Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 17 18 19 20 21 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 386457 times)
Pham_Kieu_Lieu
Full Member

My heart belongs to Mommy

Re: MẠ VÂN GIA TRANG
Reply #270 - 03. Sep 2010 , 00:41

Thưa cô Vân ,
Trời ơi , hóa ra cô bị đau ! Cô chịu khó uống nhiều nước để khỏi mau mệt nhé ! Em vô DĐ thấy cô ở đâu là em đeo theo đó ! Hôm qua đến nay "... thiếu cô , em vắng vui " !
Em chúc cô mau bình phục !
Trò KL
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #271 - 03. Sep 2010 , 02:07

Thưa Cô
Em xin kính chúc Cô mau chóng bình phục, và kết quả làm colonoscopy sẽ  không có gì đáng lo ngại cả. Nhờ chăm sóc Cô mấy ngày mà biết đâu Thày lại thấy khoẻ hơn đó Cô ạ .
Thương Cô
Trinh
Back to top
« Last Edit: 03. Sep 2010 , 03:47 by N.Trinh »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #272 - 03. Sep 2010 , 02:18

Thưa Cô Vân ,

Em cũng kính chúc Cô mau chóng phục hồi sức khoẻ. Hy vọng với sự chăm sóc của Thầy , Cô sẽ mau cười xinh như búp bê trở lại.

Kính Cô ,

Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #273 - 03. Sep 2010 , 06:44

ngo_thi_van wrote on 02. Sep 2010 , 19:31:
Cac em oi ,
Cho Co viet chung mot cai thu nhe. Hoa Ha thac mac la dung , vi ngay nao Co cung vao day it nhat la mot lan , nhung hai ngay nay Co bi serious diarrhea voi flu-liked symptoms , lai bi quan dau trong ruot. Co phai nhin doi luon ca ngay nen khong con suc de vao day nua. Cu tương  moi chuyen roi se em vi Co hay chu trương thuyet McKENO , nhung lan nay thi khong the dươc phai di bac si va ho da hen se lam colonoscopy de tim ra nguyen nhan tai sao.
Hom nay cam thay co do , nen Co phai chay vao  day voi cac em , chac chi vao Ma Van Gia Trang thoi chua co suc de ghe nhung noi khac. Hy vong ngay mai Co se vao D/D lau hon. Buon cuoi Co phai san soc Thay ma bay gio Thay phai tro lai san soc cho Co hai ngay nay.
Co cam on Phương Tran , Hoa Ha da chiu kho ghi ten va biet hieu cua cac em .
Cam on em Tuy Van va em Kieu da vao day tham Co . Em Kieu nen thu di cham cuu xem sao .
Co tham tat cac cac em .
Co Van      

Em biet ngay ma, lo cho co qua, nhung cung mung vi co thay ben canh de lo cho ma van cua chung em. Em chua bao gio di qua cai tést do ca co a, vi nghe cac ban ke cung so roi, nhung ma kaiser cu phone cho em mai, va ong xa bat buôc phai di nen em cung da lay hen di tést colonoscopy vao ngay 15 thang nay day thua co. Mong moi chuyen deu binh yen voi cô. Cho em goi loi cam on thay da san soc cho co may ngay nay. Em khong biet cach post hoa hong vao dien dan, nhung co noi em tang thay mot binh hoa hong mau vang that dep nha co.
Back to top
« Last Edit: 03. Sep 2010 , 06:46 by Hoa Hạ »  

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #274 - 03. Sep 2010 , 08:55

ngo_thi_van wrote on 31. Aug 2010 , 15:24:
Em Dzit Go ,
lau khong thay em vao Ma Van Gia Trang , hoa ra em ban di Vancouver.Cam on em da lam pho nhom cho moi ngươi dươc xem hinh som.
Co Van

Thưa Cô,

Dzịt bẹn rẹn quá xá ( đổ thừa) Grin

Từ hôm đi Van về  Dzịt lại có 1 cai job do Đặng Mỹ giao làm  post hình NGÀY HỘI NGỘ vào d/d. Dzịt lúc nào cũng ghé mắt vào MVGT , và xức hiện đúng lúc  Wink

Dzịt khuyên Cô nên bình tỉnh , don't get panic, cố gắng make a deep breath frequently ,  chắc Cô lo lắng nhiều đó thôi. Sở dỉ Dzịt nói vậy là khi Dzịt lo lắng là Dzịt bị bịnh bí đái  Cheesy. Mổi body có những sympton khác nhau đó Cô. Smiley

Dzịt cầu chúc Cô mau hết bịnh  Smiley

Thương Cô nhiều hoahong.gif

...

Back to top
« Last Edit: 03. Sep 2010 , 08:57 by Dzitgo »  

...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #275 - 03. Sep 2010 , 09:06

ngo_thi_van wrote on 02. Sep 2010 , 19:31:
Cac em oi ,
Cho Co viet chung mot cai thu nhe. Hoa Ha thac mac la dung , vi ngay nao Co cung vao day it nhat la mot lan , nhung hai ngay nay Co bi serious diarrhea voi flu-liked symptoms , lai bi quan dau trong ruot. Co phai nhin doi luon ca ngay nen khong con suc de vao day nua. Cu tương  moi chuyen roi se em vi Co hay chu trương thuyet McKENO , nhung lan nay thi khong the dươc phai di bac si va ho da hen se lam colonoscopy de tim ra nguyen nhan tai sao.
Hom nay cam thay co do , nen Co phai chay vao  day voi cac em , chac chi vao Ma Van Gia Trang thoi chua co suc de ghe nhung noi khac. Hy vong ngay mai Co se vao D/D lau hon. Buon cuoi Co phai san soc Thay ma bay gio Thay phai tro lai san soc cho Co hai ngay nay.
Co cam on Phương Tran , Hoa Ha da chiu kho ghi ten va biet hieu cua cac em .
Cam on em Tuy Van va em Kieu da vao day tham Co . Em Kieu nen thu di cham cuu xem sao .
Co tham tat cac cac em .
Co Van      

Thưa Cô! Mỗi lần mình bị stress quá thì cơ thể mình hay kiếm chuyện lắm, em cũng mong là Cô sớm tai qua nạn khỏi. Em có làm colonoscopy rồi, cũng không đến nổi rùng rợn lắm. Chị Thư, chị Đậu Đỏ hình như cũng có kinh nghiệm rồi, nghe chị Đ Đ nói không có feel gì hết, Cô đừng lo

...

Em thấy lọ hoa hồng vàng của chị Hoa Hạ tặng Thầy Cô để trước cửa nhà, em mang vào dùm luôn  Cheesy

...

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #276 - 03. Sep 2010 , 10:05

Em Thu B. oi ,
Co dang dau ma nghe may loi em noi Co cung bat cươi !
Co cam on em , khong biet con du suc de cươi khong day nua ! Tuy nhien voi cac em thi Co luon luon cươi day !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #277 - 03. Sep 2010 , 10:12

Em Kieu Lieu oi ,
May loi cua em lam Co cam dong vo cung.
Co cam on em nhieu lam do.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #278 - 03. Sep 2010 , 10:14

Em Nghiem Trinh oi ,
Co cam on em da chuc Co , Co cung mong la ket qua colonoscopy se la normal nhu loi em mong .
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #279 - 03. Sep 2010 , 10:16

Em Chich Choe ,
Co cung toi nghiep cho Thay , ngươi chua khoe ma phai lo cham soc cho ngươi benh khac , that tro treu !
Co acm on em
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #280 - 03. Sep 2010 , 10:19

Em Hoa Ha ,
Co rat cam dong vi tam long cua em. Cac em doi voi Co nhu bat nươc day , cung vi vay ma ma ngay nao khong vao day la Co nho quay quat.
Co se noi lai voi Thay la em da tang Thay binh hoa hong vang ma Phương Tan da dem vao day ho em , chac chan Thay se cam dong lam.
Co Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #281 - 03. Sep 2010 , 10:29

ngo_thi_van wrote on 03. Sep 2010 , 10:19:
Em Hoa Ha ,
Co rat cam dong vi tam long cua em. Cac em doi voi Co nhu bat nươc day , cung vi vay ma ma ngay nao khong vao day la Co nho quay quat.
Co se noi lai voi Thay la em da tang Thay binh hoa hong vang ma Phương Tan da dem vao day ho em , chac chan Thay se cam dong lam.
Co Van

Vân thân,
Thu đang post dùm bài về Vancouver cua mình ở mục Sinh nhật diễn đàn. Mời bạn vàng vào xem.
Nghe nói đang bị bịnh hỉ, chúc Vân mau khoẻ lại nghe.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #282 - 03. Sep 2010 , 10:39

Dzit Go oi ,
Ngay hom qua Co thu that la bi panic that su , sang thuc day tu nhien Co thay mot mau trang xoa , khong nhin ro moi vat nua va tay chan thi run lay bay , khong dung day noi. Buon cươi o trong mot nha ma Co phai lay dien thoai goi cho Thay o dươi nha de bung len cho Co mot to chao [ vi ca ngay hom trươc Co nhin doi ca ngay , co the day la ket qua cua vu nhin doi nay? ]. An xong moi thay do , tuy nhien cai bung thinh thoang van con quan len nhu muon dut tung khuc ruot , tuy khong du doi nhu ngay hom trươc. The la Co khong the McKENO nua ma phai di bac si ngay , xui xeo la bac si gia dinh lai ban hop den thu tu tuan sau moi tro lai office . Co phai chay qua bac si chuyen mon ve ruot , ong ta cung khong co do , den chieu 2:00PM moi tro ve , xin lay hen buoi chieu thi receptionist noi la het cho den thu ba moi co . Co phai noi la trương hop emergency co ay noi cu den roi co ta se co gang squeeze Co vao luc nao co dươc . Co phai den do tu 1:30PM lam giay to xong thi may ma co nay tu te cho Co vao ngay khi bac si vua moi den luc 1:45PM trươc nhung ngươi benh nhan khac . Ong ta thu phan ngay va may man la ong ta noi khong co mau trong phan , day la dieu Co mung nhat , nhung khuyen la nen lam colonoscopy de tim nguyen nhan tai sao .
Co cam on em da tang Co mot tam thiep that xinh xan . Nhin thay no ma Co bot dau roi , nho vay ma hom nay Co moi tra loi cho tung em dươc day .
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #283 - 03. Sep 2010 , 10:42

Ngoc Mai oi ,
Minh se co gang chay qua do de doc de biet dươc dien tien nhung ngay o Vancouver .
Cam on Ban Vang.
Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #284 - 03. Sep 2010 , 10:50

Em Phương Tan oi ,
May hom nay Co khong dươc vao de thương thuc nhac , Co nho qua , bay gio nhu bi " nghiện " roi day.
Cam on em da " trấn tỉnh " Co , 7 nam ve trươc Co cung da co lam roi , Co khong so khi lam vi khi do ho da sedate minh roi minh dau co biet chi nua , ma so nhat la cai preparation trươc do .
Cam on em da tang Co mot doa hoa hoc tro ma Co rat thich va da mang ho cho Hoa Ha binh hoa hong vang de tang THay.
De khi nao Co khoe han se vao chung vui voi em va Phu De ben muc Nhac nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 17 18 19 20 21 ... 390
Send Topic In ra