Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 16 17 18 19 20 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 386485 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG
Reply #255 - 31. Aug 2010 , 13:14

Cam on Chich Choe , Co se qua do.Toi hom qua Co qua ben cho kia thi chang thay cai gi ca !
Em Tuyet Lan oi , cam on em da dem cai link vao day , nhung Co chi thay co mot tam hinh thoi phai khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #256 - 31. Aug 2010 , 13:32

ngo_thi_van wrote on 31. Aug 2010 , 13:14:
Cam on Chich Choe , Co se qua do.Toi hom qua Co qua ben cho kia thi chang thay cai gi ca !
Em Tuyet Lan oi , cam on em da dem cai link vao day , nhung Co chi thay co mot tam hinh thoi phai khong?
Co Van

Thưa Cô, em đã post vào mục hình ảnh , kính mời Cô vào xem và đây là cái link http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1283238227/6#6

Back to top
« Last Edit: 31. Aug 2010 , 13:33 by Dzitgo »  

...

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #257 - 31. Aug 2010 , 15:24

Em Dzit Go ,
lau khong thay em vao Ma Van Gia Trang , hoa ra em ban di Vancouver.Cam on em da lam pho nhom cho moi ngươi dươc xem hinh som.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #258 - 01. Sep 2010 , 03:50

ngo_thi_van wrote on 28. Aug 2010 , 20:17:
Em Phương Tran ,
Em muon " chôm " cai gi thi cu viec ! Co cho phep.
Dao nay o Saigon cac em co con hop nhau khong?
Co nho em mot chuyen , cac em nhieu biet hieu qua , nen doi khi Co nham lung tung. Vay em viet cho Co ten that va nhung biet hieu ma cac em dung nhe.
Cam on em trươc.
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô đã hạ lệnh cho em muốn chôm gì thì cứ chôm nhưng chị Thu Béo chỉ cho mượn thôi nên em đành phải mượn đở và không bao giờ trả lại cho chị THu Béo đâu  Grin Grin Grin Hoa hồng vàng nhà Cô đẹp quá  lại còn thêm giọt sương đêm làm duyên nữa làm em ngồi ngắm hoài đó ạ

Cô ơi , chuyện biệt hiệu , em bắt đầu từ chị Đặng Mỹ nha Cô , em chỉ ghi ra những tên hiện đang sử dụng thôi

Đặng Mỹ , Thiên Nga  , Mợ Mẽo ,Mỹ Mập ( tên này bây giờ phải sửa lại vì hết M.... rồi ) ,   chị My có rất nhiều biệt hiệu mà sao tự nhiên em quên mất rồi , em sẽ thêm vào sau 

Tất Mỹ , Dzịt Gổ , Tee Em ( tức là TM ) ,EmWhy ( tức là MY )  các chị còn hay gọi chị T Mỹ là " Mợ Oai "

Tuý Vân , Chị 8 , Hồng Hạc  , các chị còn hay gọi chị Tuý Vân là " Mợ Say "

Ngọc Đóa , Mợ Đá

Tuyết Lan , Sếu , CCHH ( Công Chúa Hay Hờn )

Bạch Tuyết Lê, Kyqua

Bạch Vân , Mây Trắng

Phượng Trần , Diều Hâu ( hay được gọi tắt là Diều ) , Tí Lanh Chanh , Em 8 ( tên này em chỉ sử dụng với chị Tuý Vân là Chị 8 ) ,Diều Chôm ( em hay " chôm chỉa " nên còn có tên này ) , Diều Ngược Gió cũng là em luôn

Phạm Mỹ Dung , Chích Choè

Thu NGọc , Họa Mi Nâu

KIm Phượng LVD 64, Cỏ , Eva

KIm Phượng LVD 73, Hoa Hạ , Nhạn Trắng , Mợ Thấp

Em không biết đủ chưa , nếu em còn sót xin các chị nhắc thêm dùm

PTr

Back to top
« Last Edit: 01. Sep 2010 , 19:20 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #259 - 01. Sep 2010 , 07:06

Phuong_Tran wrote on 01. Sep 2010 , 03:50:
Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô đã hạ lệnh cho em muốn chôm gì thì cứ chôm nhưng chị Thu Béo chỉ cho mượn thôi nên em đành phải mượn đở và không bao giờ trả lại cho chị THu Béo đâu  Grin Grin Grin Hoa hồng vàng nhà Cô đẹp quá  lại còn thêm giọt sương đêm làm duyên nữa làm em ngồi ngắm hoài đó ạ

Cô ơi , chuyện biệt hiệu , em bắt đầu từ chị Đặng Mỹ nha Cô , em chỉ ghi ra những tên hiện đang sử dụng thôi

Đặng Mỹ , Thiên Nga  , Mỹ Mập ( tên này bây giờ phải sửa lại vì hết M.... rồi ) ,   chị My có rất nhiều biệt hiệu mà sao tự nhiên em quên mất rồi , em sẽ thêm vào sau 

Tất Mỹ , Dzịt Gổ , Tee Em ( tức là TM ) ,EmWhy ( tức là MY )  các chị còn hay gọi chị T Mỹ là " Mợ Oai "

Tuý Vân , Chị 8 , Hồng Hạc  , các chị còn hay gọi chị Tuý Vân là " Mợ Say "

Tuyết Lan , Sếu , CCHH ( Công Chúa Hay Hờn )

Bạch Tuyết Lê, Kyqua

Bạch Vân , Mây Trắng

Phượng Trần , Diều Hâu ( hay được gọi tắt là Diều ) , Tí Lanh Chanh , Em 8 ( tên này em chỉ sử dụng với chị Tuý Vân là Chị 8 ) ,Diều Chôm ( em hay " chôm chỉa " nên còn có tên này ) , Diều Ngược Gió cũng là em luôn

Phạm Mỹ Dung , Chích Choè

Thu NGọc , Họa Mi Nâu

KIm Phượng , Cỏ , Eva

KIm Phượng , Hoa Hạ

Em không biết đủ chưa , nếu em còn sót xin các chị nhắc thêm dùm

PTr

Cam on Phương Tran da cho ma Van biet ro lai lich cua cac chi. O nhom cho chom hom cua dan LVD 73 thi cac chi dac nick name cho cac ban nhu sau:
Dang My la mo Mẽo
Tuy Van la mo Say
Tat My la mo Oai
Ngoc Doa la mo Đá
Kim Phương la mo Thấp
ngoai ra o TCVT Kim Phương con co ten la Nhạn trắng nua do. Hom nay Hoa Hạ moi co dip len dien dan vi moi bat dau vao so lam day. Em xin chao tat ca nha, dau tien la mạ Van, sau den la tat ca. Hinh anh thi Hoa Hạ co goi tren lvd alumni day chang biet co ai nhan dươc chua. Ngoai ra thi tat ca hinh anh deu phai dowwnload vao may hinh cua chi Dang My de lam tai lieu day.
Back to top

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #260 - 01. Sep 2010 , 09:57

Hoa Hạ wrote on 01. Sep 2010 , 07:06:
Cam on Phương Tran da cho ma Van biet ro lai lich cua cac chi. O nhom cho chom hom cua dan LVD 73 thi cac chi dac nick name cho cac ban nhu sau:
Dang My la mo Mẽo
Tuy Van la mo Say
Tat My la mo Oai
Ngoc Doa la mo Đá
Kim Phương la mo Thấp
ngoai ra o TCVT Kim Phương con co ten la Nhạn trắng nua do. Hom nay Hoa Hạ moi co dip len dien dan vi moi bat dau vao so lam day. Em xin chao tat ca nha, dau tien la mạ Van, sau den la tat ca. Hinh anh thi Hoa Hạ co goi tren lvd alumni day chang biet co ai nhan dươc chua. Ngoai ra thi tat ca hinh anh deu phai dowwnload vao may hinh cua chi Dang My de lam tai lieu day.

Thấp gởi về cho Oai đi ( mytat1@gmail.com). Oai sẽ phụ trách post hình vào d/d.

Thấp có biết số phone của chị Thảo không , cho Oai hay nhắn chị mail tất cả các hình trong máy chị về cho Oai , vì hôm đó Oai cầm máy của chị chụp trong buổi dạ tiệc.

Tiện đây xin nhắn tất cả các bạn có hình ảnh NGÀY HỌP BẠN ở VAN và muốn post vào d/d thì gởi cho Oai. Oai sẽ chọn lọc cho đừng trùng hình , resize và có thể lên khung cho đẹp , nếu cần phải  photo shop 1 chút  Wink.

Những ngày sinh hoạt ở nhà Đặng Mỹ có 5 cái video ( khoãng 1 phút cho mổi video??) , Oai sẽ post sau vào weekend này.

Còn video quay vào đêm dạ tiệc ( khoãng 2 tiếng) thì OB đã đưa lại máy cho BTC , hy vọng hình ảnh đẹp và âm thanh hay , để BTC có thể làm DVD bán gây quỷ , phần quay video thì bảo đảm là rất đầy đủ trong buổi dạ tiệc.

Mẽo ơi , cho Oai xin lại tấm chương trình buổi dạ tiệc để Oai làm minh hoạ cho các tấm hình. thanks.gif

Back to top
« Last Edit: 01. Sep 2010 , 11:35 by Dzitgo »  

...

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #261 - 01. Sep 2010 , 11:49

Thưa Cô, đây là 4 câu thơ của Cô Thu cảm tác và ngâm thơ trong buổi dạ tiệc , vừa hay và rất cảm động votay

...
Back to top

...

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #262 - 01. Sep 2010 , 11:54

ngo_thi_van wrote on 27. Aug 2010 , 10:56:
Em Tuy Van oi ,
Em hoi kiep trươc Co va em co phai chi em khong?
Khong phai dau , phai noi la me con moi dung !
Con ngươi cua em rat giau tinh cam , hay thương ngươi , day la nho nen giao duc va anh hương tu nho [ chi cua em da day cho em nhu vay ] thao nao ma em hay vao cac vien dương lao de tham nom may ngươi gia o day.
Co hon Alex nhieu.
Co Van   

CÔ VÂN KÍNH MẾN ,
Mấy hôm nay đi dọn nhà cho con trai, hôm nay vào đây chúc mừng cho Đại hội thành công và 2 cô Mai , cô Thu cùng toàn thể thanh` công , hạnh phúc.
Kính chúc thầy cô có nhừng ngày tháng 9 , vui hơn và an lành.
Em mang hoa xinh trong vườn , và để chúc mừng SN thứ 6 của D Đ và 1 thời áo trắng LVD  chúng ta.

vuonhoa thanks.gif Drinkinj nong_hoi Drinkinj band4 birthday333
Trân kính ,
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #263 - 01. Sep 2010 , 13:24

Dzitgo wrote on 01. Sep 2010 , 09:57:
Thấp gởi về cho Oai đi ( mytat1@gmail.com). Oai sẽ phụ trách post hình vào d/d.

Thấp có biết số phone của chị Thảo không , cho Oai hay nhắn chị mail tất cả các hình trong máy chị về cho Oai , vì hôm đó Oai cầm máy của chị chụp trong buổi dạ tiệc.

Tiện đây xin nhắn tất cả các bạn có hình ảnh NGÀY HỌP BẠN ở VAN và muốn post vào d/d thì gởi cho Oai. Oai sẽ chọn lọc cho đừng trùng hình , resize và có thể lên khung cho đẹp , nếu cần phải  photo shop 1 chút  Wink.

Những ngày sinh hoạt ở nhà Đặng Mỹ có 5 cái video ( khoãng 1 phút cho mổi video??) , Oai sẽ post sau vào weekend này.

Còn video quay vào đêm dạ tiệc ( khoãng 2 tiếng) thì OB đã đưa lại máy cho BTC , hy vọng hình ảnh đẹp và âm thanh hay , để BTC có thể làm DVD bán gây quỷ , phần quay video thì bảo đảm là rất đầy đủ trong buổi dạ tiệc.

Mẽo ơi , cho Oai xin lại tấm chương trình buổi dạ tiệc để Oai làm minh hoạ cho các tấm hình. thanks.gif

Dzit go oi, thap da goi hinh cho mo Tuyet Nga roi, cong hinh trong may cua minh va vai hinh trong may cua TN goi nua. Minh co noi TN forward cai album cho Dzit day. Neu ngay mai ma Dzit chua nhan dươc thi minh se goi qua email cua Dzit nhe.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #264 - 01. Sep 2010 , 19:24

Hoa Hạ wrote on 01. Sep 2010 , 07:06:
Dang My la mo Mẽo
Tuy Van la mo Say
Tat My la mo Oai
Ngoc Doa la mo Đá
Kim Phương la mo Thấp

Hello chị Hoa Hạ ,

Em cám ơn chị đã bổ sung thêm một số biệt hiệu của các chị , em đã thêm vào danh sách rồi  chị xem lại dùm em xem có đúng không

Em sẽ tìm hình của chị xem sao , nếu thấy cho phép em post vào đây cho Mạ Vân biết dung nhan của con gái Mạ Vân nha

Mến chị  pinkrose pinkrose

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #265 - 01. Sep 2010 , 19:31

Thưa Cô Vân ,

Em có tấm hình này dễ thương quá xin post vào đây khoe Mạ Vân nè

...

Mạ Vân có nhìn ra được Cô Nữ Sinh Duyên Dáng trong hình là ai không ạ ?????

PTr
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #266 - 01. Sep 2010 , 19:48

Mạ Vân kính yêu.

Thưa Cô,

Mỗi khi vào Diễn đàn mà không ghé nhà thăm Cô em vẫn thấy thiếu và nhớ Cô ạ .
Em đã xem hình Thầy , các Cô , các chị & các bạn đến thăm Thầy . Em rất mừng thấy Thầy có vẻ lên cân và khoẻ . Phải chi em ở Cali để được cùng đến thăm Thầy !  Mấy hôm nay cái lưng em đã bớt đau nhiều , tự nhiên thôi , em chưa kịp đi châm cứu . Không hiểu nguyên do đến và đi của nó ? ... Nhìn hình Cô vẫn trẻ , hiền & xinh xắn  . Có  phải  thời gian  chỉ  dừng lại với Mạ Vân của chúng em ?   Kính thương . (KN)
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #267 - 02. Sep 2010 , 11:49

ngo_thi_van wrote on 31. Aug 2010 , 15:24:
Em Dzit Go ,
lau khong thay em vao Ma Van Gia Trang , hoa ra em ban di Vancouver.Cam on em da lam pho nhom cho moi ngươi dươc xem hinh som.
Co Van

Da thua co, em vao mạ van gia trang may lan luon tu sang den gio ma khong thay ma van dau ca chang biet hom nay co thay co khoe khong? Bay gio la gan gio lunch roi, em phai di xep hang de dung microwave day co a.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #268 - 02. Sep 2010 , 19:31

Cac em oi ,
Cho Co viet chung mot cai thu nhe. Hoa Ha thac mac la dung , vi ngay nao Co cung vao day it nhat la mot lan , nhung hai ngay nay Co bi serious diarrhea voi flu-liked symptoms , lai bi quan dau trong ruot. Co phai nhin doi luon ca ngay nen khong con suc de vao day nua. Cu tương  moi chuyen roi se em vi Co hay chu trương thuyet McKENO , nhung lan nay thi khong the dươc phai di bac si va ho da hen se lam colonoscopy de tim ra nguyen nhan tai sao.
Hom nay cam thay co do , nen Co phai chay vao  day voi cac em , chac chi vao Ma Van Gia Trang thoi chua co suc de ghe nhung noi khac. Hy vong ngay mai Co se vao D/D lau hon. Buon cuoi Co phai san soc Thay ma bay gio Thay phai tro lai san soc cho Co hai ngay nay.
Co cam on Phương Tran , Hoa Ha da chiu kho ghi ten va biet hieu cua cac em .
Cam on em Tuy Van va em Kieu da vao day tham Co . Em Kieu nen thu di cham cuu xem sao .
Co tham tat cac cac em .
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #269 - 03. Sep 2010 , 00:14

Em TB chào Mạ Vân.  Cô ơi quặn đau  ở bụng nhiều ,coi chừng tại đồ ăn đó Cô ơi. Lâu lâu" Búp Bê Nhật Bổn"của Cô Mai nhỏng nhẽo ông Thầy, chắc Thầy cũng vui trong bụng để lo cho cô , "Có qua có lại mới toại lòng nhau " mà Cô ơi . Em chúc Cô khỏi đau đê cười tươi mí Thầy  hong1222 openflow.gif hong1222 openflow.gif
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Pages: 1 ... 16 17 18 19 20 ... 390
Send Topic In ra