Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 195 196 197 198 199 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 387401 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2940 - 06. Apr 2011 , 06:30

ngo_thi_van wrote on 05. Apr 2011 , 07:03:
Em Phương Tran oi ,
Co cung cam thay nhu em nhan xet do ! Co mung cho Dai Gia Dinh Le van Duyet cua chung ta. Khong nhung chi co " dan LVD " ma thoi , ma ca cac than hưu cung dung nghia voi chu than hưu nua day.
Co Van
Co Van 

Thưa Cô Vân ,

Cô nói đúng quá xá về Đại Gia Đình  LVD ạ , em chẳng bao giờ muốn xa Đại Gia Đình này đâu...

Thương kính ,

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2941 - 06. Apr 2011 , 07:35

Hoa Hạ wrote on 05. Apr 2011 , 07:45:
Vi nien khoa 73 cua tui em nhieu ban ten Van qua, nen da co ban nickname la Mây roi, nen khi lay nickname thi Túy = Say nen tui em chon nickname cho Tuy Van nhu the do thua co

Ồ hoa ra la nhu vay ! Co cu tương ai phuc rươu cho Tuy Van chu !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2942 - 06. Apr 2011 , 07:40

Hoa Hạ wrote on 05. Apr 2011 , 07:52:
Da, em cung nhan dươc email cua co, nhung vi ban ron viec so va viec chuan bi di choi, nen em xin loi tra loi email cho co qua cham tre. Co dung lo lam, cu giu nhung DVD do xem tu tu cung dươc co ạ , vi em da xem roi, chi giu lai lam ky niem ma thoi. Bao gio co xem xong em lay lai luc nao chang dươc. Neu hom do em dien thoai cho co biet trươc thi chac la se dươc discount khi mua hang o tiem do co nhi. Tiec thât nhung lan sau neu co gap em hua se chup hinh ngay cho co xem. Em da ve di lam tu ngay hom qua, nhung rat tiec may hinh cua em khong co hinh anh nhieu, nhat la vi em cam may nen khong co hinh cua em trong do, cac ban cua em van con o Las Vegas den ngay thu nam moi ve, hy vong luc do se co hinh cho ca nha cung xem.

Hoa Ha oi ,
Em cho Co biet tiem do ban gi vay em?  Grin
OK , neu em noi vay thi Co cu giu may cai DVD do de khi nao co thi gio se xem. Co Thu cung cho Co mươn may cai DVD ma cung chua co gio ranh de xem nua. Co thay sao o nha lai ban hon ca luc di lam , vi o nha khong co thi gio de vao D/D thương xuyen.
Co se cho xem hinh cua cac em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2943 - 06. Apr 2011 , 07:51

Phuong_Tran wrote on 05. Apr 2011 , 17:23:
Thưa Cô Thu , Cô Vân và Cô Mai ,

Em gửi cho 3 Cô link để xem YouTube trực tiếp từ internet thì sẽ được xem dễ dàng và rõ ràng hơn vì màn hình YouTube lớn hơn trong  DD mình , em thấy có thể đọc những bài thơ dễ hơn nhất là đối với những bài có tông màu sáng và cũng có thể save về máy để xem bằng cách bookmark nó ạ ( em không biết còn cách nào nữa không , nếu Cô Thu muốn em sẽ gửi link vào email của Cô luôn )

http://www.youtube.com/watch?v=nq7QMTx4llI&feature=player_embedded

PTr

Phương Tran oi ,
Co cam on em , em co cach gi lam cham hon dươc khong vi Co doc khong kip , doc chua xong thi no da sang trang khac roi !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2944 - 06. Apr 2011 , 07:55

Hoạ Mi Nâu wrote on 05. Apr 2011 , 22:37:
Dạ thưa Cô, vào đây thì em thấy mình cũng bé tí thật, bé như lúc còn đi học trung học mà thôi.  Chính em cũng không tưởng tưởng được mình đã hơn 50t.  Hồi lúc em mới ra trường, đi làm full time lần đầu tiên, ông boss của em mới có 39t mà em thấy ổng đã...già..lắm rồi.  Vì lúc đó em mới "đôi mươi".   Ai mà dè, thời gian qua mau như thoi đưa, vèo 1 cái nhìn lại thì em đã già hơn ông ấy lúc đó... Dễ sợ thật! Bây giờ thì mấy đưá mới ra trường, chắc cũng nghĩ em già lắm. 
Có lần em và người bạn "già" trong sở nói chuyện với nhau về những thay đổi trong group mình, có cô bé đó 20t nghe tụi em nói thì bật cười khúc khích. Em gặn hỏi sao mà cười thì cô bé ấp a ấp úng, sau đó thì nói là.....lúc đó tôi chưa sinh ra đời... Em và người bạn lúc đó thấy mình quả là...già thật!
Nhưng dù có già bao nhiêu mà vẫn được Cô coi còn bé tí thì sướng lắm đó thưa Cô. violetflower pinkrose

Em Hoa Mi Nau oi ,
Doc thu em ke ma Co cu cươi hoai ! Em khong co GIÀ dau nhe , Co thay em van con tre nhieu lam do va nhat la doi voi Co thi em nao cung con be ca , de cho Co cung chieu !
Cam on em ve nhung doa hoa mang vao day.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2945 - 06. Apr 2011 , 08:08

tuy-van wrote on 05. Apr 2011 , 23:19:
Cô Vân thân kính ,
Mtv và thầy cô Đường Ngọc hát bài..." Biệt Ly "...làm em nhớ dvd mà cô hát lúc tiển biệt cô Oanh về Úc.
Em hay gặp Mẹ em , 2 người chị thân thương , và lúc nào cùng thấy Mẹ em mặc áo quần bà ba...trắng tinh..và cưng chĩu em như hồi bà còn sống...
Em nghĩ , thấy trong giấc mộng thì thích hơn...vì đời đôi khi...thấy sự thật quá...phủ phàng...
Hôm nay Tl chọc em là Mây Say ( từ chử  Túy Vân dịch ra ), nên cho dù hông biết uống rượu...mà cứ say hoài...cô ạ.
Cám ơn cô đã bận rộn trăm bề , mà cũng " mê " vào đây , như em...hi.hi..
  Bà Dì từ Vn qua đây lần đầu hay sao hả cô? có thích ở đây không? ,  cô lại còn lo cơm nước mổi ngày cho Thầy và em gái.
Kính chúc cô đầm ấm trong hạnh phúc trong nhà , và trong sân trường nầy , nha cô.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Ba Di nay la em ke Bac My day em , di qua Canada va My da 3 lan roi.
Co Vinh di choi roi nen Co bi " chới với " vi ngay nao cung phai nau an , cai problem la nghi mon an khong ra , chu khong phai la vu nau nương dau. Co chang biet nau nhieu mon dau  Cry ma ngay nao cung di di lai lai tung do mon thi moi ngươi se chan !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2946 - 06. Apr 2011 , 08:14

tuy-van wrote on 05. Apr 2011 , 23:22:
Cám ơn TL và HH đã " phiên dịch các tên nickname của các bạn 73.
Nào là mợ Tháp ( Kim Phượng ) , mợ Mẽo ( Đ.. Mỹ ), mợ Vàng ( Kim Hoa Houston )....nhiều lắm cô ạ.

Cac em dung nhieu ten qua , doi khi Co cung chang biet ai la ai nua. Me ma khong nho ten con thi ky qua phai khong ?
Em co noi la co nam mo thay dươc Me cua em hien ve , the la em co phươc day , Co da nhieu lan cau xin Ba , Me cua Co hien ve cho thay ma rat hiem khi dươc thay !
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2947 - 06. Apr 2011 , 08:17

ngo_thi_van wrote on 06. Apr 2011 , 07:51:
Phương Tran oi ,
Co cam on em , em co cach gi lam cham hon dươc khong vi Co doc khong kip , doc chua xong thi no da sang trang khac roi !
Co Van

Thưa Cô ,
Chị My đã làm lại cho chậm hơn và dán bên trang Dịch Thơ , nhưng em để link ở đây cho  Cô Xem trực tiếp ở internet như ngày hôm qua em đã gửi Cô xem rồi , đây là link xem YouTube mới, nhưng em thấy chỉ những bài thơ nào phông nền hay chữ màu sáng thì mới thấy đọc được

http://www.youtube.com/watch?v=_SFS33BW1Rk

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2948 - 06. Apr 2011 , 08:18

tuy-van wrote on 05. Apr 2011 , 23:25:
Đúng đó cô , HMN nói đúng  "tim đen  "của em , cho dù em fat gấp 3 lần của cô , mà lúc nào cũng thấy còn
" bé tí teo " để lâu lâu nhõng nhẽo , phải hông Nâu?

Co thich cac em cu nhong nheo voi Co , Co se chieu , chiu khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2949 - 06. Apr 2011 , 08:26

Phuong_Tran wrote on 06. Apr 2011 , 08:17:
Thưa Cô ,
Chị My đã làm lại cho chậm hơn và dán bên trang Dịch Thơ , nhưng em để link ở đây cho  Cô Xem trực tiếp ở internet như ngày hôm qua em đã gửi Cô xem rồi , đây là link xem YouTube mới, nhưng em thấy chỉ những bài thơ nào phông nền hay chữ màu sáng thì mới thấy đọc được

http://www.youtube.com/watch?v=_SFS33BW1Rk

PTr

Cam on em , lan nay Co doc dươc hon.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2950 - 06. Apr 2011 , 08:27

ngo_thi_van wrote on 06. Apr 2011 , 08:18:
Co Van

Í da... Thưa Cô ơi...

Nguyên một bầy con gái như vầy mà Cô chiều chuộng hết thì....sướng quá  Cheesy Grin Grin

Cô ơi ,em nghĩ Cô hay chiều người khác lắm phải không  ????

Thôi em đi ngủ đây , buồn ngủ quá rồi  sleepy005 sleepy005 sleepy005 sleepy008

Em bye Cô

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2951 - 06. Apr 2011 , 08:28

ngo_thi_van wrote on 06. Apr 2011 , 08:18:
Co Van

Thưa cô Vân, được lời cô hứa sẽ chiều tụi em, tức nhiên là tụi em chịu lắm lắm rồi  tulipdo  Grin
Vậy cô cho em thử nhỏng nhẽo nha  Embarrassed
Tin đồn gần xa là cô có cả 1 collection tuyệt đẹp về búp bê. Mỗi ngày hay mỗi tuần cô chưng ra 1 "em" cho chúng em được ngắm với   Smiley.
Em lo lót trước "em" này cho cô ngắm nè, em ấy tên là Cinderrela

...

Back to top
« Last Edit: 06. Apr 2011 , 08:29 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2952 - 06. Apr 2011 , 21:11

Phuong_Tran wrote on 06. Apr 2011 , 08:27:
Í da... Thưa Cô ơi...

Nguyên một bầy con gái như vầy mà Cô chiều chuộng hết thì....sướng quá  Cheesy Grin Grin

Cô ơi ,em nghĩ Cô hay chiều người khác lắm phải không  ????

Thôi em đi ngủ đây , buồn ngủ quá rồi  sleepy005 sleepy005 sleepy005 sleepy008

Em bye Cô

PTr

Phương Tran oi ,
Neu Co chieu dươc thi Co se lam , con neu khong chieu dươc thi Co se " phớt tinh Ăng Lê " day em ! Grin
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2953 - 06. Apr 2011 , 21:16

Dau Do wrote on 06. Apr 2011 , 08:28:
Thưa cô Vân, được lời cô hứa sẽ chiều tụi em, tức nhiên là tụi em chịu lắm lắm rồi  tulipdo  Grin
Vậy cô cho em thử nhỏng nhẽo nha  Embarrassed
Tin đồn gần xa là cô có cả 1 collection tuyệt đẹp về búp bê. Mỗi ngày hay mỗi tuần cô chưng ra 1 "em" cho chúng em được ngắm với   Smiley.
Em lo lót trước "em" này cho cô ngắm nè, em ấy tên là Cinderrela

...

Dau Do oi ,
Em lam khó Co roi , Co dau co biet lam cach nao de bo len day dươc ? Tru phi Co goi ca may tram con qua cho em roi em dua len ho Co ma thoi !
Con Cinderella nay cua em day phai khong ? Em co lam collection bup be khong ? 
Co Van
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #2954 - 06. Apr 2011 , 23:46

Kính thưa cô Vân,cô Mai và cô Thu ,
     Em đã về đến nhà được hai hôm rồi và em xin được trình diện nguyên xi với ban tam ca MTV đây ạ.
  Chắc các Cô đã được xem tất cả hình ảnh do hai em P Tr và Choè post lên rồi phải không ạ.
  Lần này em đã thăm được co^ Ngoạn và cô Thanh Phúc ,cùng được  diện kiến với anh Đại San và một số các chị em và thân hữu của diễn đàn LVD.
   Thòi gian em vễ Vn cũng trùng với thời gian vừa xảy ra tai biến ơ" Nhật nên chuyến đi không được hoàn hảo lắm vì bị ảnh hưởng khí hậu Nhật khá nặng.Đi Huế lần này em không bước được lên cầu Tràng Tiền cũng như sông Hương nữa ,cũng may em còn được một tối ăn cơm Huế mà thôi
  Vài hàng em trình diện với các Cô ,em sẽ gửi thêm hình ảnh lên sau khi em rảnh hơn chút ạ
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 195 196 197 198 199 ... 390
Send Topic In ra