Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 27 28 29 30 31 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 386160 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #420 - 18. Sep 2010 , 08:42

Ẹm Dang My oi ,
Co doc cau cua em " Co di lam chong ngoan " lam Co cuoi qua sa !  Em noi Co phat Hoang Nga di , Hoang Nga lam gi ma em noi Co phat Hoang Nga vay?
Co cam on em ve goi keo , ngay nao Co cung an it nhat la mot cai keo de nho den em do.
Co Van 
Back to top
« Last Edit: 18. Sep 2010 , 08:49 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #421 - 18. Sep 2010 , 08:47

Em Dzit Go oi ,
Cam on em da chi cho Co biet cach lam cho khoi mat suc bang cach nau nươc ga voi con ga ac. Co so vung cho Co o khong co ban ga ac dau , chac Co se lay nươc chicken broth de uong cung dươc chu gi ?
Co nghe em ke chuyen em nam mo thay cop liem mat roi de thanh BCV , de lay co bat nat Ong Xa la khong dươc dau nhe. Co chua gap mat " nua phan " cua em , nhung Co chac ong xa cua em so em mot phep day !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #422 - 18. Sep 2010 , 08:55

Em Hoang Nga oi ,
Em phai giai thich cho Co biet tai sao em de nghi Co
" ký đầu " Dang My , con Dang My thi noi Co phai phat em !
Dau sao nhung buc thu cua cac em cung lam Co vui lam , cac em da cho Co nhung lieu thuoc bo rat hưu ich day.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #423 - 18. Sep 2010 , 09:00

Em Bich Dinh oi ,
Cam on em van con nho mang hoa hoc tro vao trang hoang Ma Van Gia Trang.
Co mong mau den ngay gap lai cac em do.
De cho Co trung so Co se mua mot chiec xe do va se mang ten la Xe Đò Ngô chu khong phai Xe Đò Hoàng de cho cac Thay Co va cac em free di khap nươc My , ma cac em phai tu lai xe chu Co lai xa khong dươc dau nhe !
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #424 - 18. Sep 2010 , 09:00

Em TB chào Cô Vân.Chúc Thầy Cô cuối tuần vui vẻ. Thứ bẩy nầy ,cả nhà em đi cày hết , anh B đi làm , Bo đi làm ,Bi đi Orange County xin tiền làm Hội Chợ Tết , Đức đi cắm trại , Bột đi múa lân cho Trung Thu còn em cũng đi cày luôn nhưng mọi người đều vui Mạ Vân ui ! Hun Cô miếng Bự thiệt bự dùm cho cả nhà em. Em TB  bikersmilie
Back to top
« Last Edit: 18. Sep 2010 , 09:01 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #425 - 18. Sep 2010 , 09:40

ngo_thi_van wrote on 18. Sep 2010 , 08:47:
Em Dzit Go oi ,
Cam on em da chi cho Co biet cach lam cho khoi mat suc bang cach nau nươc ga voi con ga ac. Co so vung cho Co o khong co ban ga ac dau , chac Co se lay nươc chicken broth de uong cung dươc chu gi ?
Co nghe em ke chuyen em nam mo thay cop liem mat roi de thanh BCV , de lay co bat nat Ong Xa la khong dươc dau nhe. Co chua gap mat " nua phan " cua em , nhung Co chac ong xa cua em so em mot phep day !
Co Van

Em thấy chợ Safeway hay FredMeywer có bán con hen mà , em tự nấu chicken broth hơn là mua đồ hôp.

Cô à, em hông dám ăn hiếp Dave đâu , mặc dù Dave hiền và nhân đạo hơn em. Dave cũng có ít nhất 0.1% dữ đó. Thói thường như Cô cũng biết , ai mà hiền khi họ bị dồn quá , thì họ sẽ quay lại tấn công thôi , như loài chó cũng vậy, do đó có lời khuyên đừng dồn chó vào góc tường.

Cô yên tâm nha , gia đình em đang hạnh phúc lắm, 2 em sinh hoạt gắn bó lắm  . Em cám ơn Cô nhiều. Để gần đến ngày 11-14 , xem công việc trong sở thế nào , Dave sẽ book vé đi.

Back to top

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #426 - 18. Sep 2010 , 13:45

ngo_thi_van wrote on 18. Sep 2010 , 08:42:
Ẹm Dang My oi ,
Co doc cau cua em " Co di lam chong ngoan " lam Co cuoi qua sa !  Em noi Co phat Hoang Nga di , Hoang Nga lam gi ma em noi Co phat Hoang Nga vay?
Co cam on em ve goi keo , ngay nao Co cung an it nhat la mot cai keo de nho den em do.
Co Van 

Kính thưa Cô,

Chị Hoàng Nga có tội này đây ạ: đầu têu gọi Cô là búp bê, bé bỏng, ..., làm em theo đuôi,  dỗ dành "Cô chịu khó đi soi ruột ngoan nhé, về em sẽ tặng hoa cài tóc".  Tongue Grin
Nhưng em náo nếu thế mà làm Cô " cười quá xá" thì chị Nga lại được thưởng chứ Cô nhỉ   Smiley

Cô xơi 1 ngày một cái vừa khỏi bị lên đường,  vừa để còn nhớ em lâu lâu một tí. Smiley
Trong gói ấy có đủ vị, Cô ưng cái nào nhất ạ? cappuccino?

Back to top
« Last Edit: 18. Sep 2010 , 13:46 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #427 - 18. Sep 2010 , 19:27

ngo_thi_van wrote on 17. Sep 2010 , 08:35:
Em Hoa Ha oi ,
Hoa ra em vang mat la vi em vua di thu dương ruot. Co rat mung nghe em noi ket qua kha quan.
Bay gio Co moi thay Co khờ qua , hen den lau moi chiu di thu ruot vi Co " chicken " do em ! Lam cang som cang khoe , cho no biet huych toet cho xong cho roi.
Den thu hai 27 nay Co moi di lam colonoscopy.
Co mau chong cho den ngay thu ba 28 thang 9 nay la khoe re ! " Xau bung " tot bung gi Co cung chang can nua !
Hen gap em ngay 14 thang 11 nay.
Co Van      

Co oi Kieu nguyen noi dung do. Cai kho nhat la nhin doi 2 ngay trươc khi di tést va uông 4 lit nươc gavilyte-c, tuy nhien em quen xem to giay ghi chu cua benh vien goi cho nen em chi nhin doi co 12 tieng dong ho thoi, va vao binh vien thi em cung co trinh bay nhu the thi ngươi ta cung phai ghi trong binh an rang em chi nhin doi co 12 tieng dong ho nhung roi moi viec deu tot dẹp Khi minh vao den noi ngươi ta cho minh tho oxygen thi em di vao giac ngu cho den khi ngươi nurse day em ra phong ngoai thi moi tinh giac day co a.
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #428 - 18. Sep 2010 , 19:32

ngo_thi_van wrote on 18. Sep 2010 , 08:47:
Em Dzit Go oi ,
Co Van

Em muôn noi them mot dieu quan trong nua la khi co uông 4 lit nươc thi ngươi co rat la lanh, ma trong giay ho cung noi nhu the, co rang vao phong trum men cho bot lanh co nhe, nhung nho dung nam, ma chi ngoi thoi, vi mong cô đừng bị nhu em da phai cho ra ngoai ca bụm nươc vua uông vao day. Ngoai ra em chi khuy hop chicken broth roi do vao noi nau soi len roi uông ma thoi.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #429 - 19. Sep 2010 , 03:51

kinh thua ma Van ,
day la Tv tương trinh tu Hao thinh don...hi.hi.
Chay voi vao day, nho can nha ma Van ,va nho tat ca, nhung thi gio qua voi va...
hom nay di Buffalo , roi Quebec va montreal...

kinh chuc quy thay co va ca nha nhung ngay cươi tuan an vui va dam ạm

thương nho,
Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #430 - 19. Sep 2010 , 07:32

Thu B. oi ,
Co cung chay vao day mot ti roi phai di ngay , den thu hai moi ve. Se nho can nha cua Ma Van lam day , neu mot ngay khong dươc vao day.
Nghe em noi ca nha ban di lam... the la mung roi , trong thoi buoi kiem ươc nay ma co cong viec la hanh phuc lam day. Ma di dau phai cươi xe gan may chay nhu ma duoi the?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #431 - 19. Sep 2010 , 07:34

Dzit Go oi ,
THuyet phuc Dave di choi luon di nhe. Nghe moi ngươi ca tung Dave , Co cung muon gap lam day.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #432 - 19. Sep 2010 , 07:40

Dang My oi ,
The thi Co se nghe loi em de thương cho Hoang Nga vay !
Co cung dong y voi em la cappuccino ngon nhat.
Co phai chia xe voi moi ngươi lam sao Co no thương thuc mot minh dươc chu !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #433 - 19. Sep 2010 , 07:42

Hoa Ha oi ,
Co lam tu lau lam roi , chang nho gi chi nho ngay trươc do nhu mot con ac mong ma thoi , khong dam nghi den nua.
Cam on em da an can dan do. Co chi mong cho den ngay sau do ma thoi.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #434 - 19. Sep 2010 , 07:44

Em Tuy Van oi ,
Cam on em ban the ma cung co gang chay vao day tham moi ngươi.
Chuc em di choi vui ve voi gia dinh.
Co cung phai di ngay bay gio.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 27 28 29 30 31 ... 390
Send Topic In ra