Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 191 192 193 194 195 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 387730 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2880 - 02. Apr 2011 , 08:58

ngo_thi_van wrote on 02. Apr 2011 , 07:56:
Kieu oi la Kieu oi !
Co chi nho em post hinh 4 ngươi hinh den trang , vi Co muon hoi Nguyen Toan co còn nhớ cô chit tóc bím dang sau dau [ khong phai hai toc bim hai ben dau ] o tren cung tay mat la ai khong ? 
va tam hinh co may em trương khoi chup voi Co , con nhung tam kia thi khong can , vi Co chi can em goi qua email cho Co de cho Co chuyen cho ban cua Co ma thoi , nhung ma Co cung cam on em rat nhieu la da scan ho Co de cho ca nha thay mắt Co thuo chua phai mang kinh mau . Grin { Co co viet mot bai ve cap kinh mau nay , chac em da doc ? }
Co thay mat Co Vinh cam on em da goi hinh nay len cho Co Vinh. Co dang ganh voi Co Vinh vi neu theo chương trinh thi gio nay Co da dươc gap ban be [ co ngươi den may chuc nam troi chua nhin thay nhau lai ] , ba con va may em LVD cua Co ! Cry
Tam hinh chup may ngươi mac ao mau , Co mac ao tim ma post len day no thanh mau xanh , vui qua nhi ! Ngươi dung ben canh Co la Co Giao cua Co vua moi mat day. Co Giao nay la Co rat kinh men.
Co Van   

Cô Vân , em Kiều và ca/ nhà thân ,
Cám ơn em Kiều dễ thương , với 2 má lúng đồng tiền , có 1 không hai , đã cho cả nhà " ngắm hình ngày xưa thân ái và trân quý nầy ".
Cô giáo búp bê vẫn thế ( vì có bí quyết làm trẻ mãi hông...tàn...và xin cô đừng buồn , vì cô giáo thân yêu của cô mới qua đời , đang hạnh phúc nơi tiên cảnh đó cô.
Cô Vĩnh hên quá...được gặp bạn bè , bà con và nhất là hoa Anh Đào nở đẹp như bức tranh . Hy vọng thầy cô sẽ đi được vào dịp sau.
Mong thầy cô và cả nhà những ngày cuối tuần an vui và mọi sự như ý.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2881 - 02. Apr 2011 , 09:25

Hoạ Mi Nâu wrote on 02. Apr 2011 , 08:25:
Thưa Cô Vân, sáng hôm nay vào được coi hình xưa và đẹp của Cô (trẻ măng) thật là quý. Em đang mong đợi chị KN post thêm nữa đó thưa Cô.
Cám ơn chị KN đã post những cái hình thật dễ thương.
Nâu cũng cám ơn chị cho xem hoa đào năm nay.  Mấy cái hình chị thật là đẹp với cái má lúm đồng tiền duyên dáng làm sao.
Chúc Thày Cô và chị một weekend thật vui

Hi Họa Mi nâu & Pr  ,

Cám ơn Nâu & Phượng đã thương và khen.  Hình Mạ Vân đẹp quá nên tuy Mạ bảo K. post lên có 2 tấm mà K. liều mạng trình làng nhiều quá , may mà Mạ không phạt  !  Hình Mạ thì đã post  hết rồi  , chờ Mạ gửi thêm sẽ đăng sau  ( Grin Grin Grin  con nói chứ không dám nữa đâu Mạ ơi )  Còn hình hoa Anh Đào 2011  thì chụp nhiều lắm nhưng  K. sẽ không post thêm vì  quảng cáo chút chút còn dụ cả nhà đi xem hoa A Đ  thứ thiệt  , chứ đăng hết lên đây thì hãng máy bay nó kiện vì ế khách !!! .   Shocked . Chúc Họa Mi nâu  & Phượng  một ngày thật vui . Thân mến (kn Kiss)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #2882 - 02. Apr 2011 , 13:46

kieunguyen wrote on 02. Apr 2011 , 09:25:
Hi Họa Mi nâu & Pr  ,

Cám ơn Nâu & Phượng đã thương và khen.  Hình Mạ Vân đẹp quá nên tuy Mạ bảo K. post lên có 2 tấm mà K. liều mạng trình làng nhiều quá , may mà Mạ không phạt  !  Hình Mạ thì đã post  hết rồi  , chờ Mạ gửi thêm sẽ đăng sau  ( Grin Grin Grin  con nói chứ không dám nữa đâu Mạ ơi )  Còn hình hoa Anh Đào 2011  thì chụp nhiều lắm nhưng  K. sẽ không post thêm vì  quảng cáo chút chút còn dụ cả nhà đi xem hoa A Đ  thứ thiệt  , chứ đăng hết lên đây thì hãng máy bay nó kiện vì ế khách !!! .   Shocked . Chúc Họa Mi nâu  & Phượng  một ngày thật vui . Thân mến (kn Kiss)

Kiều à, cám ơn em cho cả nhà xem những hình thật xinh đẹp Ngày Xưa Ngô Thị   Tongue votay

Hoa đào miền đông đã nở sơ'm hơn cả Vancouver ? À chỉ  thấy mới có đào trắng, ở đây đào trắng cũng đã nở.
"Nhân diện đào hoa tương ánh... bạch"  Wink
Back to top
« Last Edit: 02. Apr 2011 , 14:26 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2883 - 02. Apr 2011 , 18:05

kieunguyen wrote on 02. Apr 2011 , 07:35:
Cám ơn Phượng nhiều nghen  , hình lớn là...lỗi tại Mỹ nương  đấy , Kiều  " khờ dại lắm , ngu ngốc lắm , chỉ biết làm theo ( set up sẵn) chẳng biết gì...hơn ". Mắc cỡ  quá  , Mỹ lại phải cho em thêm một bài học nữa ạ  Roll Eyes Shocked Kiss (kn)

Chị học làm chi
Em bị thất nghiệp
Cheesy Grin Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #2884 - 02. Apr 2011 , 18:41

Phuong_Tran wrote on 02. Apr 2011 , 18:05:
Chị học làm chi
Em bị thất nghiệp
Cheesy Grin Cheesy Grin

PTr

Ha Ha Ha  ,  có lý à nha  ,  trúng ngay tim đen con nhỏ  lười học mê chơi  mà xúi  dại  !  OK liền , Mỹ ơi , em cúp cua  nghen chị khỏi mất công dạy dỗ , có Diều đỡ lưng cho em gồi....

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2885 - 02. Apr 2011 , 21:47

Hoạ Mi Nâu wrote on 02. Apr 2011 , 08:25:
Thưa Cô Vân, sáng hôm nay vào được coi hình xưa và đẹp của Cô (trẻ măng) thật là quý. Em đang mong đợi chị KN post thêm nữa đó thưa Cô.
Cám ơn chị KN đã post những cái hình thật dễ thương.
Nâu cũng cám ơn chị cho xem hoa đào năm nay.  Mấy cái hình chị thật là đẹp với cái má lúm đồng tiền duyên dáng làm sao.
Chúc Thày Cô và chị một weekend thật vui

Hoa Mi Nau oi ,
Hinh xua thi bao gio cung tre cung dep ca !Bay gio thi " hồng nhan đục vô bụi " roi em oi !   Cry Cry Cry 
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2886 - 02. Apr 2011 , 21:51

tuy-van wrote on 02. Apr 2011 , 08:58:
Cô Vân , em Kiều và ca/ nhà thân ,
Cám ơn em Kiều dễ thương , với 2 má lúng đồng tiền , có 1 không hai , đã cho cả nhà " ngắm hình ngày xưa thân ái và trân quý nầy ".
Cô giáo búp bê vẫn thế ( vì có bí quyết làm trẻ mãi hông...tàn...và xin cô đừng buồn , vì cô giáo thân yêu của cô mới qua đời , đang hạnh phúc nơi tiên cảnh đó cô.
Cô Vĩnh hên quá...được gặp bạn bè , bà con và nhất là hoa Anh Đào nở đẹp như bức tranh . Hy vọng thầy cô sẽ đi được vào dịp sau.
Mong thầy cô và cả nhà những ngày cuối tuần an vui và mọi sự như ý.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co cam on em da an ui Co !
Em co thay Kieu cang ngay cang dep them khong ?
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #2887 - 02. Apr 2011 , 21:58

ngo_thi_van wrote on 02. Apr 2011 , 21:47:
Hoa Mi Nau oi ,
Hinh xua thi bao gio cung tre cung dep ca !Bay gio thi " hồng nhan đục vô bụi " roi em oi !   Cry Cry Cry 
Co Van

Thưa Cô Vân,
Cô nói sao ạ?  Em thấy Cô vẫn còn trẻ và đẹp cơ (không nịnh, nói thiệt thưa Cô) Hèn chi mà cả nhà cứ kêu Cô là.....Búp Bê Smiley
Em mới nghe chữ "hồng nhan đục vô bụi" lần đầu tiên, nghe mắc cười quá chừng luôn thưa Cô Smiley
Em HMN
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2888 - 02. Apr 2011 , 21:59

kieunguyen wrote on 02. Apr 2011 , 09:25:
Hi Họa Mi nâu & Pr  ,

Kieu oi ,
Lan sau thi bi Ma Vân phat day nhe !
Để Co phai " dói " NGUYEN TOAN vao day ma nhan dien ngươi quen trong tam hinh portrait den trang 4 ngươi , chu de vai ngay la qua trang khac roi day.
Co cam on em rat nhieu.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2889 - 02. Apr 2011 , 22:04

Hoạ Mi Nâu wrote on 02. Apr 2011 , 21:58:
Thưa Cô Vân,
Cô nói sao ạ?  Em thấy Cô vẫn còn trẻ và đẹp cơ (không nịnh, nói thiệt thưa Cô) Hèn chi mà cả nhà cứ kêu Cô là.....Búp Bê Smiley
Em mới nghe chữ "hồng nhan đục vô bụi" lần đầu tiên, nghe mắc cười quá chừng luôn thưa Cô Smiley
Em HMN

Em Hoa Mi Nau oi ,
Sao em thuc khuya vay ? Co tương mot minh Co dang thuc khuya thoi ! Ma o CA nay so voi ben em thi dau co tham gi !
Em lam Co phong mui roi day !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2890 - 02. Apr 2011 , 22:09

Đặng-Mỹ wrote on 02. Apr 2011 , 13:46:
Kiều à, cám ơn em cho cả nhà xem những hình thật xinh đẹp Ngày Xưa Ngô Thị   Tongue votay

Hoa đào miền đông đã nở sơ'm hơn cả Vancouver ? À chỉ  thấy mới có đào trắng, ở đây đào trắng cũng đã nở.
"Nhân diện đào hoa tương ánh... bạch"  Wink

,
Dang My oi ,
Ngay xua chang co ai them di theo " Ngo Thi " dau em !  Cho nen em dung co vi von ma Co ốt dột !
Em gioi chu Han vay ha ? 
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #2891 - 02. Apr 2011 , 22:22

ngo_thi_van wrote on 02. Apr 2011 , 22:04:
Em Hoa Mi Nau oi ,
Sao em thuc khuya vay ? Co tương mot minh Co dang thuc khuya thoi ! Ma o CA nay so voi ben em thi dau co tham gi !
Em lam Co phong mui roi day !
Co Van

Dạ thưa Cô Vân, em là hội viên của Hội Không Ngủ mà chị Đặng  Mỹ là hội trưởng. Thưa Cô, giờ này là còn sớm lắm đối với hội viên.  Dạ thường thì hội viên đi ngủ lúc trời đã sáng ạ  Smiley
Nhưng lúc rày em ráng ngoan ngoãn, lên giường sớm chừng 10 hay 11g weekdays, còn weekend thì còn tuỳ theo... hứng... thưa Cô.
Thưa Cô, em ở Washington State, chứ không phải DC, nên cùng múi giờ với Cô ạ.
Em HMN

Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2892 - 02. Apr 2011 , 22:56

ngo_thi_van wrote on 02. Apr 2011 , 21:59:
Kieu oi ,
Lan sau thi bi Ma Vân phat day nhe !
Để Co phai " dói " NGUYEN TOAN vao day ma nhan dien ngươi quen trong tam hinh portrait den trang 4 ngươi , chu de vai ngay la qua trang khac roi day.
Co cam on em rat nhieu.
Co Van

Thưa cô Vân - cô đố em   hình nào , để nhận diện người  quen .
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2893 - 02. Apr 2011 , 23:19

nguyen_toan wrote on 02. Apr 2011 , 22:56:
Thưa cô Vân - cô đố em   hình nào , để nhận diện người  quen .

Hình này nè anh Toàn ơi :

...

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2894 - 02. Apr 2011 , 23:21

kieunguyen wrote on 02. Apr 2011 , 18:41:
Ha Ha Ha  ,  có lý à nha  ,  trúng ngay tim đen con nhỏ  lười học mê chơi  mà xúi  dại  !  OK liền , Mỹ ơi , em cúp cua  nghen chị khỏi mất công dạy dỗ , có Diều đỡ lưng cho em gồi....

he he   Cheesy Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 191 192 193 194 195 ... 390
Send Topic In ra