Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 368 369 370 371 372 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 387972 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #5535 - 09. Feb 2012 , 20:46

Phuong_Tran wrote on 09. Feb 2012 , 10:03:
Thưa Cô Vân ,

Em có ghé qua nhà chị Kiều tối nay trước khi chị ra sân bay , có một điều em không vui lắm là em không upload Youtube Sài Gòn Nổi Nhớ Niềm Thương kịp để chị Kiều xem trước khi đi , em copy  video vào cái USB cho chị ấy xem cũng được nhưng do gấp gáp em làm không đúng nên cũng như không , đành phải chịu vây  Undecided Undecided Undecided , Cô sang bên ấy xem nhé

Em lo đi về lẹ lẹ để không ai phải khóc nhè..... Undecided Undecided Undecided

Giờ này chắc Cô đã dậy rồi , đến phiên em đi ngủ đây , em bye Cô

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co se di qua ben do ngay bay gio.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #5536 - 09. Feb 2012 , 20:55

ngo_thi_van wrote on 09. Feb 2012 , 20:45:
Em Tuy Van oi ,
Thoi buoi nay khong biet chuyen gi co the xay ra thi cu to chuc ma hop mat. Sang nam neu co co hoi thuan tien lai to chuc lan nua thi cang vui chu sao !
Co Van

Cô thương ,
Như vậy mỗi năm hội ngộ , thì nhất đấy ạ.
Xem hình Du Xuân  tại Vn , và CA ,
mà vui lây. Ai cũng tươi như hoa.
Kim Định mới gọi phone , hỏi email của cô để gởi hình. Chờ xem nha cô.

Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5537 - 10. Feb 2012 , 08:58

tuy-van wrote on 09. Feb 2012 , 20:55:
Cô thương ,
Như vậy mỗi năm hội ngộ , thì nhất đấy ạ.
Xem hình Du Xuân  tại Vn , và CA ,
mà vui lây. Ai cũng tươi như hoa.
Kim Định mới gọi phone , hỏi email của cô để gởi hình. Chờ xem nha cô.

Em Tv

Em Tuy Van oi
The thi con gi bang !
Co se cho xem hinh cua Kim Dinh goi.
Cam on em da bao trươc.
Co Van
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5538 - 10. Feb 2012 , 16:42

...

Phát minh mới của Nhật  -  khi  người  Mẹ có  2  con nhỏ . Khi di chuyển .
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5539 - 10. Feb 2012 , 21:27

nguyen_toan wrote on 10. Feb 2012 , 16:42:
...

Phát minh mới của Nhật  -  khi  người  Mẹ có  2  con nhỏ . Khi di chuyển .

Toan than ,
Ban nay den nha be Quyen Cô mươn laptop de vao D/D , Cô doc dươc nhung tra loi thi khong duoc.
Bay gio ve nha moi tra loi cho Toan day. Cam on nhieu. Ngươi NHat that nhieu sang kien moi la va hay qua.
Em nao muon ngoi tren xe nay , Co chở xe di choi cho . Grin Grin Grin
Co Van

Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #5540 - 10. Feb 2012 , 22:03

ngo_thi_van wrote on 10. Feb 2012 , 08:58:
Em Tuy Van oi
The thi con gi bang !
Co se cho xem hinh cua Kim Dinh goi.
Cam on em da bao trươc.
Co Van

Cô  thương ,
Em đã nhờ mợ Đóa post hình KD và quý thầy cô rồi.
Hy vọng em nhắc nhở , làm bạn hiền Đóa nhẩy mủi , và nhớ làm dùm.
  À , còn hình của anh Toàn gởi tặng cô từ nước Nhật , em mạn phép chở cô , chở những ai muốn đi dạo phố với em , cho em bớt " mũm mĩm ".hi.hi.
    Em Tv
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #5541 - 10. Feb 2012 , 22:47

ngo_thi_van wrote on 08. Feb 2012 , 20:29:
Thu B. oi ,
Ma Van chua bao gio nghe noi co con ky cuc. Con lừa hay con ngua con day ! Kieu ve VN ky nay thay vui qua va cung lam dươc nhieu dieu dang khen lam !
Ma Van xem may tam hinh Dung dua len , ky nay LVD nổi lam , em nao cung dep. Ma Van tiec la o xa qua nen danh chiu.
Ma Van 

Kính Mạ.

Con  vừa về nhà  ,  con đã nhận  được  email  của Mạ  , được Mạ  và cả nhà  theo  dõi  ủng hộ  con vô cùng xúc động  và  thành thật  cảm ơn  tất cả  gia  đình  mình.
Mạ ơi , cái khó nó bó cái khôn , nghèo đói  dễ làm thay đổi tất cả... có thể trở thành "kỳ cục"  như  nhỏ bạn thân quỷ sứ  của con (xin lỗi mi  nghe TB) đặt tên cho con ngựa đẹp  nhưng già nua , còm cọi thiếu ăn ở Cambodia mà con cho tiền  và chụp hình với nó. Thảm thương  hơn là một số đông  người VN  sinh sống  tại Biển Hồ , người lớn thiếu ăn , trẻ em vô học , sinh sống khổ sở bần hàn trên chiếc ghe tồi tàn quanh năm trên sông nước !!!!!!
Mạ ơi , đi chơi vui có  mà buồn cũng nhiều. Hình ảnh bà HT Lắm vẫn làm con tự suy  nghĩ  cho những vui  buồn , thành công hay thất bại  của chính con. Lòng tốt của Mạ  là tấm gương  cho  con bước... Con chúc Mạ  luôn mạnh khoẻ , may mắn và hạnh phúc. Thương kính  (kn)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #5542 - 10. Feb 2012 , 23:29

kieunguyen wrote on 10. Feb 2012 , 22:47:
Kính Mạ.

Con  vừa về nhà  ,  con đã nhận  được  email  của Mạ  , được Mạ  và cả nhà  theo  dõi  ủng hộ  con vô cùng xúc động  và  thành thật  cảm ơn  tất cả  gia  đình  mình.
Mạ ơi , cái khó nó bó cái khôn , nghèo đói  dễ làm thay đổi tất cả... có thể trở thành "kỳ cục"  như  nhỏ bạn thân quỷ sứ  của con (xin lỗi mi  nghe TB) đặt tên cho con ngựa đẹp  nhưng già nua , còm cọi thiếu ăn ở Cambodia mà con cho tiền  và chụp hình với nó. Thảm thương  hơn là một số đông  người VN  sinh sống  tại Biển Hồ , người lớn thiếu ăn , trẻ em vô học , sinh sống khổ sở bần hàn trên chiếc ghe tồi tàn quanh năm trên sông nước !!!!!!
Mạ ơi , đi chơi vui có  mà buồn cũng nhiều. Hình ảnh bà HT Lắm vẫn làm con tự suy  nghĩ  cho những vui  buồn , thành công hay thất bại  của chính con. Lòng tốt của Mạ  là tấm gương  cho  con bước... Con chúc Mạ  luôn mạnh khoẻ , may mắn và hạnh phúc. Thương kính  (kn)

Em TB chào Mạ Vân  , xin phép Mạ cho em TB đôi co với trò Kiều (
con ngựa nó đẹp mà già sao mày không cho tiền rồi đứng ngắm mà lại phải cưỡi lên lưng nó , như vậy mày mới là con bạn  quỷ sứ , người ta tao không nói , mày đã từng làm TBXH mà
, chúc mừng đã về bình an  , tao biết mày lạ giờ không ngủ được để tao chúc mày thức khuya dzui  Smiley) Em cám ơn Mạ Vân đã làm ngơ ,chúc Mạ cuối tuần vui miếng lớn , hun Mạ miếng bự luôn  Em TB
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #5543 - 11. Feb 2012 , 00:21

thubeo wrote on 10. Feb 2012 , 23:29:
con ngựa nó đẹp mà già sao mày không cho tiền rồi đứng ngắm mà lại phải cưỡi lên lưng nó , như vậy mày mới là con bạn  quỷ sứ , người ta tao không nói , mày đã từng làm TBXH mà
, chúc mừng đã về bình an  , tao biết mày lạ giờ không ngủ được để tao chúc mày thức khuya dzui  Smiley) Em cám ơn Mạ Vân đã làm ngơ ,chúc Mạ cuối tuần vui miếng lớn , hun Mạ miếng bự luôn  Em TB

Thu à ,
Nếu mi  chịu khó si  nghĩ  sẽ thông  cỏm cho  tớ :
1/ Nếu tớ  vì tội nghiệp chú ngựa  mà cho tiền không thôi , biết đâu ngày mai  chủ ngựa chẳng bẻ gãy chân ngựa cho thêm thảm hại để xin tiền khách ???
2/  Khi  thấy tớ ngồi lên ngựa chụp hình , bao nhiêu người  bắt chước cho con em  đến chụp hình sau tớ , nhờ vậy chủ ngựa o bế chú ngựa để kiếm tiền. Nếu tớ chỉ cho tiền rồi đi chắc chủ ngựa mau cho chú vào nồi bán cà ri ngựa ???
3/ Chú ngựa có thể vui  hơn khi còn có người leo lên chú hơn  là già vô dụng , cô đơn  thui thủi  một mình ???
Hahaha....   quỷ sứ.....

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5544 - 11. Feb 2012 , 09:10

tuy-van wrote on 10. Feb 2012 , 22:03:
Cô  thương ,
Em đã nhờ mợ Đóa post hình KD và quý thầy cô rồi.
Hy vọng em nhắc nhở , làm bạn hiền Đóa nhẩy mủi , và nhớ làm dùm.
  À , còn hình của anh Toàn gởi tặng cô từ nước Nhật , em mạn phép chở cô , chở những ai muốn đi dạo phố với em , cho em bớt " mũm mĩm ".hi.hi.
    Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co chac ngoi cai ghe do vua Grin , Co de em cho Co di do.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #5545 - 11. Feb 2012 , 09:24

Thưa Cô Vân
Sáng nay vừa về nhà là em "thấy" Cô ngay, mùung quá em chạy a vào nhà ôm Mạ Vân ngay ạ. (sao cái keyboard của em hôm nay kỳ lạ, không ddanh dấu dược nhiều chũ, sorry Cô oi)
Em dã thấy bài của Cô xung phong nộp trước trong quán Dịch của Cô Thu rồi, hay lam rồi dó thua Cô.  Thua Cô, em cũng thật xúc ddong khi doc bài tho ấy do, nên nhất quyết phải làm, không trốn quân dịch và sẽ nộp bài dúng hạn nũa.
Em chúc Mạ Vân của em và của cả nhà một ngày thu 7 thật vui khoẻ. pansytim pansytim pansytim
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5546 - 11. Feb 2012 , 09:24

kieunguyen wrote on 10. Feb 2012 , 22:47:
Kính Mạ.

Kieu oi ,
Ma Van rat mung la biet em da ve dươc My binh an. Ma Van thay tam hinh cua Ba Lam ma buon qua. Nghi cuoc doi dung la phu du ! Ba Lam xua kia lanh loi dep de la the ma bay gio danh chi nam bat dong !
Ma Van cam on em rat nhieu da thay mat  Ma Van lam nhung viec Ma Van muon , ma khong the thuc hanh dươc. Em that la ý nhị !
Ma Van thay Ba cua em van khoe manh ma mung , tiec la khong thay hinh Me cua em.
Ma Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5547 - 11. Feb 2012 , 09:29

thubeo wrote on 10. Feb 2012 , 23:29:

Em Thu B. oi ,
Ma Van thay hai con " đôi co " voi nhau mot cach vui ve chu khong thi Ma Van se cho ca hai quy xo mit day nhe  Grin
Ma Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5548 - 11. Feb 2012 , 09:35

Hoạ Mi Nâu wrote on 11. Feb 2012 , 09:24:
Thưa Cô Vân
Sáng nay vừa về nhà là em "thấy" Cô ngay, mùung quá em chạy a vào nhà ôm Mạ Vân ngay ạ. (sao cái keyboard của em hôm nay kỳ lạ, không ddanh dấu dược nhiều chũ, sorry Cô oi)
Em dã thấy bài của Cô xung phong nộp trước trong quán Dịch của Cô Thu rồi, hay lam rồi dó thua Cô.  Thua Cô, em cũng thật xúc ddong khi doc bài tho ấy do, nên nhất quyết phải làm, không trốn quân dịch và sẽ nộp bài dúng hạn nũa.
Em chúc Mạ Vân của em và của cả nhà một ngày thu 7 thật vui khoẻ. pansytim pansytim pansytim

Em Hoa Mi Nau oi ,
Co cung rat vui gap lai em do.
Em noi dung cai gi lam minh cam xuc la de nay ra van tho dau la tho con coc di nua. Bai nay dung la Co dich chu khong phai lam tho dau nhe vi van dieu khong dung ! Do la tho tu do day !  Grin
Em dung lo danh chu Viet khong co dau , Co quen voi loai nay roi ma vua doc vua doan moi vui. Doi khi doan tam bay la ngoi cươi mot minh !
Ma Van
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #5549 - 11. Feb 2012 , 09:52

ngo_thi_van wrote on 11. Feb 2012 , 09:35:
Em Hoa Mi Nau oi ,
Co cung rat vui gap lai em do.
Em noi dung cai gi lam minh cam xuc la de nay ra van tho dau la tho con coc di nua. Bai nay dung la Co dich chu khong phai lam tho dau nhe vi van dieu khong dung ! Do la tho tu do day !  Grin
Em dung lo danh chu Viet khong co dau , Co quen voi loai nay roi ma vua doc vua doan moi vui. Doi khi doan tam bay la ngoi cươi mot minh !
Ma Van

Thua Mạ Van,
Em bat chươc Ma Van cua em khong danh dau mot hom xem sao, de Ma doan cho vui day.  Trong dau em vua "xi xon", tinh tim nhung chu nao vui vui ma Ma co the ngoi doan ma cươi mot minh nhung dau oc dat set khong nghi ra cau nao ngoai cau nay het: Sang hom nay em vui vi da gap Ma chu khong phai gap ma.
Smiley Em choc Ma, Ma dung ray em nhe, vi em thi chi so Ma buon chu em thi khong so ma dau.
Thương Mạ,
Em HMN
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 368 369 370 371 372 ... 390
Send Topic In ra