân mến  chào anh Hà ,
Trước hết , em xin phép mạ Vân cho em vào đây , trả lời thơ cho anh Hà , và các bạn nhé.
Cả nhà khi vào đây , theo Tv nghĩ ,  ai cũng mong mang lại niềm vui , hạnh phúc cho chính mình trước tiên ( vì đời quá khổ , và phức tạp , hông ai muốn chiến tranh và...nhức đầu )  , và phải trân quý thời giờ , tài năng và cãm hứng của người khác chư".
    5 tháng vừa qua , mà anh Hà đã làm sân trường LVD nầy thêm phần hào hứng và nhiều sinh đông , Tv cám ơn hông hết , ai mà dám đòi " trả lương " hay " làm khó " như Ác Minh.( nói chơi cho vui nhà vui cửa nha mợ Mẽo yêu dấu )..hi.hi.
  Tv mới là người " kết cỏ ngậm vành " cám ơn anh hông hết ...nên anh Hà cứ tự nhiên như người Hà Nội , và làm cho GTMV , QTG....thêm nhiều giây phút thoải mái và vui thêm.
Đa tạ , đa tạ...
Tv
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2382 - 27. Feb 2011 , 19:09

ngo_thi_van wrote on 27. Feb 2011 , 08:21:
Em Phương Tran oi ,
Co Van 

Thưa Cô Vân ,

Chắc Cô đang bận rộn lắm , em chúc Thày Cô được vui vẻ trong ngày gặp gỡ Thày Cô Đường , Cô Tố Nga và các chị LVD và còn đi gặp gỡ tiếp nữa... Vui quá !!!!!

PTr

...

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2383 - 27. Feb 2011 , 19:25

tuy-van wrote on 27. Feb 2011 , 08:29:
Cô Vân và em 8 thân ,
Tối qua , chị em mình và Đ. MỸ vào đây cùng 1 lúc. Nhưng nghe em nói ' đi hù " , làm chị sợ quá , biến mất đi. Nếu em nói " hú " 1 tiếng , có lẽ chị thức trắng đêm , để tung tăng nắm tay em tha hồ dạo sân trường , hông có ai " phạt " vì bịnh " quậy quá "..hi.hi.
Cô và em 8 thương ,
Nói chuyện về trứng gà , làm em nhớ ngày xưa , còn thơ ấu , Mẹ hay nuôi gà cho em..". ăn chơi". Vì mỗi lần gà đẽ trứng , em là người đầu tiên...bốc lũm. Trứng còn nóng hổi , vừa thổi vừa...húp....thật không bao giờ tìm được cái " thú vị " như xưa.
Chuyện cô kể về Quyên , thật cãm động , và chuyện  của em 8 , thì mới biết lòng lo lắng cho các con , dậy sớm đo học ,...lâu lâu phải giả bộ bỏ trứng vào trước để " gạt con nít ". Tình Mẹ bao la...thôii , em hông dám nói nữa về Mẹ đâu , mít ướt rùi.
Kính chúc cô , em 8 và cả nhà vào đây , được thêm những liều thuốc bổ Free ( nhưng đừng ướt mi như em  ).
Em Tv
Khen em 8 thật đó.

he he chị 8 ơi ,

Em nói vậy thôi chứ sợ hù rồi 2 chị giật mình thì lại mắng em , nhưng chị My mà thấy em online khoảng chừng 2 giờ sáng bên ấy là chị không nói không rằng lẳng lặng rút lui êm vì chị sợ em " la làng la xóm " lên sao giờ này mà  chưa đi ngủ..... Cheesy Cheesy Grin Grin ( em mà có réo cũng giả vờ " điếc " không nghe không trả lời...)

ha ha , em biết ý rồi , mai mốt em không hù nữa mà sẽ hú để nói chiện với chị một chút ha ( chứ khg dám để chị thức sáng đêm đâu , thức phia xấu lắm chị ơi...  Wink Cheesy Grin )

Chuyện nuôi  gà thì có nhiều chuyện để kể lắm , khi nghe Cô Vân kể chuyện Bé Quyên nuôi và chăm sóc cho gà em chợt nhớ lại những chuyên của em , em thích nuôi thú vật lắm và rất cưng mấy con thú em nuôi , con trai Út em thì lại thích nuôi mèo  Cheesy Grin

Hi hi , một thời gian sau đó thì con em cũng quen dậy sớm  để đi học , sáng ra nó chỉ liếc nhìn xem gà có đẻ trứng hay không rồi lo... chạy đến trường , giờ này em nhớ lại những chuyện này em còn cảm thấy buồn cười ( về những lúc bị " bí " quá không biết làm sao nên mới nẫy ra ý đó )

Chúc chị vui

Em 8 PTr

Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #2384 - 28. Feb 2011 , 06:14

ngo_thi_van wrote on 27. Feb 2011 , 08:03:
EM BICH DINH OI ,Co that dang trach , ngay 22 thang nay la ngay trong dai cua em ma Co da no quen mat [ Phương Tran oi sao em khong nhac cho Co.? ] Khong hieu tai sao Co lai cu dinh ninh ngay sinh nhat cua em la ngay hom nay , hoa ra Co xem lai hom  nay la ngay sinh nhat cua Lam Son. Thoi thi cho Co chuc em Happy Belated Birthday va cung chuc Lam Son { co chua dươc han hanh biet } mot sinh nhat nhu y nguyen.
Bich Dinh oi , Co that hoi han vo cung , tai sao Co co the quen dươc ngay hom nay , em co gian Co khong? Co van nho nhung ly sua dau nanh va nhung doa hao hoc tro day tinh cam em sang sang mang vao cho Co. Bay gio moi lan vao D/D Co van nhin thay em va cac cong nương Hoa Gam ma nho oi la nho. cac em chac da quen Co roi vi chang thay cac em o day nua ! ???
Co noi dua chu Co biet cac em van dung thap tho ngoai cua ma khong muon vao day thoi.
Bich Dinh oi , Co chuc em van la co gai xinh dep voi tieng hat tuyet voi lam rung dong long ngươi nghe.
Co Van

Thưa Cô ạ, pansyvang

Sáng nay em cố ý vào chào Cô và mang hoa tặng Cô thì thấy ngay lời nhắn của Cô. Xin Cô đừng bận tâm về sinh nhật của em. Em bị đau thấu xương sườn nên vắng mặt, chứ đúng thật là em vẫn luôn nhớ đến Cô ạ. Em không dám thập thò đọc thư vì đọc mà không trả lời là vô phép, nên em nằm bẹp một chỗ đọc...truyện. Smiley
Em xin tặng Cô cành hoa tím mùa xuân và chúc Cô một ngày vui.
Thương kính,
Bích Định

...
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 157 158 159 160 161 ... 390
Send Topic In ra