Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 198 199 200 201 202 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 387272 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2985 - 09. Apr 2011 , 20:51

kieunguyen wrote on 09. Apr 2011 , 11:57:
Kính Mạ  , Hi chị Túy Vân.

Cám ơn chị Vân cho tin nhanh nhẹn và chính xác. Em đã liên lạc được với Cô Hiếu Tâm , nghe giọng nói Cô trẻ trung vui khoẻ , mừng làm sao !!!  Cô nói chuyện rất thân mật dễ thương , Cô cho biết vừa mổ mắt xong ngày thứ hai , đã bình phục hoàn toàn và tối ngày mai ( Chúa nhật ) Cô sẽ đi hát cho Chương trình ca nhạc Nguyễn Ánh 9.  Xin Mạ hãy yên tâm hăng hái "dũng cảm" mổ mắt  như Cô Hiếu Tâm và bao nhiêu người khác.  Chúc Mạ , chị Túy Vân và cả nhà  luôn mạnh khoẻ  bình an , mọi sự may mắn. Thương kính (kn)

Em Kieu oi ,
Theo gương Co Hieu Tam Co se " dung cam " di mo mat !
Cam on em nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2986 - 09. Apr 2011 , 20:56

Hoa Hạ wrote on 09. Apr 2011 , 15:39:
Co oi, em da lien lac voi Hieu Thuan la em cua co Hieu Tâm , Hieu Thuan co chung trong dien dan DHKH voi em, va Hieu Thuan cung da tra loi cho ca nha dươc an tam rang:

"Co^  HTa^m   ok,   chi?  mo^?   ma('t  glaucoma emergency   tho^i   vi`   pressure   qua'    cao  .  It's under  control now."

Nhung Hieu Thuan chua cho em dia chi cung nhu so phone cua co Hieu Tam nen em khong biet

Cam on em Hoa Ha nhe. Hieu Thuan ma cho biet la chac qua roi ! Bi glaucoma con nang hon ca cataract nua ma ! Nghe Kieu noi Co Hieu Tam se di hat nhac cua Nguyen Anh 9 chu nhat nay the la khoe han roi !
Mung cho Co Hieu Tam va chung ta se cho doi thương thuc giong hat tuyet voi cua Co Hieu Tam !
Co Van
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #2987 - 09. Apr 2011 , 22:06

Thưa Mạ Vân và cả nhà,
Tuý Vân vừa gọi cho em báo tin: computer của Vân lại "nhõng nhẽo" rồi!
Tuần tới Vân và ông xã sẽ đi chơi Houston và Dallas trong 2 tuần lễ, cuối tháng 4 mới về.
Xin báo cho Mạ và cả nhà biết ạ!
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2988 - 10. Apr 2011 , 20:06

Thưa Cô Vân cùng cả nhà  - trước khi mở link  dưới - cô nhớ  để  khăn tay  bên cạnh - hầu   lau  nước mắt.

http://youtu.be/qBzNHqoLXe8
Back to top
« Last Edit: 10. Apr 2011 , 20:08 by nguyen_toan »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2989 - 10. Apr 2011 , 20:35

NgocDoa wrote on 09. Apr 2011 , 22:06:
Thưa Mạ Vân và cả nhà,
Tuý Vân vừa gọi cho em báo tin: computer của Vân lại "nhõng nhẽo" rồi!
Tuần tới Vân và ông xã sẽ đi chơi Houston và Dallas trong 2 tuần lễ, cuối tháng 4 mới về.
Xin báo cho Mạ và cả nhà biết ạ!

Cam on em Ngoc Đóa nhe.
MVGT se vang bong Tuy Van trong hai tuan !
Đóa oi , Co co hoi em o muc Dich Tho.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2990 - 10. Apr 2011 , 20:38

nguyen_toan wrote on 10. Apr 2011 , 20:06:
Thưa Cô Vân cùng cả nhà  - trước khi mở link  dưới - cô nhớ  để  khăn tay  bên cạnh - hầu   lau  nước mắt.

Than goi Toan ,
Co chua mo ra nhung nghe bao trươc , chac Co phai mang mot chậu de canh ma hung nươc mat , vi thương ngay da " mít ướt " roi.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2991 - 10. Apr 2011 , 20:47

nguyen_toan wrote on 10. Apr 2011 , 20:06:

Co da dươc xem cai video clip nay do mot ngươi ban goi cho , the ma xem lai lan nay nươc mat van dan dua day. Toan noi dung ,  Cry Cry Cry khong lam sao ma ngan dươc , tham qua !
Cam on Toan
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #2992 - 10. Apr 2011 , 22:19

ngo_thi_van wrote on 09. Apr 2011 , 20:51:
Em Kieu oi ,
Theo gương Co Hieu Tam Co se " dung cam " di mo mat !
Cam on em nhe.
Co Van   

Thưa Cô Vân,
Nhà Cô đông con cái ra vào quá, một ngày nếu không vào là không biết chi hết... Em nghe Cô nói Cô sẽ "dũng cãm"  đi mổ mắt thì phải lật qua mấy trang thì mới biết Cô sẽ đi mổ mắt cưòm ạ. 
Cô ơi, mổ cataract này nhẹ nhàng vô cùng.  Em đã đưa ba mẹ em đi mổ xong hết rồi đó.  Lúc đầu mẹ em rất sợ.  Em phải ngồi thuyết phục hộ bác sĩ của mẹ gần 1 tiếng đồng hồ.  Đến khi mẹ em bằng lòng thì mọi việc được nhanh chóng sắp xếp.  Mổ xong 1 con mắt, mẹ em thấy cái gì cũng..... mới và rõ ràng quá nên 2 tuần sau là đi mỗ thêm con mắt thứ hai.  Bây giờ thì mắt mẹ em còn sáng hơn mắt em đó thưa Cô, gần như hoàn hảo 20/30.
Chừng nào Cô mới đi mỗ mắt?  Cô cứ "dũng cảm" mà đi và cả nhà sẽ cầu nguyện cho Cô mọi sự bình an ạ.
Em HMN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2993 - 10. Apr 2011 , 23:58

ngo_thi_van wrote on 09. Apr 2011 , 07:15:
Em Phương Tran oi ,
Co van chua lien lac dươc voi ngươi ban cua Co nen van chua biet dươc tin co dich xac hay khong. Cau mong day chi la tin that thiet.
Co Hieu Tam hat bai nao cung hay ca nen Co khong nho da noi cho em la bai gi !
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Em vào MVGT thì biết tin Cô Hiếu Tâm đi mổ mắt bình an vô sự em mừng quá ạ , hình như hôm bữa Cô nói ngày Cô mổ mắt là ngày 16 tháng này phải không Cô ? Em chẳng biết em nhớ có đúng không... , Vậy là Cô sẽ " dũng cảm lên đường đi mổ mắt " Cô ha.... thumbup votay

Ngày em post bài Cô Hiếu Tâm hát với nhạc sĩ Ngô Thụy Miên em nhớ Cô nói Cô Hiếu Tâm hát bài Mùa Thu Cho Em hay bài chi đó hay lắm mà sao em không đưa lên , giờ em cũng quên luôn mất tiêu bài  em post Cô Hiếu Tâm hát với nhạc sĩ Ngô Thụy Miên là bài gì rồi , tệ quá  !!!!  Undecided Undecided Undecided Undecided

Thương kính ,

PTr

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2994 - 11. Apr 2011 , 07:48

Hoạ Mi Nâu wrote on 10. Apr 2011 , 22:19:
Thưa Cô Vân,
Nhà Cô đông con cái ra vào quá, một ngày nếu không vào là không biết chi hết... Em nghe Cô nói Cô sẽ "dũng cãm"  đi mổ mắt thì phải lật qua mấy trang thì mới biết Cô sẽ đi mổ mắt cưòm ạ. 
Cô ơi, mổ cataract này nhẹ nhàng vô cùng.  Em đã đưa ba mẹ em đi mổ xong hết rồi đó.  Lúc đầu mẹ em rất sợ.  Em phải ngồi thuyết phục hộ bác sĩ của mẹ gần 1 tiếng đồng hồ.  Đến khi mẹ em bằng lòng thì mọi việc được nhanh chóng sắp xếp.  Mổ xong 1 con mắt, mẹ em thấy cái gì cũng..... mới và rõ ràng quá nên 2 tuần sau là đi mỗ thêm con mắt thứ hai.  Bây giờ thì mắt mẹ em còn sáng hơn mắt em đó thưa Cô, gần như hoàn hảo 20/30.
Chừng nào Cô mới đi mỗ mắt?  Cô cứ "dũng cảm" mà đi và cả nhà sẽ cầu nguyện cho Cô mọi sự bình an ạ.
Em HMN

Em Hoa Mi Nau oi ,
Cam on em da lam cho Co len tinh than ! Noi dung ra la Co nghi den may ngay khong vao day dươc de doc thu va viet thu nen " chùng bước giang hồ " do ma thoi , chu Co cung nghe nhieu ngươi noi mo cataract nhu mo ga chu co gi dau ma lo !   
Co se mo ngay 18 thang tu nay.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2995 - 11. Apr 2011 , 07:55

Phuong_Tran wrote on 10. Apr 2011 , 23:58:
Thưa Cô Vân ,

Em vào MVGT thì biết tin Cô Hiếu Tâm đi mổ mắt bình an vô sự em mừng quá ạ , hình như hôm bữa Cô nói ngày Cô mổ mắt là ngày 16 tháng này phải không Cô ? Em chẳng biết em nhớ có đúng không... , Vậy là Cô sẽ " dũng cảm lên đường đi mổ mắt " Cô ha.... thumbup votay

Ngày em post bài Cô Hiếu Tâm hát với nhạc sĩ Ngô Thụy Miên em nhớ Cô nói Cô Hiếu Tâm hát bài Mùa Thu Cho Em hay bài chi đó hay lắm mà sao em không đưa lên , giờ em cũng quên luôn mất tiêu bài  em post Cô Hiếu Tâm hát với nhạc sĩ Ngô Thụy Miên là bài gì rồi , tệ quá  !!!!  Undecided Undecided Undecided Undecided

Thương kính ,

PTr

Em Phương Tran oi ,
Ngay Co di mo mat la 18 chu khong phai la 16.
Ngay hom qua tren dương lai xe xuong nha ong anh cua Co , Co nghe bai Rieng Mot Goc Troi do mot ngươi anh cua ban Co hat [ ong nay khong con nua , ong nay hat hay lam ] ma nho Bich Đinh da hat  bai nay cung hay khong kem !
Co Van
Back to top

IP Logged

Nguyen Van Ha
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2011*

Reply #2996 - 11. Apr 2011 , 07:56

Em xin chào cô Vân,

Mấy tuần nay em không đên thăm nhà cô vì em ở trong tình trạng như hình dưới đây:

...

Xin chúc cô mọi thứ êm đẹp trong ngày "E DAY" sắp đến!

Bye cô,

Em NVH
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2997 - 11. Apr 2011 , 08:01

ngo_thi_van wrote on 07. Apr 2011 , 16:56:
Dau Do oi ,
The la em dang lam collection ve cac nhan vat cua Disney Land phai khong ?
Co Van

Kính thưa cô Vân,
Em không có may mắn được mua búp bê để làm collection ạ . Ngày xưa đã thế, cha mẹ chỉ đủ nuôi cho cả đám con ăn học, đến khi có 2 con gái thì chúng lại không thích chơi búp bê, chỉ thích xe chửa lửa và xe xúc đất  Undecided.
Có lần em mua cho con gái con búp bê to bằng đưa con nít 4,5 tuổi, con bé không thích chơi, em phải đem cất vào closet. Về sau khi con gái lớn, nó nói với em là nó sợ con búp bê này lắm, vì mỗi khi nó trông thấy "em" này nó nhớ đên cái movie mà con búp bê to biến thành ma mở closet bước ra ngoài ban đêm (cũng chả biết tại sao mà nó lại xem được phim ma, chắc là ở nhà babysit, vì em cũng không xem phim ma). Cháu gái nhỏ còn "chiến" hơn cô chị của nó, năm 4,5 tuổi gì đó, cháu đẩy cái xe đạp của cháu vào garage rồi đến hộp đồ nghề của bố cháu lục kiếm dụng cụ sửa xe. Anh Ứng theo dỏi và hỏi nó thì nó bảo nó cần cái kềm để xiết ốc , làm tụi em cười quá xá luôn  Grin.

Những con Disney dolls em "collect" ở đây để cô xem cho khuây khoả nỗi lo lắng và phiền muộn trong lòng trước khi...được nhìn đời without cặp mắt kính màu của cô. Bao giờ cô Thu ghé chơi thì chúng em nhờ cô Thu chụp hình collection của cô cho tụi em xem cũng được ạ   Grin
Back to top
« Last Edit: 11. Apr 2011 , 08:03 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2998 - 11. Apr 2011 , 08:02

Nguyen Van Ha wrote on 11. Apr 2011 , 07:56:
Em xin chào cô Vân,

Mấy tuần nay em không đên thăm nhà cô vì em ở trong tình trạng như hình dưới đây:

...

Xin chúc cô mọi thứ êm đẹp trong ngày "E DAY" sắp đến!

Bye cô,

Em NVH

Than goi Hà ,
Lau lam roi moi thay Ha vao day , nhung khi nhin tam hinh tim Ha dau chang thay , khong le Ha la ngươi mac ao lục di xe dap ! Undecided Grin
Co Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2999 - 11. Apr 2011 , 08:05

ngo_thi_van wrote on 11. Apr 2011 , 08:02:
Than goi Hà ,
Lau lam roi moi thay Ha vao day , nhung khi nhin tam hinh tim Ha dau chang thay , khong le Ha la ngươi mac ao lục di xe dap ! Undecided Grin
Co Van   

Suýt nữa thì em phun cả cà phê ra đầy bàn giấy làm việc  Tongue   Grin
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Pages: 1 ... 198 199 200 201 202 ... 390
Send Topic In ra