Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 170 171 172 173 174 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 388816 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2565 - 14. Mar 2011 , 09:29

tran_thuy_lan wrote on 13. Mar 2011 , 07:28:
Anh Phu De thân,
Chúc anh mau khỏi & nhớ đừng quên uống thuốc nhé.
( mươn gia trang cô Vân để hỏi thăm anh ).
Thuý Lan.

Em Thuy Lan oi ,
Em muon mươn nha cua Ma Van lam gi cung dươc het , nhat lai goi loi tham hoi Phu De nua thi welcome ! 
Tiec rang ngay hom qua khong co em , vui lam ! Cần chua noi ly do cho Co biet tai sao em khong di dươc !
Co hen em dip khac vay !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2566 - 14. Mar 2011 , 09:39

TuyetNgo wrote on 13. Mar 2011 , 11:21:

...
......

violetflower violetflower violet2 tulipvang pansytim pansyvang pansytim tulipvang violet2 violetflower violetflower

Thưa Mạ Vân,

Hihihi  Smiley Grin  Cheesy Smiley Grin vui quá em bầy bánh hoa hồng & cup cake để mời quý Thầy Cô & các chị LVD dùng nhé ! Chúc quý Thầy Cô, Thầy Mạ & cô Vĩnh cùng các chị LVD tràn đầy niềm vui trong ngày họp mặt tại MVGT xuân 2011 violetflower hoa_tim1 violetflower

Thương kính,

em TN   

Tuyet Ngo oi ,
Hom nay Co vao day , moi thay banh hoa hong , cup cake , hoa hoc tro em dem vao day de cac Thay Co va cac em xoi ! Nhung ma moi ngươi di ve ca roi
vay thi bay gio chi co Thay Khang , Co Vinh va Co
" xơi " may cai banh nay thoi nhe ! Lợi qua xá !  Grin
Tiec la em khong co o day , ma Thu B hen di roi khong di dươc , nhung nhu the cung hay , chu khong lai lam Co " lên ruột " vi lo cac em lai xe dương qua xa ! Ngay hom qua biet cac Thay Co va cac em da ve den noi binh an Co moi yen bung ma di ngu day.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2567 - 14. Mar 2011 , 09:44

kieunguyen wrote on 13. Mar 2011 , 12:52:
Mạ Vân kính yêu ,

Em  không được tham dự tiệc tại nhà Mạ mà lòng cứ nao nức  , tưởng tượng giờ này mọi người  đang vui vẻ quây quần , thức ăn quà bánh đầy bàn... Thôi em xin đỡ cái bánh kem của Tuyết Ngô vậy.  Kính chúc cả nhà một ngày thật vui ạ  (kn Kiss)

Em Kieu oi ,
Co cung tiec la khong co em o day thi vui biet may ! May Thay Co noi dang hat vui ve thi phai ngung vi co vai em phai di ve cho dung gio , con hen cho khac nua [ di xem dai nhac hoi ] Co thi muon giu lai den chieu toi. Toi nghiep Tam Loan da phai ve luc 12:30 vi phai di day Giao Ly roi gan 3 gio lai quay tro lai.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2568 - 14. Mar 2011 , 10:00

TuyetNgo wrote on 13. Mar 2011 , 11:18:
...
Hihihi ! em vào phòng lạnh lấy hoa hồng từ bên Úc gửi sang mấy hôm trước ạ ! Wink Smiley Grin

Tuyet Ngo oi ,
Co bỏ băng may trang , thao nao khi check lai moi thay cai nay. cam on nhung em o Uc da nho em Tuyet Ngo mang hoa [ bouquet hoa dep qua !] vao day cho
Co va Tuyet Ngo lai tinh nguyen phu Co don dep nha cua vươn tươc nua ! Nho Co ra don vươn ma Co kham pha ra gian hoa tim [ loai hoa o vươn Nhat nhieu lam do , Co tu nhien quen mat ten ! Huh  ] ma Co trong tu mươi may nam nay . do nha van Tran Đông Phong tang [ ong nay chet roi ] no chi ra hoa co mot lan roi thoi , tu dung ngay hom kia ra vươn moi kham pha ra la no nở hai chum hoa tim , mac dau than cay da cong keo vi troi lanh , khong co la ! Hoa da no dung dip de don chao cac Thay Co va cac em den tham Thay Khang va hai co. That la mot niem vui lớn cho Co. Co co chi cho Tam Loan xem khi Tam Loan den rat som voi Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2569 - 14. Mar 2011 , 10:29

ngo_thi_van wrote on 14. Mar 2011 , 06:16:
Em Tuy Van oi ,
Co cam on em da mang cho Co mot bouquet hoa hong rat dep mac dau em khong co mat lai con mang theo vao day moi thu nua. Co cung chac la se co hinh anh do cac em post len roi , Co co thay hinh cua Kim Phương roi , con mo D/D LVD co thay ten Ngoc Đoa trong MVGT , nhu vay la co hinh roi do , nhung Co co gang kem che su non nong va to mo , cu tra loi tung cai thu theo thu tu da.
Bay gio den gio Co phai sua soan di lam. Sau khi Co dua hai dua nho di lam xong se co thi gio thong tha xem tung cai thu va tra loi tung cai cho cac em nhe.
Co Van

Cô Vân thân kính ,
Thấy hình ảnh cô kỳ nầy trông trẻ và tươi như hao hồng thắm mùa Xuân. Quý thầy cô ai cũng hạnh phúc bên các chị , bạn LVD hôm qua.
Vào buổi tối , sau khi nói chuyện với cô và K. P  , em , P. Tr , CC chạy qua chạy lại , chạy vòng vòng sân trường D Đ  xem hình vui ghê.
Kính chúc thầy cô và cả nhà luôn an mạnh và 1 tuần lễ mới...nhiều hạnh phúc tràn đầy.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2570 - 14. Mar 2011 , 10:35

Phuong_Tran wrote on 14. Mar 2011 , 07:10:
Thưa Cô Vân ,

Hôm nay chị Lệ Dung và em có đến nhà Cô Ngoạn để đưa những tấm hình em chụp mà Cô Ngoạn nhờ em rửa dùm , em cũng có lanh chanh rửa thêm những tấm  của Cô Ngoan mà em không chụp  Cheesy Grin, cả một số hình của các Thày Cô ở nước ngoài ạ , luôn 2 tấm của Cô và Cô Phượng Oanh , tấm ban tam ca MTV

Sau đó tụi em sang nhà Cô Thanh Phúc để thăm Cô luôn , Cô Thanh Phúc có kêu Cô Vân về VN đi Núi Cấm đó  Cheesy Grin

Hiện tại em thấy cả hai Cô Ngoạn và Thanh Phúc đều khoẻ , riêng Cô Ngoạn em thấy hơi gầy đi , gặp hai Cô rất vui , tụi em ở mỗi nhà đến... vài tiếng đồng hồ vì có nhiều chuyện để kể và nhắc lại   Cheesy Grin Grin , ( qua nhà Cô Thanh Phúc đâu có cho về đâu  )

Bây giờ cả nhà đang xem hình và chờ nghe Cô Mai tường thuật chi tiết chuyến viếng thăm Mạ Vân Gia Trang nên em sẽ tường thuật chi tiết và đưa hình ngày viếng thăm Cô NGoạn và Thanh Phúc sau nha Cô.

Thư ký không lương của Cô

Cám ơn em 8 đã cho biết sẽ có hình của các cô , cùng chị MD và em gặp gở hôm nay. Chia vui nhang.
Cho chị kính gởi lời thăm tất cả , và hy vọng thầy cô trò chúng ta  lúc nào cũng có nhiều sức khoẻ , và gặp nhau dài dài cho đời thêm vui.
Chị 8 tặng em huy chương lanh chanh, cô thư ký hông lương , từ Vn đến D Đ , chịu hông ?
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2571 - 14. Mar 2011 , 10:48

phu de wrote on 13. Mar 2011 , 14:25:
Cám ơn chị Thúy Lan, chúc chị vui nhiều với cháu ngoại.

Mới nhận được 1 bài hay, không nhịn được phải post vào để mọi ngươ1i thưởng thức, mời chị và cả nhà vào quán nhạc quê hương ở đây

Thân kính
PD

Than goi Phu De ,
Mung la Phu De da tro lai sinh hoat binh thương voi D/D LVD , nhung cung dung co loi dung va ỷ
y suc khoe cua minh lam va nho nhat la dung co quen uong thuoc nhu moi ngươi da nhac.
Cam on Phu De da cho Co dươc thương thuc mot chương trinh am nhac cua ngươi Jing that la cam dong. Cac co gai xinh dep qua , May ma cai netbook nay cua Co con nghe dươc , mac dau khong ro rang lam , chu dung cai laptop kia thi danh chiu. Tuy nhien voi qua tang cua Dang My Co mong la voi laptop cung se khong con van de gi.
Dang My oi , Co goi em de cam on ma khong dươc gap. Co rat cam dong vi tam long cua em.
Co rat hanh dien la Co Giao cua cac em va dươc lam Co Giao Ảo cua cac em HNC luon ! Khong biet cac em Phu De , Nguyen Toan , Nguyen Van Ha...co chiu cho Co lam chuc do khong nua , Co cu tự thị phong chuc cho Co thoi.
co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2572 - 14. Mar 2011 , 11:02

Phuong_Tran wrote on 13. Mar 2011 , 19:26:
Thưa Cô Vân ,
Hôm nay chắc ở nhà Cô rất vui  và rộn rã tiếng cười của các Thày Cô và học trò đến đại náo Mạ Vân Gia Trang

Thư ký không lương của Cô ngồi 1 nơi ngóng hình và tưởng tượng ra ngày vui mọi người gặp lại  nhau đây ạ , Cô nhớ kể chuyện cho học trò ở nhà nghe ké với nhé

Thương kính ,

PTr

Em Phương Tran oi ,
Tu sang dua thang lớn di hoc xong [ thang nho phai o nha ] ve day voi thang nhỏ la Co mo D/D LVD ra xem va le di nhien la chay ao vao Ma Van Gia Trang de tra loi9 cho cac em , Co phai nhịn tinh to mo vi biet the nao em Ngoc Đoá cung da post hinh roi ma cu lam bộ tỉnh queo de tra loi cho tung em theo thu tu da [ the ma cung bo sot may cai thu day ] ,
Bay gio moi den phien em , Co dang doi bung , chua an trua vi muon mau mau de xem hinh , nen danh nham nhap vai cai keo da.
Ngay hom qua vui lam em oi , Co rat tiec da thieu nhieu em , nhung lam sao co dươc day du het ! Co chi so van de dau xe , the ma co cho het ca , may ngươi lang gieng cua Co tinh nguyen cho mươn ca driveway cua ho cho minh dau xe nua. Chi toi Co Thu den sau , cu tương khong co cho dau xe nen phai vua di bo vua phai xach ca mot khay banh bo i ach leo doc , thay ma thương qua. Tuy nhien Co Thu bao la thich di bo , khi di ve Co bao de lai xe cho Co xuong lay xe ma Co khong chiu do.
Chuyen tương trinh buoi hop mat thi Co Ngoc Mai se cho cac em hay nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2573 - 14. Mar 2011 , 11:06

tuy-van wrote on 13. Mar 2011 , 19:56:
Cô Vân và em 8 thân ,
Vừa nói chuyện với Cô Vân , vui lắm em ơi.
Có hơn 20 người đến chung vui.
Thôi chị em mình " trông đứng , trông ngồi " chờ xem re pot và hình ảnh tuyệt vời , em nhé.
Chắc đêm nay , cô Vân ngũ mê , mà vẫn còn nụ cười trên môi , vì nhớ ngày hôm nay , vui quá là vui ( kinh nghiệm bản thân ). Cô nhớ đừng làm thầy Khang giật mình , vì cô đang mơ....mộng..hi.hi.
Em Tv

Vui lam ! Vui lam em oi !
Co van chau thay Đoa xuat hien ! Ma " đụng bói " roi day. Thoi Co se co tiep tuc di tiep ! Mong la khong bo sot thu em nao !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2574 - 14. Mar 2011 , 11:23

ChíchChoè wrote on 13. Mar 2011 , 22:08:
Thưa Cô Vân ,

Sau một ngày các Thầy Cô và các chị đến thăm , chắc hẳn giờ này Cô đang ngon giấc với giấc mơ thật đẹp và nụ cười hài lòng lắm phải không Cô?

Sáng mai ngủ dậy , xin mời Cô vào link này để xem hình buổi họp mặt này nha Cô. Hôm nay , em xin nộp đơn nhờ Cô phỏng vấn chức danh assistant của thư ký không lương , Cô nhận đơn dùm em , rồi chừng nào Cô cần thì Cô phỏng vấn sau nha....

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1300072213/12#12

Kính chúc Thầy Cô luôn khoẻ mạnh và vui tươi mỗi ngày với bạn bè và đàn con LVD luôn ở bên Cô.

Thương kính,

Em Choè

Em Chich Choe oi ,
Co rat ngac nhien bay gio em lai muon lam  chuc phu ta  " lanh chanh rat dang yeu cua Phương Tran " ai muon lanh chanh kieu do Co cung welcome het va rat cam on. Neu Phương Tran bi truc trac ky thuat hay trai gio tro troi khong lam tron nhiem vu thi em cu viec phu ta cho Phương Tran ! Khoi can phong van !
Cam on em da dua hinh vao day cho Co . Hom qua Co co xem dươc nhieu tam hinh cua Kim Phương roi , nhung co vai tam , hom nay moi thay the^m , chac la Kim Phương moi bo vao nua ?
Co Van  .
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2575 - 14. Mar 2011 , 11:28

nguyen_toan wrote on 13. Mar 2011 , 22:55:
Bài Thơ  Xứ Huế

Răng anh yêu! chiều ni không trở lại ?
Để em buồn ri mãi rứa anh ơi
Không răng mô, mẹ đã thuận lòng rồi
Rứa không nói mần răng người ta biết ?

Về đi anh, răng mình không nói thiệt
Nếu có răng, em đứng mũi chịu sào
Có răng mô mà ngần ngại đổi trao
Răng rứa hỉ, anh làm thinh mãi rứa ?

Rứa răng anh lại thề non hẹn bể
Răng rứa anh, chắc có chuyện chi buồn ?
Phải rứa không, hay anh muốn thay nguồn ?
Cứ nói thiệt, răng âm thầm tự kỷ

Không răng cả, em yêu anh chung thủy
Nếu vì anh, răng lại chẳng hy sinh ?
Dù ra răng, em không ngại chi mình
Rứa cũng đủ cho cuộc tình thơ dại

Lạnh như rứa mà lòng em nóng mãi
Còn bây chừ riêng anh lại ra răng ?
Rứa sông Hương buồn anh có biết không ?
Hỡi núi Ngự, răng anh còn lơ đễnh ?   

Kim Thu

Cam on NGuyen Toan rat nhieu da cho Co doc mot bai tho rặt bang tieng Hue chay ! Chu Co hoi nho Toan doc bai nay co hieu chi khong rua hè ?
Nhac si Minh Duy muon lien lac voi Toan day , dien thoai cu cua Toan da bi disconnected khi Minh Duy goi cho Toan roi.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2576 - 14. Mar 2011 , 11:35

NgocDoa wrote on 14. Mar 2011 , 05:32:
Kính thưa mạ,
Hôm qua thật vui, mạ Vân của chúng em vô cùng xinh đẹp và tươi trẻ!
Em gửi tặng mạ một tấm hình chụp ở sau vườn Cheesy

...

Đóa oi ,
Khi Co doc bai tho cua Nguyen Toan la Co da thay ten em lap lo o phia dươi roi , Co biet the nao cung co hinh , nhung da tu hua la cu di từ từ , nen phai cu tu tu ma tra loi tung em.
Ma Van co dươc tre {?} va đep {?} la nho co cac em do , cac em biet khong ? Dươc den ca may chuc con gai [ gan dươc bang Ba Au Co roi ! ] san soc cho minh thi lam gi ma khong khoe chu !
Cam on em rat nhieu , con may hinh kia o dau ?
Em ra ve ma chang de quen cay dan nhung lai de quen xap nhac do !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2577 - 14. Mar 2011 , 11:41

tuy-van wrote on 14. Mar 2011 , 10:35:
Cám ơn em 8 đã cho biết sẽ có hình của các cô , cùng chị MD và em gặp gở hôm nay. Chia vui nhang.
Cho chị kính gởi lời thăm tất cả , và hy vọng thầy cô trò chúng ta  lúc nào cũng có nhiều sức khoẻ , và gặp nhau dài dài cho đời thêm vui.
Chị 8 tặng em huy chương lanh chanh, cô thư ký hông lương , từ Vn đến D Đ , chịu hông ?

Co cung dong y la cho huy chương " lanh chanh " cho Phương Tran do , bay gio lai co ngươi doi lanh chanh nua day , cac em lam Co sương qua !
Đoa post hinh o dau vay?
Bay gio Co phai di an trua va cung phai cho thang nho an trua , chu khong cai bung hai ba chau no lam reo thi met lam day.An xong se vao day xem tiep.
Co Van
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2578 - 14. Mar 2011 , 14:04

Em kính chào Cô và Thầy
Vui quá - em đã coi hình - buổi hop mặt thật quá vui ..Ước gì em ở gần đó nhỉ.  Em kính chúc Cô Thầy luôn vui và hạnh phúc
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2579 - 14. Mar 2011 , 14:21

Thưa  cô Vân  - bài  thơ  Xứ Huế  -  nói về chàng trai  yêu  mà nhát gan  - không dám trở lại  nhà  người yêu để  thăm - trong khi bố mẹ của cô nàng đã bằng lòng  .....

Nhờ cô nhắn  với nhạc sĩ Minh Duy   liên lạc với em ở số điện thoại  mới    02.9726.8013 
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 170 171 172 173 174 ... 390
Send Topic In ra