Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 159 160 161 162 163 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 387307 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2400 - 28. Feb 2011 , 14:06

ngo_thi_van wrote on 28. Feb 2011 , 11:49:
Anh Thu oi ,
Co phai hom nay la ngay sinh nhat cua Viet Hương o Uc khong? Neu phai , thi Co nho em chuyen loi Co chuc Viet Hương mot sinh nhat dang ghi nho va mong la sau sinh nhat nay Viet Hương se ranh rang hon de vao D/D LVD voi cac Thay Co va cac ban.
Co rat mong gap lai Viet Hương ky Dai Hoi sap toi.
Cam on em.
Co Van

Dạ thưa cô ngày 28.02 đúng là ngày sn của VH cô ạ ,nhưng với bên em là ngày hôm qua rồi.Lúc này VH bận rộn quá het^' lo cháu nội rồi đến cháu ngoại ,lúc nào cũng như có con mọn.
  Em va Yến Thinh đều đã rủ rê VH đi dự Đại hội rồi đó Cô ,cô nàng muốn đi lắm nhưng bây giờ chưa quyết định được vì tháng 8 bên này còn lạnh và cháu ngoại cưng thì cứ đau yeu^' nhiều vào mùa Đông nên nàng ta không thể bỏ cháu bé ở nhà với mẹ của nó một mình được.Em hy vọng là lần này VH có thể đi được.
   Năm nay chắc cô Phượng Oanh không đi được rồi vì Thày Tính không khoẻ như trước nên Thày nhõng nhẽo lắm ,lúc nào cũng muốn Cô chăm sóc kề cận nếu không có mặt Cô là Thày lại giận dỗi ,em thương Cô PO thật nhiều nhưng không làm sao giúp được.
  Em rất mừng khi phái đoàn Thày cô Đường Ngọc va hs LVD đã đại náo nhà Cô thật vui ngày hôm qua.
  Bây giờ em mong chờ rì pot. và hình ảnh nha Cô.Mong là Thày Cô khoẻ hơn với ngày vui hôm qua.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2401 - 28. Feb 2011 , 15:42

ngo_thi_van wrote on 28. Feb 2011 , 10:17:
Em Phương Tran oi ,
Thu ky khong lương nay chac phai phat moi dươc !  Grin
Toi nghiep em chay quanh nhu " cờ lông công " {  Co cung khong hieu tai sao ngươi ta noi vay? }
Gang di ngu va co nhieu mong dep de cho tri oc dươc minh man hon !
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Hôm nay thư ký không lương của Cô sẽ lập công chuộc tội !!! Em sẽ đưa hình gặp gỡ cũa mọi người trong chuyến Thày Cô Đường và Cô Tố Nga và các nữ sinh LVD viếng thăm  Thày Cô vào đây trước vì em biết cả nhà đang mong xem hình lắm ạ , khi nào Thày Đường làm rì pọt em sẽ rinh hình sang bên ấy

PTr

PS : Hôm qua em ngủ sớm nên được ngủ đến 7 tiếng rưởi đồng hồ , ngủ đủ giấc nên khoẻ ru , bây giờ Cô gọi làm gì em cũng làm !!! Cheesy Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2402 - 28. Feb 2011 , 15:42

NgocDoa wrote on 28. Feb 2011 , 11:52:
Cô luôn nhớ đến hoàn cảnh của em. Em rất vui và cám ơn cô hoahong.gif
Em chờ xem bài viết và hình ảnh của cuộc hội ngộ cuối tuần qua.
Chúc Thầy Cô và cô Vinh luôn vui, khoẻ

Em Ngoc Đoa oi ,
Co dang nho Thay Dương viet ho cho Co , de choc nua Co chay qua ben kia xem Thay tra loi ra sao.
Co thay mat Thay va Co vinh cam on em.
Ong Xa em da het dau " gioi bo " chua?
Co se gap em toi day phai khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2403 - 28. Feb 2011 , 15:49

anh_thu_Tran wrote on 28. Feb 2011 , 14:06:
   Dạ thưa cô ngày 28.02 đúng là ngày sn của VH cô ạ ,nhưng với bên em là ngày hôm qua rồi.Lúc này VH bận rộn quá het^' lo cháu nội rồi đến cháu ngoại ,lúc nào cũng như có con mọn.
  Em va Yến Thinh đều đã rủ rê VH đi dự Đại hội rồi đó Cô ,cô nàng muốn đi lắm nhưng bây giờ chưa quyết định được vì tháng 8 bên này còn lạnh và cháu ngoại cưng thì cứ đau yeu^' nhiều vào mùa Đông nên nàng ta không thể bỏ cháu bé ở nhà với mẹ của nó một mình được.Em hy vọng là lần này VH có thể đi được.
   Năm nay chắc cô Phượng Oanh không đi được rồi vì Thày Tính không khoẻ như trước nên Thày nhõng nhẽo lắm ,lúc nào cũng muốn Cô chăm sóc kề cận nếu không có mặt Cô là Thày lại giận dỗi ,em thương Cô PO thật nhiều nhưng không làm sao giúp được.
  Em rất mừng khi phái đoàn Thày cô Đường Ngọc va hs LVD đã đại náo nhà Cô thật vui ngày hôm qua.
  Bây giờ em mong chờ rì pot. và hình ảnh nha Cô.Mong là Thày Cô khoẻ hơn với ngày vui hôm qua.

Em Anh Thu oi ,
Co cam on em da tra loi cho Co.
Hinh nhu Uc va CA cach nhau 7 tieng dong ho phai khong? Thoi thi cham con hon khong ! Em noi voi Viet Hương cu co gang di cho vui.
Nghe em noi vu Co Phương Oanh co the khong qua dươc ma Co buon qua. Co se goi cho Co Phương Oanh mot " mon qua " dac biet qua email , em thua Co P.Oanh nho mo ra xem. Ngay hom qua Co dươc nghe Co Phương Oanh hat bai Besame Mucho tai nha Thuan va hinh Co P.Ọ den nha Tan Hương...thay ma nho qua.
Co cung dang cho Thay Đương se viet bai thay Co.
Co Van
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2404 - 28. Feb 2011 , 15:51

Phuong_Tran wrote on 28. Feb 2011 , 15:42:
Thưa Cô Vân ,

Hôm nay thư ký không lương của Cô sẽ lập công chuộc tội !!! Em sẽ đưa hình gặp gỡ cũa mọi người trong chuyến Thày Cô Đường và Cô Tố Nga và các nữ sinh LVD viếng thăm  Thày Cô vào đây trước vì em biết cả nhà đang mong xem hình lắm ạ , khi nào Thày Đường làm rì pọt em sẽ rinh hình sang bên ấy

PTr

PS : Hôm qua em ngủ sớm nên được ngủ đến 7 tiếng rưởi đồng hồ , ngủ đủ giấc nên khoẻ ru , bây giờ Cô gọi làm gì em cũng làm !!! Cheesy Grin Grin Grin

Em Phương Tran  ,
The thi em lo " chuoc tội " di !
Co cho.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2405 - 28. Feb 2011 , 16:17

Thưa Cả nhà ,

Phượng Trần ( thư ký không lương của Cô Vân ) xin đưa vào cho cả nhà xem một số hình ảnh chụp ở nhà anh Hải & Chị Tâm Loan nhân ngày Thày Cô Đường & NGọc ,  Cô Tố Nga và một số cựu nữ sinh LVD ghé thăm Thày Cô Vân & Khang vào ngày Chủ Nhật 27/02/2011 và sau đó ghé sang nhà anh Chị Hải & Tâm Loan  , xin mời cả nhà cùng... đi theo ạ

...

Từ trái sang :  Chị Catherine Tuyết Nga ( Cựu Hội Trưởng HAH LVD ) , Chị Tân Hương  , Cô Vân , Thày Khang , Thày Đường , Cô Minh Ngọc ,Chị  Thuận  , Cô Vĩnh , Chị Kim Đào , Chị Tâm Loan , Chị Mầu , Chị Sứng , Cô Tố Nga ( áo xanh da trời )

Hàng sau : Chị Ánh ( đứng sau lưng Cô Vĩnh ) , anh Hải ( đứng sau lưng chị Tâm Loan ), phía sau  chị Xứng ( áo đỏ ) là Chi Xuyến , sau lưng Cô Tố Nga là Chị Tú Anh , Chị Phương , Chị  Tuyến và đứng bìa là  Chị Phương Đặng

...

Cô Vân , Thày Khang , Thày Đường , Cô Ngọc , Chị Tân Hương

...

...

...

...

...

Hàng đứng từ trái sang : Anh Dzoanh ,Chị Tân Hương , Cô Vân , Thày Khang , Anh Oanh ( đứng sau lưng Cô Vân và Thày Khang ) , Thày Đường , Cô NGọc , Chị Thuân , Chị Ánh , Cô Vĩnh , Chị Kim Đào ( đứng sau lưng Cô Vĩnh và anh Hải )  , Anh Hải , Chị Mầu , Chị Sứng , Cô Tố Nga , Chị Tú Anh , Chị Tuyến

Hàng ngồi từ trái sang : Chị Catherine Tuyết Nga , Chị Phương Đặng , Chị Xuyến , Chị Tâm Loan

...

...

...

Từ trái sang : Cô Vân , Thày Khang , Thày Đường , Cô NGọc , Chị Thuần , Chị Ánh , Cô Vĩnh , Chị KIm Đào , Chị Tâm Loan , Anh Hải , Chị Mầu , Chị Sứng

...

Chị Catherine Tuyết Nga, Chị Tân Hương , Cô Vân , Thày Khang , Thày Đường , Cô Ngọc , Chị Thuận , Anh Oanh , Cô Vĩnh ,Chị Kim Đào ,  Chị Tâm Loan , Anh Hải , Chị Mầu

Back to top
« Last Edit: 02. Mar 2011 , 07:53 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2406 - 28. Feb 2011 , 16:23

ngo_thi_van wrote on 28. Feb 2011 , 15:51:
Em Phương Tran  ,
The thi em lo " chuoc tội " di !
Co cho.
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Chị Phương Đặng có chú thích tên nhưng có vài tên không có dấu nên  em không rõ lắm và có tên viết tắt như T H em không thể đoán được , Cô nói cho em biết để em sửa lại

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2407 - 28. Feb 2011 , 19:43

Phuong_Tran wrote on 28. Feb 2011 , 16:23:
Thưa Cô Vân ,

Chị Phương Đặng có chú thích tên nhưng có vài tên không có dấu nên  em không rõ lắm và có tên viết tắt như T H em không thể đoán được , Cô nói cho em biết để em sửa lại

PTr

Em Phương Tran ,
Em gioi lam , the la Co khong phat em nua dau !
De Co sua lai may ten ma em khong biet theo thu tu em ghi ra day :
1/Catherine [ tuc la Tuyết Nga cưu Hoi Trương LVD ]
2/ TH = Tân Hương
3/ Thuần = Thuận
4/ Co Vinh = Vĩnh
5/ Tam Loan = Tâm Loan
6/ Anh = Ánh
7/ Anh Hai = Hải [ ong xa cua Tam Loan ]
8/ Anh = Tú Anh
9/ Tuyền = Tuyến
Hinh chup trươc nha cua Tam Loan la noi cac Thay Co va cac em da gap nhau va cung la noi ma tat ca moi ngươi da lam mot le nho de cau nguyen cho ong xa cua em Mầu
Co Ván
Back to top
« Last Edit: 28. Feb 2011 , 21:23 by ngo_thi_van »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2408 - 28. Feb 2011 , 21:40

ngo_thi_van wrote on 28. Feb 2011 , 19:43:
Em Phương Tran ,
Em gioi lam , the la Co khong phat em nua dau !
De Co sua lai may ten ma em khong biet theo thu tu em ghi ra day :
1/Catherine [ tuc la Tuyết Nga cưu Hoi Trương LVD ]
2/ TH = Tân Hương
3/ Thuần = Thuận
4/ Co Vinh = Vĩnh
5/ Tam Loan = Tâm Loan
6/ Anh = Ánh
7/ Anh Hai = Hải [ ong xa cua Tam Loan ]
8/ Anh = Tú Anh
9/ Tuyền = Tuyến
Hinh chup trươc nha cua Tam Loan la noi cac Thay Co va cac em da gap nhau va cung la noi ma tat ca moi ngươi da lam mot le nho de cau nguyen cho ong xa cua em Mầu
Co Ván

Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô đã không phạt mà còn khen em giỏi  Cheesy Grin

Dạ , vậy để em sửa lại tên

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2409 - 28. Feb 2011 , 23:03

Phuong_Tran wrote on 28. Feb 2011 , 21:40:
Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô đã không phạt mà còn khen em giỏi  Cheesy Grin

Dạ , vậy để em sửa lại tên

PTr

Cô Vân và em 8 thân thương ,
Em rất vui khi thấy thầy Khang , cô Vĩnh , cô, thầy cô Đường Ngọc.... và tất cả gặp nhau...vui hơn TẾT.
Hông ai dám phạt em 8 lanh chanh , tức cô thư ký hông lương nầy , mà còn khen " nức nở " P. Tr nầy , cô Vân có dồng ý không ?
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #2410 - 01. Mar 2011 , 06:47

ngo_thi_van wrote on 28. Feb 2011 , 15:42:
Em Ngoc Đoa oi ,
Co dang nho Thay Dương viet ho cho Co , de choc nua Co chay qua ben kia xem Thay tra loi ra sao.
Co thay mat Thay va Co vinh cam on em.
Ong Xa em da het dau " gioi bo " chua?
Co se gap em toi day phai khong?
Co Van

Thưa cô, ông xã em đã bớt rất nhiều rồi ạ!
Em nghe bác sĩ bảo bệnh này chỉ lây sang cho người khác vào tuần lễ đầu tiên, khi có những mụn nước nhỏ; một khi đã khô đi thì không còn lây nữa. Như vậy em đã thoát hiểm rồi, mừng quá cô ạ!
Em sẽ cố gắng thu xếp để đi thăm thầy cô và cô Vinh, cũng như có dịp gặp lại các cô và các chị Cheesy
Wow! Phái đoàn đi thăm thầy cô vừa rồi đông quá! Có các anh chị em chưa từng hân hạnh gặp.
Có các tấm hình chụp gần, rõ mặt từng người không cô?
Back to top
« Last Edit: 01. Mar 2011 , 06:50 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2411 - 01. Mar 2011 , 08:31

tuy-van wrote on 28. Feb 2011 , 23:03:
Cô Vân và em 8 thân thương ,
Em rất vui khi thấy thầy Khang , cô Vĩnh , cô, thầy cô Đường Ngọc.... và tất cả gặp nhau...vui hơn TẾT.
Hông ai dám phạt em 8 lanh chanh , tức cô thư ký hông lương nầy , mà còn khen " nức nở " P. Tr nầy , cô Vân có dồng ý không ?
Em Tv

Tuy Van noi dung day !
Co dong y lam ! Cu tiep tuc " lanh chanh " di cho moi ngươi nho.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2412 - 01. Mar 2011 , 08:40

NgocDoa wrote on 01. Mar 2011 , 06:47:
Thưa cô, ông xã em đã bớt rất nhiều rồi ạ!
Em nghe bác sĩ bảo bệnh này chỉ lây sang cho người khác vào tuần lễ đầu tiên, khi có những mụn nước nhỏ; một khi đã khô đi thì không còn lây nữa. Như vậy em đã thoát hiểm rồi, mừng quá cô ạ!
Em sẽ cố gắng thu xếp để đi thăm thầy cô và cô Vinh, cũng như có dịp gặp lại các cô và các chị Cheesy
Wow! Phái đoàn đi thăm thầy cô vừa rồi đông quá! Có các anh chị em chưa từng hân hạnh gặp.
Có các tấm hình chụp gần, rõ mặt từng người không cô?

Em Đoa oi ,
Co cu tương benh " gioi bo "  thi khong lay dau nhung bi trai ra thi lay du lam thoi !
Co mung cho Ong Xa em , nhu vay la bot dau roi
Co cung mong mau den ngay cac Thay Co va cac em len day , chac chan se la vui lam.
Trong cho album cua Phương Dang co hinh ro tung mat moi ngươi day em .Hom do ong xa cua Tan Hương quay nhieu lam . Chup hinh chi khi ra ve moi chup nhieu thoi.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2413 - 01. Mar 2011 , 09:16

Cac ban va cac em oi ,
Thay Đường hua la hom nay hay cham lam la ngay mai se co bai " rì po " roi day. Nho ghe qua muc Hoi Ky Cua THay Đường de don xem.
Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2414 - 01. Mar 2011 , 16:26

Ca nha oi '
Nho qua muc Hoi Ky Thay Đường ma doc bai ky su !
Em Phương Tran bao gio thuc day thi nho rinh may tam hinh qua ben do cho Thay.
Cam on em
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 159 160 161 162 163 ... 390
Send Topic In ra