Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 196 197 198 199 200 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 387352 times)
nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2955 - 06. Apr 2011 , 23:53

Mời  xem  trong Youtube  - sẽ có nhiều Ngạc nhiên -nhớ mở Volume để nghe nhạc

This is quite amazing- how they film these things I do not know!

http://www.youtube.com/watch_popup?v=Yfbchq0xQmQ&vq=medium#t=183

[size=20][/size]
Back to top
« Last Edit: 06. Apr 2011 , 23:54 by nguyen_toan »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2956 - 07. Apr 2011 , 16:14

anh_thu_Tran wrote on 06. Apr 2011 , 23:46:
Kính thưa cô Vân,cô Mai và cô Thu ,
     Em đã về đến nhà được hai hôm rồi và em xin được trình diện nguyên xi với ban tam ca MTV đây ạ.
  Chắc các Cô đã được xem tất cả hình ảnh do hai em P Tr và Choè post lên rồi phải không ạ.
  Lần này em đã thăm được co^ Ngoạn và cô Thanh Phúc ,cùng được  diện kiến với anh Đại San và một số các chị em và thân hữu của diễn đàn LVD.
   Thòi gian em vễ Vn cũng trùng với thời gian vừa xảy ra tai biến ơ" Nhật nên chuyến đi không được hoàn hảo lắm vì bị ảnh hưởng khí hậu Nhật khá nặng.Đi Huế lần này em không bước được lên cầu Tràng Tiền cũng như sông Hương nữa ,cũng may em còn được một tối ăn cơm Huế mà thôi
  Vài hàng em trình diện với các Cô ,em sẽ gửi thêm hình ảnh lên sau khi em rảnh hơn chút ạ

Em Anh Thu oi ,
Mung hai vo chong em di ve binh an.
Sao em noi la khong dươc bươc len cau Trang Tien va di tren Song Hương ?
Mong se dươc xem them hinh cua em nua.
Co Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2957 - 07. Apr 2011 , 16:20

Hôm nay em đem khoe với cô cô nàng Bạch Tuyết nhé! Nhưng cô cũng cố gắng nghỉ cách để cho chúng em xem bộ collection của cô với nha hoado

...
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2958 - 07. Apr 2011 , 16:32

nguyen_toan wrote on 06. Apr 2011 , 23:53:
Mời  xem  trong Youtube  - sẽ có nhiều Ngạc nhiên -nhớ mở Volume để nghe nhạc

This is quite amazing- how they film these things I do not know!

http://www.youtube.com/watch_popup?v=Yfbchq0xQmQ&vq=medium#t=183

[size=20][/size]

Than goi Toan ,
Cam on Toan da goi cho Co dươc xem nhung cai video clips rat la dac biet nay. Co nhieu cai de thương qua ! 
Co khong thay Toan tra loi cau Co hoi , the chac Toan khong biet mat cua ba Tương Trung ? Trong tam hinh do , ngươi co ve lai Phap la vo cua Tương Tran Van Trung day.
Co Ván
Back to top
« Last Edit: 07. Apr 2011 , 16:35 by ngo_thi_van »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2959 - 07. Apr 2011 , 16:33

ngo_thi_van wrote on 06. Apr 2011 , 21:11:
Phương Tran oi ,
Neu Co chieu dươc thi Co se lam , con neu khong chieu dươc thi Co se " phớt tinh Ăng Lê " day em ! Grin
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Cô viết làm em tưởng tượng ra cảnh Cô " phớt tỉnh Ăng Lê " , nói theo kiểu Cô Thu là  " phe lờ ",  nói theo kiểu tụi em là  " làm lơ " hay là " quăng cục lơ  "... rồi ngồi cười một mình vì không tưởng tượng ra được Cô ạ , em thấy Cô hay chiều mọi người lắm , Cô chẳng " làm lơ , phe lờ  " một ai....

Thuơng kính ,

PTr
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #2960 - 07. Apr 2011 , 16:33

ngo_thi_van wrote on 07. Apr 2011 , 16:14:
Em Anh Thu oi ,
Mung hai vo chong em di ve binh an.
Sao em noi la khong dươc bươc len cau Trang Tien va di tren Song Hương ?
Mong se dươc xem them hinh cua em nua.
Co Van 

Thưa cô ,cũng chỉ vì ông trời không thương ,mưa gió lạnh lẽo nên tụi em chán quá chỉ nằm dài tại khách sạn chờ giờ đi ăn mà thôi.
  Cũng may những lần trước về Huế chúng em cũng đã đi viếng hầu như gần het^' các danh lam thắng cảnh của Huế rồi cô ạ.
  Lần này thực sự chúng em chỉ muốn đến thăm núi Bạch Mã mà thôi nhưng cũng không thực hiện được vì họ đang sửa sang không cho đến thăm.
  Thương chúc Thày Cô,cô Mai và cô Thu cùng cả nhà LVD có một cuối tuần thật an vui ạ
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2961 - 07. Apr 2011 , 16:40

Phuong_Tran wrote on 07. Apr 2011 , 16:33:
Thưa Cô Vân ,

Cô viết làm em tưởng tượng ra cảnh Cô " phớt tỉnh Ăng Lê " , nói theo kiểu Cô Thu là  " phe lờ ",  nói theo kiểu tụi em là  " làm lơ " hay là " quăng cục lơ  "... rồi ngồi cười một mình vì không tưởng tượng ra được Cô ạ , em thấy Cô hay chiều mọi người lắm , Cô chẳng " làm lơ , phe lờ  " một ai....

Thuơng kính ,

PTr

Phương Tran oi ,
Ngươi ta thương noi " con hu tai me , chau hu tai ba "  vay chac Co phai tap tinh " phot tinh Ang Le " chu khong thi cac em se hu het do !
Co Van
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2962 - 07. Apr 2011 , 16:42

ngo_thi_van wrote on 07. Apr 2011 , 16:32:
Than goi Toan ,
Cam on Toan da goi cho Co dươc xem nhung cai video clips rat la dac biet nay. Co nhieu cai de thương qua ! 
Co khong thay Toan tra loi cau Co hoi , the chac Toan khong biet mat cua ba Tương Trung ? Trong tam hinh do , ngươi co ve lai Phap la vo cua Tương Tran Van Trung day.
Co Ván

Thưa Cô Vân-  Bà vợ của tướng Trần văn Trung - em ít được gặp - nên không biết mặt -  cám ơn  cô đã  tiết lộ -
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2963 - 07. Apr 2011 , 16:44

anh_thu_Tran wrote on 07. Apr 2011 , 16:33:
   Thưa cô ,cũng chỉ vì ông trời không thương ,mưa gió lạnh lẽo nên tụi em chán quá chỉ nằm dài tại khách sạn chờ giờ đi ăn mà thôi.
  Cũng may những lần trước về Huế chúng em cũng đã đi viếng hầu như gần het^' các danh lam thắng cảnh của Huế rồi cô ạ.
  Lần này thực sự chúng em chỉ muốn đến thăm núi Bạch Mã mà thôi nhưng cũng không thực hiện được vì họ đang sửa sang không cho đến thăm.
  Thương chúc Thày Cô,cô Mai và cô Thu cùng cả nhà LVD có một cuối tuần thật an vui ạ

Em Anh Thu oi ,
Co nghe noi ky vua roi Hue mua lanh nhieu lam , nhung ngươi o xu lanh ve Hue choi ma con chiu khong noi day ! Hue co cai lanh buốt xương day em.
Co o Hue lau ma cung chua co dip di tham nui Bach Ma.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2964 - 07. Apr 2011 , 16:56

Dau Do wrote on 07. Apr 2011 , 16:20:

Hôm nay em đem khoe với cô cô nàng Bạch Tuyết nhé! Nhưng cô cũng cố gắng nghỉ cách để cho chúng em xem bộ collection của cô với nha hoado

...

Dau Do oi ,
The la em dang lam collection ve cac nhan vat cua Disney Land phai khong ?
Tuyet Ngo hua se giup Co chup hinh may con bup be cua Co cho cac em xem. Co dang nhốt may con bup be vao trong cac thung tu ngay xay ra dong dat den gio chua bo ra lai , tuy  nhien o ngoai cung con nhieu lam , tha ho ma chup.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2965 - 07. Apr 2011 , 17:09

Em Ngoc Doa oi ,
Co vua moi nhan dươc cai CD em lam , Co cam on em rat nhieu. Day la mot mon qua quy gia vo cung , Co se tran quy suot doi.
Co Van
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2966 - 07. Apr 2011 , 18:48

Dau Do wrote on 07. Apr 2011 , 16:20:

...

Chi Đậu à ơi
Con gái của em ngày xưa thích Barbie và Disney Doll , thêm vào đó em cũng thích nên , cũng collect 1 số doll.  Em cũng thích collect stuff animal nên , nhà em đâu cũng thấy những con thú nhồi bông ....
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #2967 - 07. Apr 2011 , 19:41

ngo_thi_van wrote on 06. Apr 2011 , 07:40:
Hoa Ha oi ,
Em cho Co biet tiem do ban gi vay em?  Grin
OK , neu em noi vay thi Co cu giu may cai DVD do de khi nao co thi gio se xem. Co Thu cung cho Co mươn may cai DVD ma cung chua co gio ranh de xem nua. Co thay sao o nha lai ban hon ca luc di lam , vi o nha khong co thi gio de vao D/D thương xuyen.
Co se cho xem hinh cua cac em.
Co Van

Em cung chua bươc chan vao tiem do nua, hinh nhu ho cung ban quan ao cua phu nu do co ạ Lan sau em tu hua se vao trong tiem xem thu la nhung gi de ta cho co biet ro hon. Neu co ranh thi thu xem mot cuôn cai lương di co ạ roi sau do co se ghien cung nhu em vay do
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2968 - 08. Apr 2011 , 04:44

Thưa Cô Vân , Cô Thu , Cô Mai và Thày Đường

Hôm nay nhà LVD có tin buồn ạ đó là Cô Nguyễn Thị Tuyết , giáo sư dạy môn Vạn vật đã ra đi ngày 31/03/2011 tại Mỹ , em xin gửi link để Thày Cô đến chia buồn :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1122315522/454#454

bus

PTr
Back to top
« Last Edit: 08. Apr 2011 , 04:45 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2969 - 08. Apr 2011 , 04:55

ngo_thi_van wrote on 07. Apr 2011 , 16:40:
Phương Tran oi ,
Ngươi ta thương noi " con hu tai me , chau hu tai ba "  vay chac Co phai tap tinh " phot tinh Ang Le " chu khong thi cac em se hu het do !
Co Van

Thưa Cô Vân ,

A..ưm.... dạ... để em suy nghĩ từ từ xem , phớt tỉnh  Ăng Lê tức là Cô sẽ không chiều nữa... a.. ưm... a... dạ... em nói không được ạ...  Tongue Undecided Undecided icon_ill

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 196 197 198 199 200 ... 390
Send Topic In ra