Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 244 245 246 247 248 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 389823 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #3675 - 08. Jun 2011 , 22:07

Hoạ Mi Nâu wrote on 07. Jun 2011 , 21:32:
Thưa Cô Vân, nghe Tí Lanh Chanh nói tội nghiệp quá, em bèn dọn mấy tô cháo gà cho Tí và Cô dùng ạ

...

he he Nâu ơi ,

Tí lấy một tô đem cất tủ lạnh nhé ( để dành khi nào bị cảm nữa thì đem ra ngó thì sẽ hết ngay ấy mà )

Diều cám ơn Nâu đã mau mắn nấu cho cháo gà nhe , đúng điệu ý thích của Diều , Diều thích cháo gà lắm

Diều
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3676 - 08. Jun 2011 , 22:13

tuy-van wrote on 07. Jun 2011 , 23:26:
Cô thương ,
Học hoài mà cũng còn " dở ẹt ," đó cô.
Em 8 P. Tr tối ngày chạy theo resize , còn mợ Ngọc Đá nói 1 hồi thì hình em post ,  " cực đại " , 1 hồi thì " cực tiểu "...nên chắc...dẹp tiệm cho rồi..
Nghe em 8 bịnh , mà chưa kịp nấu' cháo , em HMN mau mắn ra tay trước , nên em mừng quá.., cám ơn em nhiều nhang.
Cô ơi , từ khi con gái về nhà , ngày nào cũng có tiết mục... tha hồ chạy shows.....nhưng vẫn không quên vào đây ạ.
Em Tv

Chị 8 ơi ,

Hình chị mới post bên MVGT em nhớ em  đã resize lại rồi , chị 8 cứ quote vào bài của em resize hình lại mà copy tấm hình nào chị muốn post lại rồi paste lại thôi ( nếu nhiều tấm thì đếm xem nó là tấm thứ mấy )

Làm thử nha chị

Em 8 pTr
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #3677 - 08. Jun 2011 , 22:14

Phuong_Tran wrote on 08. Jun 2011 , 22:05:
Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô đã chăm sóc em dù chỉ bằng lời thôi nhưng nghe cũng ấm áp  Cheesy Grin Grin

Em thấy có cháo trò Nâu nấu cho Cô và em rồi , Nâu nầy thiệt là hiểu ý bạn vừa làm biếng vừa nhõng nhẽo nữa , em nói vậy xem Nâu có" đoái hoài " gì không đó mà.... Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

PTr

Cô Vân thương,
Hihi, Tí Lanh Chanh của Cô dụ người ta hay quá. 
Diều ơi đoái hoài... hoài đó chứ có lơ đâu mà nói thách để dụ Nâu vào vậy? Ủa mà sao Diều nói Nâu làm biếng hè?   Shocked Shocked  Mấy hôm nay làm 12 tiếng trong sở mà về nhà thì còn ráng...lết... vào D/Đ, siêng muốn chết Smiley
Chúc hai Cô trò vui nhé
HMN
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #3678 - 08. Jun 2011 , 22:18

Phuong_Tran wrote on 08. Jun 2011 , 22:07:
he he Nâu ơi ,

Tí lấy một tô đem cất tủ lạnh nhé ( để dành khi nào bị cảm nữa thì đem ra ngó thì sẽ hết ngay ấy mà )

Diều cám ơn Nâu đã mau mắn nấu cho cháo gà nhe , đúng điệu ý thích của Diều , Diều thích cháo gà lắm

Diều

Để dành mần chi, Diều cứ xơi cho sướng đi, chưa hết bệnh thì Nâu lại nấu cháo khác cho ăn nhé.  Nâu thích ăn cháo lắm, mà phải cháo hơi hơi đặc một chút xíu, không thích cháo lỏng.....
Cháo trắng ăn với dưa mắm, ôi món ăn đơn giản mà ngon lắm...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3679 - 08. Jun 2011 , 22:44

Hoạ Mi Nâu wrote on 08. Jun 2011 , 22:14:
Cô Vân thương,
Diều ơi đoái hoài... hoài đó chứ có lơ đâu mà nói thách để dụ Nâu vào vậy? Ủa mà sao Diều nói Nâu làm biếng hè?   Shocked Shocked  Mấy hôm nay làm 12 tiếng trong sở mà về nhà thì còn ráng...lết... vào D/Đ, siêng muốn chết Smiley
Chúc hai Cô trò vui nhé
HMN

Diều nói Diều làm biếng mà  Grin Grin Grin

Người bệnh nên hay buồn và nói thách lắm Nâu , chưa kể hay ... dỗi nữa ( nằm mẹp một chỗ nên phải nói thách cho Nâu trả giá xuống là  vừa  Cheesy Grin Grin)

Hoạ Mi Nâu wrote on 08. Jun 2011 , 22:18:
Để dành mần chi, Diều cứ xơi cho sướng đi, chưa hết bệnh thì Nâu lại nấu cháo khác cho ăn nhé.  Nâu thích ăn cháo lắm, mà phải cháo hơi hơi đặc một chút xíu, không thích cháo lỏng.....

Diều lo xa mà Nâu , Diều để dành ăn từ từ cho lâu hết mà  Cheesy Grin Grin Giờ Nâu nói vậy thì Diều ăn nhe  ? Nhớ nấu cháo nữa nhe  ? Nói dưa mắm thì lại nhớ cháo đậu đỏ Nâu ơi ..

Diều
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3680 - 09. Jun 2011 , 07:12

Phuong_Tran wrote on 08. Jun 2011 , 22:01:
Thưa Cô Vân ,

Hôm nay em phẻ re rồi Cô ơi  Cheesy Grin , em xài quạt để bàn chứ không sử dụng quạt trần đâu Cô , em cũng sợ quạt trần lắm vì sợ bị " đi đong "quá  Cheesy Grin Grin Grin

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co mung nhe em noi la da khoe. Luc con be Co gan " đi đong " vi nam dươi quat tran day. May ma khong cưu kip thi gio nay dau co mat o day ma noi chuyen voi cac em ! Grin
Co moi cam tac bai tho tieng Anh cua Co Thu trong muc Dich Tho , em co the " rinh " qua day ho Co dươc khong. vi Co muon tang " ca nha "
Cam on em , em vua moi khoe khoe da bi bat quan dich roi !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3681 - 09. Jun 2011 , 07:16

Hoạ Mi Nâu wrote on 08. Jun 2011 , 22:14:
Cô Vân thương,
Chúc hai Cô trò vui nhé
HMN

Hoa Mi Nau oi ,
Toi nghiep em chua. Sao lam nhieu the , vay ma van co thi gio vao day , Co cam dong vi cai tinh cua em doi voi moi ngươi day.
Thoi thi Co chia doi bat chao voi em nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3682 - 09. Jun 2011 , 07:18

Hoạ Mi Nâu wrote on 08. Jun 2011 , 22:18:

Hoa Mi Nau oi ,
Em thu an cháo trắng với chao , ngon tuyet day em. Cu thu di thi biet. An khong ngon khong lay tien !
Co Van
Back to top
« Last Edit: 09. Jun 2011 , 08:30 by ngo_thi_van »  

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3683 - 09. Jun 2011 , 08:07

Thưa Mạ Vân,

em đã mang "quà vô giá " của Mạ Vân tặng mấy CN của cung Hoa Gấm vào cung rồi ạ ! Cám ơn Mạ Vân nhiều lắm  Smiley
Chúng em thật cảm động  Cry Grin và vui sướng với tấm lòng thương yêu của Mạ Vân đã dành cho bầy con gái của Mạ Vân
Em mang "quà" của Mạ Vân vào MVGT khoe với cả nhà  violetflower hoa_tim1 violetflower

Thương kính,

em TN

Quote:
Mạ Vân tặng các CN của cung Hoa Gấm trong ngày Sinh Nhật 4 tuổi với tất cả tình thương của Mạ Vân

pansyvang pansytim pansyvang pansytim pansyvang

Cánh thời gian có bao giờ bắt được !
Mái trường yêu chỉ còn thấy trong mơ
Ôi quê hương đã nghìn trùng cách trở
Gặp nhau đây để ôn kỷ niệm  xưa.

Tình thầy trò vẫn keo sơn gắn bó
Nhớ làm sao " thời áo trắng " ngây thơ
Trong cuộc sống bôn ba nơi xứ lạ
" Hồn Người Việt " còn mãi mãi trong ta.

Ngô Thi Vân cảm tác
Thousand Oaks , ngày mồng 9 tháng 6 năm2011

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3684 - 09. Jun 2011 , 08:28

TuyetNgo wrote on 09. Jun 2011 , 08:07:
Thưa Mạ Vân,

em đã mang "quà vô giá " của Mạ Vân tặng mấy CN của cung Hoa Gấm vào cung rồi ạ ! Cám ơn Mạ Vân nhiều lắm  Smiley
Chúng em thật cảm động  Cry Grin và vui sướng với tấm lòng thương yêu của Mạ Vân đã dành cho bầy con gái của Mạ Vân
Em mang "quà" của Mạ Vân vào MVGT khoe với cả nhà  violetflower hoa_tim1 violetflower

Thương kính,

em TN

[/center]

Em Tuyet Ngo oi ,
Em that la mau man qua , Ma Van theo khong kip !  Grin
Cac em chac da doc bai tho tieng Anh cua Co Thu roi.? Co Thu bat Ma Van dich ra tho , Ma Van khong dich thanh tho dươc theo tung cau tung chu , chi dich nhu mot bai van xuoi ma thoi , nen danh lam them bai nay de ta ngươi tri ky !
Hom nay la sinh nhat thu 4 cua Cung Hoa Gam , Ma Van chang co mon qua gi  de tang cac con gai , nhan Tuyet Ngo de nghi Ma Van mung hum , nen nho Tuyet Ngo mang den cho cac em , cho ca nha ,  mon qua tuy nho be nhung chua dung tat ca tinh thương cua Ma Van.
Cam on em Tuyet Ngo da trang hoan voi nhung bong hoa " hoc tro " mang nhieu ky niem !
Ma Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3685 - 09. Jun 2011 , 09:48

ngo_thi_van wrote on 09. Jun 2011 , 07:12:
Em Phương Tran oi ,
Co mung nhe em noi la da khoe. Luc con be Co gan " đi đong " vi nam dươi quat tran day. May ma khong cưu kip thi gio nay dau co mat o day ma noi chuyen voi cac em ! Grin
Co moi cam tac bai tho tieng Anh cua Co Thu trong muc Dich Tho , em co the " rinh " qua day ho Co dươc khong. vi Co muon tang " ca nha "
Cam on em , em vua moi khoe khoe da bi bat quan dich roi !
Co Van 

Thưa Cô vân ,

Em thấy Tuyết đã mang vào rồi nên chắc em được miễn quân dịch ạ ??? Cheesy Grin Grin

Bài thơ dễ thương và tình cảm quá Cô ạ

cám ơn Cô đả cảm tác mà làm nên bài thơ , Cô cứ ngủ nhiều vào ạ  Cheesy Grin

PTr

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #3686 - 09. Jun 2011 , 11:52

ngo_thi_van wrote on 08. Jun 2011 , 09:05:
Em Tuy Van oi ,
Co the chu ! Cu tiep tuc goi hinh vao cho Co xem. Hai di chau Natalie va Alex vui lam ma tươi lam do.
Bua nao Natalie tro ve lai ben New York tha ho hai ba chau se nho !
Co phai day som de " di cay " do em
Co Van

Cô Vân thân kính ,
Hôm nay trời nắng ấm, sau những ngày mưa gió phủ phàng, và m thấy vui khi vào đây.
Nhà cô lúc nào cũng dập dìu tài tử , giai nhân , nên cô tha hồ trả lời " mệt nghì " , mà hạnh phúc  , nhờ vậy mà cô trò mình càng hiểu và thân thương hơn.

Em Tv
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3687 - 09. Jun 2011 , 16:06

Phuong_Tran wrote on 09. Jun 2011 , 09:48:
Thưa Cô vân ,

Em thấy Tuyết đã mang vào rồi nên chắc em được miễn quân dịch ạ ??? Cheesy Grin Grin

Bài thơ dễ thương và tình cảm quá Cô ạ

cám ơn Cô đả cảm tác mà làm nên bài thơ , Cô cứ ngủ nhiều vào ạ  Cheesy Grin

PTr

Em Phương Tran oi ,
Em chua dươc khoe nen dươc mien quan dich !
Co Ngoc Mai cung noi Co ngu di. The thi Co ngu roi lam sao co ai vao day ma noi chuyen voi cac em?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3688 - 09. Jun 2011 , 16:11

tuy-van wrote on 09. Jun 2011 , 11:52:
Cô Vân thân kính ,
Hôm nay trời nắng ấm, sau những ngày mưa gió phủ phàng, và m thấy vui khi vào đây.
Nhà cô lúc nào cũng dập dìu tài tử , giai nhân , nên cô tha hồ trả lời " mệt nghì " , mà hạnh phúc  , nhờ vậy mà cô trò mình càng hiểu và thân thương hơn.

Em Tv
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Ngươi vao Ma Van Gia Trang thi nhieu ma viet cho Ma Van co bao nhieu? Co biet co nhieu em van con lap lo o cua ma con e then chua chiu xuât hien cho Co nhin thay mat day ! Wink
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3689 - 09. Jun 2011 , 16:32

ngo_thi_van wrote on 09. Jun 2011 , 16:06:
Em Phương Tran oi ,
Em chua dươc khoe nen dươc mien quan dich !
Co Ngoc Mai cung noi Co ngu di. The thi Co ngu roi lam sao co ai vao day ma noi chuyen voi cac em?
Co Van

ha ha Cô Vân làm em cười gần chết !!!!!

" Ngủ đi Cô ... ngủ đi Cô ... "

Ngủ để ra thơ mà Cô .... đúng rồi , Cô mà không vào MVGT nói chiện thì buồn chết ......

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 244 245 246 247 248 ... 390
Send Topic In ra