Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 180 181 182 183 184 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 388665 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2715 - 22. Mar 2011 , 20:46

Phuong_Tran wrote on 22. Mar 2011 , 19:58:
Thưa Cô Vân ,

Tháng 3 này còn 3 sinh nhật nữa :

Mar 23 : Chị Mai Phạm, Thục Khanh 
Mar 27 : Anh Chuồn Chuồn

Em sẽ gửi  xe cho các Cô đi dự sinh nhật tiếp ạ  Cheesy Grin

Thư ký không lương của Cô

Phương Tran oi ,
The la ngay mai co hai sinh nhat cua Mai Pham va Thuc Khanh vay Co se chuc hai em M.P va T.K trươc hom nay roi em rinh di ho Co nhe. Co cam on thu ky khong lương cua Co do.

Hai em Mai Pham va Thuc Khanh thương ,
Ngay mai la sinh nhat cua hai em , hai em cung ra doi mot ngay va chac cung co cung mot so thich nhu nhau.
Co chua dươc nghe Mai Pham hat , nhung Thuc Khanh thi Co da biet tai roi. Co thương chuc hai em ngay Dai Hoi se tro tai cho cac Thay Co va cac ban dươc thương thuc tai nghe cua hai em va ngay mai hai em se hương mot ngay sinh nhat nhu y muon.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2716 - 22. Mar 2011 , 21:10

ngo_thi_van wrote on 22. Mar 2011 , 20:35:
Em Phương Tran oi ,
The thi em qua gioi ! Co cam on em nhieu lam do , co ai tra lương cho em thi cung dung co bo Co day nhe  Grin

Thưa Cô Vân ,

Cô ơi : Không Bao Giờ !!!  Cheesy Grin

ngo_thi_van wrote on 22. Mar 2011 , 20:46:
Phương Tran oi ,
The la ngay mai co hai sinh nhat cua Mai Pham va Thuc Khanh vay Co se chuc hai em M.P va T.K trươc hom nay roi em rinh di ho Co nhe. Co cam on thu ky khong lương cua Co do.

Hai em Mai Pham va Thuc Khanh thương ,
Ngay mai la sinh nhat cua hai em , hai em cung ra doi mot ngay va chac cung co cung mot so thich nhu nhau.
Co chua dươc nghe Mai Pham hat , nhung Thuc Khanh thi Co da biet tai roi. Co thương chuc hai em ngay Dai Hoi se tro tai cho cac Thay Co va cac ban dươc thương thuc tai nghe cua hai em va ngay mai hai em se hương mot ngay sinh nhat nhu y muon.
Co Van

Thưa Cô ,

Để em rinh ngay không thôi em lại quên  Shocked Roll Eyes Grin Cheesy

Thư ký không lương của Cô

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2717 - 22. Mar 2011 , 21:17

ngo_thi_van wrote on 22. Mar 2011 , 20:46:
Phương Tran oi ,

Co Van

Thưa Cô em đã mang sang rồi có cả hoa , nếu có thời gian Cô theo link này sang nhìn xem có vừa ý hay không?

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1206224169/90#96

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2718 - 23. Mar 2011 , 04:42

Thưa Ban Tam ca MTV & D & Cô Ngọc

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1271182027/15#29

xe-dua2

Xe taxi đã sẵn sàng để chở các Thày Cô đi xem Lễ Tưởng Niệm Hai Bà Trưng tổ chức tại tại Saigon Performing Art, thành phố Westminster, ngày 20/3/2011 do chị Đóa vừa mới đưa lên

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2719 - 23. Mar 2011 , 06:03

Phuong_Tran wrote on 22. Mar 2011 , 21:17:
Thưa Cô em đã mang sang rồi có cả hoa , nếu có thời gian Cô theo link này sang nhìn xem có vừa ý hay không?

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1206224169/90#96

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co cam on em nhieu lam da hoan tat " su mang " Co giao pho cho em that la hoan toan !
Ngay hom nay Co phai di don co em gai cua Thay o VN sang tham , co the Co se khong vao day dươc thương xuyen nhu trươc , nhung bao gio Co cung van nghi den cac em.
Co Van
Back to top
« Last Edit: 23. Mar 2011 , 06:03 by ngo_thi_van »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2720 - 23. Mar 2011 , 06:22

Thưa Cô Vân ,

Trò Họa Mi Nâu hỏi Cô chuyện này bên trang Hình Ảnh mục " Gặp lại Chị Anh Thư ở Sài Gòn " em copy về đây cho Cô xem ,  Cô muốn trả lời ở đây để em mang sang ( vì Cô nói sẽ đón em gái của Thày nên em sợ Cô đi xa trễ giờ   ) hay là Cô muốn sang bên ấy luôn thì em đã để sẵn xe cho Cô :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1300411624/30

Hoạ Mi Nâu wrote on 22. Mar 2011 , 22:08:
Thưa Cô Vân, chỉ có xoa mặt 21 lần thôi mà Cô giữ cho mình trẻ lâu như thế.  Em missed Vancouver,  không biết cách xoa, Cô chỉ em và cả nhà để cả nhà trẻ mãi không già ạ. Em phải hỏi cho ra lẽ vì em sợ em xoa bậy, không đúng chiều hướng thì sợ .....già.... đi ..... nhỡ gặp Cô mà Cô nhận không ra thì buồn lắm.
Thưa Cô, Cô nhờ....thư ký không lương của Cô... ghi công thức xoa mặt cho cả nhà ạ. Smiley Em cám ơn Cô trước.
Em HMN

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2721 - 23. Mar 2011 , 06:27

ngo_thi_van wrote on 23. Mar 2011 , 06:03:
Em Phương Tran oi ,
Co cam on em nhieu lam da hoan tat " su mang " Co giao pho cho em that la hoan toan !
Ngay hom nay Co phai di don co em gai cua Thay o VN sang tham , co the Co se khong vao day dươc thương xuyen nhu trươc , nhung bao gio Co cung van nghi den cac em.
Co Van

Thưa Cô ,

Đó là nhiệm vụ của em  Cheesy Grin

Nghe Cô nói đi đón em gái của Thày từ VN sang thăm thấy vui quá , chắc là Thày vui lắm Cô nhỉ  pinkrose

Dạ , học trò sẽ nhớ Cô nhưng biết Cô vui thì bọn em cũng không dám vòi vĩnh Cô vào MVGT thường ạ

Chúc gia đình Thày Cô xum họp vui vẻ

Cô lái xe an toàn ạ

Thư ký không lương  của Cô
Back to top
« Last Edit: 23. Mar 2011 , 06:28 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2722 - 23. Mar 2011 , 16:42

ngo_thi_van wrote on 22. Mar 2011 , 17:08:
Em Tuy Van oi ,
Khi nao em buon cu vao day voi Co. Dung co yem the ! Em phai nen nho den cau Co dan la McKENO bat ke chuyen gi xay ra !
Co Van

Như vậy em phải  hát bài  'buồn ơi ta xin chào mi ' nha cô.
Cầu nguyện cho nhau.
em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2723 - 24. Mar 2011 , 07:54

...

Thưa Cô Vân ,

Em đi ra đi vô nhà MVGT hôm nay không có Cô , đã dặn lòng là không có buồn , em đặt vào một bình bông cho thêm hương thêm hoa vui nhà vui cửa Cô nhé

PTr
Back to top
« Last Edit: 24. Mar 2011 , 07:55 by Phuong_Tran »  

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2724 - 24. Mar 2011 , 15:50

Thưa cô Vân -  em sẽ gởi thư riêng cho Cô  ở mục nhắn tin  Cá nhân -  cô nhớ  đọc
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2725 - 24. Mar 2011 , 18:01

Cho co tra loi le ti nhe.
Co da tra loi Toan roi , con Phương Tran Co cam on em lam , Co ban qua , nen nhu con lat dat vao day roi phai ra ngay bay gio vi nha dang co khach  Co cam dong vi cam tinh cua em va Tuy Van doi voi Co.
Con Co chua mo dươc cai link em goi cho Co , Co se voa day khi nao co thi gio nhe , cam on em trươc.
Ngay mai Co phai di do mat de 18 thang 4 Co phai di mo mat. Co van nho den cac em nhieu lam /
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #2726 - 24. Mar 2011 , 18:39

ngo_thi_van wrote on 24. Mar 2011 , 18:01:
Co da tra loi Toan roi , con Phương Tran Co cam on em lam , Co ban qua , nen nhu con lat dat vao day roi phai ra ngay bay gio vi nha dang co khach  Co cam dong vi cam tinh cua em va Tuy Van doi voi Co.
Con Co chua mo dươc cai link em goi cho Co , Co se voa day khi nao co thi gio nhe , cam on em trươc.
Ngay mai Co phai di do mat de 18 thang 4 Co phai di mo mat. Co van nho den cac em nhieu lam /
Co Van

Em cung cau nguyen cho viec co mo mat dươc thanh cong, moi viec deu tot dep, roi co se co mot cap mat nhin ro hon bay gio. Nhung ma co mo mat cươm hay la mo mat gi vay thua co.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2727 - 24. Mar 2011 , 19:30

Co Van

Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô đã tất bật việc nhà mà vẫn còn " chạy " vào đây với cả nhà vì... nhớ  Cheesy

Em mong Cô khám mắt được nhanh  và mổ mắt được an toàn   icon_pray icon_beg pinkrose pinkrose pinkrose

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2728 - 24. Mar 2011 , 20:44

Co Van

Cô Vân thương kính ,
Xin cô đừng lo về vụ mổ mắt.
Gd em ai cũng bị mắt cườm rất sớm. Em đã đi mổ cả 2 bên, bây giờ khỏi phải mang mắt kiếng nữa đó cô.
Còn ba mẹ Alex cũng đi làm Lasik cả , bây giờ khoẻ ru , khỏi mắc công nữa.
Em cầu nguyện cho cô được nhiều niềm hạnh phúc , an lành và Mackeno , đừng lo nha cô.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2729 - 24. Mar 2011 , 21:33

ngo_thi_van wrote on 23. Mar 2011 , 06:03:
Em Phương Tran oi ,
Co Van

Em kinh chúc Cô vui , và Thầy cũng vui vì được gặp lại em gái  và mong Cô mổ mắt an lành
Em-TL
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 180 181 182 183 184 ... 390
Send Topic In ra