Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 26 27 28 29 30 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 386132 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #405 - 16. Sep 2010 , 17:23

Phương Tran oi ,
Co cam on em da mang hoa hong xanh vao tang Co. Ma o ngoai doi co hoa hong xanh khong nhi? neu co thi hiem lam day ! Co chua dươc thay.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #406 - 16. Sep 2010 , 17:27

Em Dzit Go ,
Em hien lanh the [ chi bat nat Ong Xa thoi ] ma sao cac ban em ben Khoa Hoc lai no cho em cai nickname la Ba Cop Van nhi !
Neu em van la Dzit Go thi ngươi ta khong bat dzit lam tiet canh dau ma so ! Khong can bodyguard dau ! 
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #407 - 17. Sep 2010 , 07:23

Lau qua em khong co dip vao dien dan (cung 2,3 ngay roi day), hom nay em chay ngay vao Mạ Van gia trang trươc tien de chao co day ạ. Co dao nay co khoe khong? Co di tést colonoscopy ve thi sao, résult co tot dep khong thua co? Em cung vua di test colon vao ngay thu tu, rat may moi chuyen nỏrnal va em chi can lam lai sau 10 nam. Hu hồn co nhỉ. Em di lam viec so day, chuc co mot ngay thu sau that vui.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #408 - 17. Sep 2010 , 08:35

Em Hoa Ha oi ,
Hoa ra em vang mat la vi em vua di thu dương ruot. Co rat mung nghe em noi ket qua kha quan.
Bay gio Co moi thay Co khờ qua , hen den lau moi chiu di thu ruot vi Co " chicken " do em ! Lam cang som cang khoe , cho no biet huych toet cho xong cho roi.
Den thu hai 27 nay Co moi di lam colonoscopy.
Co mau chong cho den ngay thu ba 28 thang 9 nay la khoe re ! " Xau bung " tot bung gi Co cung chang can nua !
Hen gap em ngay 14 thang 11 nay.
Co Van
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #409 - 17. Sep 2010 , 13:54

" Mạ Vân kính yêu."

Cô ơi ,
Cô phải nhờ người chở Cô đi , vì sau khi thử Colonoscopy B/sĩ  không cho Cô tự lái xe về đâu. Bình thường chỉ mất khoảng 1 giờ , rất nhanh. Cô đừng lo lắng , không hề đau đớn hay khó chịu gì cả , chỉ ngán hai ngày trước phải ăn uống kiêng khem và uống thuốc xổ làm mệt người. Cô nên nghỉ ngơi vài ngày trước khi làm test. Can đảm cười lên đi Cô , phải làm gương cho tụi em chứ.  Chúng em chúc Cô mọi sự may mắn , bình an , chuẩn bị đi VA  tháng 4  nghen Cô. Thương Kính ( KN)
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #410 - 17. Sep 2010 , 14:35

kieunguyen wrote on 17. Sep 2010 , 13:54:
" Mạ Vân kính yêu."

Cô ơi ,
Cô phải nhờ người chở Cô đi , vì sau khi thử Colonoscopy B/sĩ  không cho Cô tự lái xe về đâu. Bình thường chỉ mất khoảng 1 giờ , rất nhanh. Cô đừng lo lắng , không hề đau đớn hay khó chịu gì cả , chỉ ngán hai ngày trước phải ăn uống kiêng khem và uống thuốc xổ làm mệt người. Cô nên nghỉ ngơi vài ngày trước khi làm test. Can đảm cười lên đi Cô , phải làm gương cho tụi em chứ.  Chúng em chúc Cô mọi sự may mắn , bình an , chuẩn bị đi VA  tháng 4  nghen Cô. Thương Kính ( KN)

Kính thưa Cô Vân,

Kiều nới đúng ạ. Chỉ cực trước khi làm để ruột thật sạch nhin cho rõ thôi, chứ lúc làm khg đau tí nào Cô ơi.  Smiley
Cô đi làm chóng ngoan Tongue, rồi về tụi em hái hoa cho Cô cài tóc nhé  (Chị Nga đầu têu, làm em trêu Cô quá,  Cô phạt chị Nga đi ạ Grin )
pansyvang pansytim

Back to top
« Last Edit: 17. Sep 2010 , 14:36 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #411 - 17. Sep 2010 , 14:47

kieunguyen wrote on 17. Sep 2010 , 13:54:
" Mạ Vân kính yêu."

Cô ơi ,

để Dzịt chỉ mánh cho Cô , Cô sẽ không bị mất sức nhiều , mấy ngày prepare , họ bắt mình phải ăn uống những chất clear.

Lúc Dzịt làm colonoscopy năm 2008 , Dzịt nấu nước gà ác với hành gừng theo kiểu chicken broth  , nấu xong bỏ vào tủ lạnh , rồi vớt hết chất mở đọng trên mặt , tiếp tục làm vài lần nấu nóng lại vào cho tủ lạnh để vớt mở ra.

Nước canh từ xương gà ác rất bổ và làm lợi sức cho mình vì dòng họ nhà em có tiệm thuốc Bắc nên tụi em biết đó.

Hope it helps Cô hoahong.gif

Back to top
« Last Edit: 17. Sep 2010 , 21:09 by Dzitgo »  

...

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #412 - 17. Sep 2010 , 14:55

ngo_thi_van wrote on 16. Sep 2010 , 17:27:
Em Dzit Go ,
Em hien lanh the [ chi bat nat Ong Xa thoi ] ma sao cac ban em ben Khoa Hoc lai no cho em cai nickname la Ba Cop Van nhi !
Neu em van la Dzit Go thi ngươi ta khong bat dzit lam tiet canh dau ma so ! Khong can bodyguard dau ! 
Co Van

Dzịt đâu có thuộc loại hiền... Grin

Sở dỉ các bạn gọi Dzịt là bà Cọp Vằn vì khi họ gọi phone kiếm Dzịt, chắc OX nói là : Are you  looking for my Tiger ?.  OX , he has been based on câu chuyện Dzịt nằm mơ thấy cọp liếm mặt Dzịt rồi bỏ đi.

Từ giấc mơ của Dzịt OX suy ra là Dzịt thuộc dòng họ cọp nên cọp  không nở ăn thịt đồng loại. Cheesy

Back to top
« Last Edit: 17. Sep 2010 , 19:44 by Dzitgo »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #413 - 17. Sep 2010 , 20:56

Đặng-Mỹ wrote on 17. Sep 2010 , 14:35:
Kính thưa Cô Vân,

Kiều nới đúng ạ. Chỉ cực trước khi làm để ruột thật sạch nhin cho rõ thôi, chứ lúc làm khg đau tí nào Cô ơi.  Smiley
Cô đi làm chóng ngoan Tongue, rồi về tụi em hái hoa cho Cô cài tóc nhé  (Chị Nga đầu têu, làm em trêu Cô quá,  Cô phạt chị Nga đi ạ Grin )
pansyvang pansytim

Này này ! Lại định đổ vạ cho tôi cái gì đấy.
Cô ơi ! Hổng phải tại em đâu, tại cái nàng U Chẻ xí xọn này , chuyên môn đi chọc quê người khác, rồi đổ thừa cho em. Cô kí đầu cho nàng chừa cái tật ấy đi.
Undecided Undecided Undecided Tongue Tongue Tongue
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #414 - 17. Sep 2010 , 21:02

Dzitgo wrote on 17. Sep 2010 , 14:55:
Dzịt đâu có thuộc loại hiền... Grin

Sở dỉ các bạn gọi Dzịt là bà Cọp Vằn vì khi họ gọi phone kiếm Dzịt, chắc OX nói là : Are you  looking for my Tiger ?.  OX , he has been based on câu chuyện Dzịt nằm mơ thấy cọp liếm mặt Dzịt rồi bỏ đi.

Từ giấc mơ của Dzịt OX suy ra là Dzịt thuộc dòng họ cọp nên cọp  không nở ăn thịt đồng loại. Cheesy

Hí hí hí. Bi giờ mình mới biết có một nàng bên ngoài thì.....tha thướt  đoan trang, mà hoá ra lại thuộc họ nhà Cọp.

Êu ơi ! Hèn chi mà hôm ở nhà hàng bên Vancover, nàng chạy ra nói nhỏ với Nga : "Chị coi, em mới nói muốn quay cái hình cổng trường, mà ổng đã đang có mặt trên sân kháu quay phim, chụp hình rồi."

Không làm mau sao được, cọp gầm đã sợ, đợi tới lúc cọp nhe răng ra thì thiệt... còn gì là đời trai. hehehe Grin Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 17. Sep 2010 , 21:07 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #415 - 17. Sep 2010 , 21:13

Hoang Nga wrote on 17. Sep 2010 , 21:02:
Hí hí hí. Bi giờ mình mới biết có một nàng bên ngoài thì.....tha thướt  đoan trang, mà hoá ra lại thuộc họ nhà Cọp.

Êu ơi ! Hèn chi mà hôm ở nhà hàng bên Vancover, nàng chạy ra nói nhỏ với Nga : "Chị coi, em mới nói muốn quay cái hình cổng trường, mà ổng đã đang có mặt trên sân kháu quay phim, chụp hình rồi."

Không làm mau sao được, cọp gầm đã sợ, đợi tới lúc cọp nhe răng ra thì thiệt... còn gì là đời trai. hehehe Grin Grin Grin

em thiệt tình khai ra....chị ghẹo em hen. Em hiền dữ tùy lúc chị ơi  99.9 % hiền và 0.1% dữ.

Cái 0.1% đã chứng minh qua từ lúc em còn bé qua câu chuyện " bé óc tiêu và nắm tiêu hột xay"  của em.

Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #416 - 17. Sep 2010 , 21:25

Dzitgo wrote on 17. Sep 2010 , 21:13:
em thiệt tình khai ra....chị ghẹo em hen. Em hiền dữ tùy lúc chị ơi  99.9 % hiền và 0.1% dữ.

Cái 0.1% đã chứng minh qua từ lúc em còn bé qua câu chuyện " bé óc tiêu và nắm tiêu hột xay"  của em.

Dzịt Gỗ ơi !
(Cái tên này nghe hiền và dễ thương ghê nghen _ Mà cũng chẳng hiểu có hiền thiệt hông nữa)

Chị chưa nghe em và Đặng Mỹ nói gì về vụ quay phim cả. Hay là hỏng bét cả dzồi !!!    Huh Embarrassed Sad
Back to top

...

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #417 - 17. Sep 2010 , 21:39

Hoang Nga wrote on 17. Sep 2010 , 21:25:
Dzịt Gỗ ơi !
(Cái tên này nghe hiền và dễ thương ghê nghen _ Mà cũng chẳng hiểu có hiền thiệt hông nữa)

Chị chưa nghe em và Đặng Mỹ nói gì về vụ quay phim cả. Hay là hỏng bét cả dzồi !!!    Huh Embarrassed Sad

Dzịt Gỗ thì hiền khô à chị , khi nào chị thấy em đổi tông qua BCV thì chị nên chạy xa em.

Vụ quay phim , thì Dave đã giao lại máy cho anh Hùng ( Dan's OX) nên em không biết. Trong máy em thì có những đoạn video vài phút sinh hoạt ở nhà Đặng Mỹ , em vì tế nhị nên không muốn post lên d/d mấy.

Em đang làm vài albums , không biết 2 Cô, các chị và các bạn còn hình ảnh thêm không?. Em đang đi bussiness trip. Chờ thêm vài ngày em sẽ post cho xem cái album em làm. 

Back to top

...

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #418 - 18. Sep 2010 , 07:30

Cô thương kính, pansyvang

Sáng nay thứ Bảy, em vào thăm Mạ Vân Gia Trang và thay hoa mới trên bàn cho Cô. Vẫn là những đoá hoa học trò Cô yêu thích.   pansytim pansyvang pansyvang pansytim

Em kính chúc Cô một cuối tuần thật vui và mong sẽ gặp lại Cô ạ.

Thương kính,
Bích Định  moclan

ps: Em đang chờ có chuyến xe hãng Xe Đò Ngô thì sẽ đặt vé để đến thăm Cô. hoado
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #419 - 18. Sep 2010 , 08:38

Kieu oi ,
Ngay hom qua buoi chieu Co khong vao dươc D/D vi ban khach , ma khong ngo co nhieu em vao day voi Co.
Sang nay  Co moi biet , Co vui lam.
Kieu oi , Co da lam cai nay 7 nam ve trươc roi ,ma cac em do danh Co nhu do tre con lam Co buon cươi qua. Tuy nhien moi lan lam la moi lan Co so , khong phai so khi lam ma so cai ngay trươc do.
Co cam on cac em  da " dong vien" tinh than cua Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 26 27 28 29 30 ... 390
Send Topic In ra